ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4567|ตอบกลับ: 26

รับนวดน้ำมัน นวดเสียว นวดเฉพราะจุด โดยหมอนวดมีประสบการณ์ สำหรับท่านสุภาพสตรี สาวสองสาวอวบ สาวอ้วน ไม่เลือก ลูกค้าคับ มืออาชีพ

[คัดลอกลิงก์]
นวดน้ำมัน รีดเส้น นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบbody to body นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage) อยากผ่อนคลายคลายเครียด หาประสบการณ์นวดที่ แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ

สำหรับ สุภาพสตรี คู่รักมีประการณ์ในการนวดครับ เป็นหมอนวด มืออาชีพ รับงานเป็น หมอนวดน้ำมันในเว็บชื่อดังเว็บหนึ่ง ปัจุบันก็ยังรับงานในเว็บนั้นอยู่

ราคาไม่แพงครับ ไม่รีบร้อนค้างคืนได้ นวด ตจวได้ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว ได้ครับ ไม่เลือกลูกค้าครับ จะอวบ จะอ้วน จะแก่รับหมดครับ เป็นกันเอง นิสัยดีไม่เรื่องมากครับ ไม่ยิ่ง เรียกง่ายใช้คล่อง

ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิวขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ ท่านที่ส้นเท้าแตก ด้าน แข็ง ผมมีเครื่องกรอเท้าบริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ

ปกปิดความลับลูกค้าครับ สบายใจได้ไม่มีนินทาลูกค้า หรือ แชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ มั่นใจได้เลย

ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลังต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน

ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ในกทม ครับ บริการนวดแบบมืออาชีพ เชิญทางนี้ครับ นัดเป็นนัด ไปตรงเวลา

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

เจ้าของ| โพสต์ 2016-10-6 20:50:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Finspa_Bangkok

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี สาวสอง สาวอวบ สาวอ้วน ไม่เลือก ลูกค้า ไม่เลือกอายุครับรับหมด  นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบ body to body นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลาย คลายเครียด หาประสบการณนวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รัก มีประการณ์ในการนวดครับ เป็นหมอนวด มืออาชีพครับ รับงานนวดน้ำมันในเว็บชื่อดัง เว็บหนึ่ง ปัจุบันก็ยังรับงานในเว็บนั้นอยู่
ราคาไม่แพงครับ ไม่รีบร้อนค้างคืนได้ นวด ตจว ได้ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว ได้ครับ ไม่เลือกลูกค้าครับ จะอวบ จะอ้วน จะแก่ รับหมดครับ เป็นกันเอง นิสัยดีไม่เรื่องมากครับ ไม่ยิ่ง เรียกง่ายใช้คล้อง
ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิว ขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ ท่านที่ส้นท่านแตก ด้าน แข็ง ผมมีเครื่องกรอเท้า บริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ
ปกปิดความลับลูกค้าครับ สบายใจได้ ไม่มีนินทาลูกค้า หรือ แชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ มั่นใจได้เลย
ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลัง ต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ

แอดมาคุยกันได้ครับ  line ID :  thienchai1988  
โพสต์ 2016-9-11 21:34:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่องโหน่อย
โพสต์ 2016-9-12 17:47:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นวดแบบbody to body เป็นงัยอ่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-16 15:05:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
body to body   ก็คือ นวดน้ำมันนั้นแหละครับ  แต่ แก้ผ้าถอดหมด เอาตัวถูกันไปมาครับ  ฟินๆๆๆๆ   แอดมาคุยได้ครับพี่

แสดงความคิดเห็น

แล้วนวดอย่างเดียวหรอ มีนาบด่วยป่ะคะ  โพสต์ 2016-9-17 14:20
โพสต์ 2016-9-16 16:43:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อะไรจะดีปานนนนั้นนนน
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-16 19:31:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด

Erotic massage/body to body, นวดเสียว นวดเฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดไทย นวดน้ำมัน ลงอ่างขัดผิว สคับผิว ขัดขี้ไคล ปกปิดความลับลูกค้า ไม่มีนินทา หรือแอบถ่าย หรือแชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ เชื่อถื่อได้

เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 09:11:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
finspa_bangkok ตอบกลับเมื่อ 2016-9-16 15:05
body to body   ก็คือ นวดน้ำมันนั้นแหละครับ  แต่ แก้ผ้าถอดหม ...

มีทั้งนวด ทั้ง xx ครับ แล้วแต่ ลค ต้องการแบบไหน ทำได้หมดครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 11:59:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันนี้มีเรื่องรับงานนวดกับ ลค.ท่านหนึ่ง มาฝากกันครับ...(ไม่เปิดเผยชื่อเสียงเรียงนามนะครับ)

มื้อวันที่ 16 กันายายน ผมตื่นมาตอนเช้าประมาณหกโมงครึ่ง เห็นไอดีไลน ลูกค้าท่านนึ่งแอดมาช่วงห้าทุ่ม พี่แกแอดมา ก็ยังไม่ทันคุยอะไรเลยบอกว่า วันนี้น้องว่างไหมมานวดให้พี่หน่อย ที่นครปฐม พอผมอ่านไลนในตอนเช้า ก็รีบกดแอดรับเป็นเพื่อน และรีบตอบไลนกลับทันที ว่าผมติดนัด สัมภาษณ์งานกับบริษัทใหม่ในช่วงเช้า ย่านสีลม แต่น่าจะเสร็จไม่เกินเที่ยง จะรีบเดินทางออก ไป นครปฐม ทันที พอคุยกันเรื่องขั้นตอนการนวด วิธีการนวดต่างๆๆ เวลา สถาณที่เสร็จ พี่แก ก็ ค้นหา รร ในตัวเมือง นครปฐม จากนั้น ผมรีบเดินทางไปสัมภาษณ์งานย่านสีลม ช่วงนั่งฟังบรรยายเกี่ยวกับผลิตภัณท์บริษัท ดันมีไลน ทักผมมาอีกไลนหนึ่ง ถามผมว่า เย็นนี้น้องว่างไหมช่วง 19.00 พี่จะนัดให้น้องมานวด แฟน ที่บ้าน แถว นนทบุรี่ ผมก็ตอบกลับไปว่าพี่พอดีผมติดรับงานที่ นครปฐม ในช่วงบ่ายวันนี้ ผมกลัวว่าจะกลับมา นวดให้แฟนพี่ไม่ทัน พี่แกก็ตอบ  อึมๆเคร งั้น น้องก็รีบๆมาให้ทันแล้วกัน สายๆหน่อยก็ได้ไม่เป็นไรเพราะพี่ก็นัดกับแฟนไว้ วันนี้ให้ น้องมานวด  เดี๋ยวน้องลงตรง ห้าง พลัสมอลล์ บางใหญ่ เดี๋ยวพี่ออกไปรอ ตรงนั้น ผมก็รับปากตกลงไปว่าจะพยายามมาให้ทันเวลา จากนั้นก็ฟังบรรยายงานที่บริษัทต่อ และมีการสัมภาษณ์งานจนกว่าจะถึงคิวที่ผมรอสัมภาษณ ก็ปาเข้าเข้าไปเกือบ เที่ยง ผมสัมภาษณ์งานเสร็จผมเรียบกลับห้อง ด้วย บีทีเอส แต่ดันนั่งไปลงผิดสาย ต้องนั่งย้อนกลับมาอีก จนกว่าจะถึงห้องพัก ปาไปเที่ยงกว่า ผมรีบเก็บข้าวของ อุปกรณ์ นวด ต่างๆใส่กระเป๋า ออกเดินทางไปที่ นครปฐม ใช้เวลา เดินทางไป ชั่วโมงกว่าๆ ก็ถึง จุดนัดหมายกับ คุณลูกค้า ท่านหนึ่ง คุนพี่ เลือก รร ใน ตัวเมือง นครปฐม เป็น รร ที่สะอาดห้องกว้าง แนว สปา เตียงนุ่ม มากๆ ห้องน้ำ ก็กว้าง มีอ่างกุ๊ดชี่ ด้วย พี่แก เป็น นิสัยดีน่ารักมาก คุยสนุกเป็นกันเอง ถามว่าน้องกินอะไรไหม กินข้าวมาหรือยัง ผมเลยบอกว่า ตั้งแต่เที่ยงยังไม่ได้ทานไรเลยครับ  เลยขอ อนุญาติ พี่แกไป ทานข้าว ร้านอาหารข้างๆ รร จริงๆๆ พี่แกจะสั่ง อาหารใน รร ให้ทานด้วยซ้ำ แต่ผม เกรงใจ เลยขอตัวออกไปทานข้าว ข้างนอกไม่นานนัก ระหว่างนั่งทานข้าว ผมเลยโทรหาพี่แก ถามว่า พี่จะเอาเบียร หรือ สปายไหมครับ จะได้แวะซื้อที่ เซ่เว่น ไปให้ด้วย แกตอบ อึม พี่ขอ สปาย 1 ขวด ส่วนผม กินเบียร สิงค 1 กระป๋องครับ พอกลับเข้ามาใน รร ผม เห็น พีแก แก้ผ้าอาบน้ำ ในห้องน้ำ แล้วผมก็ตกใจ ใจเต้นแรง ตลอดเลย หุ่นสวย ขาว อึ่ม มากๆๆ  ผมถามว่า พี่ๆๆ ทำไม พี่ไม่ ปิด ประตูห้องน้ำล่ะ แกตอบมา...อายอะไรล่ะ ถึงขั้นนี้แล้ว ผมนี้ทำตัวไม่ถูกเลย  จากนั้น ผมรีบเตรียมอุปกรณ์การ นวด  เตรียมฟองในอ่าง กุ๊ดชี่ แล้วบอก พี่แกว่า   มาลงอาบในอ่างกันดีกว่าไหมครับ เดี๋ยว ต้น ขัดผิวให้ ผมเตรียม สคับ มาขัดหลังให้พี่แก..พี่แก ก็จิบ สปาย ไปด้วย เล่นมือถือ เล่นเกมไปด้วย  ผมเริ่ม สคับผิว ที่ด้านหลังก่อน ขัดเบาๆๆ นวดหลังไหล่ ต้นคอไปด้วย  พี่แก บอกว่า พี่นะ ปวดต้นคอ และปวดไหล่มากเลย นั่งทำงานใน ออฟฟิต นานๆ ปวดมากๆๆ  ผมก็ ใส่สคับขัดผิว ไปด้วย นวด กดจุดไปด้วย จากนั้น พอนวด ด้านหลังเสร็จ เราก็หันหน้าเข้าหากันในอ่างที่เต็มไปด้วยฟองเป็นกลิ่นผลไม้ครับ หอมมากๆๆ ผมก็เริ่มขัดผิว ลงสคับ ตรงน้ำอก ลำคอ แต่เนื่องจากน้ำในอ่างเยอะเกินไปเลยรีบ ระบายออก ให้สามารถ ที่จะใส่สคับขัดตัวได้  แล้วก็เริ่ม ขัดผิว นวด หน้าอก พี่แก บอกนี้ครั้งแรก ที่มานวด แบบนี้ แล้วมาลงอ่างขัดผิวแบบนี้ แกบอกว่า สบายตัวมากๆๆ...ไปหมดทั้งตัว ผม นวด หน้าอก แล้วมืออีกข้างก็แอบล้วงลงไป นวด น้องสาวให้ พี่แก ผมแอบดูสีหน้า ว่าพี่แก จะด่าผมไหม ถ้าด่าผมก็จะหยุด...แต่ แก อ้างปาก คางเบาๆๆ ครับ แกชอบ ผมก็นวดน้องสาว ต่อไป เอา นิ้วล้วงเข้าไปด้วย เรียกว่า น้ำ กระเด็น ออก นอก อ่างกันเลย พอเริ่มหนาวกันแล้วก็เลย ขึ้นจะอ่าง มาเช็ดตัว แล้ว มานวด บนเตียงต่อ ผมใช้น้ำมันนวดที่ผมเตรียมมา ให้พี่แก นอนคล่ำ ผมเริ่มนวด ที่ขา จากนั้น ขยับขึ้นมานวดน่อง แล้วนวดก้น และหลัง ตรงไหล่ ที่แก ปวดมากๆๆ ผมกด รีดเส้น นวดไปมาแล้วเริ่ม นวด จุดเสียว จากนั้น ผมก็เริ่มเอาตัวถูกันไปมา body to body พอเสร็จก็กลับมานวด ด้านหน้า ผมเริ่มนวด ต้นขา นวด น้องสาว และมานวด หน้าอก..ผมเริ่ม ลงลิ้น ตรงน้องสาวพี่แก   แกก็ร้อง ควรคางเบาๆๆไม่หยุด ผมก็ยิ่งไม่หยุด มือแก จับแขนผมแน่น หยิก จนแขนผมเป็นรอยแดงๆ ตัวพี่แก เกร็งไปหมด  จากนั้นพอผมบิ้วได้อารมณ์แล้ว ผมก็สวมเสื้อเกราะ...จัดหนักกันจน ต้องเสียน้ำกันไป แล้วนอนกอดกัน แกกอด ผมแน่น ตัวผมชุ่มไปด้วยเหงื่อหัวใจเต้นแรง..จากนั้นผมเสร็จงานผมรีบดูเวลา และไลนหา ลูกค้า อีกที่แกนัดให้ไปนวด แฟนแกที่บ้าน และรีบลำลาคุนพี่คนสวย  รีบกลับเข้ามา นนทบุรี เพื่อรับงาน ต่อ...เดี๋ยววันหลังว่างๆจะเล่าเรื่อง ไปนวด เมีย ของลูกค้าที่บ้าน ให้ฟังต่อนะครับ.

เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-8 14:19:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[url=https://www.img.in.th/image/9amb][/url]

[url=https://www.img.in.th/image/9amo][/url]

[img] %5Burl=https://www.img.in.th/image/9amb%5D[/url][/img]

[img]%5Burl=https://www.img.in.th/image/9amo%5D[/url][/img]
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-12-12 14:13:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ หุ่นนักกีฬา

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี สาวสอง สาวอวบ สาวอ้วน ไม่เลือก ลูกค้า ไม่เลือกอายุครับรับหมด  นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบ body to body, Erotic Massage นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลาย คลายเครียด หาประสบการณนวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รัก มีประการณ์ในการนวดครับ  

ราคาไม่แพงครับ ไม่รีบร้อนค้างคืนได้ นวด ตจว ได้ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว ได้ครับ ไม่เลือกลูกค้าครับ จะอวบ จะอ้วน จะแก่ รับหมดครับ เป็นกันเอง นิสัยดีไม่เรื่องมากครับ ไม่ยิ่ง เรียกง่ายใช้คล้อง
ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิว ขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ บริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ
ปกปิดความลับลูกค้าครับ สบายใจได้ ไม่มีนินทาลูกค้า หรือ แชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ มั่นใจได้เลย
ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลัง ต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ

แอดมาคุยกันได้ครับ  line ID :  thienchai1988
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-6 23:24:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับนวดน้ำมัน นวดเฉพาะจุด สำหรับสุภาพสตรี และ คู่รัก

ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ สะอาดสุภาพ หุ่นดี หุ่นนักกีฬา รับนวด หญิงเดี่ยว หรือ นวดคู่ สามี - ภรรยา

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี สาวสอง สาวอวบ สาวอ้วน ไม่เลือก ลูกค้า ไม่เลือกอายุครับรับหมด  นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบ body to body, Erotic Massage นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลาย คลายเครียด หาประสบการณนวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รัก มีประการณ์ในการนวดครับ

ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิว ขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ บริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ

ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลัง ต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ ผมนวดเป็นอาชีพ ไม่ทำงานประจำ ประสบการณ์เพียบ ครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-25 21:56:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ คมเข้ม สะอาดสุภาพ หุ่นดี หุ่นนักกีฬา รับนวดน้ำมัน แก้ปวดเมื่อย อีโรติก หญิงเดี่ยว หรือ นวดคู่ สามี - ภรรยา

ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลัง ต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ ผมนวดเป็นอาชีพ ไม่ทำงานประจำ ประสบการณ์เพียบ ครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-25 21:58:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ คมเข้ม สะอาดสุภาพ หุ่นดี หุ่นนักกีฬา รับนวดน้ำมัน แก้ปวดเมื่อย อีโรติก หญิงเดี่ยว หรือ นวดคู่ สามี - ภรรยา

เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-25 22:01:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-16 18:12:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับนวดน้ำมัน นวดเฉพาะจุด สำหรับสุภาพสตรี และ คู่รัก

ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ คมเข้ม สะอาดสุภาพ หุ่นดี หุ่นนักกีฬา รับนวด หญิงเดี่ยว หรือ นวดคู่ สามี - ภรรยา

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดฝ่าเท้า รีดเส้น นวดแบบ body to body, Erotic Massage นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลาย คลายเครียด หาประสบการณ์การ นวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น นวด outdoor สถาณที่แปลกๆ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รัก มีประการณ์ในการนวดครับ ประสบการณ์เพียบ ไม่งอแง นัดเป็นนัด ไม่มีผิดนัด

สาวๆออฟฟิตที่ทำงาน ปวดไหล่ ปวดหลัง ปวดต้นคอ น่อง สะบัก มานวดผ่อนคลายดูครับ รับรอง ฟินๆๆๆ

โพสต์ 2017-10-12 03:39:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีไอดีมั่ยคะ สนใจนวดจร้า
โพสต์ 2017-10-19 23:24:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากลองนวดมั่งจังคงจะฟิน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-4 04:04 , Processed in 0.058427 second(s), 22 queries .