ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 519|ตอบกลับ: 0

ประกาศสรรพคุณบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อ โอ
อายุ 34 ปี
สูง1.83ม.
หนัก 76 กก.
มีคู่แล้วครับแต่ยังไม่แต่ง
สัดส่วน ไม่เคยวัดครับ มีพุงนิดๆแบบว่าเริ่มอ้วนเพราะไม่ออกกำลังกาย
สีผิวก็ น้ำตาลแดง
นิสัย อืมมมคร่าวๆก็ เงียบๆ พูดน้อย อย่าให้สนิทครับปากหมาเลยทีเดียว
เรื่องบนเตียงก็ ไม่บอกดีกว่าครับไว้เมล์มาคุยกัน
จุดประสงค์ที่เข้ามา ชอบsexแต่ไม่need เข้ามาหาเพื่อนคุยมากกว่า
งานการ เห็นสาวๆว่าอยากรู้ด้วย งั้นก็ผมทำงานเกี่ยวกับ computer อย่าให้อธิบายเลยครับ
พิกัด พระขโนง อ่อนนุช บางนา พัฒนาการ
สะดวกติดต่อเมล์ [email protected]
รูปถ่าย ให้ทางเมล์ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 10:38 , Processed in 0.043584 second(s), 17 queries .