ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1610|ตอบกลับ: 10

[แจ้งเตือน] ฝากถึงสาวๆนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนหนึ่งที่อยู่เวปนี้มาหลายเดือนแล้ว หน้าจะตั้งแต่ต้นเดือนธันวาคมปีที่แล้ว จากกรณีล่าสุดเราอยากเตือนสาวๆว่าไม่ว่าจะเป็นน้องใหม่พึ่งหัดซื้อหรือพี่สาวบางคนที่อยู่มานานการซื้อคนๆเดียวมันทำให้เกิดการผูกพัน การกระทำที่เค้าดูแลเรามันทำให้รู้สึกดี นั่นคือน่าที่ของหนุ่มๆเค้าเราแค่จำเอาไว้อย่างเดียวว่า"เค้าทำดีแบบนี้กับทุกคน" ไม่ใช่เราแค่คนเดียว เพราะหนุ่มๆบางคน(ย้ำบางคน)นำจุดอ่อนตรงนี้มาหลอกสาวๆ ให้ความหวัง บอกว่ารู้สึกดีด้วย คำว่า "รู้สึกดี" ของพวกคุณบางทีมันก็ทำให้สาวเขวนะคะ เราก็เคยเจอมาก่อน เจอแบบหนักมากๆ หมดน้ำตาไปหลายหยด หมดทั้งเงินหมดทั้งความรู้สึก เพราะคำว่า"รักและรู้สึกดี" เค้าแค่หวังผลประโยชน์จากเรา พอเราหมดผลประโยชน์เค้าที่โดนเทก็คือเรา
อยากจะบอกว่า ซื้อ จ่ายและจบ ดีกว่า ใครเรียกร้องขอนอกเหนือจากนี้ อย่าให้ คุณต้องดูแลหัวใจคุณเอง ดูแลความรู้สึกคุณเอง เพราะเค้าไม่ได้มาสนใจหรอกค่ะ เค้าหวังแค่ผลประโยชน์ ต่อให้เค้าเปิดตัวคุณกับคนรู้จักไม่มีอะไรบ่งบอกถึงความจริงใจได้ อยากฝากเตือนสาวๆ ความรู้สึกของเรา หัวใจของเรา ไม่ใช่ของเล่น ของใคร
จงเป็นคนเลือก ไม่ใช่ตัวเลือก นะคะสาวๆ

โพสต์ 2017-8-31 21:05:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ามาช่วยดันกระทู้ให้นะคะ ขอบคุณมากเลยที่มาตั้งกระทู้ เราเองก็อยู่เวปนี้มานานพอสมควรแล้ว บอกตรงๆว่าเป็นห่วงสาวๆสมาชิกมาก พวกผู้ชายที่ชอบพูดว่ารู้สึกดีกับเรา ทำเหมือนจะรักแล้วก็มาปอกลอกนี่มีจริงๆนะ อยากให้สาวๆมีสติหน่อย มันเป็นแค่การบริการ ไม่ใช่ความรักนะคะ ไม่ใช่เค้ารักคุณนะคะ จำให้ขึ้นใจเลย จะได่ไม่ถูกหลอก
        บางทีเวลาโดนผู้ชายหลอกจนเราหลงอ่ะ ณ จุดนั้นใครเตือนเราจะไม่ฟังแล้วล่ะ ตอนกำลังหลงมัวเมาเต็มทึ่ เราจะมองว่า การเตือนด้วยความหวังดีของคนอื่นเป็นการขัดขวางทางรักระหว่างเราและหนุ่มรับงานคนนั้น พาลจะเกลียดคนที่คอยมาเตือนอีก เมื่ออะไรต่อมิอะไรมันฉุดไม่อยู่อีกแล้ว เค้าปอกลอกคุณหมดตัวแน่ เพราะคุณขาดสติไปแล้ว คุณควบคุมตัวเองไม่ได้อีกแล้ว
        รู้ตัวอีกทีเงินก็หมด เค้าก็ไปหาคนใหม่ที่มีเงินให้เค้า แล้วคุณก็จะเสียใจ เพราะเค้าทิ้งคุณไปแล้วล่ะ แถมด้วยสถานะที่เป็นก็เป็นเพียงหนุ่มรับงานกับลูกค้า ตามหึงหวงไม่ได้หรอกนะ ตามเอาผิดก็ไม่ได้ ว่าเขานอกใจก็ไม่ได้ เพราะเค้าไม่เคยเป็นของเราเลย และเค้าบอกว่า แค่ "รู้สึกดี" ไม่ใช่ "รัก" พวกนี้ฉลาดใช้คำนะ ไอ้คำว่า"รู้สึกดี" เนี่ย มันทำให้ผู้หญิงเกิดมโนอ่ะ คิดว่าจะมีลุ้น เลยทุ่มเท เพราะนึกว่า ถ้าทุ่มมากๆ ต่อไปความรู้สึกดีจะเปลี่ยนเป็นความรักได้ เรามองว่าไอ้ "รู้สึกดี"เนี่ยเหมือนกลอุบายอย่างหนึ่งนะ เอาไว้หลอกให้เคลิ้มให้ทุ่มให้เขาหมดหน้าตัก แต่ไม่ต้องรับผิดชอบใดๆ ไม่ผูกมัดตัวเองเหมือนการใช้ตำว่ารัก พอผู้หญิงโวยนี่แย้งได้ทันทีเลย ว่า "ผมไม่ได้รักพี่นะครับ ผมแค่รู้สึกดี พี่ทุ่มเองให้เอง จะมาหาว่าหลอกไม่ได้นะครับ" เอาผิดอะไรเค้าไม่ได้เลย เถียงไม่ออกเลย เห็นความร้ายกาจของคำนี้กันแล้วหรือคะ
เล่นเวปให้สนุกนะคะ เล่นอย่างมีสติ จบดสรนัดเจอก็ขอให้มีความสุขกลับบ้าน อย่าให้ใครมาหลอกลวงคุณนะคะ ถ้าถามเราว่าการจ่ายควรเป็นแบบไหน เราคิดเหมือนคุณเจ้าของกระทู้ค่ะ จ่ายค่าบริการก็พอ และอาจให้เพิ่มเล็กน้อยในจำนวนเงินที่คุณสบายใจและไม่เดือดร้อน ให้แบบไม่ต้องหวังอะไรนะคะ อย่าหวังว่าเค้าจะมาทำดีด้วย หรือจะมาสำนึกบุญคุณหรือมาตอบแทนบุญคุณอะไร คนบางคนเราช่วยแล้วก็ลืมไปเท่านั้นเอง ไม่ได้นึกขอบคุณอะไร มีจริงนะคะ เพราะวั้นจะให้ก็ให้เปล่าเลยจะได้ไม่ทุกข์
ขอให้สาวๆทุกคนมีความสุขและเจอแต่สิ่งดีๆนะคะ
โพสต์ 2017-8-31 21:07:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คารมผู้ชายเวบนี้ล้ำลึกยิ่งนัก ใจเราต้องสตรองค่ะ แต่สูตรเราที่ใช้ได้เสมอมาคือยืมทางไลน์บล็อกโลด ต่อให้รู้สึกดีแค่ไหน คำว่ารักเวบนี้ ถ้าเริ่มด้วยเงินมันไม่ใช่หรอกค่ะ ใครเคยโดนก็สู้ๆน้า
โพสต์ 2017-8-31 21:36:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนับสนุนกระทู้นี้ครับผมเองเล่นเวปนี้มานานพอสมควรได้คุยกับพี่ๆในเวปหลายๆคนหนุ่มๆในเวปบางคนอาจจะทำให้รู้สึกดีผูกพันธ์ รู้สึกดีด้วยมากๆ ทำให้สาวๆในเวปรักบ้าง  บางคนหมดเงินกับหนุ่มคนเดียวเป็นแสนๆผมขอเตือนสาวๆในเวปทุกคนนะครับ ผู้ชายส่วนมากที่เข้ามาในเวปนี้ไม่ได้มาตามหารักแท้ในนี้นะครับบางคนมาเพื่อหาเงินบางคนมาเพื่อเซ็กส์และอย่าลืมนะครับว่าเวปแบบนี้หาคนที่จริงใจกับเรายากมากๆ แต่ก็พอมีนะครับสำหรับหนุ่มบางคนที่เข้ามาหาแฟนหรือกิ๊กที่เข้าใจกันแต่ว่าคารมผู้ชายนั้นน่ากลัวนะครับที่สำคัญผมอยากเตือนสาวๆทุกคนนะครับ อย่าให้ความสนิทและเชื่อใจมาทำลายอนาคตเรา เพราะบางคนมีอะไรโดยไม่ป้องกันซึ่งบอกได้เลยว่าอันตรายมากๆอย่าลืมนะครับเขากล้าสดกับคุณก่อนหน้านั้นเขาก็กบ้าบางคนรับทั้ง สาวๆ เกย์  กระเทย โดยที่เขาไม่ได้คำนึงถึงความปลอดภัยของสาวๆในเวปผมอยากให้สาวๆทุกคนอยู่ในเวปกันอย่างมีความสุขและใช้พื้นที่ตรงนี้อย่างถูกต้องและปลอดภัยนะครับ มิตรภาพที่ดีๆและจริงใจมีนะครับในเวปนี้ แต่อาจจะหายากนิดนึง ยังไงผมก็ขอให้สาวๆทุกคนโชคดีเจอหนุ่มๆที้ถูกใจนะครับ
โพสต์ 2017-8-31 22:42:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียเงินแล้ว อย่าต้องเสียใจด้วยเลยนะคะ เขาเอาใจเราเพราะเงินคะ ไม่มีเงินเขาก็ไปหาคนใหม่ต่อ แยกแยะเนาะสาวๆ
ซื้อ กิน จบ แค่นั้นพอ อย่าไปหลง
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-9-1 00:04:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ss1999 ตอบกลับเมื่อ 2017-8-31 21:05
เข้ามาช่วยดันกระทู้ให้นะคะ ขอบคุณมากเลยที่มาตั้งกร ...

ใช่ค่ะเราก็เป็นแบบนั้นจริงๆ ใครเตือนก็ไม่ฟังรู้ทั้งรู้ว่าเค้าหวังอะไรก็ยังหลอกตัวเองเพราะเค้าพาไปเปิดตัวกับเพื่อน พาไปห้อง พาไปเจอครอบครัวหัวงให้เชื่อใจ สุดท้ายเป็นเราเองที่เจ็บที่สุด
พอเค้าไปเจอคนที่ดีกว่า ให้เค้าได้มากกว่า เค้าทำแบบเดิมคือพาเจอกับคนที่เค้ารู้จัก ทำแบบเดียวกับที่ทำกับเรา มันเจ็บที่สุดตรงนี้แหละ
โพสต์ 2017-9-1 15:06:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปกติ นะครับ....ช่วยเหลือตามขอบเขต กันดีกว่า คุยๆนานๆรู้นิสัยใจคอกันนานๆ บางทีผลประโยชน์เป็นตัวทำลายความรู้สึกและเวลา
โพสต์ 2017-9-3 17:50:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องราวทุกอย่างเราเลือกเอง ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่อยากโทษใครที่ผญมีความรู้สึกดีกับสิ่งที่ได้รับมันก็ไม่ใช่เรื่องผิดอะไร จะผิดก็คือคนที่อาศัยความรู้สึกคนอื่นทำมาหากิน ผชพวกนี้จะเปรียบเป็นหลืบ เห็บหมา หรือ อะไรดีค่ะ
โพสต์ 2017-12-16 16:27:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบกระทู้นี้มากๆ ค่ะ ในนี้ควรจะเป็นแค่ซื้อ จ่าย จบ แค่นั้นจริงๆ
โพสต์ 2017-12-25 16:09:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระทู้ที่ดี...แต่ก็มีความแอบเศร้านะครับเนี่ย...
ก็ไม่ต่างกับผู้ชายที่ไปแอบรัก สาวขายบริการ ทั้งที่รู้ว่ามันไม่ควร....
เฮ้อ....เรื่องแบบนี้ หัวใจต้องแกร่งครับ...
โพสต์ 2017-12-28 00:19:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นกระทู้ที่ดี สู้ๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 02:34 , Processed in 0.044170 second(s), 17 queries .