ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3049|ตอบกลับ: 14

ถึงพี่สาวอารมณ์เปลี่ยวทุกท่านครับ

[คัดลอกลิงก์]
สำหรับพี่สาวท่านใดที่ไม่กล้าซื้อบริการน่ะน้องๆน่ะครับผมจะมาบอกว่าที่เค้าล่อซื้อกันอ่ะไม่ใช้พวกน้องๆขายบริการครับเเต่เป็นลูกค้าของพวกน้องๆๆที่มาร่อซิ้อโดยก่ารใช้นกต่อเป็นผุ้หญิงพอนัดอ่ะไรกันเสร้จะพอไปถึงเค้าก็รวบตัวเลยผมได้คุยกับคนที่โดนเเบบนี้มาเมื่อไม่นานมานี้อยากให้พี่สาวหลายๆท่านทราบไว้เป็นข้อมูลครับ   ท่าสงสัยอยากรู้รายนะเอียดทักไลมาได้ครับผมจะอธิบายเเละเเค้บหน้าจอที่ผมคุยกับคนที่โดนจับให้ดูครับ

เเละส่วนตัวผมเป็นทหารก็จริงเเต่โปรดเข้าใจด้วยครับผมเป็นพลทหารสายเบิร์น  เเละก็ไม่มีอำนาจหน้าที่ไปจับใครได้  ผมกลัวตัวผมโดนจับมากกว่า      ผมพร้อมบริการให้พี่สาวทุกท่านครับ  ตัวผม   ชื่อโอม น่ะครับ  ส่วนสูง173หนัก75เป็นคนตัวใหญ่ไม่ถึงกับอ้วนหุ่นหนาๆอยู่ด้วยเเล้วรู้สึกอยอุ่นผิวสองสีไม่ดำครับเป็นคนค่อนข้างเซ็กจัดส่วนเรื่องบนเตียงครบเครื่องครับเริ่มต้นที่    2-3ครั้งต่อการรับงานหรืออาจจะทากกว่านั้นส่วนเรื่องค่าใช้ต่างๆเเล้วเเต่พี่สาวจะกรุณาครับอยากให้พี่สาวมีความสุขครับ  สถานะโสด   น้องโอมประจำตัวนายอยู่จะบริการพี่สาวได้ช่วง20:00ถึง05:00น่ะทุกวันน้องอยู่  บางเขน-พหลโยธินครับทักมอสอบถามได้ตลอดครับพร้อมตอบตลอดเวลา
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2017-1-3 18:31:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เคยกลัวเลยค่ะ พวกล่อซื้อน่ะ สาวเราฉลาดกว่าที่ผช.ทั้งหลายคิดไว้ เค้าแค่เลือกสิ่งดีที่สุด!!!!
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-3 19:21:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครับพี่ผมทราบครับเดต่บางคนที่เค้าไม่รู้เค้าจะได้รุ้ครับ
โพสต์ 2017-1-3 21:52:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่กลัว แต่เลือกค่ะ เลือกเยอะด้วย

แสดงความคิดเห็น

แล้วก็ไม่ได้อารมณ์เปลี่ยวด้วยค่ะ  โพสต์ 2017-1-3 21:57
โพสต์ 2017-1-3 22:40:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไมช่วงนี้มีแต่ ผช. ที่ชอบโพสแบบไม่คิดน้าาา...
โพสต์ 2017-1-4 01:22:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ได้คิดว่ามาบ่อซื้อแจร้

แสดงความคิดเห็น

ล่อซื้อ* อิอิ  โพสต์ 2017-1-4 01:22
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-5 22:51:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ํขอโทษคุณสุภาพสตรีทุกท่านด้วยน่ะครับผมตอบรวมๆๆเรยครับคือผมโพสตามชื่อห้องผู้หญิงอาลมเปรี่ยวเเละก็เรื่องโพสผมไม่รู้เค้าโพสกันยังไงจะคุณพี่สาวจะให้โพสยังไงล่ะครับผมก็ไปอ่านโพสคนอื่นมาผมก็จำเเละก็เเต่งเติมมาบ้างก็ท่ามันทำให้พี่สาวท่านมดไม่พอใจก็ขอกราบประทานโทษด้วยครับผมไม่ใช้เทพบุตรสุดหล่อนิครับผมก็เลือกเกิดไม่ได้เเละผมก็อยากจะลองโพสรับงานดูเพราะผมก็อยากจับงานเเต่จะให้ผมโพสว่ายังไงล่ะคุณพี่ข๊าาาาาส่วนเรื่องพี่จะเลือกเยอะเเค่ไหนมันสิทของพี่ครับผมจะไปว่าคุณพี่สาวได้ยังไง        ผมอยากโพสให้มันออกมาดูดีน่ะเเต่ไม่รุ้จะโพสยังไง          เอาแบบนี้เเล้วกัน     ผมอ่ะผู้ชายบ้านๆๆหุ่นล่ำๆๆสูง173หนัก75ผิวสองสีไม่ดำไม่มีไรมากมายเเค่เอา9ตรั้งต่อคืนเเค่นั้นเอง       ขออภัยสำหรับข้อความที่พิมไปด้วยน่ะครับท่ามันทำให้พี่สาวท่านใดไม่พอใจก็ขอประทานโทษด้วยน่ะครับ      จริงเรียนมาเพื่อทราบด้วยความเครารพ
โพสต์ 2017-1-6 21:52:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่างแรกเอาเรื่องภาษาก่อนค่ะ น้องพิมพ์ผิดเยอะมาก ภาษามันบอกถึงความใส่ใจนะคะ ข้อความถ้าพิมพ์ผิดมากๆ มันอ่านไม่รู้เรื่องค่ะ
โพสต์ 2017-1-6 22:30:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เวบเรามีห้องชื่อ ผู้หญิงอารมณ์เปลี่ยวด้วยรึ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-7 09:05:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Queen ตอบกลับเมื่อ 2017-1-6 21:52
อย่างแรกเอาเรื่องภาษาก่อนค่ะ น้องพิมพ์ผิดเยอะมาก ภา ...

หน้าจอผมมันเเตกที่ทำให้อ่านไม่ออกเเละเข้าใจยากครับเเละเวลากดมันก็ไปโดนอีกปุ่มขอโทษทีครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-7 09:11:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่อประทานโทษทีครับ alisa ก่อนเข้าเว็ป ที่รัก.nat   ตาผมดันไปอ่านเจอพอดีอ่ะครับ   www.ที่รัก.net      เเละมันมีตัวหนังสืออยู่ด้านหลังว่า     สำหรับผู้หญิงอาลมเปรี่ยว     อะไรประมาณนี้เเหละครับ      
โพสต์ 2017-1-7 11:11:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ratchanat ตอบกลับเมื่อ 2017-1-7 09:11
อ่อประทานโทษทีครับ alisa ก่อนเข้าเว็ป ที่รัก.nat   ตาผมดั ...

อารมณ์เปลี่ยว เขียนแบบนี้ ผิดซ้ำผิดซากค่ะ
โพสต์ 2017-1-7 11:13:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อารมณ์เปลี่ยว.  เขียนแบบนี้ เขียนผิดทุกครั้ง รวมๆ แล้วภาษาวิบัติ อ่านแล้วปวดหัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-16 02:12 , Processed in 0.060977 second(s), 21 queries .