ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 5709|ตอบกลับ: 38

ส่งการบ้านครับ : นวดไป..ฟินไป..บริการด้วยใจ

[คัดลอกลิงก์]

สวัดดีครับผม ต้น เป็นหมอนวดหน้าใหม่ในเว็บนี้ แต่ก็มีประสบการณ์นวดมานานแล้ว ทั้งรับงานนอก และรับงานในเว็บนวดชื่อดังเว็บนึ่ง
วันนี้มีเรื่องรับงานนวดกับ ลค.ท่านหนึ่ง มาฝากกันครับ...(ไม่เปิดเผยชื่อเสียงเรียงนามนะครับ)

มื้อวันที่ 16 กันายายน ผมตื่นมาตอนเช้าประมาณหกโมงครึ่ง เห็นไอดีไลน ลูกค้าท่านนึ่งแอดมาช่วงห้าทุ่ม พี่แกแอดมา ก็ยังไม่ทันคุยอะไรเลยบอกว่า วันนี้น้องว่างไหมมานวดให้พี่หน่อย ที่นครปฐม พอผมอ่านไลนในตอนเช้า ก็รีบกดแอดรับเป็นเพื่อน และรีบตอบไลนกลับทันที ว่าผมติดนัด สัมภาษณ์งานกับบริษัทใหม่ในช่วงเช้า ย่านสีลม แต่น่าจะเสร็จไม่เกินเที่ยง จะรีบเดินทางออก ไป นครปฐม ทันที พอคุยกันเรื่องขั้นตอนการนวด วิธีการนวดต่างๆๆ เวลา สถาณที่เสร็จ พี่แก ก็ ค้นหา รร ในตัวเมือง นครปฐม จากนั้น ผมรีบเดินทางไปสัมภาษณ์งานย่านสีลม ช่วงนั่งฟังบรรยายเกี่ยวกับผลิตภัณท์บริษัท ดันมีไลน ทักผมมาอีกไลนหนึ่ง ถามผมว่า เย็นนี้น้องว่างไหมช่วง 19.00 พี่จะนัดให้น้องมานวด แฟน ที่บ้าน แถว นนทบุรี่ ผมก็ตอบกลับไปว่าพี่พอดีผมติดรับงานที่ นครปฐม ในช่วงบ่ายวันนี้ ผมกลัวว่าจะกลับมา นวดให้แฟนพี่ไม่ทัน พี่แกก็ตอบ  อึมๆเคร งั้น น้องก็รีบๆมาให้ทันแล้วกัน สายๆหน่อยก็ได้ไม่เป็นไรเพราะพี่ก็นัดกับแฟนไว้ วันนี้ให้ น้องมานวด  เดี๋ยวน้องลงตรง ห้าง พลัสมอลล์ บางใหญ่ เดี๋ยวพี่ออกไปรอ ตรงนั้น ผมก็รับปากตกลงไปว่าจะพยายามมาให้ทันเวลา จากนั้นก็ฟังบรรยายงานที่บริษัทต่อ และมีการสัมภาษณ์งานจนกว่าจะถึงคิวที่ผมรอสัมภาษณ ก็ปาเข้าเข้าไปเกือบ เที่ยง ผมสัมภาษณ์งานเสร็จผมเรียบกลับห้อง ด้วย บีทีเอส แต่ดันนั่งไปลงผิดสาย ต้องนั่งย้อนกลับมาอีก จนกว่าจะถึงห้องพัก ปาไปเที่ยงกว่า ผมรีบเก็บข้าวของ อุปกรณ์ นวด ต่างๆใส่กระเป๋า ออกเดินทางไปที่ นครปฐม ใช้เวลา เดินทางไป ชั่วโมงกว่าๆ ก็ถึง จุดนัดหมายกับ คุณลูกค้า ท่านหนึ่ง คุนพี่ เลือก รร ใน ตัวเมือง นครปฐม เป็น รร ที่สะอาดห้องกว้าง แนว สปา เตียงนุ่ม มากๆ ห้องน้ำ ก็กว้าง มีอ่างกุ๊ดชี่ ด้วย พี่แก เป็น นิสัยดีน่ารักมาก คุยสนุกเป็นกันเอง ถามว่าน้องกินอะไรไหม กินข้าวมาหรือยัง ผมเลยบอกว่า ตั้งแต่เที่ยงยังไม่ได้ทานไรเลยครับ  เลยขอ อนุญาติ พี่แกไป ทานข้าว ร้านอาหารข้างๆ รร จริงๆๆ พี่แกจะสั่ง อาหารใน รร ให้ทานด้วยซ้ำ แต่ผม เกรงใจ เลยขอตัวออกไปทานข้าว ข้างนอกไม่นานนัก ระหว่างนั่งทานข้าว ผมเลยโทรหาพี่แก ถามว่า พี่จะเอาเบียร หรือ สปายไหมครับ จะได้แวะซื้อที่ เซ่เว่น ไปให้ด้วย แกตอบ อึม พี่ขอ สปาย 1 ขวด ส่วนผม กินเบียร สิงค 1 กระป๋องครับ พอกลับเข้ามาใน รร ผม เห็น พีแก แก้ผ้าอาบน้ำ ในห้องน้ำ แล้วผมก็ตกใจ ใจเต้นแรง ตลอดเลย หุ่นสวย ขาว อึ่ม มากๆๆ  ผมถามว่า พี่ๆๆ ทำไม พี่ไม่ ปิด ประตูห้องน้ำล่ะ แกตอบมา...อายอะไรล่ะ ถึงขั้นนี้แล้ว ผมนี้ทำตัวไม่ถูกเลย  จากนั้น ผมรีบเตรียมอุปกรณ์การ นวด  เตรียมฟองในอ่าง กุ๊ดชี่ แล้วบอก พี่แกว่า   มาลงอาบในอ่างกันดีกว่าไหมครับ เดี๋ยว ต้น ขัดผิวให้ ผมเตรียม สคับ มาขัดหลังให้พี่แก..พี่แก ก็จิบ สปาย ไปด้วย เล่นมือถือ เล่นเกมไปด้วย  ผมเริ่ม สคับผิว ที่ด้านหลังก่อน ขัดเบาๆๆ นวดหลังไหล่ ต้นคอไปด้วย  พี่แก บอกว่า พี่นะ ปวดต้นคอ และปวดไหล่มากเลย นั่งทำงานใน ออฟฟิต นานๆ ปวดมากๆๆ  ผมก็ ใส่สคับขัดผิว ไปด้วย นวด กดจุดไปด้วย จากนั้น พอนวด ด้านหลังเสร็จ เราก็หันหน้าเข้าหากันในอ่างที่เต็มไปด้วยฟองเป็นกลิ่นผลไม้ครับ หอมมากๆๆ ผมก็เริ่มขัดผิว ลงสคับ ตรงน้ำอก
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2016-9-18 14:35:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยนร้าาาา
โพสต์ 2016-9-18 15:28:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่แชรประสบการณนะค่ะ
โพสต์ 2016-9-18 17:12:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบส่องหน่อยนะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-18 17:23:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีรับใช้ ลูกค้า ทุกท่าน ทุกอายุ จะอ้วน จะอวบ แอดมาคุยกันได้ครับ ไม่ยิ่ง ไม่เลือกลูกค้า ไม่นินทาลูกค้าครับ เรียกง่ายใช้คล่อง   
โพสต์ 2016-9-18 20:58:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านหน่อยครับ
โพสต์ 2016-9-18 21:22:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ
โพสต์ 2016-9-18 21:48:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สองด้วยครับ
โพสต์ 2016-9-18 22:13:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยค่ะ
โพสต์ 2016-9-18 23:49:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยนะคร๊าบบบ
โพสต์ 2016-9-19 09:37:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยจิ
โพสต์ 2016-9-19 15:59:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอส่องนะคะ
โพสต์ 2016-9-20 12:25:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านครับ
โพสต์ 2016-9-22 15:52:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยคน
โพสต์ 2016-9-23 17:25:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านบ้างนะคะ
โพสต์ 2016-10-6 21:38:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านด้วยนะ
โพสต์ 2016-10-11 17:18:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่องด้วยคนครับ
โพสต์ 2016-10-20 04:47:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่องด้วยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 20:55 , Processed in 0.050401 second(s), 16 queries .