ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 746|ตอบกลับ: 7

ขอกำลังใจให้กับสาวๆที่กำลังถอนตัวไม่ขึ้นด้วยคะ

[คัดลอกลิงก์]
สาวๆ หนุ่มๆ ท่านไหนเคยมีประสบการณ์ กะว่ากินเล่นๆ กินไปกินมา หลงจริงจัง ถอนตัวไม่ขึ้นมาก่อนบ้างคะ
แล้วผ่านจุดนั้นมาได้ยังไง ด้วยวิธีไหน นานไหมกว่าจะผ่านมาได้ ช่วยบอกให้เพื่อนสมาชิกท่านอื่นทราบหน่อยคะ
มีหลังไมค์เข้ามาปรึกษาหลายคนมากๆ เป็นกำลังใจให้คนที่กำลังอยู่ในจุดนั้นนะคะ ให้ผ่านไปได้ไว้ๆ แล้วจะสะตรองขึ้นอีกเยอะเนาะ ว่าไปก็เหมือนเป็นบทเรียนพื้นฐานที่คนเล่นเวบ ที่รัก จะต้องเจอทุกคน ขอสักคนละ 1 กำลังใจให้เพื่อนๆนะคะ

โพสต์ 2017-4-7 02:50:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงค่ะคือบทเรียนพื้นฐานที่คนเล่นเวปที่รักต้องเจอ
เรื่องนี้ก็เคยเม้นมาแล้วและทุกคำก็เป็นเรื่องจริง ถ้าเม้นนี้จะแรงหรืออะไรก็แล้วแต่ที่ไม่ถูกใจใครก็ขอโทษก่อนค่ะ
สาวๆทราบมั้ยคะผชที่เข้ามาขายบริการเค้ามีวัตถุประสงค์อะไร เงิน, เพื่อปลดปล่อย,หาคนเลี้ยงดู ทั้งหมดนี่คือสิ่งที่เค้าต้องการ แต่สาวๆเข้ามาที่นี่เพื่อเป็นผู้เลือกแล้วทำไมทำตัวเป็นผู้ถูกเลือกล่ะคะ เราก็เคยเป็นเหมือนที่สาวๆกำลังเจอและเป็นหนักมาก ชีวิตชอบความสมบูรณ์แบบมาที่นี่ก็หามืออาชีพเลย เจ็บหนักๆแต่เดี๋ยวนี้เราผ่านทุกปัญหามาได้แทนที่จะฟูมฟายลุกขึ้นมาสวยดีกว่ามั้ยคะเงินที่จ่ายค่าตัวผชเอาไปจ่ายหมอทำหน้าดีกว่ามั้ย เวลาเห็นการบ้านเค้ากับคนอื่นก็ให้คิดว่านั่นคืองานเค้าอ่านให้เป็นเรื่องขำๆคนเหมือนกันท่ากามสูตรมันจะพิศดารกว่ากันได้ยังไง อย่าได้แคร์ค่ะ ถ้าทำใจไม่ได้หันมามองตัวเองก่อนมั้ยคะทำไมล่ะเงินก็จ่ายทำไมเค้ายังไม่รับงานเรา สู่สู้ค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ผ่านไปให้ได้ทุกคนค่ะปล.เคยมีสาวในนี้คุยpmกับเราเรื่องแบบนี้ ปัญหานี้ คุยไปคุยมาเค้าว่าปัญหาเค้าเมื่อเทียบกับเราเล็กนิดเดียวเอง
โพสต์ 2017-4-7 09:07:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นึกถึงตัวเองตอนเข้าเวบใหม่ๆๆ ปสก น้อยอยู่ตอนนั้น มีเจ็บบ้างแต่ไม่เคยคิดจริงจัง เพราะอะไรก็ตามที่เริ่มด้วยเงิน สิ่งตอบแทนคือสิ่งของรึการบริการ ไม่ใช่ใจแน่นอน มารยาผช เยอะกว่าเราๆอีกนะค้า ถ้าเรามองเกมขาดเราจะไม่รู้สึกอะไร เงินไปงานมาก็จบอาจแถมมิตรภาพเพิ่มมาด้วย ย้ำแค่มิตรภาพมิใช่ใจ ต้องแยกให้ชัดเจน เพราะบางทีสาวเราก็แยกไม่ออกนะคะ
การที่ผช มาคุยด้วยทุกวันนี่บางท่านคิดว่าผชมีใจให้ เปล่าเลยถ้าคุณลองคุยกะสาวๆหลายคนคุณจะรุ้ว่าผช เค้าคุยประมาณนี้กะทุกคนที่เค้ารับงาน แต่สาวๆบางคนก็ถลำจนน่ากลัว เสียทั้งเงิน ทั้งใจ เผลอๆมาตามราวีสาวที่เคยออกนัดกะผช คนนั้นอีกด้วย (อันนี้โดนมากะตัว)กลายเป็นว่าอยู่อย่างไม่มีความสุขอีกเสียเงินทั้งทีต้องอยู่ให้เป็นนะคะ
โพสต์ 2017-4-7 18:15:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆครับผมไม่รู้จะเริ่มยังไงส่วนมากผู้หญิงชอบผู้ชายแบบคุยบ่อยๆมีเวลาให้จะไม่ค่อยแบบคุยแล้วนัดเลยมันเลยเริ่มเกิดความสัมพันธ์ในใจขึ้นทีละน้อยผมก็เคยเป็นแต่ผมต้องตัดใจออกมาเองยังไงก็อย่างที่เม้นบนๆพูดแหละครับส่วนตัวผมคิดว่าอย่าหารักแท้ในเวป
โพสต์ 2017-4-11 22:33:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เชื่อว่าผู้หญิงทุกคนในนี้มีประสบกานด้วยกันทั้งนั้น แล้วมันจะผ่านไปด้วยดีทำให้เราเข้มแข็งขึ้นสนุกอย่างมีสติจะได้ไม่เสียตังเสียใจนะจ้ะเป็นกำลังใจให้จร้าาพูดได้เพราะบาดเจ็บสาหัสมาแล้ว...
โพสต์ 2017-7-24 23:17:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ศิลานี ประจำเวบ ฮือๆๆๆๆๆ
โพสต์ 2017-7-24 23:19:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเก็บข้อมูลครับ
โพสต์ 2017-8-27 04:13:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราอ่าเป็นคนนึงละ เศร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-27 02:58 , Processed in 0.045581 second(s), 16 queries .