ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: GOD

สาวท่านหนึ่งอยากฝากข้อความถึงสาวๆทุกคนในเวบที่อยู่ในโมเมนต์นี้อยู่คะ

[คัดลอกลิงก์]
พี่เข้ามาเป็นสมาชิกในเวปนี้ได้เกือบครึ่งปีแล้วค่ะทุกอย่างก็เริ่มจากความเหงาเพราะเพิ่งเลิกจากสามีมาสักระยะหนึ่งทำให้ต้องเสิร์ชหาในกูเกิ้ลด้วยคำว่า ผู้ชายขายตัว เข้ามาก็ไล่อ่านการใช้งานจนถึงอ่านการบ้านเพื่อจะดูงานของผู้ชายบริการในเวปและเกิดอารมอยากลองก็แอดไลน์หาผู้ชายเลยค่ะโดยเลือกคนที่มากประสบการณ์ เป็นครั้งแรกในชีวิตที่ซื้อบริการผู้ชาย นัดครั้งแรกผ่านไปครั้งสองครั้งสามตามมาจนมาถึงเวลานี้ก็ยังนัดกันสม่ำเสมอ นัดครั้งแรกหือ...ในใจคิดมีสังคมแบบนี้ด้วยหรา แล้วเราก็ติดต่อไปนัดเขาอีกเรื่อยๆเชื่อมัย้ว่าความรู้สึกตอนนั้นเป็นแบบนัดไปเจ็บไป พอจะถึงเวลานัดก็จะมีอารมณ์เบื่อเฝ้าถามตัวเองว่าทำทำไม แต่ก็ไปเมื่อเค้ามารับพอครบเวลาโรงแรมม่านรูดก็กลับ บางครั้งกลับมาร้องไห้มันก็วนอยู่อย่างเนี่ยจนมีระบายกับแอดมินก็มีกับเพื่อนในเวปก็มี บางครั้งมีตั้งกระทู้เตือนสติก็มี ส่งการบ้านแบบเจ็บๆก็ทำมาแล้ว ต้องทนเจ็บเวลาที่มีผู้หญิงอื่นส่งการบ้านให้เค้า เยอะค่ะทนกับความเสียใจ เราเป็นผู้หญิงนัดกับเค้าบ่อยๆความผูกพันมันต้องมีแต่เราก็เป็นได้แค่ลูกค้าคนหนึ่งที่ต้องคอยคิวว่างของเค้าจนต้องใช้คำว่า คุณสะดวกวันไหน 5555 เงินก็ต้องจ่ายด้วยยังต้องรอคิวเลย พยายามจะเปลี่ยนผชพอลองคุยมันก็ไม่คลิ๊กบางคนพอแอดไลน์ไปเห็นรูปโปรไฟล์เราไม่คุยซะอย่างนั้นทั้งๆที่โพสต์รับงานบอกรับได้ทุกวัย นี่คือข้อด้อยของพวกมือสมัครเล่น ทีนี้ทำไงอ่ะไปไม่สำเร็จก็ต้องวนกลับมาหาคนเดิมอีก ยิ่งคบกันนานวันความผูกพันก็ยิ่งเพิ่มขึ้นและเราได้เรียนรู้การใช้ชีวิตในทางสายนี้มากขึ้นความเจ็บปวดความเบื่อหน่ายที่เคยมีเดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วอยู่ได้อย่างชิลๆ เคยเจอมาเหมือนกันค่ะที่อยู่กับเราแล้วเมียโทรมาขอบอกสาวๆตรงนี้เลยค่ะอย่าจิตตกปล่อยค่ะเดี๋ยวเค้าก็ต้องไปมีปากเสียงกันเองเรานั่งเชิดๆค่ะ เชื่อมั้ยว่าสิ่งที่เกิดนี่ไม่ได้มาระคายความรู้สึกเราเลย เคยเจอกระเป๋าเครื่องสำอางคือจะมาวางเพื่ออะไรคะ ต้องขอบคุณโชคชะตาที่ทำให้ความจริงปรากฏ เวลานี้เราใช้เรื่องนี้เป็นตัวดึงรั้งไม่ให้เราถลำมากไปกว่าที่เป็น อิอิ เป็นความโชคดีของเราแต่อาจเป็นความโชคร้ายของอีกฝ่าย เป็นกำลังใจให้กับสาวๆบนเส้นทางสายนี้ค่ะ
โพสต์ 2017-2-24 23:42:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้ครับ
โพสต์ 2017-2-25 11:57:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่เขียนมาทั้งหมด เหมือนส่องกระจกแล้วเห็นตัวเองเลยค่ะ แต่ตอนจบกำลังพยายามให้กลับมายืนได้อีกครั้ง เป็นกำลังใจให้กันนะคะ
โพสต์ 2017-2-25 14:39:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เวลาอาจช่วยได้ครับผม ส่องและส่งกำลังใจครับ
โพสต์ 2017-2-25 19:02:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องรู้และเข้าใจว่าเว๊ปนี้มีจุดประสงค์อะไร ทำตามจุดประสงค์ที่แอดมินตั้งไว้ (เว๊ปนี้ไม่ใช่เว๊ปหาคู่รัก) ต้องรู้จุดเริ่มต้นของแต่ละคู่คืออะไร จุดสิ้นสุดก็จะไม่ต่างกัน จงเรียนรู้และอยู่ด้านมืดในโลกมายานี้และจงอยู่ในความสว่างในชีวิตจริง ชิตังเม..จุ๊บๆๆ
โพสต์ 2017-2-25 21:47:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปงกำลังใจให้นะค่ะ ผญต่อให้ห้าว ซื้อผชก้อจิงแต่ก้อ เปราะบางกับความรู้สึก โดนมาเยอะเจ็บมาเยอะ...คิดว่าจะดีขึ้นชินชาขึ้นแต่พอเาเข้าจิงๆก้อเสียใจอยู่ดี...สู้ๆๆนะค่ะ
โพสต์ 2017-2-26 07:07:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เชื่อได้เลยสาวๆเข้าเวบใหม่ๆเป็นกันแทบทุกคนอาการนี้ แต่เชื่อเถอะเวลาผ่านไปความรู้สึกใดๆจะไม่ระคายเคือง แข็งแกร่งและรู้ทัน แค่อ้าปากก็เห็นยันไส้เลย สู้ๆนะคะสาวๆ
โพสต์ 2017-2-26 10:39:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็เคยเป็นค่ะ ตอนเข้ามาใหม่ๆ แต่เดี๋ยวนี้ชินแล้วค่ะ แนะนำให้หาสำรองไว้เยอะๆคุยหลายๆคน อย่านัดใครคนเดียวบ่อยๆ จะเจ็บน้อยลงเวลาเค้าไม่ว่างเราก็จะได้หาคนอื่นมาเสียบแทนได้มันจะทำเจ็บน้อยลง เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ #ถ้าความรู้สึกมันเปราะบางเราก็ต้องหาเกราะมาสวมให้มันค่ะ

แสดงความคิดเห็น

โพสต์ 2017-3-13 00:14
  โพสต์ 2017-3-13 00:14
โพสต์ 2017-2-26 10:39:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็เคยเป็นค่ะ ตอนเข้ามาใหม่ๆ แต่เดี๋ยวนี้ชินแล้วค่ะ แนะนำให้หาสำรองไว้เยอะๆคุยหลายๆคน อย่านัดใครคนเดียวบ่อยๆ จะเจ็บน้อยลงเวลาเค้าไม่ว่างเราก็จะได้หาคนอื่นมาเสียบแทนได้มันจะทำเจ็บน้อยลง เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ #ถ้าความรู้สึกมันเปราะบางเราก็ต้องหาเกราะมาสวมให้มันค่ะ
โพสต์ 2017-2-27 13:56:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยากมากเลยค่ะ การแยกความฝันออกจากความจริง sex สำหรับผู้หญิง มักจะมีความผูกพันตามเสมอ ทุกวันนี้ก็ถลำลึกเหมือนกันค่ะ
โพสต์ 2017-2-27 22:47:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเข้าใจความรู้สึกเลยเรื่องนี้ผมเคยเล่าไปครั้งนึงนี่ผ่านมา4ปีเจ็บไม่จางหาย
โพสต์ 2017-2-28 21:53:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เริ่มกลัวความผูกพันธ์สะแล้วซิ ไม่เคยนึกถึงเลยว่าเราซื้อเค้าได้ คนอื่นก็ซื้อได้เหมือนกัน แค่คิดก็เจ็บแล้วอ่ะ
โพสต์ 2017-3-1 02:01:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใหม่ๆก็เจ็บกันทุกคนค่ะทนไม่ได้ปรับไม่เป็นก็แนะนำให้หยุดค่ะมันทรมานยิ่งกว่าตอนไม่มีใครอีก อย่าหวังว่าเข้ามาเส้นทางนี้แล้วจะได้สิ่งเติมเต็มหรือสิ่งที่ขาดหายไป ยากค่ะ แต่ถ้าคุณเป็นสาวโปรไฟล์ดี การงานมั่นคงและสำคัญคือคุณโสดไม่ได้แอบสามีมา 5555 รับรองเจอแต่ความฟินค่ะ
โพสต์ 2017-3-1 12:37:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Dori ตอบกลับเมื่อ 2017-3-1 02:01
ใหม่ๆก็เจ็บกันทุกคนค่ะทนไม่ได้ปรับไม่เป็นก็แนะนำให ...

ตรงใจตลอดเลยค่ะ
โพสต์ 2017-3-13 02:05:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 16:42 , Processed in 0.059409 second(s), 20 queries .