ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1469|ตอบกลับ: 1

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] รับงานนวดผ่อนคลายและงานเสริมครับ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังเข้ากรุงเทพมหานครแล้วนะครับ
รับงานนวดผ่อนคลายและเสริมครับ
สวัสดีครับ อายุ 22/176/60 หล่อ เข้ม มีขนหน้าอก สะอาด ไม่อ้วนครับ ไม่เรื่องมาก รับลูกค้าทุกคน ให้เกรียติทุกคน รับรองไม่ผิดหวังครับ ขอแค่มีความจริงใจเหมือนกัน @สูงวัยก็บริการเต็มที่ครับ #เรียนต่างจังหวัดแต่มารับงานกรุงเทพ ศุกร์ เสาร์ อาทิตต้องหาเงินเรียนเอง เรียนอยู่ปริญญาตรีใกล้จบละครับ
อีกเหตุผลคือ ผมเอาเงินมาเลี้ยงสุนัขจรจัดด้วยครับ  และได้เปิดกลุ่มคลิปส่วนตัวของผมเป็นกลุ่มไลน์เป็นคลิปผมเองทั้งหมด 200 บาทครับเอามาเลี้ยงน้องหมาคร้าบบ @ดูข้อมูลเลี้ยงสุนับหน้าเฟสก็ได้ครับ
ใครสนใจทักไลน์   หรือทักเฟสมาถามข้อมูล ขอรูป ได้หมดเลยครับ และขอบคุณจริงๆที่สนใจผมครับ ผมจริงใจไม่เคยทำร้ายใครแน่นอน ไม่หลอกลวงครับ โสดจริงใจครับ @ หาสนใจทักไลน์อยากดูรูปผมดูข้อมูลมว่าเป็นจริง ขอได้เลยนะครับ ลงรูปในนี้ไม่ชัดเพรไม่มีใครรู้ และกำลังเรียนครับ @ เข้า กทม. ศุก เสา อาทิตย์ และวันหยุดครับ วันธรรมดาเรียนหนังสือเลยไม่รับงานครับ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2017-11-13 14:58:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเข้ากลุ่ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 19:10 , Processed in 0.046820 second(s), 19 queries .