ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2310|ตอบกลับ: 8

การบ้านฝากส่ง : ที่รัก อิน เลิฟ :)

[คัดลอกลิงก์]
ขอบคุณ เวปที่รักที่นำมาเรามาเจอกัน เราได้รู้จักหนุ่มคนหนึ่งในเวปนี้ คุยกันไม่บ่อยนักเพราะเราทำงาน เวลาเราไม่ค่อยตรงกัน ปกติคุยไลน์ที่ผ่านมาเขาถามคำเราตอบ เขาทักมาทุกวันนะแต่เราไม่ คุยจนวันหนึ่งเราเปลี่ยนรูปโฟร์ฟายขึ้น เขาไม่ถึง5นาทีเขาไลน์มาว่า ทำไมต้องโกหกกันเรื่องอายุ เราบอกว่าไม่ได้โกหกเลยอายุจริง แล้วเขาก็ถามต่อว่า เขาเวปที่รัก เผื่ออะไรคับเหงาเหรอ เราตอบเปล่าอยากมีเพื่อนคุย แล้วเขาถามไม่คิดจะคบใครสักคนที่ดูแลกันและกันตลอดไปเหรอคับ เราตอบไปว่าก็อยากมีนะ แต่หายังไม่เจอ เขาบอกเขาขอเป็นดูคุณได้ขอคบแบบแฟนได้ป่ะเรา ณ ตอนนั้นดึกละง่วงด้วยเหนื่อยงานด้วย พูด แบบประมาณว่าเอาแต่ใจตัวเอง บอกเขาไปว่า ถ้าอยาก เจอเราว่างแค่วันอาทิตย์ที่4 ธค จากนั้นเขาหายไปประมาณ1 อาทิตย์ วันนี้วันที่4ธค เขาโทรวิดีโอไลน์มานะตอนนั้นยังไม่ตื่นตอนนอนเลยไม่ได้ดูด้วยมาเขาโทรวิดีโอมา รับเสร็จคำแรกที่เขาถามคือชุดนอนคุณทำให้ผมอยากอยู่ด้วยจัง เราตกใจเห็นหน้าเขาแว๊ปแรกน่ารักมากแบบเขิลเลยค่ะรีบปิดโทรสัพ สักพี่เขาโทร มาใหม่บอกว่าวันนี้พี่จะบินไปเวียดนามมีเวลาเจอ1ชั่วโมงได้ไหมพี่มาตามสัญญานะเล่นเอาเรางง เราเลยถามว่านัดตอนไหน เขาบอกไปอ่านไลน์ อิๆๆจะบอกว่าลบไลน์ทุกวันเขานัดเราตอน5โมงครึ่งที่สนามบิน ความรู้สึกที่ไปเจอเขาตื่นเต้นมากเรานั่งแท็กซี่ไปที่สนามบินเพื่อไปเจอเขา สักพักเขาโทรมาหาว่าถึงไหนแล้วเราบอกถึงแล้ว พอเจอเขาความรู้สึกเหมือนป็อบบี้เลิฟอีกครั้งตัวจริงน่ารักมาก คุยเก่ง และแทคแคร์เก่งมาคำแรกที่เจอกันเขาบอกว่าผมพร้อมเสมอที่จะดูแลคุณตลอดไปคุณพร้อมไหมที่จะเดินไปด้วยกันความรู้สึกดีใจจนบอกไม่ถูกเลยค่ะ ปล มีแค่นี้แหละเพราะมีเวลา1ชั่วโมงไวมากค่ะอิๆๆขอบคุณเวปที่รักอีกครั้งนะคะ
โพสต์ 2016-12-5 05:52:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักค่ะ ยินดีกับคุณทั้งสองด้วยค่ะ
โพสต์ 2016-12-5 06:44:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วน่ารักมากมายค่ะ
โพสต์ 2016-12-5 08:31:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วน่ารักมากมาย
โพสต์ 2016-12-5 08:34:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยคะ น่ารักจัง
โพสต์ 2016-12-5 09:24:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีความฟินที่สุดอ่ะ น่ารักมุ้งมิ้ง
โพสต์ 2016-12-5 11:31:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีความฟรุ้งฟริ้ง
โพสต์ 2016-12-19 10:01:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 20:33 , Processed in 0.055102 second(s), 16 queries .