ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2624|ตอบกลับ: 6

ในที่สุดผมก็รู้ว่าเรามาถึงจุดนี้ได้อย่างไร...(GOD แนะนำให้อ่านนะคะ)

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องของผมมีอยู่ว่าวันหนึ่งผมท่องwebsiteเรื่องเซ็กส์ก็ไปเจอเว็บที่รัก.netเข้าด้วยความโชคดีผมจึงรีบสมัครทันทีเมื่อเข้าไปแล้วก็เห็นความแปลกของเว็บไซต์นี้คือความอิสระเสรีเท่าเทียมกันของเพศหญิงอุทานในใจว่า...โอ้แม่เจ้า... นี่สาวไทยมาถึงจุดนี้ได้แล้วหรือนี้คงจะถึงยุคที่สาวๆในเมืองเรามีวิสัยทัศน์ก้าวหน้ามีมุมมองเรื่องเซ็กส์เป็นเพียงแค่อาหารที่สามารถจะเลือกลิ้มลองรสชาติแปลกๆใหม่ๆได้ไม่ใช่จ้องจะกินแต่น้ำพริกถ้วยเก่าแต่เมื่อได้ลิ้มชิมรสชาติแปลกใหม่แล้วก็ยังคงหลงไหลความคลาสสิคของรสชาติน้ำพริกถ้วยเก่าอย่างไม่เสื่อมคลายเพียงแต่สาวๆวิสัยทัศน์ก้าวหน้าได้เรียนรู้ประสบการณ์แปลกใหม่ที่ต่างหมุนเวียนเปลี่ยนไปและเธอฉลาดพอที่จะป้องกันตนเองให้มีความปลอดภัยในทุกๆด้านผมจึงรู้สึกทึ่งมากมายในความเป็นสตรีแกร่งของสาวๆในเว็บที่รักนี้ แต่ด้วยความสงสัยที่ผมจะไม่เชื่ออะไรง่ายๆจนกว่าจะได้สัมผัสพิสูจน์ทราบตามตัวอักษรนั้นว่าจริงเท็จประการใดผมจึงเริ่งดำเนินการตามแผนการรุกรบเข้าตีทันที  
เริ่มแรกด้วยการอ่านข้อมูลที่สาวต่างๆโพสต์กันแล้วก็ลองส่งข้อมูลสมัครไปแต่ด้วยความจำเป็นบาง 1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg อย่างที่ผมไม่สามารถจะให้รายละเอียดตัวผมได้มากนักมีเพียงอายุ(สูงวัยใช่เลย)และความสูงตามมาตรฐานชายไทย(ค่อนข้างสันทัด)ผิวดำแดง(ไม่โอโม่เหมือนชายเกาหลี)และหน้าตาที่แจ้งไปว่าหน้าตาธรรมด๊าธรรมดาจึงไม่มีอะไรเป็นไปตามกฎ action=reaction เปรียบดั่งคลื่นกระทบฝั่งเจือจางแรงปะทะค่อยๆหายไปกับพื้นลาดของหาดทราย...ผ่านวันเป็นเดือน...ผ่านเดือนเป็นปี...ผ่านปีก็ข้ามกาลเวลาจนลางเลือนในความรู้สึก...แล้วก็ไม่ได้เข้ามาตรวจสอบข้อมูลที่ลงสมัครไว้กับสาวๆที่คิดว่าเคมีเราน่าจะตรงกันอีกนานประมาณหนึ่ง...
และแล้ววันหนึ่งได้มีคำสั่งให้ย้ายไปทำงานที่ต่างจังหวัดพอจะมีเวลาว่างไม่วุ่นวายเหมือนส่วนกลางจึงทำให้มีเวลาจะเข้ามาท่องเว็บที่รักอีกเพ-ลาหนึ่ง...
คราวนี้มานั่งทบทวนตัวเองว่าเรามีอะไรที่ผิดพลาดไปหรือปล่าวในการนำเสนอข้อมูล...แต่ก็เอ๊ะไม่น่าจะผิดพลาดนี่เพราะมันเป็นความจริงทุกประการถ้าหากสาวมาพบเราแล้วไม่เป็นไปตามที่เราให้ข้อมูลเค้าก็คงจะผิดหวังอุตส่าห์เคลียร์งานการมาพบจะพาลเสียความรู้สึกกันไปเลยจึงได้บทสรุปเช่นเดิมว่าเล็กสั้นขยันซอยตามมาตรฐานชายไทยนี้แหละโพสต์ไปเลยด้วยความมั่นใจหากว่าเรามีวาสนาต่อกันได้มาใช้หนี้เวรหนี้กรรมแก่กันทำโม๊กเอ้ยธรรมมะจัดสรรก็คงให้เรามาเจอกันเอง....คิดได้เยี่ยงนี้แล้วก็ปล่อยใจให้สบายไม่ยึดติดว่าจะต้องได้อย่างนั้นอย่างนี้...ตกลงผมก็โพสต์ปฏิบัติเช่นเดิม....จนกระทั่งวันหนึ่งมาเจอโพสต์สาวท่านหนึ่งมีอีเมล์ให้ติดต่อทันใดนั้นเกิดแสงสว่างของปัญญาขึ้นว่าหากเราไม่กล้าติดต่อสาวไป...แล้วสาวที่ไหนจะมาเอื้อนเอ่ยมธุรสวาจาด้วย...เราคือชายชาติอาชาไนยจำเป็นอย่างยิ่งที่จะต้องเป็นสุภาพบุรุษสุดที่รักเชื้อเชิญอิสตรีก่อนเป็นการให้เกียรติเธอ...ว่าแล้วผมก็เขียนจดหมายอิเล็กทรอนิกส์ไปหาเธอทันที....และแล้วในที่สุดก็มีจดหมายตอบกลับมา...เป็นความโชคดีของผมเพราะเธอแจ้งว่าโพสต์ไว้เมื่อ3ปีที่แล้วและก็ไม่ได้เข้ามาดูอีกเลยและก็ไม่เคยตอบอีเมล์ใครเพราะพอเห็นเขียนมาก็มีแต่ความหื่นเต็มไปหมด....มีผมที่เขียนแนะนำแบบธรรมดาสุภาพมีความเป็นผู้ใหญ่ก็เลยตัดสินใจเขียนตอบกลับ...เราโต้ตอบจดหมายกัน 3ครั้งเธอจึงตัดสินใจให้ไลน์ไอดีและเราจึงได้ติดต่อกันทางไลน์ตอนกลางคืนหลังจากว่างงานการกัน ...ถามเธอว่าตอนนั้นโพสต์ไปเพราะเธอต้องการอย่างนั้นจริงๆเหรอเธอตอบว่าเธอประชดสามีเธอต่างหากเพราะเธอไม่ได้รับการปรนนิบัติจากสามีเธอมาหลายเดือนแล้ว...เอาละสิทีนี้ผมเห็นคำว่าชวดฉลูขาลเถาะขึ้นมาในฉับพลัน...แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรมากเพราะเราเข้ามาเว็บนี้ก็เพื่อการเรียนรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ไม่ได้มุ่งเน้นเรื่องเซ็กส์เป็นหลัก...เราได้ปิยะมิตรที่สามารถพูดคุยเรื่องต่างๆได้ทุกเรื่องไม่เว้นแม้แต่เรื่องบนเตียงเราพูดคำหยาบคายเรื่องเพศให้กันแบบจริงใจไม่อายกัน...มันช่างเป็นอะไรที่อิสระไร้ขอบเขตเสมือนได้ปลดปล่อยโลกทั้งใบให้หลุดออกจากวงโคจรของระบบสุริยะไร้ซึ่งพันธะเป็นอิสระต่อกันไม่มีพันธะผูกพันกันแต่ก็เดินโคจรไปเคียงข้างกันไร้แรงดึงดูดต่อกันแต่ก็มาวิ่งมาหากัน...ช่างแปลกมากมาย...และในที่สุดผมก็เคลียร์งานว่าง...วันนั้นเป็นคืนวันเสาร์ผมไม่ได้กลับบ้านไปหาครอบครัวที่อิสานเลยได้มีโอกาสนัดกับเธอซึ่งเธอก็ตอบตกลงและให้เบอร์มือถือกับผมมา...ผมเคลียร์งานเสร็จราว3ทุ่มจึงได้ขับรถจากเพชรบุรีไปกทม.ใช้เวลาราว2:30ชั่วโมงก็ไปถึงที่พักของเธอตามที่เธอให้พิกัดไว้ในไลน์เราฟิจเจอริ่งกันตั้งแต่00:30ยัน03:00แบบไม่ยอมแพ้แก่กันเหมือนตายอดตายอยากมาจากไหนเธอเสร็จไปหนึ่งรอบก่อนผมเล็กน้อย...

ต้องขออภัยที่ผมไม่สามารถบรรยายการยุทธนาวีจนน้ำกระเด็นแตกกระเซ็นบนเตียงได้เพราะท่านผู้อ่านอาจจะคลางแคลงใจว่ามันรุกรบกระเส่าปานเยี่ยงนี้หรือ...แต่มันคือเซ็กส์ที่ไม่เร่งรีบค่อยๆค้นหาความต้องการของแต่ล่ะฝ่ายจนเจอแล้วปรนเปรอให้กันและกันจนอิ่มหนำสำราญใจ...จนกระทั่งเวลาผ่านเนิ่นนานไปถึง2ชั่วโมงกว่า...ค่อยๆพัฒนาอารมณ์จนกราฟอุณหภูมิเครื่องเครา....ขออภัยพิมพ์ผิดจริงๆคือเครื่องยนต์ของเธอคำรามถึงขีดเพดานบินสูงสุดผมจึงเลื่อนคันบังคับการยิงอาวุธปืนน้อยๆของผมเป็นการยิงแบบอัตโนม้ติ(ยิงรัวแบบปืนกล)ทันทีจนเธอแล้วเสร็จ...ผมจึงถามเธอว่าทำไมเสร็จนานจังเธอตอบว่าเธอไม่เคยสัมผัสรสชาติสวรรค์ชั้น7นี้มา5ปีแล้วแม้แต่กิ๊กของเธอที่เลิกร้างกันมา3ปี...ก็ไม่เคยทำให้เธอพบจุดหมายปลายทางเลยและกาลเวลาก็ห่างหายจากความรู้สึกนั้นเปลี่ยนมาเป็นเพื่อนที่ไม่มีความเกี่ยวข้องทางเซ็กส์แทนปัจจุบันก็ยังติดต่อกันอยู่เพียงแต่ไม่มีเรื่องการยุทธ์ชนช้าง...ชนท้องกัน....โอ้กระไรนี่...ผมคือคนที่3(หาใช่มือที่3ไม่)ที่ผ่านช่องคลอดเธอหรือนี่ช่างโชคดีอะไรเช่นนี้ผมถามเธอต่อว่าทำไมไม่รังเกียจคนแก่อายุ45ปีอย่างผม....เธอตอบว่าคนอายุ40ปีขึ้นไปนี้กินอร่อยที่สุดมีความใจเย็นละเมียดละไมในการกิน ...แล้วก็มีครั้งที่สองติดตามมา...ผมขอไปต่ออีกภาคแล้วกันนะครับ...ต้องขอขอบคุณเว็บที่รัก.netที่เป็นสื่อกลางให้ผมกับน้องเค้าได้มีโอกาสเป็นsexpartner กันและทำให้ผมพิสูจน์ทราบได้ว่าเรื่องแบบนี้มันมีอยู่จริงไม่ใช่โมเมเขียนให้คนอ่านอยากแล้วจากไป...ยืนยันว่าเว็บที่รักของจริงครับท่านผู้อ่าน....

โพสต์ 2016-8-17 22:26:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ ที่อยู่กันมานาน ที่เชื่อใจ และเข้าใจในคอปเซปเวบ ที่รัก แห่งนี้
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-18 22:31:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณแอดมินGODนะครับที่ดูแลเว็บนี้ที่ทำให้สมาชิกอย่างผมมีโอกาสได้สัมผัสประสบการณ์ดีๆนะครับ...
โพสต์ 2016-8-19 21:58:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับคุณgod
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 11:44 , Processed in 0.049886 second(s), 20 queries .