ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5438|ตอบกลับ: 89

การบ้านฉบับรวมสุขและเศร้าแต่ไม่เคล้าน้ำตา 555 ( ฉบับที่ 1 )

มาแรง [คัดลอกลิงก์]
       การบ้านครั้งนี้จะขอรวบรวมเหตุการณ์ที่ได้ออกนัดกับหนุ่มๆในเว็บนี้แบบรวบแต่จะแยกรายละเอียดเป็นรายๆไปค่ะก่อนอื่นต้องขอบอกให้ทราบก่อนนะคะว่าตนเองไม่ค่อยมีเวลาว่างเนื่องจากภาระหน้าที่การงาน และระยะทางที่ไกลเมื่อมีโอกาสคือว่างก็จะรีบนัดหมายทันทีก็มีกำหนดวันเวลาที่แน่นอนคือวันศุกร์ เสาร์และอาทิตย์ที่ผ่านมา ได้เจอเรื่องราวเหตุการณ์ที่ประทับใจน่าจดจำและประสบการณ์ที่เลวร้ายที่สุดทำให้เสียเซลฟ์ไปขณะหนึ่งคุณสมบัติของผู้ชายที่เราชอบคือสูง 170 ขึ้นไปมีหลายคนถามว่าทำไมต้องระบุเท่านี้เตี้ยกว่านี้ไม่ได้เหรอ คำตอบคือ เราเองสูง 170ถ้าผู้ชายสูงน้อยกว่านี้เราไม่ชอบ มันเป็นสเปคของใครของมันเนอะ ผิวขาว ตี๋ น่ารักถ้าหล่อได้ก็ดี แต่ถ้าผิวคล้ำก็ได้แต่ต้องหล่อ อาจจะดูว่าเราเยอะเรื่องมากแต่เราเสียเงินค่ะ ย้ำว่าเสียเงินเราจะจ่ายเงินเพื่อซื้อความสุขก็ต้องเลือกใช่หรือไม่และสไตล์การคุยของตัวเราค่อนข้างชัดเจน ตรง และดูแรงในบางครั้งจนมีน้องๆหลายคนแอบกลัวเราและมีบางคนตั้งฉายาให้เราว่าเจ๊โหด 55เราอยากถามอะไรก็ถามตรงกับความต้องการโดยเฉพาะเรื่อง sex ขนาด จำนวนครั้งที่สามารถมี sex ได้สิ่งที่สามารถทำได้ในการมี sex และก็ไม่รังเกียจที่บางครั้งจะมีผู้ชายบางคนเสนอขอส่งรูป...ของตนเองมาให้เราดูเพื่อประกอบการตัดสินใจ555 แต่ต้องบอกก่อนนะคะว่าไม่ได้หื่นกาม ลามก โรคจิตอะไรเพียงแต่ต้องการข้อมูลที่ชัดเจนที่สุดเท่านั้นเอง และเราเป็นคนตัดสินใจค่อนข้างเร็วคือถ้าคิดจะนัดก็นัดเลยและถ้าไม่มีเหตุจำเป็นเร่งด่วนคอขาดบาดตายอะไรนักก็จะไม่แคนเซิลนัดเด็ดขาดเพราะคิดถึงใจเขาใจเราและจะตรงเวลาไปก่อนเวลานัดเสมอ อ้อ!และอีกอย่างที่อยากจะบอกคือถึงแม้ว่าภาพลักษณ์จะดูแรงแต่ตัวจริงเรียบร้อยมากนะคะ55 เหมือนกันหนุ่มๆที่ได้มีโอกาสคุยและได้นัดในเว็บนี้ที่บางคนเวลาคุยไลน์จะดูกวนหื่น ห้วน โหด ในบางครั้ง แต่เมื่อเจอตัวจริงส่วนใหญ่จะน่ารักมากๆๆๆ สุภาพที่สุดแต่ก็มีบางคนที่การคุยไลน์สุภาพ เอาอกเอาใจ แต่ตัวจริงพฤติกรรมย่ำแย่มากเกริ่นนำมาซะเยอะเชียวไม่ได้เข้าเรื่องสักที เริ่มต้นที่คนแรกเลยนะคะ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
คนที่ 1 ผู้ชายที่พูดดีน่าเชื่อถือแต่สุดท้ายก็เทเราในวินาทีสุดท้าย คือสำหรับคนนี้ทิ้งไลน์ไว้ในข้อความส่วนตัวเรา(ปัจจุบันฮีได้ลบบัญชีไลน์ทิ้งแล้วจ้า)เราก็แอดไปคุยวันพฤหัสแล้วก็ตกลงนัดเจอวันศุกร์ซึ่งรูปร่างหน้าตาผ่านตามสเปคที่เราตั้งไว้การพูดคุยดีมาก คุยเก่ง แถมฮีไม่คิดเงินด้วยฟรีอันนี้อยากบอกว่าเราไม่ได้อยากได้หรอกนะของฟรีเพราะสิ่งที่มีค่ามากกว่าเงินคือเวลาเงินหมดหาใหม่ได้แต่เวลาผ่านไปแล้วต่อให้มีเงินมากมายมหาศาลก็ไม่สามารถซื้อเวลากลับมาได้ และขึ้นชื่อว่าฟรีผู้ชายบางคนก็อาจทำแบบไม่ตั้งใจเพราะไม่ต้องรับแรงกดดันว่าจะทำได้ดีตามที่ตนเองได้เคลมไว้ไหมเราเองรีบเคลียร์งานแล้วขับรถมาวันศุกร์ซึ่งเรานัดหมายกันช่วงเย็นๆมืดๆในระว่างการเดินทางน้องได้ไลน์มาบอกว่าอาจมาเลทเพราะรถติดหนักขอเลื่อนมาเป็น1-2ทุ่ม เราเข้าใจเพราะเป็นวันศุกร์แต่ในตอนนี้เราสังหรณ์ใจตะหงิดๆว่าอาจไม่มาก็เลยลองทักไปอีกครั้งตอน1 ทุ่ม และก็จริงตามคาดคือ น้องขอแคนเซิลนัดโดยให้เหตุผลว่าสัปดาห์หน้าจะมีคณะเดินทางมาดูงานจากต่างประเทศตนเองเพิ่งทราบช่วงบ่ายก็เลยเคลียร์งานไม่ทัน บอกตรงๆว่าเราไม่เชื่อเพราะในฐานะคนทำงานเหมือนกันถ้ามีงานระดับชาติขนาดนี้ต้องมีการเรียกประชุมพนักงานและผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องเตรียมงานตั้งแต่เนิ่นๆไม่มีทางแจ้งกะทันหันแบบนี้มาสัปดาห์หน้าแต่แจ้งวันศุกร์เหตุผลมันฟังไม่ขึ้น เราเองเสียเวลางานเสียความรู้สึกมาก และอยากจะฝากหนุ่มๆในเว็บไว้ว่าถ้ายังไม่แน่ใจยังไม่พร้อมและไม่สะดวกในการรับงานก็อย่าได้คิดนัดแต่เขาไม่สามารถทำแบบนี้กับสาวๆคนอื่นๆในเว็บได้อีกแล้วเนื่องจากถูกแบนไปแล้ว
คนที่ 2 หนุ่มน้อยหน้าตี๋ การันตีตนเองว่าหล่อกว่าผมในเว็บนี้ไม่มีอีกแล้วสำหรับหนุ่มน้อยวัย22 ปีคนนี้สะดุดตาเราพอสมควรเนื่องจากเรานิยมหนุ่มตี๋สไตล์เกาหลีมาก ด้วยส่วนสูง180 เซนติเมตร บุคลิกขี้เล่นเป็นกันเองทำให้เราตัดสินใจแอดไลน์ไปคุยกับน้องและนัดน้องก่อนหน้านั้นเราได้แคนเซิลน้องไปเนื่องจากมีงานด่วนเข้ามาจริงๆแต่ก็ได้แคนเซิลก่อนวันนัดล่วงหน้า2 วัน และก็นัดหมายน้องในสัปดาห์ต่อมาทันที ซึ่งน้องก็รับนัดการคุยกับหนุ่มคนนี้ยากมากเนื่องจากไม่ค่อยอ่านไลน์ ไม่ตอบไลน์ ถามอะไรไปก็ตอบไม่หมดตอบไม่ตรงคำถาม  เองจะเน้นคุยทำความรู้จักกันเรื่อยๆจนกว่าจะถึงวันนัดแต่น้องไม่ใส่ใจเราเราเองก็ได้บอกกับน้องไปว่าแล้วเวลาเจอจะเก้อเขินไหมเพราะไม่ได้คุยกันก่อนน้องบอกว่าสบายใจได้ครับผมเป็นเซลล์มาก่อนคุยเก่งอยู่แล้ว เราก็เชื่อนะคะและอีกข้อที่เราตัดสินใจนัดเพราะน้องบอกว่ารับรองพี่จะไม่ผิดหวังกับขนาดและลีลาผมแน่นอนผม 54 นะครับ 555 น่าสนใจมากและเมื่อถึงวันนัดซึ่งคือวันเสาร์ตอน 5 โมงเย็น ซึ่งน้องไลน์มาถามว่าเราเปิดห้องหรือยังเพราะพอดีที่บ้านมีปัญหาอาจไปไม่ได้เราเองก็บอกว่าเปิดแล้ว น้องบอกงั้นมาได้ เราก็เลยถามว่าตกลงกี่โมงเพราะน้องต้องเดินทางมาจากนครปฐม น้องบอกว่าขอนอนก่อนเพราะนอนดึกพอถึงเวลาใกล้นัดเราโทรหาน้องบอกว่าเพิ่งตื่นทั้งๆที่เราโทรไปเวลาประมาณ 4 โมงเย็นสรุปคือน้องขอเลทมาถึงที่โรงแรมที่เราพัก 3 ทุ่มครึ่ง เลทมา 4 ชั่วโมงพอมาถึงน้องบอกว่าค้างไม่ได้ทั้งๆที่ก่อนหน้านั้นตกลงกันว่าจะค้างและน้องไม่ได้เตรียมอะไรมาเลยนอกจากพกมือถือ 1 เครื่อง และไอแพด 1 เครื่องเราก็เริ่มไม่โอเค และเนื่องจากตัวจริงกับในรูปต่างกันมาก ตัวจริงผิวคล้ำ ตาตี่มากและก็อ้วนกว่าในรูปเล็กน้อย และสิ่งที่ถือว่าไม่ผ่านเลยสำหรับเราคือน้องก้มหน้าก้มตาเล่นแต่มือถือซึ่งเราก็เอ่ยปากบอกไปเลยตรงๆว่าไม่ควรทำน้องก็ยังคงเล่นต่อไปค่ะและอ้างว่าคุยกับที่บ้านและสิ่งนี้ทำให้เราได้รู้เลยว่าที่ผ่านมาที่น้องไม่อ่านไลน์ไม่ใช่ว่าน้องไม่ว่างหรือไม่ได้พกมือถือไว้กับตัวเพราะพฤติกรรมน้องติดมือถือมากเราเลยสรุปได้ว่าน้องเองไม่ได้ให้ความสำคัญอะไรกับเราเลย รู้สึกเฟลอีก1เรื่องพอขึ้นห้องพักอันนี้ก็เลวร้ายสุดสำหรับเราเพราะก่อนนัดเราถามน้องว่าจูบได้ไหมน้องบอกว่าได้แต่พอถึงเวลาน้องไม่จูบและน้องไม่แข็งด้วยค่ะ พยายามทำยังไงก็ไม่แข็งน้องเลยบอกว่าขอใช้ตัวช่วยคือเปิดคลิปโป๊ ก็ไม่แข็งอยู่ดีเราเลยให้น้องหยุดทำน้องพูดมาว่าปกติเวลาผมมีอะไรกับผู้หญิงคนอื่นผมจะแข็ง แค่เห็นนมก็แข็งแล้ว แต่กับพี่ทำไมผม...เราไม่ได้ให้นางพูดจนจบเราบอกว่าพอเถอะกลับบ้านไปเดี๋ยวให้ค่าเสียเวลาแต่พี่เสียความรู้สึก ถ้าไม่พร้อม หรือเลือกลูกค้าทีหลังก็บอกก่อนจะได้ไม่นัดซึ่งก่อนหน้านั้นที่จะนัดเราถามน้องแล้วว่าเลือกลูกค้าไหม เพราะเราเองไม่สวยอ้วนด้วย น้องบอกรับหมด น้องบอกขอโอกาสอีกครั้งให้ไปหาถึงที่ก็ได้ เราปฏิเสธไปแล้วน้องก็บอกอีกว่าสิ่งที่คิดไว้คือการนัดครั้งนี้จะโอเคจะได้ส่งการบ้านจะมีคนติดต่อนัดมาเราเสียความรู้สึกกับน้องคนนี้มากที่สุดเพราะตั้งความหวังไว้ค่อนข้างสูงแต่สุดท้ายก็ไม่ใช่เลยก็ให้ค่าเสียเวลาไป 500 ค่ะ ไม่ถึง 1 ชั่วโมงและก็ sex ไม่ประสบความสำเร็จ( จบการบ้านฉบับที่ 1 ก่อนนะคะ ติดตาม ฉบับ 2 กันนะคะ )
โพสต์ 2016-7-12 17:27:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแง้มนะคะ
โพสต์ 2016-7-12 18:36:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อยจ้า
โพสต์ 2016-7-12 19:54:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแง้มด้วยคนครับ
โพสต์ 2016-7-12 20:11:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มารวดเดียวจัดเต็มเลย ขอบคุณนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ยินดีค่ะGod  โพสต์ 2016-7-12 20:14
โพสต์ 2016-7-12 20:46:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคับ
โพสต์ 2016-7-12 21:38:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2016-7-12 22:06:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุงขอแอบมาอ่านนะครับ คุณMintra

ไม่ต้องแอบจ้าอ่านได้เลย อิๆ  โพสต์ 2016-7-12 22:26
โพสต์ 2016-7-12 22:30:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบอ่านนะครับ
โพสต์ 2016-7-12 23:11:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ด้วยคนค้าบ
โพสต์ 2016-7-12 23:14:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านนะคร๊า ^___^
โพสต์ 2016-7-12 23:15:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2016-7-13 00:25:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ท่าทางจะบู๊น่าดู
โพสต์ 2016-7-13 00:49:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านบ้างครับ
โพสต์ 2016-7-13 01:08:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2016-7-13 06:19:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแง้มด้วยคนครับ
โพสต์ 2016-7-13 07:43:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามอ่านครับ FC ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-13 09:45:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สายโหดตัวจริงค่า55
โพสต์ 2016-7-13 10:00:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เก็บข้อมูล
โพสต์ 2016-7-13 14:43:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ
โพสต์ 2016-7-14 11:45:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแง้มนะครับ

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2016-7-14 16:12
หุ่นดีมากค่ะ^^  โพสต์ 2016-7-14 13:15
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 16:14 , Processed in 0.079438 second(s), 23 queries .