ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 800|ตอบกลับ: 26

ความหื่นของหนุ่ม ๆ กับการตอบรับของสาว ๆ

[คัดลอกลิงก์]
หนุ่ม ๆ ค่ะ การที่สาว ๆ เค้าอยากจะรู้จักคุณ ๆ ทั้งหลาย ไม่เกี่ยวกับอาวุธว่าจะใหญ่ จะยาว จะเลียเก่ง  จะอึด เราไม่ได้มองหาตรงนั้น มากกว่าความเข้าใจ ถูกใจ คลิ๊ก กัน มีทัศนคติที่คล้าย ๆ กัน ไม่ช่าย อึกอักก็ เอาเก่ง เลียเก่ง อยากเลีย มันไม่คลิ๊กค่ะ ไม่น่าสนใจเลยสักนิด เราก็เห็นหลาย ๆ คนพยายามทำเว็ปนี้ให้เป็นที่นิยม พยายามบอกหนุ่ม ๆ ว่าจะต้องทำอย่างไร เราก็ยังเห็นหนุ่ม ๆ ไม่แคร์ ก็ ยังทำตัวเหมือนเดิม คุณคิดว่า แค่ บอก ไลน์ เบอร์โทร แล้ว เค้าจะติดต่อกลับ คุณฝันไปเถอะค่ะ ไม่มีใครเค้าทำหรอกค่ะ  เว็ปนี้ สาวๆ มีอำนาจในมือที่จะเป็นคนเลือก คุณต้องคิดว่าจะทำอย่างไรให้ สาว ๆ เค้าสนใจคุณ  คุณสมบัติ อายุ อาชีพการงาน ความสามารถพิเศษ รูปถ่ายปกติ เซ็กซี่เล็ก รูปถ่ายส่วนตัว ไว้ ไปดูกันตัวต่อตัวดีกว่า น่ะค่ะ เราในฐานะที่กำลังมองหาใครสักคนหนึ่งที่จะมาเติมเต็มให้กับเรา เราก็อยากจะเจอคนที่เราคิดว่าช่าย ไม่แค่ เรื่องบนเตียงแต่ก็ต้องมีสวนประกอบอื่น ๆ ด้วย เพราะฉะนั้น หนุ่ม ๆ ค่ะ จะไม่มีใครตอบกลับคุณแค่ทิ้งเบอร์โทร ไลน์ หรือแม้กระทั้งเมล์ของคุณ แค่ คำว่า อยากรู้จัก เพราะมันทำให้เราคิดว่า คุณก็จะส่งแบบนี้ไปหาทุกคน คุณต้องทำให้ สาว ๆ คิดว่า เธอเป็นคนพิเศษแล้วคุณก็จะได้รับการตอบรับกลับมาค่ะ ถ้าคุณยังทำให้เราคิดว่าเราก็เหมือนคนอื่น ๆ คุณก็จะเหมือนคนอื่น สำหรับเราๆ เหมือนกัน ค่ะ

พายหวาน
โพสต์ 2013-6-14 12:52:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ้าวววววว...หนุ่มๆทั้งหลายยยยย...รับแซบแล้วปฏิบัติเน่อ....เวบจะได้มีสีมีสัน
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-14 12:54:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงน่ะค่ะ ถ้าคุณคิดว่าอยากเป็นคนที่ใช่ คุณก็ต้องคิด หาคำตอบเองบ้างน่ะค่ะ สาว ๆ คงมาบอกหนุ่ม ทั้งหมดคงไม่ได้ น่ะค่ะ สุดหล่อทั้งหลาย
โพสต์ 2013-6-14 13:20:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถูกต้องที่สุดเลยคับ
โพสต์ 2013-6-14 13:24:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ที่สุดเลยคะ
โพสต์ 2013-6-14 13:41:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
art มาก
โพสต์ 2013-6-14 14:05:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-14 14:48:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พายหวาน เมื่อ 2013-6-14 14:49

ขอบคุณค่ะGOD หวังว่าข้อความที่เขียนไปจะช่วยหนุ่ม ๆ บ้างไม่มากก็น้อย
โพสต์ 2013-6-14 15:24:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2013-6-14 15:24:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเป็นคนนึงนะครับ ที่เห็นด้วยกับ เหตุผลของคุณพายหวาน ซึ่งมันก็น่าจะเป็นแบบนั้นแหละครับ จากที่มองหนุ่มๆส่วนใหญ่จะไม่ค่อยเอา พิกัดหรืออะไรก็แล้วแต่ครับที่ชี้ว่านี่คือ"ผม" เพราะหนุ่มส่วนใหญ่ก็คงคิดว่าต้องระมัดระวังในบางส่วนอยู่นะครับ ผมก็เลยอยากเสนอนะครับ น่าจะมีแบบ ห้องที่สามารถยืนยันได้ด้วยว่านี่คือ user นี้จริงอะไรประมาณนี้ แล้วมีประวัติอะไรยังไง คุณผู้หญิงจะได้สามารถเข้าไปตรวจสอบได้ แต่ในการยืนยัน ก็ต้องสามารถมีคนดูแล ห้อง ได้เป็นอย่างดี มีกฏระเบียบที่มีข้อห้ามต่างๆครับ ถ้าใครทำผิดหรือละเมิด ก็ "มด" แบน user นั้นไป อะไรประมาณนี้น่ะครับ ผมคิดเองนะครับ การทำอาจจะยากก็ได้ จริงป่าวครับ?...
โพสต์ 2013-6-14 19:00:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยกมือหนับหนุน ครับ
ผมชื่อ กะทิ อายุ 39
สูง 175 หนัก 75 อยู่ กทม ครับ
โพสต์ 2013-6-20 14:39:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนุ่ม ๆ ค่ะ การที่สาว ๆ เค้าอยากจะรู้จักคุณ ๆ ทั้งหลาย ไม่เกี่ยวกับอาวุธว่าจะใหญ่ จะยาว จะเลียเก่ง  จะอึด
-ลุง ห.ด. ความสัมพ้นธ์ควรจะเรื่มต้นจากความเป็นเพื่อน ต้องคุยกันถูกคอถูกอัธยาศัย

เราไม่ได้มองหาตรงนั้น มากกว่าความเข้าใจ ถูกใจ คลิ๊ก กัน มีทัศนคติที่คล้าย ๆ กัน ไม่ช่าย อึกอักก็ เอาเก่ง เลียเก่ง อยากเลีย มันไม่คลิ๊กค่ะ ไม่น่าสนใจเลยสักนิด
-เป็นธรรมชาติของผู้ชายนะจ๊ะหนูน้องพายหวาน เห็นหอยแล้วหำแข็งปั๋งอยากจะเอา
เขาคงคิดในทางกลับกันง่ายๆว่าผู้หญิงเห็นหำแล้วคงอยากโดนเหมือนกัน

เราก็เห็นหลาย ๆ คนพยายามทำเว็ปนี้ให้เป็นที่นิยม พยายามบอกหนุ่ม ๆ ว่าจะต้องทำอย่างไร เราก็ยังเห็นหนุ่ม ๆ ไม่แคร์ ก็ ยังทำตัวเหมือนเดิม คุณคิดว่า แค่ บอก ไลน์ เบอร์โทร แล้ว เค้าจะติดต่อกลับ คุณฝันไปเถอะค่ะ ไม่มีใครเค้าทำหรอกค่ะ
-ที่แรกลุงก้อนึกว่าเป็นเวปผู้ชายขายตัว ทำไปทำมากลายเป็นเวปรวมผู้ชายหื่นกามซะงั้น

เว็ปนี้ สาวๆ มีอำนาจในมือที่จะเป็นคนเลือก คุณต้องคิดว่าจะทำอย่างไรให้ สาว ๆ เค้าสนใจคุณ  คุณสมบัติ อายุ อาชีพการงาน ความสามารถพิเศษ รูปถ่ายปกติ เซ็กซี่เล็ก รูปถ่ายส่วนตัว ไว้ ไปดูกันตัวต่อตัวดีกว่า น่ะค่ะ
-เอ้า...สาวๆ ถ้าชอบให้เปิดไฟใว้  ถ้าไม่ชอบให้ปิดไฟ
อ้าว...ปืดหมดเลย

เราในฐานะที่กำลังมองหาใครสักคนหนึ่งที่จะมาเติมเต็มให้กับเรา เราก็อยากจะเจอคนที่เราคิดว่าช่าย ไม่แค่ เรื่องบนเตียงแต่ก็ต้องมีสวนประกอบอื่น ๆ ด้วย
-เอ้อ...ครือว่า...ยังงี้ลุงขอวางใบสมัครไว้ก่อนเป็นคนแรก
ลุงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณมาก
ชื่อของลุงบอกยี่ห้ออยู่แล้วว่าเป็นยังไง

เพราะฉะนั้น หนุ่ม ๆ ค่ะ จะไม่มีใครตอบกลับคุณแค่ทิ้งเบอร์โทร ไลน์ หรือแม้กระทั้งเมล์ของคุณ แค่ คำว่า อยากรู้จัก เพราะมันทำให้เราคิดว่า คุณก็จะส่งแบบนี้ไปหาทุกคน คุณต้องทำให้ สาว ๆ คิดว่า เธอเป็นคนพิเศษแล้วคุณก็จะได้รับการตอบรับกลับมาค่ะ ถ้าคุณยังทำให้เราคิดว่าเราก็เหมือนคนอื่น ๆ คุณก็จะเหมือนคนอื่น สำหรับเราๆ เหมือนกัน ค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-20 16:58:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
shobkinhoi ตอบกลับเมื่อ 2013-6-20 14:39
หนุ่ม ๆ ค่ะ การที่สาว ๆ เค้าอยากจะรู้จักคุณ ๆ ทั้งหลา ...

ลุงชอบหอยค่ะ คารมดีกว่า หนุ่ม ๆ มากเลยน่ะค่ะ ทำให้พายหวานสนใจอยากเจอตัวจริงซะแล้วล่ะค่ะ แต่อยากทราบว่าอายุลุงประมาณไหนแล้วค่ะ พอดีพายหวานชอบกินเด็กค่ะ และอีก อย่างไม่ทราบว่าจะเขี่ยป้า แก่ที่บ้านออกไปจากวีวิตได้มั๊ย จะได้ขอแทนที่

พายหวาน
โพสต์ 2013-6-20 17:39:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุงชอบหอยกะคุณพายหวาน นัดกันมะไหร่อัพเดทหน่อย อยากรู้ ผมก็ลุ้นคู่นี้นี่แหละ
โพสต์ 2013-6-21 14:30:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุงชอบหอยค่ะ คารมดีกว่า หนุ่ม ๆ มากเลยน่ะค่ะ
-ลุงลืมแนะนำตัวว่า ลุงชื่อชอบ นามสกุลกินหอย
ไม่ใช่ลุงชอบหอย หนูน้องพายหวานเรียกลุงซะเสียคนหมดเลย
หนุ่มๆทั้งหลายเห็นมั้ย
พูดแล้วจะหาว่าคุย ขอลุงโม้ซะหน่อยว่า
ลุงน่ะใช้ปากเก่งมาแต่ไหนแต่ไรแล้ว
คารมเป็นต่อรูปหล่อเป็นรองจริงๆ
หนุ่มเอยลุงจะบอกอะไรให้ฟังว่า.....
ผู้ชายต้องการเซ็กส์จากผู้หญิงเป็นอันดับแรก
ผู้หญิงต้องการเซ็กส์จากผู้ชายเป็นอันดับสุดท้าย
ที่เหลือคิดเอาเองซะมั่ง ว่าจะต้องทำยังไงต่อ
ลุงบอกหมดอดคิดเอง สมองจะฝ่อเอาได้
หากว่าคิดเองได้แล้ว ขุนแผนจะยอมสยบและเรียกว่าพี่
โพสต์ 2013-6-21 14:31:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำให้พายหวานสนใจอยากเจอตัวจริงซะแล้วล่ะค่ะ
-อิอิอิ...หนูน้องพายหวานจะมาคลิ๊กกะลุงซะแล้ว
ลุงว่าคุยกันทางนี้ดีแล้วมั้ง

แต่อยากทราบว่าอายุลุงประมาณไหนแล้วค่ะ
-อย่าให้บอกเลย  เดี๋ยวหนูน้องพายหวานจะตกใจ
แล้วหนูน้องพายหวานอายุประมาณไหนแล้วคับ

พอดีพายหวานชอบกินเด็กค่ะ
-ฮื่อ....พอดีลุงชอบกินสาวแก่ซะด้วย
โพสต์ 2013-6-21 14:32:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shobkinhoi เมื่อ 2013-6-21 14:33

และอีก อย่างไม่ทราบว่าจะเขี่ยป้า แก่ที่บ้านออกไปจากวีวิตได้มั๊ย จะได้ขอแทนที่
-หนูน้องพายหวานอย่าล้อเล่นกะลุงแบบนี้ดิ
ลุงไม่ใช่พระอิฐพระปูนมาจากไหน
อันเสาหินสิบศอกตอกเป็นหลัก
ไปมาผลักบ่อยเข้าเสายังไหว
เดี๋ยวลุงหวั่นไหวขึ้นมามันจะยุ่งเอานา
ลุงเขี่ยป้าออกไปจากชีวิตไม่ได้หรอก
วันนี้ของลุงกะป้ามันเลยคำว่ารักไปไกลแล้ว
มันเป็นความผูกพันธ์ ห่วงหาอาทร ดูแลเอาใจใส่
ลุงไม่ได้ต้องการเซ็กส์จากป้า
ป้าเขาหมดประจำเดือนมาสิบกว่าปีแล้ว
หมดเร็วกว่าปกติมาก ทั้งๆที่อายุยังไม่เท่าไร
บางคนหกสิบเศษๆยังมีอยู่เลย
ชีวิตคู่ไม่ได้มีแต่เซ็กส์แต่เพียงอย่างเดียว
ลุงต้องการการดูแลเอาใจใส่
วันหนึ่งเมื่อปีที่แล้ว เรายังนั่งคุยกันเลย
ลุงล้อเล่นเรียกป้าเค้าว่าอีแก่
ป้าเค้าน้ำตาซึมๆนะ เค้าว่า
หนูจะอยู่คอยดูแลพี่จนแก่จนเฒ่านะ
ทำเอาลุงซึมไปเรยยย
ยังไงลุงก้อทิ้งป้าไม่ได้
อดๆอยากๆลำบากลำบนกันมา
ข้าวสารไม่พอกรอกหม้อ หุงเป็นข้าวต้มละกัน
ใส่ซีอิ้วน้ำปลาให้มีรสชาดพาข้าวลงท้องก้อใช้ได้
คนไม่เคยเจอไม่รู้รสชาดของความลำบากหรอก
กว่าจะมีวันนี้แม้จะไม่รวยมากแต่ก้อไม่เดือดร้อนอะไร
แล้วจะทิ้งกันไปได้ยังไง
หนูน้องพายหวานพูดเล่นกะลุงยังงี้
เดี๋ยวลุงทำจริงๆมันจะยุ่งเอาน่ะซิ
โพสต์ 2013-6-21 14:36:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
satan ตอบกลับเมื่อ 2013-6-20 17:39
ลุงชอบหอยกะคุณพายหวาน นัดกันมะไหร่อัพเดทหน่อย อยากร ...

น้องซาตานนี่ก้ออีกคน ยุส่งเลย
อย่ายุดิ ลุงบ้ายุบ้ายอด้วย
โพสต์ 2013-6-21 17:32:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุงหอยร่ายยาวขนาดนี้ ผมก็อดศึกษาคารมลุงชอบหอยสิครับ
โพสต์ 2013-6-24 15:53:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
satan ตอบกลับเมื่อ 2013-6-21 17:32
ลุงหอยร่ายยาวขนาดนี้ ผมก็อดศึกษาคารมลุงชอบหอยสิครั ...

เอ้อ....ลุงชื่อชอบ นามสกุลกินหอย
เรียกว่าลุงชอบก้อได้
มาเปลี่ยนชื่อลุงเป็นหอยได้ไง
เรียกซะเสียคนหมด
โพสต์ 2013-7-23 23:42:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2014-7-22 23:54:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสนี้กินจัยฝุดดดดด..........ขอเปงแรงดันหัยฮิตติด Top 5 นาน........
โพสต์ 2014-7-23 06:34:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
และแล้ว....เราก้อมาติดตาม หัวข้อใหม่
"ความหื่นของลุงชอบ กับกานตอบรับของพายหวาน" 5555
คริคริ
โพสต์ 2014-8-5 10:39:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
satan ตอบกลับเมื่อ 2013-6-20 17:39
ลุงชอบหอยกะคุณพายหวาน นัดกันมะไหร่อัพเดทหน่อย อยากร ...

รอ รอ รอลุ้น ด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2014-8-5 10:41:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
shobkinhoi ตอบกลับเมื่อ 2013-6-21 14:32
และอีก อย่างไม่ทราบว่าจะเขี่ยป้า แก่ที่บ้านออกไปจาก ...

คุณลุง...น่ารักจังเลยค่ะ คุณป้าโชคดีจังที่มีคู่ชีวิตดีๆแบบนี้ หนูเองขนาดเปิดใจให้เค้าซื้อที่อื่นได้แค่ขอให้ป้องกันตัวเองด้วย ยังไม่วายที่จะต้องมีปัญหาจนต้องแยกทางกันเลย
โพสต์ 2014-8-5 10:43:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยกับเจ้าของโพสต์นี้ที่สุดค่ะ  
โพสต์ 2015-3-9 15:52:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คร้าฟฟฟฟฟ ผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-18 19:36 , Processed in 0.041582 second(s), 17 queries .