ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2475|ตอบกลับ: 10

รับนวดน้ำมันสุภาพสตรีนอกสถานที่ โดยหมอนวดหน้าตาดี รูปหน้าตาผมตามโปรไฟล์ไลน์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
Massage For Lady by Young Masseur
รับนวดน้ำมันสุภาพสตรีนอกสถานที่ครับ โดยหมอนวดชายหนุ่มหน้าตาดีครับ (เฉพาะกรุงเทพ)
สวัสดีครับ ผมหมอโจ๊กครับ

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
       (รับแต่ผู้หญิงแท้นะครับ)

***ไม่รับ นวด ผู้ชาย เกย์ ไบ ตุ๊ด สาว2 นะครับ ขอบคุณครับ***

คอร์สนวดน้ำมันคุณสุภาพสตรีของผมจะใช้ระยะเวลาในการนวดประมาณ 2 ชั่วโมงครับ ผมผ่านการนวดจากกระทรวงครับมีใบรับรองครับ โดยอุปกรณ์การนวดผมจะเป็นคนนำอุปกรณ์ไปเองครับ โดยที่คุณลูกค้านัดสถานที่และเวลาที่สะดวกผมก็จะไปบริการนวดถึงที่ครับ การนวดน้ำมันเฉพาะจุดท่านสุภาพสตรี คุณลูกค้าจะรู้สึก สะอาดปลอดภัยและอบอุ่นแน่นอนครับ ผมเป็นกันเอง แทคแคร์ ตลอดการบริการครับ ผมเข้าใจว่าคำเราอาจชอบอะไรไม่เหมือนกัน สามารถบอกผมได้เลยครับว่าชอบแบบไหนไม่ชอบแบบไหนครับผมยินดีบริการให้คุณลูกค้าเต็มที่ครับ

คอร์สนวดคู่รักครับ นวด 2 ชั่วโมงเหมือนกันครับ โดยผมนวดคุณผู้หญิงแต่สามีสามารถอยู่ในห้องด้วยได้ครับ เป็นการสร้างบรรยากาศและเติมเต็มให้กับคู่รักครับ ทำให้คู่รักมีฟิวที่ตื่นเต้นและแตกต่างไปจากเดิมครับ และหากคุณลูกค้าที่เป็นคู่รักฝ่ายสามีอยากนวดผมมีหมอผู้หญิงสามารถไปนวดพร้อมผมได้ด้วยครับ

คอร์ส 4 Hands Massage ระยะเวลา 2 ชั่วโมงครับ คุณลูกค้าจะสบายตัวและผ่อนคลายแบบที่ไม่เคยนวดมาก่อนครับ จะตื่นเต้นและรู้สึกแปลกใหม่ครับ

หมอนวดหน้าตาดีน่ารักขาวตี๋ครับ นิสัยดีสุภาพครับ เฟร์นลี่ครับ ผมอายุ 25 ครับ สูง 172 นน 69 หุ่นดีครับไม่อ้วน อดีตนักกีฬาครับ สะดวกนัดเจอกันก่อนได้ครับ ถ้าไม่ถูกใจยกเลิกได้ครับ เป็นกันเองครับ มืออาชีพ เน้นเก็บความลับของลูกค้าแน่นอนครับ เพราะความลับของลูกค้าต้องมาก่อนครับ มีประสบการณ์นวดคู่รักด้วยครับ สนใจสอบถามได้ครับโดยปกติผมตามใจลูกค้าเป็นหลักครับ แล้วแต่ลูกค้าต้องการแบบไหนครับ

ถ้าหากคุณลูกค้าต้องการเพื่อนกินเพื่อนเที่ยวชวนได้นะครับ หรืออยากเปลี่ยนบรรยากาศไปนวดต่างจังหวัดไม่มีคนขับรถผมขับให้ได้ครับมีรีวิวจากลูกค้าที่ได้มาใช้บริการจากผมในทาร์มไลน์ ไลน์ ครับผม

ปกติไม่กินเหล้าไม่สูบบุหรี่ครับ สะอาด ปลอดภัยครับ

โพสต์ 2017-1-8 10:20:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
โพสต์ 2017-1-8 15:12:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น
โพสต์ 2017-1-8 19:04:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-1-9 16:44:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-1-9 16:57:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-1-12 23:56:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-1-15 14:03:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-1-17 22:58:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2017-9-3 14:51:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2022-4-2 04:36:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-3 22:58 , Processed in 0.047656 second(s), 18 queries .