ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3268|ตอบกลับ: 12

ส่งการบ้านครับ : หัวหิน ที่รัก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดดีครับ ผม ต้น พึ่งจะมีเวลามา เขียน แชร การบ้านให้ได้อ่านกัน กับประสบการณ์เล็กๆน้อยๆของผม เมื่อช่วงกลางเดือน ธันวาคม ที่ผ่านมามีคุณพี่สาวสวยท่านนึ่งจาก หัวหิน แอดไลนมาคุย บอกสนใจอยาก นวด VS นาบ แบบเหมาทั้งวัน ขอสมมุติ ชื่อว่าพี่ ฟ้า แล้วกันครับ อายุ อานาม ก็ ราวๆ 35+ แอดไลนมาคุยกับผมช่วงดึก ประมาณ ตี 2 ทักไลนมาซึ่งผมเองก็นอนหลับแล้ว ได้ยินเสียงไลนดังก็สะดุ้ง มาตอบ ให้ข้อมูล.
พอได้ยินเสียงไลนดังก็ ดันสดุ้งตื่นขึ้นมาดู ผมก็ให้รายละเอียดพี่ฟ้าไป แกบอกว่า พี่เมามากเลยตอนนี้ พึ่งไปดื่มเหล้ากับเพื่อนๆ มา ถามผมว่า พรุ่งนี้เช้าเธอว่างไหม พี่จะนัดเธอให้มา หัวหิน แบบเหมาทั้งวัน ผมก็ตอบตกลง ซึ่งเป็นการนัดแบบเร่งด่วนมาก เพราะถ้ามีลูกค้านัด ผมจะต้องคอนเฟริม วันเวลาสถาณที่ให้แน่นอน และโทรคุยโทรให้ได้ยินเสียงคุยกัน เช้าของอีกวัน ผมก็รีบไปหมอชิต แต่เช้า วิธี ไปหัวหิน ของผม ก็คือ รถตู้ ไปถึงหมอชิต ก็ราวๆ หกโมงเช้า พี่ฟ้าก็ไลนมาแต่เช้าว่าตื่นหรือยัง กลัวเราไปไม่ได้ ผม กะเวลาเดินทางไป หัวหิน คิดว่าไม่น่าจะเกิน สอง ชม ก็คงจะถึง ค่ารถก็ไม่แพงเท่าไร พอซื้อตั๋วก็นั่งรอในรถ ซัก ครึ่ง ชม รถ ก็ออก

แต่ในระหว่างทางที่รถวิ่งไป หัวหิน นะสิ มีพี่ ผญ คนนึ่ง แกก็รับโทรศัพท คุยกับแฟนแก มั้ง....เขาทะเลาะกันพูดคุยเสียงดัง ไม่เกรงใจคนบนรถเลย ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไงก็ได้แต่ทนฟังไป พี่ฟ้า ก็ไลนมาถามอีก ว่า จะลงตรงไหน ของ หัวหิน เนื่องจากนี้เป็นครั้งแรกที่ผมไป หัวหิน เลยถาม คนขับว่าลงจุดไหนได้บ้าง  ก็เลยได้คำตอบมา  ผมก็เลยบอกพี่ฟ้าว่า งั้นผมลงตรง หอนาฬิกา ตรงหน้าวัด แล้วกันครับ ใครอยู่หัวหิน คงจะทราบว่า หอนาฬิกา อยู่ตรงไหน รถวิ่งวน ไปรับคนหลายจุด ทำให้ สอง ชม ยังไปไม่ถึงไหน พึ่งจะถึง เพชรบุรี ถ้าเอารถยนต ไปป่านนี้คงจะถึงนานแล้ว กว่าจะถึง หัวหิน เวลาก็ปาไปเกือบ เก้าโมงครึ่ง  ผิดความคลาดหมาย เพราะ พี่ฟ้าก็นัด สองโมง ครึ่ง  ผมก็เลยต้องขอโทษๆๆจริงๆ รถตู้ วิ่งวนไปรับคนจริงๆ พอถึง หอ นาฬิกา พี่ฟ้า ก็ขับรถยนต มารับ บอกว่า เธอกิน ข้าวมายัง พี่ว่าจะชวนเธอไปกิน ไข่กะทะ ซะก่อน ที่นี้ มีร้านไข่กะทะ ดังๆ อร่อยๆ ก็เลยไปนั่งทานไข่กะทะ กัน ร้านจะอยู่ติด กับ ภูเขา ช่วงเช้าๆจะสัมผัส ได้กับอากาศหนาวๆเย็นๆ แต่ไม่ถึงกับหนาวมาก แกก็สั่งมาซะเยอะเลย เราก็เกรงใจ ต้องกินให้หมด แต่ยอมรับ เขาทำอร่อยมาก ได้ไข่ บำรุงในตอนเช้า กระปี้กระเป่า เลยเรา พี่ฟ้าก็เล่าเรื่องส่วนตัวให้ฟัง ว่าพี่ก็มีลูกชาย สอง คน พี่มักจะพา ลูกๆ มากินไข่กะทะ ร้านนี้ประจำ...ส่วนสามีพี่ก็เลิกลากันไปได้ สองปีแล้ว ได้ฟังเรื่องนี้แล้วเราก็ ตะเทื่อนใจ จากนั้นก็ราคา รร.กัน ไม่ไกลจากร้าน ไข่กะทะ มาก จะเหมือนม่านรูดก็ไม่ใช่ จะออกแนวบ้านเช่ามากกว่า เพราะที่จอดรถจะไม่มีผ้าปิด มิดชิด จะเปิดโล่ง มองเห็นกันหมด

เนื่องจากพึ่งกินเสร็จ พี่ฟ้าแกก็บอกว่าพี่ง่วงมากเลย ขอพี่อาบน้ำ นอนซัก สอง ชม ก่อนได้ไหมเรื่องอื่นค่อยว่ากัน ผมก็โอเครไม่มีปัญหา ใจจริงแกจะชวนเราไปดูหนังที่ห้างก่อน แต่เกิดเปลี่ยนใจ มา รร. เลย ที่นี้ไม่มี อ่างกุ๊ดชี่ เปิดห้องอาบน้ำแบบ กระจก ใส มองเห้นทะลุหมด ไม่มีอะไรปิดเลย ผมก็เลยบอกพี่ฟ้าว่า งั้น เราอาบน้ำกันก่อนนะครับ แก ก็อายๆ พี่เขินอายจัง น้อง...พี่ฟ้า เป็น ผญ ที่มีลูกมา สอง คน แต่เนื่องจากทำงานออฟฟิต บวกกับการดูแลตัวเองดี เลยไม่แก่ยังดูขาวสวย เต่งตึง อวบอึ่ม แน่น ไปหมด (อันนี้ผมพรึ่มพร่ำในใจ 5555) น้องชายผม ลุกจากที่นอนทันที ที่เห็นหุ่น พี่ฟ้า เราก็ไม่คิดว่า พี่ฟ้า คนสวยน่าตาดีๆ จะกล้า นัดหมดนัด อย่างเรามา แบบนี้...ช่าเป็นบุญของผมซะเหลือเกิน อิอิ...ผมก็บอกพี่ฟ้า ว่า เดี๋ยว ถอดเสื้อผ้า ให้หมด แล้ว อาบน้ำกันครับ ผมก็ถอดหมด แต่ไอ้น้องชายผมนี้สิ จะชี้หน้าแก ยุแล้ว โด่ ตั้ง

เชียว ผมก็เหลือบมอง ตอนแกถอดชุด พี่ฟ้า ใส่ กกน ตัวน้อย สีขาว บรา สีดำ ดูแล้ว ช่างเซ็กซี่เร้าร้อน อะไรป่านนี้ จากนั้น ก็ ถอด กกน ตัวน้อย แล้วตามด้วย บรา ออก โดย ไม่เอา ผ้าขนหนู ปิด แม้แต่น้อย....ใจผม เต้นแรง เดินเข้า ห้องน้ำ พร้อมกัน ผม เตรียม สคับ มา ก็ เปิดน้ำอุ่นๆ ชโลม ทั่ว ตัวพี่ฟ้า ก้น ใหญ่ สวยมาก หนุ่มๆ ทุกคนจะชอบแอบมอง สาวๆ มีก้น 5555 อันนี้ยอมรับว่าจริงครับ ผม ใช้ สคับ ทาตัว แล้วถูๆๆ ขัดตัวให้ เนื่องจากไม่มีอ่าง ก็เลย ต้อง ยืน ถู ขา มา น่อง มา ก้น จิ๋ม หลังไหล่ หน้า อก ใจผม เต้น แรงไปหมด ดูอาการแก ก็ ชอบ ที่เรา มาอาบน้ำให้ แบบนี้ แต่ก็ แอบ เขินอายเรานิด นึ่ง...แกบอกว่า นี้เป็นครึ่งแรก ของพี่เลยนะ ที่นัด หมอนวด ....เฮ้อๆเราที่โชคดีจริงๆ พออาบน้ำ แปลงฟัน กันเสร็จ ก็ กลับมาที่เตียง แกบอกว่า พี่ขอ นอนซัก แปบได้ไหม เพราะ เมาค้าง ตั้งแต่ เมื่อคืน....ผมก็โอเคร เนื่องจาก ผมกับพี่ฟ้าไม่ใส่เสื้อผ้า เลยเอาผ้าห่ม มาคลุมตัว นอน กอดกัน แกนอนหันหลังให้ ผม ผมก็เข้าประชิด นอนกอดกัน มันช่างอบอุ่นจริงๆๆ แกหลับไป ประมาณ สอง ชม ส่วนผม อนอน ไม่หลับสิครับ ใจเต้นแรง ตลอด มีสาวสวย มานอนให้กอดแบบนี้ จากนั้น มีสายโทรเข้า แก ก็ตื่น....พอตื่น แกก็ ไปล้างหน้าตา แล้วบอกว่า โอเครพี่ นอน อิ่มล่ะ แล้วต้องทำไงอีกบ้างพี่ไม่เคย....ผมก็ นวดให้พี่ฟ้าก่อน เริ่มจากด้านหลัง แล้วมาด้านหน้า ตามสเต็ป ผม  การนวด จะเป็นการบิ้วอารมณ์ กระตุ้น อารมณ์ เซ็กที่ดีมากๆๆ  เพราะช่วยให้ผ่อนคลายด้วย แล้ว บิ้วอารมณ์ไปด้วย  ไม่เหมือนเจอกัน เจอหน้ากัน แก้ผ้า เอากันเลย แบบนั้น จะ ไม่ค่อยมีอารมณร่วม มากหนัก.....งานนี้ ผมยิงประตูไป สี่ ลูก ดูเหมือน พี่ฟ้า ฟิน ผ่อนคลายกับ งานนี้ มาก แกชอบให้เราเลียตรงนั้นมาก...ผมเลียตรงนั้นไปร่วมๆ 1 ชม แกบอกพี่เสร็จตั้งแต่เลียแล้ว 5555 และบอกเราว่า จะเรียก มา หัวหิน บ่อยๆ จากนั้น เวลาก็ล่วงเลยไป บ่ายสี่โมงเย็น พี่ฟ้าแกมีธุระต่อ บอกว่าพี่จะไปส่งเธอที่ จุดขึ้นรถตู้ เข้า กทม เพราะพี่ต้องรีบกลับบ้านมีธุระ เราก็ขอบคุณแก ที่นัดมานวดแล้วยังใจดีขับรถยนต มาส่งถึงจุดขึ้นรถอีก ขอบคุณมากครับพี่ฟ้า.

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2016-12-24 16:31:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆๆคุณภาพ มิตรภาพ กดไลค์ให้รัวๆ
โพสต์ 2016-12-27 11:11:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวว ยินดีด้วยนะคะ
โพสต์ 2017-2-4 23:03:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ายินดีมาก
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-25 21:42:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ คมเข้ม สะอาดสุภาพ หุ่นดี หุ่นนักกีฬา รับนวดน้ำมัน แก้ปวดเมื่อย อีโรติก หญิงเดี่ยว หรือ นวดคู่ สามี - ภรรยา

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี สาวสอง สาวอวบ สาวอ้วน ไม่เลือก ลูกค้า ไม่เลือกอายุครับรับหมด  นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบ body to body, Erotic Massage นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลาย คลายเครียด หาประสบการณนวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รัก มีประการณ์ในการนวดครับ

ราคาไม่แพงครับ ไม่รีบร้อนค้างคืนได้ นวด ตจว ได้ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว ได้ครับ ไม่เลือกลูกค้าครับ จะอวบ จะอ้วน จะแก่ รับหมดครับ เป็นกันเอง นิสัยดีไม่เรื่องมากครับ ไม่ยิ่ง เรียกง่ายใช้คล้อง

ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิว ขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ บริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ
ปกปิดความลับลูกค้าครับ สบายใจได้ ไม่มีนินทาลูกค้า หรือ แชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ มั่นใจได้เลย

ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลัง ต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ ผมนวดเป็นอาชีพ ไม่ทำงานประจำ ประสบการณ์เพียบ ครับ

แอดมาคุยกันได้ครับ  line ID :  thienchai1988
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-25 21:43:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ คมเข้ม สะอาดสุภาพ หุ่นดี หุ่นนักกีฬา รับนวดน้ำมัน แก้ปวดเมื่อย อีโรติก หญิงเดี่ยว หรือ นวดคู่ สามี - ภรรยา

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี สาวสอง สาวอวบ สาวอ้วน ไม่เลือก ลูกค้า ไม่เลือกอายุครับรับหมด  นวดเสียว นวด เฉพราะจุด นวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบ body to body, Erotic Massage นวดไทย นวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลาย คลายเครียด หาประสบการณนวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รัก มีประการณ์ในการนวดครับ

ราคาไม่แพงครับ ไม่รีบร้อนค้างคืนได้ นวด ตจว ได้ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว ได้ครับ ไม่เลือกลูกค้าครับ จะอวบ จะอ้วน จะแก่ รับหมดครับ เป็นกันเอง นิสัยดีไม่เรื่องมากครับ ไม่ยิ่ง เรียกง่ายใช้คล้อง

ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิว ขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ บริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ
ปกปิดความลับลูกค้าครับ สบายใจได้ ไม่มีนินทาลูกค้า หรือ แชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ มั่นใจได้เลย

ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลัง ต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหน ไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ ผมนวดเป็นอาชีพ ไม่ทำงานประจำ ประสบการณ์เพียบ ครับ

แอดมาคุยกันได้ครับ  line ID :  thienchai1988
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-28 21:37 , Processed in 0.055518 second(s), 16 queries .