ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2006|ตอบกลับ: 11

ข้อความจากสาวๆฝากถึงหนุ่ม (บางคน) คะ

[คัดลอกลิงก์]
ฝากถึงหนุ่มๆ สำหรับหนุ่มที่รับงาน ที่คุณเข้ามาหาคนช่วยเหลือโดยการเป็นเพื่อเที่ยว คลายเหงา ซึ่งผู้หญิงที่เข้าในก็จะเป็นคนที่มีศักยภาพในการจ่าย ดังนั่นทั้งสองฝ่ายก็จะมีจุด วินวินกันสำหรับหนุ่มบ้างคน การเข้ามาในเวปนี้ ไม่ได้หมายความว่า ผู้หญิงยินดีจะจ่าย หรือช่วยเหลือคุณในทันทีที่คุณเอ๋ยปากขอความช่วยเหลือ  บอกว่าลำบากโน้น นี่ นั่น สิ่งนี้จะไม่ทำให้คุณได้ลูกค้า คุณจะทำให้ผู้หญิงรู้สึกกล้วการยัดเยียดตัวเองของคุณ แล้วคุณจะพลาดและเสียโอกาส หนุ่ม ๆ ที่เข้ามาในเวปเพื่อมาเป็นตัวเลือก บางคนเข้ามา ตั้งแต่เวปเริ่มเปิดตัวยังไม่เคยได้ออกรอบกับสาว ๆ แต่อาจจะได้มิตรภาพที่ดี บางคนพอมีลูกค้า มีการบ้านก็จะมีลูกค้าเพิ่มขึ้น  จำไว้ หนุ่ม  ไม่ได้มีแค่คุณคนเดียวสิ่งเดียวที่หนุ่ม ๆต้องทำให้ หาลูกค้า และทำใหลูกค้าคนแรกประทับใจ ตั้งแต่วินาทีที่เข้าส่งไลน์หาคุณ  พูดคุย เรียนรู้ผู้หญิง คุณสามารถถามได้ว่าชอบคุยแบบไหน ชอบอะไร จะได้เป็นการเรียนรู้ ไม่ใช่เอาเรื่องความลำบากของตัวเองเป็นที่ตั้ง (เราเข้าใจดีว่าคุณต้องการเงิน แต่ก็ต้องมีข้อแลกเปลี่ยน) เรามีสิทธิ์ที่จะเลือก เรามีเวลา เราไม่รีบร้อน เพราะฉะนั่น หนุ่ม ๆ ก็ต้องใจเย็น รอโอกาสของตัวเอง

"พอดีรู้สึดนอยด์ นิดหน่อยกับน้อง ๆ บางคน ทีเห็นเราเป็นมูลนิธิสงเคราห์"
โพสต์ 2017-5-27 22:17:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จึกๆเลย  
โพสต์ 2017-5-28 07:51:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีความอยากดันให้เป็นกระทู้แนะนำ ไม่ไหวจะเคลียร์แล้วนาจา สำหรับบางคน
โพสต์ 2017-5-28 13:38:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้เจ็บเข้ามานานไม่เคยออกรอบในเวปฮ่าๆ
โพสต์ 2017-5-28 16:35:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วคับ
เข้าจัยและทำได้ทุดอย่างคับ
โพสต์ 2017-5-28 19:45:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โดนใจตรงมูลนิธิสงเคราะห์นี่ล่ะค่ะ มีอยู่จริงนะผช. ประเภทนี้ รู้ว่าต้องการเงินกันทั้งนั้นแต่ๆคุณก็ต้องทำงานแลกเงินไม่ว่าจะเป็นงานแบบไหนละยิ่งพวกที่ยังไม่เคยเห็นหน้าค่าตากันมาขอความช่วยเหลือเลยนี่ สาวเราจะหนีให้ไกลเลยค่ะ เพราะแค่พูดคุยกันยังรันทดขนาดนั้น ตอนเจอมิพากันนั่งร้องไห้รึ ปรับความคิดกันใหม่เหอะที่คิดว่าสาวเราจะเปย์ให้แบบไม่ลืมหูลืมตา คุณผช. จะรู้บ้างมั้ยชีวิตสาวๆเรานี่บางครั้งรันทดกว่าคุณๆหลายเท่าถึงได้มาหาความสุข ความสนุกทดแทนในเวบนี้ไงคะ
โพสต์ 2017-5-28 19:50:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขยันครับ ทำงานเพิ่ม ทำงานให้ดีขึ้น ทำงานให้หนักขึ้น ใช้สมองมากขึ้น วิเคราะห์ พัฒนาปรับปรุง เเตกต่างในสิ่งที่ดี
เเล้วจะค้นพบว่า การทำงานมันยังมีอะไรอีกเยอะที่เรายังต้องคงก้าวต่อไป  
มีน้อยใช้น้อย  มีมากก็ยังต้องใช้น้อยเหมือนเดิมครับ เหลือดีกว่าขาด__สู้ สู้
โพสต์ 2017-5-28 21:43:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นอีกคนที่โดนคะ แรกๆก็ช่วยตลอดเท่าที่เราช่วยได้นะ
แต่พอเริ่มถี่ขึ้น เริ่มมีแต่หลังเข้ามาไม่เว้นเเต่ละวันนี้เริ่มไม่ไหวแล้ว
อยากจะบอกหนุ่มๆว่า ผู้หญิงเค้าให้เพราะเค้ารู้สึกนะ อย่าทำร้ายความรู้สึกนั้น ด้วยเงินที่พวกคุณเอ่ยปากขอเลย ถ้าเค้าอนากจะให้เค้าก็ให้เองแหละ
ยิ่งคุณโกหกหาเรื่องเผื่อจะมาขอเงินด้วยแล้วนี้ยิ่งหนักเลย
ไม่ใช่ว่าผู้หญิงเค้าไม่รู้นะคะ เค้ารู้แต่เค้าไม่อยากจะพูดออกไปเท่านั้นเอง
โพสต์ 2017-5-29 18:37:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รับทราบคับ เข้าใจล่ะ ทำได้คับ
โพสต์ 2017-6-13 21:37:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เย็น......อย่างมาก......
เห็นเราเป็นแค่ศิราณี....ฮือๆๆๆ
5555555
โพสต์ 2017-6-13 23:43:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบกระทู้นี้จัง....โดนใจ
พูดแทนสาวหลายๆคนเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-24 17:29 , Processed in 0.051879 second(s), 19 queries .