ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 277|ตอบกลับ: 1

ระบำหน้าตัก เทคนิคยั่วยวน เร้าอารมณ์ให้เขาขาดใจ

[คัดลอกลิงก์]

.

.

…..เบื่อมั้ยคะ กับช่วงเวลาเซ็กส์สุดแสนจะธรรมดา มาทำเรื่องสนุก น่าตื่นเต้น กันหน่อยดีกว่ามั้ย ระบำหน้าตัก เทคนิคยั่วยวน เร้าอารมณ์รัก เทคนิคเหล่านี้ จะสามารถช่วยเปลี่ยนช่วงเวลาที่น่าเยื่อ ของคุณกับเขาได้ค่ะ

…..  ถูไถบนตัว ยืนแยกขา แล้วหันให้เขา งอเข่าแล้วค่อยๆ ลดสะโพกลง เพื่อให้สะโพกของคุณตรงกับเป้ากางเกงของเขาพอดี (คุณอาจจะใช้มือ จับที่ต้นขาของเขา เพื่อการทรงตัว) จากนั้นคุณก็ค่อยเลื่อนแก้มก้นของคุณ ไปตามเรือนร่างของเขา เลื่อนเป็นแนววงกลม วนขึ้นลงเป็นเลข 8 แล้วถ้าหากว่า คุณอยากให้เขาอึ้งจนปากค้างแล้วล่ะก็ ลองหันไปมองเขา พร้อมกับส่งสายตาสุดเซ็กซี่ เย้ายวนให้สักหน่อย ในขณะที่คุณกำลังถูไถบนตัวเขาอยู่สิคะ รับรองว่า เขาอยากจะกลืนกินคุณอย่างรวดเร็วเลยล่ะค่ะ

…..  ลูบไล้ตัวเอง ให้เขาดู คุณสาวๆ เคยลองทำอะไรแบบช้าๆ บ้างมั้ยคะ กุญแจสำคัญของท่านี้ คือการเคลื่อนไหวท่าทาง อย่างช้าๆ เพื่อเป็นการยั่วกิเลสของเขา ให้พุ่งพล่านแตกกระจาย แน่นอนค่ะว่า ในท่านี้ เขาจะไม่สามารถสัมผัสตัวคุณได้ ใช้มือและนิ้วมือลูบไล้ไปตามลำคอแต่ละด้าน จากนั้นเลื่อนต่ำลงมาเรื่อยๆ จนลงมาถึงหน้าอกของคุณ ลูบไล้ดอกบัวตูมๆ คู่นั้นของคุณ แล้วจากนั้นก็เลื่อนลงสู่ที่ต่ำกว่า ผ่านหน้าท้อง สะโพก และบั้นท้าย แต่ท่านี้ มีข้อแม้นะคะ ให้คุณสาวๆ จับแฟนหนุ่มมัดไว้ ที่เก้าอี้ แล้วคุณค่อยเต้นยั่วยวน ลูบไล้ตัวเองค่ะ วิธีนี้ จะช่วยให้อารมณ์เซ็กส์ของแฟนหนุ่มคุณ พุ่งพล่านเลยล่ะค่ะ

…..  ก้มลง เผยให้เห็นอะไรๆ ทางด้านหลัง ยืนถ่างขากว้างๆ แล้วก้มตัวลง ทำเหมือนกับว่า คุณกำลังจะเก็บของที่พื้น แล้ววางมือไว้บนพื้น หรือน่องของคุณ และพยายามยืดขาให้ตรงเข้าไว้นะคะ อะไรต่อมิอะไร จะได้ลอยเด่นขึ้นมาได้อย่างชัดเจน จากนั้น ก็ค่อยๆ ตั้งตัวขึ้น อย่างช้าๆ แล้วบิดตัวหันไปดูดวงตาของเขาสักหน่อย หลังจากที่คุณทำท่าทางนี้ เขาอาจจะตาถลนออกมานอกเบ้าก็ได้นะคะ

…..การยั่วยวนแฟนหนุ่มของคุณด้วยหนึ่งในเทคนิคนี้ จะทำให้คุณกับแฟนหนุ่ม สนุกสนาน แถมคุณยังได้โชว์ความเซ็กซี่ที่คุณเก็บซ่อนไว้ด้วยล่ะค่ะ ลองทำตามกันดูนะคะ ชีวิตเซ็กส์ของคู่คุณ อาจจะเร่าร้อนขึ้นมาบ้างก็ได้ค่ะ

โพสต์ 2013-6-15 09:54:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แค่นี้ก็เสียวมากแล้ว อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 04:50 , Processed in 0.048802 second(s), 17 queries .