ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3839|ตอบกลับ: 14

สาวๆบ่นมานะคะ เข้ามาอ่านกันหน่อยนะหนุ่มๆ

[คัดลอกลิงก์]
รับงาน รับเงิน แล้วก็ทำให้คุ้มค่าหน่อยนะคะ คนไม่ใช่วัตถุ ต้องการการเอาใจ ปลุกเร้า อุส่ามาหาข้างนอก
แทนที่จะได้เจอของดีตื่นเต้นๆ เจอแบบนี้ไม่โอเคคะ ฝากไว้ให้หนุ่มทุกคนอ่าน

ปล. รูปปกขอให้ตรงกับตัวจริงนิดนะคะ อย่าแต่งจนไม่เหมือนตัวจริง

โพสต์ 2017-4-24 19:47:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[b]น่าจะบอกยูสเซอร์ด้วยนะคะว่าใคร คุณผช. เหล่านี้ส่วนมากจะมั่นหน้า สังคมข้างนอกเซกสจะดีรึห่วยยยย คู่นอนก็ไม่กล้าบอกตรงๆไง เเต่เมื่อคุณคิดจะมาเอาเงินในเวบนี้ ก็หัดปรับปรุงตัวกันใหม่เนอะ ความหล่อ(ซึ่งไม่รู้ว่าหล่อจริงรึป่าว)ช่วยอะไรคุณไม่ได้หรอกถ้าคุณไม่แซบพอ ปล. อยากให้บอกจังว่าผช. คือใคร เผื่อใครเข้ามาอ่านจะได้ตระหนักว่าเวบนี้สาวเราเป็นผู้เสียเงิน
โพสต์ 2017-4-24 20:29:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมนี้เล้าโลมเก่งเลย..ชอบมากเล้าโลม
โพสต์ 2017-4-24 22:08:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครือใครน้อ..ถ้ารู้จะได้ไม่ต้องนัด
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-24 22:33:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของต้นเรื่องเขาไม่อยากให้บอกคะ เธอบอกไม่ได้แย่ขนาดต้องจัดการทิ้ง เธอเลยขอไว้ว่าไม่ต้องบอกชื่อ

แสดงความคิดเห็น

จิตใจดีจัง :)  โพสต์ 2017-4-25 06:48
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-24 22:34:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่ก็ทักมาถามส่วนตัวได้นะคะ ฮิฮิ
โพสต์ 2017-4-25 02:13:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเข้าใจเลยครับที่GODบอก ผมเองก็ไม่ได้เก่งนะครับ เเต่ได้งานมาสองจ๊อบเเล้ว ภูมิใจครับสมาชิกคุณผู้หญิงที่นี่น่ารักทุกคน  ผมได้โอกาสมาผมก็จัดไปครับ บางทีคุณผู้หญิงก็อยากได้เเค่การกอด ความอบอุ่นความมั่นใจ ทำได้ก็บอก ทำไม่ได้ก็บอกเค้าก่อนถึงสถานที่  บอกให้หมด ตอบให้ทุกคำถาม ยืดหยุ่นให้มากที่สุด ผมว่าพวกเราก็จะทำงานกันอย่างมีความสุขเอง  มีงาน มีโอกาส ก็มีชีวิตที่มีความสุขได้ครับ สู้ๆๆนะครับ คุณผู้หญิงทุกท่านสมาชิกที่นี่น่ารักทุกคน ยอนดีให้บริการทุกท่านภายใต้การบริหารงานจาก GOD 4S สร้างสรรอีกเเล้วคร้าบท่าน...@  runfly
โพสต์ 2017-4-25 06:49:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับทราบตามนั้นครับ
โพสต์ 2017-4-26 21:16:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงอย่างที่ แอดมินว่าค่ะ
คุณมาหางานทำ ไม่เจอคนเลือกงาน ก็เจอคนไม่มีประสบการณ์ ไม่เหมือนโปรไฟล์ที่ตั้งไว้ให้เลิศหรู
บางครั้งก็เสียความรู้สึกค่ะ กลายเป็นว่า ผู้หญิงไม่มีสิทธิ์เลือก แถมยังต้องแถมตังให้พวกหนุ่มๆเหล่านั้น
ผญ อย่างเราต้องการสิ่งที่ขาดไป เผื่อให้พวกคุณมาเติมเต็ม ต้องการความอบอุ่นที่เค้าขาดหายไปบ้าง ต้องการการพูดจาอย่างเพื่อน ต้องการความห่วงใย .... ไม่ใช่แค่เรื่องบนเตียงเพียงเท่านั้น

เราเองเคยใช้บริการกับทางเว็ปไซร์มาบ้างค่ะ เจอแบบดีก็เจอ แบบไม่ดีก็เจอ เลือกงานต้องการแต่คนสวยๆหุ่นดีๆก็เคย ...  

เพียงแค่คุณทำให้เราประทับใจอย่างเต็มที่ เรื่องค่าตอบแทนเราก็สามารถให้ได้มากกว่าที่คุณขอสะอีก ... แต่ถ้าแบบนี้ก็น่าคิดนะค่ะ

#ความคิดเห็นส่วนตัวนะ  
โพสต์ 2017-5-2 06:56:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มองมุมกลับสาวเลือกที่ภายนอก คือ การคุย หน้าตา เป็นหลัก ส่วนเรื่องบนเตียงก็มีแต่คนpresent สิ่งดีกันทั้งนั้นครับ อันนี้ต้องวัดดวงเอาครับ แต่ต้องดูด้วยว่าชายเขาคุยด้วย มีมิตรภาพที่ดีพอใจหรือยังด้วยนะครับ
โพสต์ 2017-5-3 03:03:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วคับ  และทำความเข้าจัยทุกอย่างคับ
รับทราบ  จะปรับปรุงหั้ยดียิ่งๆๆขึ้นไปคับ
โพสต์ 2017-5-5 07:52:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่บางคนมาถึงก็จะเอาเลยไม่มีการเล้าโลมหรือบิ้วเลย
โพสต์ 2017-5-16 20:53:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การที่คุณเข้ามาในนี้คุณต้องรู้แล้วครับว่าคุณคือผู้ให้บริการ การที่ผู้ได้รับการบริการพึงพอใจคือความตั้งใจที่คุณได้ให้บริการแก่คุณผู้หญิงทุกท่านครับไม่ว่าจะเรื่องใดๆก็ตามครับ  ปล.พี่สาวในเว็บนี้เคยใช้บริการผมแล้วคนนึงไม่เคยสักครั้งที่ไม่มีความสุขเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 06:38 , Processed in 0.057107 second(s), 23 queries .