ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 712|ตอบกลับ: 1

[ผู้ชายขายตัว] รับงานด้วนกรุงเทพคับ สุขุขมวิท

[คัดลอกลิงก์]
รับงานเฉพาะผู้หญิงนะครับ รับงานด่วนครับ มาอยู่กรุงเทพคับ หาค่าเรียนต่อครับ กรุงเทพนะคับหาพี่สาวใจดีช่วยครับ อยากมีพี่สาวใจดีคับ ช่วยเหลือการเงินเรื่องบนเตียงคับ
อยากมีพี่สาวใจดีคับ เข้ามาช่วยเรื่องเงินเรื่องนเตียงคับ ทำได้ทุกอย่างที่ต้องการคับ
รับงานตลอดคับ อยากมีพี่สาวใจดีใจสปอตคับ ที่ชอบผู้ชายอวบ เก่งเรื่อฃบนเตียงคับ
เลีย ลงลิ้น ดูด เลีย ทำได้คับ ขอให้พี่บอกเท่านั้น ดื่มก่อนหรือไปก่อนก็ได้คับ
เป็นคนอวบๆนะคับ เอาใจเก่ง พูดเก่ง อยากให้พี่ๆสาวให้โอกาสคับ ผมอยากเรียนต่อเกบเงิน
เข้ามาสอบถามกันนะคับ ผมอยู่พระรามสามคับ สะดวกทักมาได้ตลอดนะคับ
วันหยุดไปหาความสุขให้กันและกันนะคับ เรื่องเงินไม่ใช่เรื่องหลัก แต่อยากพี่มั่นใจว่าจะไม่ผิดหวังอย่างแน่นอนคับ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2017-12-14 23:53:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอดไลน์ ไม่ได้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 19:50 , Processed in 0.051363 second(s), 19 queries .