ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1139|ตอบกลับ: 3

ประสบการณ์ตรงครับ

[คัดลอกลิงก์]
           สมัยแต่งงานใหม่และอยูห้องแถวไม้ผมกับเมียได้เคยแอบดูห้องข้างเคียงกันตามรอยแตกข้างฝา ตามรูตะปูดูผัวเมียข้างห้องมีเซ็กซ์กันบ่อยๆจนติดวันไหนไม่ได้ดูมันจะขาดรสชาติบางอย่างไปข้างเมียผมตอนแรกๆก็ไม่ค่อยกล้าดูหนักๆเข้าบางทีผมหลับไปแล้วเธอยังแอบดูอยู่คนเดียวรูดของผมไปด้วยช่วยตัวเองไปด้วยบ่อยๆเหตุที่เป็นห้องเช่า จึงได้มีคู่ใหม่ๆเปลี่ยนหน้ากันเข้ามาอยู่บ่อยๆ เมียผมจะชอบดูมากถ้าได้เห็นของผู้ชายใหญ่ๆยาวๆ มาพักหลังเวลาเราร่วมกันเธอมักจะครางว่าอยากให้พี่.(ข้างห้อง)กระแทกให้จังเลย ผมยิ่งมีอารมณ์หนักขึ้นเมื่อได้ฟังเมียอยากให้คนอื่นเอาคราวหนึ่งปรากฏว่าผู้มาเช่าใหม่ข้างห้องเป็นชายโสดชื่อวิชัยเราก็เลยเป็นอันว่าอดดู แต่ด้วยความเคยชินเมียผมก็ยังแอบดูวิชัยเป็นครั้งคราวแม้ว่าเขาจะอยู่คนเดียววันหนึ่งเธอบอกผมว่าไอ้นั่นของวิชัยขนาดน่าดูเหมือนกันเธอเห็นเขาแก้ผ้าเดินอยู่ในห้องสองสามครั้งแล้วผมก็เลยบอกว่าถ้าเธอชอบวิชัยผมจะเปิดโอกาสให้ ให้เธอไปเอากับเขาและผมจะแอบดู คืนนั้นตอนเธอเอากับผมเธอบอกว่าอยากลองเอากับวิชัยบ้างจังเราก็เลยวางแผนกันว่าทำเป็นว่าผมไม่อยู่ให้เธอไปหาเขาที่ห้องติดกัน ทำเป็นไปขอยืมไฟฉายก็ได้ก็พอดีคืนนั้นขณะที่ผมแอบเงียบอยู่มีเสียงเคาะประตูเมียผมไปเปิดประตูเสียงคุยกัน เป็นวิชัยนั่นเอง เมียผมบอกว่าผมไม่อยู่ยังไม่กลับ เขาบอกว่าอยากจะขอยืมเตารีด รีดผ้าสักหน่อยเมียผมบอกว่ารอสักครู่จะเอาไปให้ พร้อมทั้งผ้ารองและเสปรย์พรมน้ำให้วิชัยตอบรับครับๆเมียผมก็จัดแจงอาบน้ำเรียบร้อยเธอก็สวมชุดนอนเปิดประตูตู้หยิบเตารีดลงไปให้วิชัยซึ่งนอนอยู่รออยู่พอร่างเธอเดินพ้นประตูห้องนอนด้วยความอยากรู้ว่าจะมีอะไรเกิดขึ้นผมรีบลุกยืนขึ้นอย่างแผ่วเบาผมโก้งโค้งแนบสายตาลงที่ร่องกระดานฝาห้องวิชัยนอนแผ่หราอยู่บนเตียงเสียงประตูห้องดังขึ้นวิชัยรีบคว้าผ้าขนหนูมานุ่งพร้อมทั้งลุกมาเปิดประตู แหม
โพสต์ 2013-6-18 19:34:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไงต่อละครับ
โพสต์ 2013-8-28 16:53:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอ่อ เอ่อ เอ่อ....จะมีต่อใช่ไหม  รู้สึกจะเรียกเเค่น้ำย่อยน่ะ  ...
โพสต์ 2013-8-31 01:06:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 11:14 , Processed in 0.049513 second(s), 16 queries .