ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: lnwlloullnj

การบ้านคับ : ไปดูแล damiko สาวจากในกระทู้คับ

[คัดลอกลิงก์]
ไปดูแล damiko
เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา  วันที่ 20 /11/2559
ได้รับงานจากสาวคนหนึ่งนัยเว็ปนี้ ตอนแรกคุยกัลจะนวดครับ
ก้อเลยตกลงราคา  สาวก้อรับได้เรื่องราคา วันอาทิตย์ดินก้อเดินทางไปศรีราชา  ถึง08.00 น ตามที่ตกลงกะสาวท่านนั้นไว้
สาวคนนั้นเปงคนขี้อายคับ ดินก้อช่วนคุยเพื่อหั้ยสนิทสนมกัลมากขึ้น  พอสาวท่านนั้นมารับ  สาวท่านนั้นก้อขอเวลาไปล้างรถก่อน ระหว่างทางเราก้อคุยกัลตลอด  
เพื่อจะได้สนิทสนมกัล  เวลานวดจะได้ไม่ต้องเขิลอายเท่ารัย   พอล้างรถเสร็จ  สาวท่านนั้นก้อพาดินไปกินข้าวคับเราก้อนั่งคุยกัลตลอด  คุยกัลไป
พอกินข้าวเสร็จ  เราก้อจะเข้า โรงแรม แต่สาวท่านนั้นยังเขิลอายอยู่เลยขอเปลี่ยนคับ ไม่นวด  แต่ขอเปงนั่งคุยกัลแทน  ดินก้อไม่ได้ว่ารัยคับ  เราสองคนก้อเลยไปหาที่นั่งคุยกัล  ผลสรุปก้อไปโลบินสันศรีราชา นั่งคุยกัลในร้านกาแฟ  คุยกัลจนเย็นเลยคับ ถึงสี่โม่งเย็น  คุยกัลนัยเรื่องที่สาวท่านนั้นไม่สามารถคุยกะคัยได้คุยกัลในเรื่องที่สาวท่านนั้น  เก็บไว้คนเดี่ยว  สาวท่านนั้นได้ระบายความนัยจัย  ความเครียดออกมาคับ เราคุยกัลนานมาก เราสองคนคุยกัลทุกเรื่องคับ คุยถึงเรื่องดินบ้าง  เรื่องสาวท่านนั้นบ้าง
เราก้อคุยกัลทุกเรื่องคับ  ไม่ว่าจะเรื่องเครียด  หรือเรื่องไรสาระ  เราสองคนก้อคุยกัลคับ  พอดีสาวท่านนั้น  มีนัดกะ  ครอบครัวดินเลยต้องได้กลับเร็ว
ผลสรุปคับ  ไม่ได้นวดสาวท่านนั้นคับ  แต่เปงการไปเปงเพื่อนทำธุระแทน  เพื่อนคุย   สาวท่านนั้นสบายจัยมากขึ้นคับ
แถมยังบอกว่าครั้งหน้านวดแน่  ครั้งนี้ยังไม่ชิน
จบงานด้วยดี  สาวท่านนั้น  สบายจัย มีความสุข  (ลืมบอกไปครับ  สาวท่านนี้  น้ำหนัก 130  อายุ 30 คับ)

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

รับงานทุกแบบครับ  เพื่อนเที่ยว  เพื่อนกิน  เพื่อนคุย  รับทุกงาน
สำหรับสาวแท้ทุกวัย  ทุกรูปร่างคับ   ติดต่อมานะคับ

โพสต์ 2016-11-21 13:34:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้ระบายออกไปเยอะเลย
โพสต์ 2016-11-21 14:26:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะคะ
โพสต์ 2016-11-21 23:11:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี่สิ มืออาชีพ
โพสต์ 2016-11-22 09:47:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยืนยันค่ะว่ารู้สึกดี... ตอนแรกนัดมานวดนะค่ะอยากลองว่าเป็นยังไง แต่พอถึงเวลาก็รู้สึกตื่นเต้นนะ บอกตรงๆไม่เคยนวดมาก่อนจิงๆ ตอนเจอกันก็พยายามคุยให้สนิทนะ กินข้าวไปคุยไป ดินเป็นผู้รับฟังที่ดีมากๆเลย แต่พอถึงเวลาที่ต้องไปนวดจิงใจมันก็รู้สึกแปลกๆขึ้นมาอีก เลยคุยกันว่าเปลี่ยนแผนนะ ดินก็โอเค 555 กลายเป็นที่ระบายไปโดยปริยาย
โพสต์ 2016-11-22 16:31:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนการบ้านดีๆค่ะ
โพสต์ 2016-11-26 15:37:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชื่นชมจร้าาา
โพสต์ 2016-11-30 06:23:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้ความรู้สึกนี้ยังเหมือน  เดิมไหม  ยังได้นัดต่ออีกไหมค่ะ
โพสต์ 2016-12-19 10:41:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-1-1 04:33:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-18 20:12 , Processed in 0.065684 second(s), 18 queries .