ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1050|ตอบกลับ: 2

Hot Promotion สำหรับท่านที่ชอบนวด..สำหรับช่วงปีใหม่นี้ ด่วนๆๆ!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ผม ต้น สูง 170 หน้าตาดี หล่อ คม เข้ม สะอาดสุภาพ รับนวดน้ำมัน นวดเฉพาะจุด(นวด-นาบ) สำหรับ สุภาพสตรี หรือ นวดคู่ สามี - ภรรยา

Hot promotion : สำหรับปีใหม่นี้ 30 ธค 2559 ถึง 10 มค 2560 ราคาพิเศษสำหรับคนที่ชอบ นวด - นาบ เพียง 999 บาท เท่านั้น เฉพาะ กทม ด่วนๆๆๆ !!!!

รับนวดน้ำมัน สำหรับท่านสุภาพสตรี สาวสองสาวอวบ สาวอ้วน ไม่เลือก ลูกค้า ไม่เลือกอายุครับรับหมด  นวดเสียว นวด เฉพราะจุดนวดแก้ปวดเมื่อย นวดแบบ body to body, Erotic Massage นวดไทยนวดเดี่ยว นวดคู่แนวคู่รัก (swing massage)อยากผ่อนคลายคลายเครียด หาประสบการณนวดที่แปลกใหม่ ตื่นเต้น แอดมาคุยกันครับ
สำหรับ สุภาพสตรี คู่รักมีประการณ์ในการนวดครับ

ราคาไม่แพงครับ ไม่รีบร้อนค้างคืนได้ นวดตจว ได้ เป็นเพื่อนกิน เพื่อนเที่ยว ได้ครับ ไม่เลือกลูกค้าครับ จะอวบ จะอ้วนจะแก่ รับหมดครับ เป็นกันเอง นิสัยดีไม่เรื่องมากครับ ไม่ยิ่ง เรียกง่ายใช้คล้อง

ท่านที่ชอบลงแช่ในอ่าง ผมมีบริการขัดผิวขัดตัวให้ฟรีๆๆด้วยครับ บริการให้ฟรีๆๆครับ บริการให้เหมือนแฟนครับ
ปกปิดความลับลูกค้าครับ สบายใจได้ไม่มีนินทาลูกค้า หรือ แชรข้อมูลส่วนตัวใดๆๆทั้งสิ้นครับ มั่นใจได้เลย

ใครที่ชอบนวด ไทย ปวดบ่าว ไหล่ ต้นคอ หลังต้นขา น่อง ฝ่าเท้า ก้น นวดให้ได้หมดครับ แล้วแต่ ลูกค้าจะต้องการให้นวด แบบไหนไปรับงาน ต่างจังหวัด ได้ครับ ปกติพักอยู่ใน กทม ครับ ผมนวดเป็นอาชีพไม่ทำงานประจำ ประสบการณ์เพียบ ครับ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 15:58 , Processed in 0.052102 second(s), 16 queries .