ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1812|ตอบกลับ: 10

ดวงดีถูกหวยยิ่งกว่ารางวัลที่ 1

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องนี้เกิดขึ้นก่อนที่แฟนผมเจอเพื่อนร่วมงานเอา  เกิดตอนที่แฟนยังพักอยู่กับเพื่อนแฟนจะให้ผมไปหาตอนที่เพื่อนไม่อยู่ห้องและมีอะไรกันตามปกติ วันนั้นผมเงี่ยนจัด อดไม่ได้เลยไปหาแฟน แต่เพื่อนแฟนอยู่ด้วยแฟนก็เลยนอนตรงกลาง (ที่นอนเตียงเดียว)ก่อนแฟนบอกว่าวันนี้ห้ามมีไรกันเพราะแฟนเป็นรอบเดือน ผมก็เลยพูดว่าถ้างั้นช่วยหน่อยดิ แฟนก็เลยว่าพูดไรก็เกรงใจเพื่อนบ้าง แต่กลับตรงกันข้าม เพื่อนแฟนถามมาว่า เวลาช่วยทำกันยังไง แล้วก็หัวเราะกันเราแซวกันสักพักใหญ่คุยเรื่องมีไรกัน แฟน
ก็เลยว่าให้เพื่อน ทำยังก่ะไม่เคยทำ เพื่อนแฟนก็บอกว่าก็ไม่ได้มีไรกันนานแล้วแค่พูดนั้นควยผมก็ดันแข็งทันทีแฟน บอกว่าไปช่วยตัวเองดิสักพักผมก็ปิดไฟนอนได้ประมาณ7 นาที ผมก็แกล้งชักว่าว ก่ะจะให้แตกใสตัวแฟนผม  ผมกดหัวแฟนให้เลื่อนต่ำลงมาดูดของผมแฟนคลุมผ้า ผมเสียวมาก จนหันหน้าไปดูเพื่อนแฟน เพื่อนแฟนหันหน้าดูผมอยู่ ผมทำไรไม่ถูก ผมจึงลองเอื้มมือไปหาเพื่อนแฟน ปรากฏว่าเพื่อนแฟนยื่นมือมาจับมือผม ลูบมือสักพักผมก็ดึงมือให้เข้ามาใกล้ๆ ผมลูบมือไปที่นมบีบหัวนมเล่นจนเพื่อนแฟนเสียวมากประมาณ 5 นาที ผมก็จะเสร็จผมปล่อยมือมากดหัวแฟนแล้วก็กระชูดใส่ปากแฟนแบบเต็มๆ แฟนก็กินจนหมด ประมาณ 30นาที ผมนอนไม่ ผมจับหัวแฟนมานอนบนไหล่ แล้วเอื้มมือมาจับหน้าเพื่อนแฟนจนเพื่อนแฟนเลื่อนตัวขึ้นเพื่อให้ผมได้จับนมเล่นประมาณ 10 นาที ร่างของเพื่อนแฟนกระตุก3-4 ครั้ง ผมรู้เลยว่าเพื่อนแฟนช่วยตัวเองจนเสร็จผมก็เอามืออกมา นอน หลับโดยไม่รู้ตัว จนดึกมาก ผมมลุกไปเข้าห้องน้ำ เปิดไฟ พอจะปิดไฟมองเห็นเพิ่อนแฟนลืมตามองที่ผม ผมรีบปิดไฟ แล้วเดินอ้อมมาที่เพื่อนแฟน  ผมแอบอยูข้างล่างข้างเตียงดึงตัวเพื่อนแฟนมาขอบเตียง ยังคลุมผ้าห่มอยู่ ผมดึงกางเกงขาสั้นออกล้วงดูหว่างข้าน้ำแฉะ ชุ่มอยู่ ผมดึงปากมาจูบข้างขอบเตียงโดยเพื่อนหันหลังให้แฟน ดูดปากสักพักเลื่อนมาดูหัวนมมือขวา ผ่าร่องหว่างขา ใช้นิ้วกลาง เขี่ยเม็ด น้ำยิ่งแต่ออกเยอะมาก ผมลองแซกใบหน้าใปที่หว่างขา เพื่อนแฟนรีบอ้ารอรับลิ้นผมเลียประมาณ5 นาที เพื่อนแฟนก็กระตุกแล้วกดหัวผม  ประมาณ1-2 นาทีหน้าผมมีแต่น้ำเมือกเต็ไปหมด  ควยแข็งมากไม่รู้จะทำยังไง ใช่มือช่วยตัวเอง เพื่อนแฟนก็หัมาดู จนผมให้ช่วยรูดเข้าออก ประมาณ5นาที ผมใช้มือ พลิกร่างให้หันไปหาแฟน แล้วผมก็เสียบจากข้างหลังกว่าจะเข้าได้ ประมาณ5นาที ผมนอนท่าตะแคงเสียบเพื่อนแฟนแล้วมองดูแฟนนอนหลับ สักพักผมเริ่มเด้าแบบค่อยๆ  มือก็ลูบนมมืออีกข้างก็ เขี่ยมเม็ดติ่งเพื่อนแฟนคงทนไมไหว ขมิปควยผมมากผมกระซิปว่าจะเสร็จแล้วน่ะ เพื่อนแฟนกะจะโย้กตูดหนีเพราะไม่อยากให้แตกใน แต่เราใช้เสียงไม่ได้ ผมเลยเข้าใจผิดคิดว่าเพื่อนแฟนมีอารมณ์ เพื่อนแฟนดันตูดถ่อยหลังกระแตกเพื่อนให้ของผมหลุด แต่แรงกระแทกทำให้ผมน้ำแตกข้างในเพื่อนแฟนตกใจมากจนตัวสั่น ผมตกใจมากผมจะดึงออกแต่เพื่อนแฟนดึงตูดผมไว้ผมก็กระชูดใส่อีกชุดน้ำผมเยอะมากออก2-3 ก๊อกเวลาเสร็จจนแฟนเพื่อนกระตุกแบบเสร็จผมแช่ไว้สักพัก ก็ดึงออกมา แล้วรีบเข้าห้องน้ำ ล้างเสร็จกลับมานอน รอดูเพื่อนลุกไปล้างแต่ไมเห็นลุกสักที่ ผมก็เลยนอนหลับ

โพสต์ 2013-6-20 12:43:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเด้อครับพี่น้องครับ
โพสต์ 2013-6-22 00:42:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ
โพสต์ 2013-7-7 17:22:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมยอดคับ
โพสต์ 2013-8-10 11:36:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2015-1-12 23:42:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตื่นเต้นน่าดู
โพสต์ 2015-1-13 07:27:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลย
โพสต์ 2015-3-22 00:07:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ รับเป็นเพื่อนด้วยนะค่ะ
โพสต์ 2015-3-22 00:07:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
toomtamm ตอบกลับเมื่อ 2013-7-7 17:22
เยี่ยมยอดคับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ รับเป็นเพื่อนด้วยนะค่ะ
โพสต์ 2015-3-24 14:37:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายากนะแบบนี้
โพสต์ 2015-5-15 03:08:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 20:40 , Processed in 0.040719 second(s), 17 queries .