ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1851|ตอบกลับ: 14

เมื่อความรู้สึกมันไปไกลเกินกว่า...

[คัดลอกลิงก์]
ช่วงนี้มีสาวๆหลายคนต้องเจอกับปัญหารู้สึกผูกพันธ์กับหนุ่มรับงานจน "โงวหัวไม่ขึ้น"  หลงในรูป รส กลิ่น เสียง คารม ของหนุ่มรับงาน
จนเมื่อรู้ตัวอีกทีก็สายไปเสียแล้ว หัวปักหัวปำ จะเดินออกไปก็ทำใจไม่ได้ จะอยู่ต่อก็เจ็บ แล้วจะทำยังไงดี นั้นคือคำถามที่ god โดน
ถามบ่อยๆ ขอสรุปเลยแล้วกัน ไม่อ้อมค้อม สิ่งที่คุณควรจะทำหลังจาก หลงหัวปักหัวปำแล้วก็ คือ
1.ดูเงินในบัญชีของคุณว่าหมดไปแค่ไหนแล้ว
2.ถ้าคุณไม่มีเงินเขาคนนั้นจะสนใจคุณไหม
3.ความผูกพันธ์ทางกายหาใช่รักไม่
4.หยุดติดต่อทันที ลบเบอร์ ไล ทุกอย่างออกไปจากชีวิต
5.อาจจะหวิวๆหน่อยเหมือนอกหัก แต่เดี่ยวก็หายเชื่อสิ เคยเป็นมาแล้ว หายมาแล้ว และก็ไม่ตาย
ุ6.จำตอนที่คุณเข้ามาเว็บแรกๆได้ไหม คุณก็แค่ต้องการปลดปลดทางร่างกาย จงอย่าจากเว็บออกไปเพราะเจ็บปวดทางใจ
7.สาวๆที่แข็งแกร่งแล้วช่วยเสริมหน่อยสิ บลา บลา บลา

โพสต์ 2016-10-30 07:45:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาให้กำลังใจค่ะ ความรู้สึกแบบนี้เชื่อว่าทุกคนเคยเป็น และเห็นด้วยกะGodทุกข้อ โดยเฉพาะข้อ1 คิดง่ายๆๆเราสสามารถนัด ผช ฟรีๆได้มั้ยถ้าได้ก็รักไปเถอะ (เชื่อว่ามีไม่ถึง10เปอรเซนต์)สังคมข้างนอกเจอ ผช ห่วยๆมา พอมาเจอหล่อๆดีๆ ขี้อ้อน เซกสเริด เตลิดแทบทุกคนล่ะค่ะ เค้าทำกะเราให้หลงยังไง กะคนอื่นก็คงทำเช่นนั้น ไม่มีใครพิเศษกว่าใครแน่นอน รึอีกทางหนึ่งคุยกะสาวๆเยอะๆค่ะ (โดยเฉพาะกะสาวที่เคยนัดหนุ่มของเรา(และของคนอื่นเช่นกัน)จะได้เปิดโลกกว้างๆเลย แต่คุณต้องพร้อมที่จะคุยนะคะไม่ใช่แบบไปคุยเพื่อจะข่มรึเจตนาที่ไม่ดีบางอย่าง (อันนี้โดนมาแล้ว) หนุ่มๆน่ะ บางคนก็มารยายิ่งกว่าเราๆอีก สรุปสั้นๆเราเงินหมด จบสัมพันธ์(แต่ก็ยังมีผชดีๆบางคนนะซึ่งมีน้อยมากๆๆที่ไม่นัดนอนแต่ยังคุยต่อได้ นัดทานข้าวได้ แบบบนี้มีอยู่จริงเราก็ชื่นชม

แสดงความคิดเห็น

อ่านคอมเมนท์นี้แล้วโดนเต็มๆเลยค่ะ ความรู้สึกตอนนี้มันช่างเศร้าและสับสน  โพสต์ 2016-10-31 00:37
ที่ว่าห่วยๆๆ อย่าเหมารวมฉันนะเธอ 5555  โพสต์ 2016-10-30 21:30
โพสต์ 2016-10-30 15:01:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่กล้าให้ความเห็นเลยค่ะ เพราะส่วนตัวก็พึ่งเข้ามาได้ไม่นานนัก
ให้กำลังใจกันค่ะ เราต้องพยายามมีสติ นึกถึงความเป็นจริงให้มากๆ
เราเข้ามามีจุดประสงค์ เค้าเข้ามาก็มีจุดประสงค์ มันคืองานของเค้า
เราต่างเติมเต็มในสิ่งที่ขาดของกันและกัน นี้คือความจริง
ให้กำลังใจกันค่ะ ขอให้ใจกลับมาแข็งแรงไวๆนะคะ
โพสต์ 2016-10-30 15:11:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าจริงจังกับคนในเวปเลย ความรักแท้ก็อาจมีจริงในบางคู่ มีเปอร์เซ็นต์น้อย แต่ขอให้คิดตั้งต้นว่าอย่าจริงจัง

แสดงความคิดเห็น

อิอิอิ  โพสต์ 2016-10-31 23:26
แต่ขอให้จริงใจ นะจร๊า 555555  โพสต์ 2016-10-30 21:28
โพสต์ 2016-11-1 12:19:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทุกสิ่งทุกอย่างขึ้นอยู่กับความคิด และจิตใจของคุณ จงก้าวเดินออกมาจากทุ่งดอกลาเวนเดอร์ที่แสนสวย หยุดวิ่งไล่จับผีเสื้อ และฮัมเพลงอย่างมีความสุข ทุกอย่งที่เกิดขึ้นในเว็บนี้ทุกความสัมพันธ์ล้วนมีสิ่งแลกเปลี่ยน ผู้ชายได้เงิน ผู้หญิงได้ปลดปล่อยอารมณ์ มีความสุข รู้สึกว่าตนเองได้รับการปฏิบัติราวกับเจ้าหญิง ผู้ชายบางคนก็มีความสามารถพิเศษเฉพาะตัวที่ไม่สมควรเลียนแบบ คือสามารถทำให้ผู้หญิงที่เขานัดเป็นเหมือนคนพิเศษ พิเศษเหนือคนอื่น แต่แท้จริงแล้วผู้หญิงทุกคนคือพิเศษสำหรับเขาทั้งหมด มีผู้หญิงหลายคนที่ติดกับดับอันนี้จนถอนตัวไม่ขึ้น รู้ตัวอีกทีเสียทั้งเงิน เสียทั้งตัว และเสียใจ เพราะฉะนั้นต้องควบคุมจิตใจของตนเองให้ได้ เตือนตัวเองเสมอๆ ต้องเข้มแข็งไม่หลงในคารมและสิ่งที่เขาปรนเปรอให้ มี sex จบทุกอย่างจบ ใช้ชีวิตตามปกติ แต่ถ้าคุณจะได้เจอมิตรภาพที่ได้มานอกเหนือจากเรื่อง sexนั้นก็ถือว่าคุณโชคดี จำไว้นะคะว่าสิ่งที่แย่ที่สุดคือการหลอกตัวเอง สติมาปัญญาเกิดค่ะ เอาใจช่วยทุกคนที่เจอปัญหาดังที่ GOD กล่าวมานะคะ
โพสต์ 2016-11-5 17:51:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระทู้ที่ดีครับ
โพสต์ 2016-11-16 01:24:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยมีความรู้สึกแบบgodพูดถึง แต่ทุกอย่างมันก็ผ่านไปได้และยิ่งมีความสุขมากขึ้นอยู่ที่จะเลือกคิดเลือกทำ อย่าลืมและลืมไม่ได้เลยคือเค้าทำกับเรายังไงเค้าก็ทำกับสาวอื่นแบบนั้นแม้แต่คำพูด555มันเหมือนสคริปต์หากินกันไปแล้วค่ะ ขอโทษนะคะถ้าเม้นนี้ไปดิสเครดิตใครเข้าแค่อยากจะบอกสาวๆเท่านั้นว่าหนุ่มในเวปที่ไม่มีการบ้านส่งนิสัยน่ารักน่าคบหามีอีกหลายคนค่ะ***เจ็บมากก็บอกgod มีความสุขก็บอกgodค่ะ***
โพสต์ 2016-12-17 20:33:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แว่บมาอ่านเฉยยย
โพสต์ 2017-3-24 16:30:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2016-10-30 07:45
เข้ามาให้กำลังใจค่ะ ความรู้สึกแบบนี้เชื่อว่าทุกคนเ ...

ชอบที่คุณพูดมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 17:36 , Processed in 0.056864 second(s), 21 queries .