ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3735|ตอบกลับ: 5

[ผู้ชายขายตัว] สวัสดีครับ แนะนำตัวครับ นพอายุ25 กทม ดินแดงครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ นพครับอายะ25ปี 167/67 รูปร่างสมส่วน ชอบพูดคุยเฮฮาครับ เป็นคนอารมณ์ดี ตรงไปตรงมาหากอยากลองทำความรู้จัดกรุณาลองพิจารณา ความเห็นส่วนตัวผมสักเล็กน้อยนะครับ อยากจะหาเะื่อนๆที่พูดคุยถูกคอกันครับ เรื่องอื่นค่อยว่า กติกาของนพ กรุณาอ่านและทำความเข้าใจก่อนแอดไน์น่ะครับ
1: ผมยินดีเสมอกับสาวๆทุกวัย ขอยกเว้นเพศที่3 ไม่ไดรังเกียจนะครับแต่ไม่ใช่แนว
2: ไม่มีข้อผูกมัดหรือปัญญหาตามมาหลังจากการนัดพบ. ผมจริงจังนะครับเพราะถ้าคุณมั่นใจว่าไม่มีปัญหาก็ติดต่อมาได้เลย เพราะคงไม่มีใครอยากจะหาเรื่องเดือดร้อนเข้าตัว
3: ผมไม่รีบ หมายถึงผมอยากจะคุยกันจนมั่นใจทั้งสองฝ่ายเพราะจากใจเลยผมเล่นเว็ปนี้ไม่ใช้เพื่อเรื่องเงิน แต่ต้องการเติมเต็มสาวๆ หรือคู่ ที่ต้องการจริงๆ ผมหมายถึงอย่างงั้นจริงๆ
4: กรุณาอย่าหลอกลวง เพราะผมมาด้วยใจจริงอยากช่วยอยากจะเป็นที่พึ้งสำหรับคนที่ชื่นชอบแนวนี้จริงๆ [เน้นความสัมพันระยะยาวครับ]
5: ผมเคารพความเป็นส่วนตัวของทุกคน จะไม่มีก้าวกายชีวิตในโลกความเป็นจริง เจอกันก็เดินผ่านกันเฉยๆ เพราะเรื่องเกิดในนี้ก็จบในนี้ครับ การรักษาความลับเป็นสิ่งสำคัญ เพราะมันหมายถึงชีวิตประจำวันของส่วนบุคคล
6:เน้นคุยกันถูกคอครับ เราไม่จำเป็นต้องเริ่มด้วยกิจกรรมในร่มเสมอไป คือทุกคนหื่นไเ่แต่ใช้ว่าจะต้องหื่นตลอดเวลาใช้ไหมครับ
7: แฟร์ๆ ถ้าหากต้องการแลกรูปครั้งแรกผมจะจัดเต็มแต่ก็อย่างว่านะครับแฟร์ทั้งสองฝ่าย ต้องส่งรูปกลับบ้างเป็นกำลังใจเล็กๆน้อยๆให้ชายน้อยคนนี้มีกำลังใจคุยกันต่อ
8: เน้นความสัมพันระยะยาว หมายถึง sex friend คุยกันไปเรื่อยๆจนกว่าฝ่ายหนึ่งจะสนใจ ถ้าไม่ถูกใจก็สามารถบอกกันตรงๆผมไม่ว่าอะไร เข้าใจครับและเคารพสิทธิการเลือกของแต่ละคน

9: ไม่ใช้ความสัมพันเชิงชู้สาว เราคือเพื่อนที่เติมเต็มกันเเละกัน จบนะครับความสัมพันต่อจากนั้นคือไม่มี เพราะเรื่องเกิดที่เตียงก็จบที่เตียง ไม่มีการแทงข้างหลังเพราะคนที่โดนก็เจ็บกันทั้งนั้น
10: สไตร์ผมคือเป็นคนแข๊งแรงชอบที่จะมีเพศสัมพัน ได้ทุกสไตร์ หื่นได้นะแต่ก็ไม่ทุกวันป่าวหว๋า
11: ขนาดผมอยู่ที่ 5.5 ไม่ใหญ่ครับยอมรับตัวเอง แต่มั่นใจในความแข๊งและอึดของตัวเองพอสมควร พูดไปก็หาว่าโม้ ลองมาโชว์พาวกันดีกว่า
12: ผมมีผลการตรวจเลือดยืนยันสุขภาพ เนื่องจากรู้ว่าตัวเองชอบแนวนี้จึงตรวจรางกายเป็นประจำเพื่อลดความเสี่ยงและปลอดภัยของตัวเราเองและเพื่อนๆ ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันบ้างนะครับ
13:นัดจริง วันเวลานัดควรจะตกลงกันทั้งสองฝ่ายเป็นที่เรียบร้อย การเบี้ยวเป็นเรื่องที่เสียมรรยาทที่สุด ผมไม่สอมรับจุดนี้แน่นอน
14: ขอสงวนสิทธิหยุดคุยหากผมคิดว่าคุณไม่ใช่คนที่มีสไตร์เดียวกัน หรือรู้สึกไม่สนิทใจ คุณก็เช่นกันมีสิทธิหยุดคุยโดยขอให้บอกก่อน
     จากที่กล่าวมาผมมีข้อที่อยากจจะบอกสาวๆเท่านี้หากเข้าใจเเละรับได้ตามที่ผมบอกมาดังนี้ก็สามารถติดต่อผมมาได้เคลครับ
สกิล- นวดน้ำมัน นวดจับเส้น นวดผ่อนคลาย พูดคุยเพื่อลดความเครียด(ชอบฟังประสบการณ์จะร้ายหรือดีก็ฟังเพราะผมชอบ) เที่ยวต่างจังหวัด(หากมีโอกาส)
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

หวังว่าคุณจะสนใจและลองติดต่อกันมาดูนะครับ

โพสต์ 2017-6-23 13:01:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนนะ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-7-10 18:40:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2017-7-12 20:48:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักนะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-8-10 19:46:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ
โพสต์ 2020-10-6 10:40:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแอดไปนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 21:11 , Processed in 0.047546 second(s), 19 queries .