ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5213|ตอบกลับ: 52

การบ้านฝากส่ง : ออกรอบกับหนุ่มมืออาชีพคะ มาดูมืออาชีพเขาทำอย่างไร

[คัดลอกลิงก์]
เป็นการเขียนการบ้านครั้งแรกของหมอคนนี้คะแอด นิดแอดหมอคนนี้ปีที่แล้วคะ กว่าจะหาเวลาลงตัวนี้ยากมากเป็นเพราะเราอยู่ ตจว ด้วยการเดินทางคงจะลำบากหมอด้วยเราก็สงสารเนาะขับรถมานวดแอบคิดในใจอะกว่าจะมาถึงคงจะหมดแรงแน่ๆพอถึงเวลาที่ลงตัวก็นัดเจอกันสักที่เคยได้ยินว่าหมอคนนี้เป็นมืออาชีพที่เก่งมากและนิสัยดีบวกการนวด คือเราก็เคยนวดกับหมอคนอื่นๆหลายคนนะแต่ก็ไม่มีใครถูกใจเลยสักคนพอไม่ถูกใจก็คิดว่าว่าพักดีกว่าก็พักใด้สองเดือนก็มีพี่คนหนึ่งแนะนำหมอนวดให้ ก็คิดอยู่นานนะว่าจะนวดดีมั้ยคิดอยู่สองวันก็เลยตัดสินใจแอดไลน์ไปก็คุยบ้างไม่คุยบ้าง ดูเหมือนเขาจะไม่ค่อยมีเวลาอันนี้เราคิดเองนะ คุยไปสักพักก็เลยขอเบอร์โทรเลย ถามคุณพอจะมีคิวว่างให้มั้ยแต่เป็นการนวด ตจว นะหมอก็บอตกลงโอเคนัดวันเวลากันเจอกัน รร นะคะคุณก็โทรคุยกันบอกนิดรออยู่ รร แล้วนะ นิดก็รอไม่ถึงสิบนาที่หมอก็มาถึงเปิดประตู้เขามาหอมเราเลยขอโทษที่มาถึงสายนะรถติด หมอก็ถามพี่อาบน้ำก่อนมั้ยคับเราบอกเดียวก็ได้คะ พักให้หายเหนื่อยก่อนก็ได้นะ แต่ป่าวเลยคะหมอจัดแจงมากอดมาหอมมายืนด้านหลังค่อยๆถอดเสื้อผ้าให้ เราก็หัวใจนี้เต้นแรงมากๆๆไม่ใช่ไม่เคยนะแต่หมอคนนี้หนุ่มเขาดีคือไม่เหมือนหมอทุกคนที่เคยนวดอะ หมอก็ถามเมื่อยตรงไหนบ้างวันนี้ ในใจก็นึกไม่เมื่อยเลยแต่อยากมากกว่า อิอิอิ บอกตัวเองแค่โดนมือหมอใจก็จะขาดแล้วคะยังไม่ต้องนวดได้มั้ยขอฟินก่อนได้มั้ยหมอจ๋า จะทนไม่ใว้แล้วหมอก็เหมือนรู้ทันนะหาถุงยางมาจัดการหมอก็กระซิบว่าใจเย็นๆคับแล้วหมอก็ค่อยๆๆเลียให้ โฮพระเจ้าจะแตกเสียแล้วหมอจ๋าไม่ใหวแล้วคะ หมอก็บอกแตกเลยคับ ที่นี้ใครจะทนได้ละค่ะขอไปก่อนนะพอหมอเห็นเราไปก่อนแล้วก็จัดแจงปลุกต่ออีกกระซิบเมื่อยมั้ยคับเดียวนวดก่อนมั้ยคับ เราก็คะนวดเลยนวดก็นวดขาเรารู้เลยอารมณ์มาอีกแล้วนะ เอาไงดีละทนๆๆนะบอกตัวเองหยุดใจไว้คะพอนวดไปๆอุ๊ย อะไรแข็งๆๆมาโดนตรงนั้นเราอุๆๆหมอเหมือนรู้คะจัดแจงของแข็งยัดเข้าเลย อ้อหมอยังใส่ถุงอยู่นะค่ะอย่าเข้าใจผิดคะ พอยัดเสร็จหมอก็ค่อยๆๆนวดด้านหลังค่อยต้นคอตรงนั้นยังสอดใส่อยู่มันช่างมีความสุขอะไรอย่างนี้นะปากพี่ก็บอกหมอๆจ๋าพี่เสี่ยวมากเลยคะจะทนไม่ใว้แล้วนะพี่ขออีกทีนะ หมอบอกเอาเลยพี่ปล่อยออกเลยคับ หมอจ๋าแรงๆๆหน่อยค่ะไฟจะติดแล้วจะเสร็จแล้วนะหมอเราก็ร้องแบบดังมากเพราะเป็นคนที่อารมณ์ร้อนแรงคะเวลาเสียวจะเต็มที่ตรงนั้น พอเสร็จรอบสองหมอก็มากอดนอนพักไม่ให้ไปใหนถามพี่เหนื่อยมั้ยเราก็อ้าวเหนื่อยซิยังไม่ถึง 20 นาทีเสร็จไปสองแล้วเนาะ ก็นอนคุยกันสักพักหมอก็ไปเตรียมน้ำในอ่างไว้ให้เราก็คิดในใจเอาอีกแล้วนะ คิดอืมเป็นไงเป็นกันไม่ใช่ไม่เคยนะหมออาบน้ำให้นะค่ะแต่บอกตรงๆๆนะ ของหมอคนนี้ใหญ่จริงๆๆคะเห็นแล้วอยากดูดมากๆๆแต่อาย อิอิอิอิ หมอก็บอกพี่นอนเลยเดียวนวดให้นะเราก็คิดในใจจะมาไม้ใหนอีกละคุณหมอหมอนั่งข้างหลังก็ถูหลังและนวดไปด้วย นวดมาด้านหน้านวดนมโฮความเสียวมาอีกเรานวดไปนวดมานวดลงมาหอยละ ที่นี้หมอจ๋าจะทำอะไรพี่นิถามเลยนะ หมอบอกเดี๋ยวนวดให้จ้าเอามือมาบีบเนินเบาๆๆแล้วค่อยๆใช้นิ้วค่อยๆสอดใส่และเขี่ยนิดๆๆแต่ได้อารมณ์สุดๆๆพี่บอกคุณหมอพี่เสียวนะทำอะไร หมอก็ยิ้มๆๆแต่มือไม่หยุดนะเราก็ถามจะให้พี่เสร็จอีกแล้วนะหมอบอกดีซิพี่จะได้มีความสุขเยอะๆๆ บอกแบบนี้เราก็ได้ใจสิ เอาเลยหมอเต็มที่ละที่นี้หมอก็จับเราไว้ขอบอ่างในใจตายละท่านี้เราจะเสร็จเร็วมาก หมอก็เอานิ้วสอดใส่หมอจ๋ามันเสียวนะแต่ยังมีของแข็งๆๆถูกไปถูกมาตรงตูตเรานะ คิดในใจอย่าเอาตูตเรานะแต่หมอคงรู้ใจคะไม่เอานะคะแต่สอดใส่หอยเราคะ อุ้ยเสียวหีสุดๆคะท่านี้อย่าให้บอกเลยทุกคนถัาไม่เจอกับตัวเองไม่รู้หรอกต้องลองนะค่ะ พี่บอกหมอแรงๆคะพี่จะเสร็จเร็วนะท่านี้หมอก็เต็มที่พี่บอกจะเสร็จแล้วคะเร็วๆๆๆๆๆๆ ที่นี้เราแตกพร้อมกันคะเราสองคนร้องออกมาดังมากๆๆๆมันช่างมีความสุขที่สุดเลย เสร็จแล้วหมอนั่งด้านหลังพี่ ให้พี่นอนพักให้หายเหนื่อยก็มันเหนื่อยจริงๆเนาะสามน้ำแล้วนี่ ที่นี้มาต่อนวดบนเตียงเนาะ แต่ก่อนจะนวดพี่ถามหมอยังจะนวดอีกหรือค่ะยังมีแรงหรือนี่ หมอบอกมีชิครับมันเป็นงานที่ผมรักงานนวดมาก พี่นอนคว่ำเลยครับนวดเบามากเลย แอดบอกตรงๆๆเลยนะค่ะ งานนวดหมอคนนี้ถือเป็นอันดับหนึ่งในการนวดมากๆจากที่เคยนวดมาน้ำหนักมือนี้สุดยอดคะน้ำมันนวดนี้หอมใครจะเก็บไว้คะแอดต้องจัดคะ แต่นวดคราวนี้หมอค่อยๆๆนวดพอมือมาโดนขาเท่านั้นละของเราขึ้นเลย อิอิอิ นวดขาจากล่างขึ้นบนๆนี้จะมาโดนหอยเราด้วยนี้ซิ ถามหมอเลยละที่นี้คุณจะให้พี่หมดแรงเลยหรือไง เดี๋ยวไม่มีแรงขับรถเข้าบ้านนะหมอบอกไม่เป็นไรครับเดี๋ยวไปส่งเอง ที่นี้ก็เลยบอกหมอจ๋านวดดีๆๆนะหมอก็นวด เราก็อุ๊ย หมอจ๋านวดตรงหอยพี่นวดๆๆนะ ขานะไม่ต้องนวดก็ได้คะ แต่หมอเขาไม่ยอมนะคะ หมอเขาจะนวดให้ครบงานของเขาคะ นวดขาแรกนวดขึ้นนวดลงที่นี้มาจับขาเรายกขึ้นพระเจ้างานเข้าอีกแน่ๆๆมานวดหอยเราอีกที่นี้ใครจะยอมคะ มือเราก็หาของแข็งๆๆจับซิแต่ตาก็หลับนะหาไปหามาไปเจออุ๊ยอะไรเนี่ยแข็งไวจังเลยมือเราไม่ปล่อยนะจับไว้อย่างงนั้นละ หมอก็เลียหอยให้อุยเสียวๆๆๆๆๆๆ คุณจะฆ่าพี่หรือคะพอโดนเลียใครจะทนได้เนาะก็บอกคุณพี่ขอขึ้นเองละงานนี้จัดแจงขึ้นจ้อกกิ้งเองเลยกลัวหมอเหนื่อยใง อิอิอิ แต่ป่าวเลยคะอยากขึ้นเองคะมันส์ดีนะขึ้นเอง ปากก็บอกคุณคะไม่ต้องนวดนะขอละวันนี้ หมอก็หาถุงมาใส่แต่ใจเราบอกหมอจ๋าเร็วๆๆซิจะทนบ่ไหวแล้วนะ พอหมอใส่ถุงเสร็จเราขึ้นเลยซิ หมอจ๋าพี่ขอนะเพราะทนไม่ไหวคะจัดแบบสุดๆๆเลย พี่จะแตกแล้วนะคะเอาเลยพี่ งานนี้เราจัดไป4น้ำละสบายตัวสุดๆเลย ขอบคุณที่อ่านการบ้านนะคะ

น้องเค้าใช้ชื่อสมาชิกว่า : jak#tuxedo
Line ID ของน้องลงไว้แล้วนะคะ ตอบกะทู้ก่อนนะคะถึงจะเห็น
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2016-8-31 22:26:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีการบ้านติดๆกันเลยนะคะ
โพสต์ 2016-8-31 23:13:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาแอบส่อง อิอื
โพสต์ 2016-9-1 09:40:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอส่องหน่อยอิอิ
โพสต์ 2016-9-1 10:50:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแอบดูหน่อยนะคะ การบ้านดีงามมมมม
โพสต์ 2016-9-1 13:30:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะคัฟ
id line  jablamud2530
โพสต์ 2016-9-1 13:36:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นๆๆนะค่ะเดียวมีต่ออีกนะ

แสดงความคิดเห็น

รอๆๆๆๆๆค่ะ  โพสต์ 2016-9-1 14:43
โพสต์ 2016-9-1 15:31:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นภาพเลยอะ
โพสต์ 2016-9-1 20:14:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ไลน์บ้างจุง
โพสต์ 2016-9-2 08:44:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาส่องคับ อิอิ
โพสต์ 2016-9-2 16:49:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไอดีไลน์หมอคนนี้ jaktuxedo คร้บ
โพสต์ 2016-9-2 21:58:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอคนนี้มืออาชีพจริงๆค่ะไม่ลองไม่รู้นะค่ะจะไม่มีคำว่าผิดหวัง
โพสต์ 2016-9-3 16:16:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะจ้ะที่แชร์ประการณ์จร้า
โพสต์ 2016-9-3 18:30:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2016-9-5 04:09:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
โพสต์ 2016-9-7 18:39:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับงานส่วนตัวครับ  ไม่เกี่ยวกับร้านครับผม
โพสต์ 2016-9-11 04:58:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอลองบ้างสิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 07:19 , Processed in 0.054495 second(s), 21 queries .