ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 6878|ตอบกลับ: 72

การบ้านฉบับรวมสุขและเศร้าแต่ไม่เคล้าน้ำตา 555 ( ฉบับที่ 2 )

มาแรง [คัดลอกลิงก์]
หนุ่มคนที่ 3 หนุ่มน้อยเฮฮาที่มากับประโยคตัดพ้อว่าใช่สิผมเป็นแค่ตัวเลือกสุดท้ายของพี่ 55
หนุ่มน้อยร่างสูงอวบคนนี้สูงถึง180 เซนติเมตร ขาว ตี๋ น่ารักแต่กวน..มากได้คุยกับน้องแค่วันศุกร์แถมการคุยก็ไม่ต่อเนื่องเนื่องจากน้องธุระเยอะน้องเองเคยนัดกับผู้หญิงในเว็บแล้วครั้งนึงแต่ไม่ได้ส่งการบ้าน เราเองก็ไม่ได้ตั้งใจจะนัดน้องหรอกแต่แบบถูกแคนเซิลจากคนที่นัดวันศุกร์ก็เลยนัดน้องมาหา7โมงเช้าวันเสาร์55 เช้ามาก แต่น้องทำเซอร์ไพร์สเราคือน้องไลน์มาตอนตี 5 บอกว่าตอนนี้อยู่ข้างล่างแล้ว เร็วมากเรารีบลุกล้างหน้าแปรงฟัน แล้วก็ให้น้องขึ้นมาหาที่ห้อง ครั้งแรกที่เห็นก็ โอเคน้องน่ารักดีแต่อวบไปหน่อย น้องก็กวนๆดี ชวนคุยโน่นนี่ แล้วหลังจากนั้นก็มีไรกันคือสภาพเตียงไม่โอเคเป็นเตียงเหล็กเสียงดังมาก55 เนื่องจากน้ำหนักตัวทั้งคู่เกินเราก็อ้วนน้องก็ตัวใหญ่ สุดท้าย sex ก็ไม่ประสบความสำเร็จเท่าที่ควร แต่การเล้าโลมน้องใช้ได้ในระดับนึงซึ่งเราถือว่าผ่าน ตอนหลังน้องสารภาพว่าตื่นเต้นนอนไม่หลับ แล้วก็ไม่มั่นใจเรื่องเสียงเตียงกลัวข้างห้องตกใจ 555 แล้วน้องก็กลับไปประมาณ  7 โมงกว่า หลังจากนั้นน้องก็ไลน์มาคุย แถมบอกกับเราว่าทีแรกกลัวเรามากเพราะเราดุ วีน เหวี่ยงมากเหมือนเจ๊โหดแต่ตัวจริงอ่อนโยน ใจเย็นมากๆ 555 เขินอ่า น้องเองก็น่ารักกวนๆดี ก็เลยคิดว่าจะต้องมีโอกาสแก้ตัวกันอีกครั้งแน่นอนแต่ต้องรออีกนานเนื่องจากน้องจะบวช 3 เดือน และจะไปทหารต่ออีก 2 ปี เฮ้อ!เสียดาย สรุปน้องคนนี้ผ่านค่ะสำหรับเรา (แต่น้องมีแอบหวั่นว่าเราจะส่งการบ้านดีจนถูกแบนเหมือนคนอื่น55 )

หนุ่มคนที่ 4 หนุ่ม 30 บวกที่สุภาพอ่อนโยนหน้าตาคล้ายนาธาน โอมาน มาก 55
สำหรับหนุ่มคนนี้เขาเคยโพสต์รับงานแถมระบุว่าไม่รับสาวอวบเกินไปเราเองก็ลังเลว่าจะแอดไปคุยดีไหมเพราะเราไม่อวบไงคืออ้วนเลยอ้ะ แต่ก็ตัดสินใจลองคุย ก็แลกรูปกันไปคุยกันได้สักพักเราก็ไม่ได้คิดว่าจะมีโอกาสได้นัดแต่ก็ได้มาเจอเขามาหาที่ห้องครั้งแรกที่เห็นแบบตกใจคือในรูปขาวตี๋หุ่นดี แต่ตัวจริงหน้าตาเหมือนแขกขาวและเหมือนนาธานมาก เขาเป็นคนสุภาพมาก ตัวเล็กกว่าเรามาก55 พูดเสียงเบา พูดจาเพราะ เขาบอกว่าเขาไม่ได้คิดเงินนะ แค่ชอบเรื่อง sex เท่านั้นเอง เรามีอะไรกันเขาเป็นคนนุ่มนวลอ่อนโยนมาก ชอบที่ในระหว่างที่มี sexจะกระซิบถามเราตลอดว่าเป็นอย่างไร ชอบไหม รู้สึกอย่างไร เป็น sex ที่อบอุ่นอีกแบบ ตอนเขาจะกลับเราก็ได้กอดกันและก็ได้ตกลงว่าถ้ามีเวลาว่างก็จะได้นัดกันอีก สำหรับคนนี้ก็ถือว่าผ่านสำหรับเราค่ะ

หนุ่มคนที่ 5 หนุ่มคนสุดท้ายที่ไม่ค่อยได้คุยกันแต่โทรปุ๊บมาหาปั๊บ อิอิ
สำหรับหนุ่มคนนี้บอกเลยว่าไม่ได้อยู่ในความคิดที่เราจะนัดเพราะเขาได้ให้ไอดีไลน์เราไว้ เราก็ลองแอดไปพอคุยน้องบอกว่าน้องไม่ได้รับงาน ไม่ได้คิดเงินก็เลยต้องขอเลือกคนสักหน่อยเราเองก็เริ่มแบบไม่พอใจ ปรี๊ดนิดๆแล้วว่าจะอะไรนักหนาเราก็บอกไปเลยว่าเราอ้วนมาก ไม่สวยมาก เขาขอดูรูปเราก็เลยส่งไปให้ดู คิดว่าคงจะเลิกคุยแน่นอน ปรากฏว่าน้องเขาชอบเราซะงั้น สงสัยว่าชอบของแปลก 555 น้องก็ขอดูรูปเราอีกหลายรูปเราก็ส่งไปให้ดู น้องบอกว่าถ้าเราว่างเมื่อไรบอกได้เพราะน้องอยากเจอ เราก็เลยนัดน้องมาหาเช้าวันอาทิตย์ พอเห็นน้องครั้งแรกบอกเลยว่าคล้ำมาก แต่ตัวสูงดี พอน้องเข้าห้อง เราบอกให้น้องอาบน้ำ น้องบอกอาบมาแล้ว และน้องก็ถอดเสื้อผ้า เข้ามากอดหอมเรา น้องน่ารักมาก ถามเราว่าจูบได้ไหม เราไม่ตอบค่ะโน้มคอมาจูบซะเลย 55 แต่น้องไม่ค่อยแข็งเนื่องจากน้องบอกว่าช่วยตัวเองทุกวัน55 แต่น้องเล้าโลมเก่งมาก ปากลิ้นดีมากๆๆๆชอบที่น้องดูชอบเราจับหน้าอกเราตลอดเวลาน้องนัวเนียเราตลอดใช้นิ้วใช้ลิ้นให้เราจนเสร็จไม่รู้กี่รอบ และที่น่ารักอีกอย่างคือ น้องถามเราว่าเราใช้ปากให้น้องได้ไหม เราก็โอเค สรุปคือเราถึงหลายรอบมากน้องบอกต้องขอโทษที่ทำให้เราได้ไม่เต็มที่ การที่เราเสร็จเพราะใช้ปากกับบนิ้วมันไม่ฟินเหมือนการสอดใส่ ซึ่งน้องขอโทษเราและรับปากว่าถ้าครั้งหน้านัดกันอีกน้องจะเตรียมร่างกายให้พร้อมกว่านี้และจะไม่ช่วยตัวเอง 555 สำหรับเราน้องคนนี้ถือว่าผ่านค่ะ
การบ้านของเราก็จบลงแค่นี้และอยากจะฝากถึงหนุ่มๆในเว็บนี้ว่า เว็บนี้ผู้หญิงเป็นฝ่ายเลือก เพราะฉะนั้นมันไม่แปลกเลยที่ผู้หญิงเราจะดูจู้จี้และถามมาก และก็คงมีหลายคนคิดว่าทำไมเราถึงต้องแจ้ง GOD เวลาที่เราเจอคนไม่ดี มันเป็นเพราะตัวเราเองไหม ตรงนี้ต้องขอบอกไว้เลยว่าเราใช้สิทธิ์ที่เราพึงมีทำในสิ่งที่ถูกต้องเราไม่ได้ใส่ร้ายใคร ทุกสิ่งทุกอย่างมีเหตุผล มีหลักฐาน เราเองที่แค่ไม่อยากให้ผู้หญิงคนอื่นๆในเว็บเจอเหมือนที่เราเจอเพราะมันเสียเวลา อารมณ์ ความรู้สึก  และเงิน และผู้ชายคนอื่นๆจะได้รู้ว่าสิ่งใดควรทำ ไม่ควรทำต่อผู้หญิง ถึงแม้คุณจะฟรี แต่บางทีพวกเราก็ไม่อยากได้ค่ะ และกรุณาอย่าอวดอ้างสรรพคุณเกินจริงให้มากนักเพราะถ้าถึงเวลาแล้วทำไม่ได้ สำหรับเราเราส่งการบ้านที่เป็นจริงทั้งหมดแน่นอนดีก็ส่งไม่ดีก็ส่ง เพื่อให้เว็บที่รักสามารถตอบโจทย์ สนองความต้องการของสาวๆได้ค่ะ และสุดท้ายถ้าคุณคิดว่าคุณหล่อคุณเลือกสาวๆได้ ตอนโพสต์ก็ระบุเลยค่ะให้ชัดเจนว่าไม่รับผู้หญิงแบบไหน รับผู้หญิงแบบไหน จะได้ไม่เสียอารมณ์ทั้งคู่ บางทีคำว่า ทัศนคติไม่ตรงกันมันควรเกิดก่อนที่จะตัดสินใจนัด ไม่ใช่พอมาเห็นรูปร่างหน้าตาของอีกฝ่ายแล้วเกิดทัศนคติไม่ตรงกันขึ้นมากะทันหัน และก็ให้คิดถึงใจเขาใจเรานะคะว่าถ้าวันนึงคุณเองเป็นฝ่ายเลือก คุณเองก็ต้องเลือกในสิ่งที่คุณชอบ อย่าได้ปฏิเสธความจริงข้อนี้เลยนะคะ และสุดท้ายจริงๆสำหรับคนที่คุณสมบัติไม่ตรงกับที่เราโพสต์หาคือ สูง 170 ขึ้นไป ขาว ตี๋ หล่อ น่ารัก หรือผิวคล้ำแต่หล่อ ไม่อ้วน ก็ไม่ต้องเพียรพยายามส่งข้อความมานะคะเพราะเราไม่สนใจโดยเฉพาะหน้าใหม่ๆที่ตื๊อมากๆเถ้าพูดไม่รู้เรื่องขออนุญาตประจานนะคะ (55 สายโหดตลอด) ขอบคุณที่ติดตามอ่านกันนะคะ
โพสต์ 2016-7-12 17:45:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอลุ้นอีกนะคะ
โพสต์ 2016-7-12 18:36:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านต่อนะค้า
โพสต์ 2016-7-12 19:58:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาอ่านภาค 2 ครับ
โพสต์ 2016-7-12 20:29:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามเช่นเคยยย...
โพสต์ 2016-7-12 20:53:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาอ่านต่อฮะ
โพสต์ 2016-7-12 21:34:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยคนค่า
โพสต์ 2016-7-12 22:33:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามอ่านรัวๆ
โพสต์ 2016-7-12 22:35:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามมาอ่าน
โพสต์ 2016-7-12 22:38:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอตามต่อนะครับ คุณMinta ภาค2
โพสต์ 2016-7-12 23:22:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ
โพสต์ 2016-7-12 23:22:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามมาอ่านคร่า ^___^
โพสต์ 2016-7-13 00:28:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาติดตามต่อคัฟ
โพสต์ 2016-7-13 00:51:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาติดตามต่อครับ
โพสต์ 2016-7-13 01:06:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอชมนะครับ
โพสต์ 2016-7-13 07:53:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
FC ต่อภาค2 ขอบคุณครับ
โพสต์ 2016-7-13 15:10:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ
โพสต์ 2016-7-14 11:47:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามมาแง้มอีกครับ
โพสต์ 2016-7-14 13:35:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาขอรับทราบข้อมูลครับ
โพสต์ 2016-7-14 21:30:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยซิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-2 05:06 , Processed in 0.045831 second(s), 16 queries .