ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 279|ตอบกลับ: 0

น้องใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมชื่อแม็กน่ะครับ อายุ 21 เรียน ป.ตรี อยู่ครับ รับงานครับ
ขอคุยกันก่อนน่ะครับ ส่งข้อความมาทางเว็บได้เลย นัดเจอตัวก่อนก็ได้น่ะครับไม่ถูกใจ บอกเลิกได้ครับ
เน้นความสบายใจทั้งสองฝ่ายครับ
ผมเป็นคนผิวสีแทนน่ะครับ ไม่ขาว ไม่คล้ำ สูง 175 ครับ น้ำหนัก 60 รับเฉพาะผู้หญิงน่ะครับ
ทุกอย่างผมเก็บเป็นความลับได้ครับ

กติกา
1.สวมถุงทุกครั้งครับ เพื่อความปลอดภัยของทั้งสองฝ่ายครับ
2.รับเฉพาะผู้หญิงน่ะครับ (คุณผู้หญิงไม่ต้องกังวลเรื่องหุ่นหรือหน้าตาน่ะครับ ผมยินดีรับใช้ทุกๆคนเลยครับ)
3.ค่าใช้จ่ายแล้วแต่พี่ๆกรุณาครับ ผมเน้นความสบายใจของพี่ๆเป็นหลักครับ
4.รับเฉพาะที่ กทม น่ะครับสะดวกแถวไหนผมไปหาได้ครับ

ฝากพี่ๆด้วยน่ะครับ ผมเดือดร้อนจริงๆครับ อย่าหลอกผมเลยน่ะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-6-18 04:26 , Processed in 0.041572 second(s), 17 queries .