ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1101|ตอบกลับ: 2

ฝากไว้เปน1ทางเลือกคับ รายละเอียดข้างในคับ

[คัดลอกลิงก์]
*ชื่ือทีค้าบ แนวตี๋นิดๆ สะอาด  สูง175 * ยุกทม.ฝั่งธนคับ   สุภาพสตรี หรือ ทอมดี้เท่านั้นครับ พูดคุยกันก่อนได้คับเพื่อความสบายใจ หรือนัดเจอก่อนได้ครับเพื่อความสบายใจและถูกใจพี่ๆที่สุด สบายใจค่อยว่ากันต่อคับ *ฝากไว้เปน1ทางเลือกคับ*<ทักไลน์มาอาจตอบกลับช้าบ้าง ต้องขออภัยไว้ด้วยคับ อาจติดงานหรือธุระ แต่ตอบกลับทันทีที่สะดวกครับ>
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

หน้าตาถือว่าพอใช้ได้ครับ แนวตี๋นิดๆ สะอาด สูง175 รูปหน้าตาผมขออนุญาตดูที่โปรไฟล์ไลน์ครับ ขอบคุณครับ
ขอหญิงแท้ หรือ ทอมดี้..เท่านั้นครับ
ขนาดมาตรฐานชายไทย ไม่มีตกแต่ง

ไม่จำเป็นต้องเรื่องบนเตียงครับ..เปนเพื่อนทานข้าว เดินเล่น ดูหนัง แก้เหงาพูดคุยปรึกษาได้ครับ
คุยกันทำความเข้าใจก่อนได้ ไม่ถูกใจไม่ชอบไม่ว่ากัน เข้าใจคับ
เปนคนตรงคับ ถามได้ทุกเรื่อง จิงใจมาจิงใจไปคับ เอาใจพี่ๆ ดูแลเทคแคร์พี่ๆได้ค้าบ ที่สำคัญ..พี่ๆสบายใจได้ครับอะไรควรไม่ควร รวมถึงมารยาทที่ดี ผมมีพร้อมครับ

มีข้อสงสัยหรือขาดตกอะไรไป ถามเพืิ่มคับยินดีคับ
ราคาไม่ระบุคับ ถ้าได้เจอหรือไปกันต่อ แล้วแต่พวกพี่ๆดูและให้ตามความพอใจและเหมาะสมคับ

โพสต์ 2022-6-8 13:50:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักดีค่ะ แต่แอ็ดไลน์ไม่ได้เลยค่ะ โพตส์นานแล้วด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 16:34 , Processed in 0.047152 second(s), 19 queries .