ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1384|ตอบกลับ: 7

เมีย ผอ.

[คัดลอกลิงก์]
     ผมมีโอกาสได้ร่วมงานกับหน่วยงานแห่งหนึ่งทางภาคอีสานและได้ติดต่องานสัมพันธ์กับ ผอ. ท่านหนึ่งเป็นผู้ใหญ่ใจดีมาก พูดเพราะ สุภาพ หลังจากหารือเรื่องงานกันเสร็จเย็นๆทุกวันเราก็จะนั่งผ่อนคลายด้วยการดื่มกันจนตึงๆแล้วเราก็แยกย้ายกันพักผ่อนมีอยู่วันหนึ่งท่าน ผอ. จะไปงานก็เลยนัดแม่บ้านท่านมาหา ผมเรียกว่าเมียแล้วกันครับ เมียท่านก็รับราชการอาชีพเดียวกันแหละครับด้วยความที่เมียท่าน สวย อวบ สูงใหญ่ประมาณ165 อายุประมาณ 48 เป็นคนรูปร่างโครงใหญ่ตรงสเปกผมมากผมเลยอดชมไม่ได้ทั้งที่ๆเจอเป็นครั้งแรกด้วยการดื่มตึงๆก็เลยชมว่า เมียท่าน ผอ.สวยมากครับสมกันดีนะครับ ผอ.หัวเราะเสียงดังมากๆพอใจสุดๆในใจผมนึกกลัวโดนด่าซะอีก ท่านเลยตอบกลับว่า จริงไหม ไม่นึกว่าน้องจะชอบหุ่นแบบนี้ส่วนใหญ่เขาชอบคนผอมๆกันไม่ใช่เหรอ เมียผอ.ยิ้มใหญ่เลย บอกว่า อุ้ยยย สวยเสยอะไรกัน อ้วนมากกกกลากเสียงยาว ผมบอกว่า ทั่วไปเขาอาจจะแบบนั้นครับแต่ผมไม่ใช่ ท่านเลยว่าเดี๋ยววันหลังมีเรื่องจะคุยด้วย อีกสามวันต่อมาท่านโทรให้ไปกินข้าวที่บ้านบอกว่าเมียท่านทำกับข้าวไว้รอ หลังจากเราทานข้าวกันเรียบร้อยก้คุยสัพเพเหระไปเรื่อยๆท่าน ผอ. เลยเอ่ยขึ้นว่า ลูกๆก็โตไปหมดแล้วเหลือผมกับเมียอยู่บ้านก็เหงาๆ หลังจากคุณโอมพูดวันนั้น เมียผมกับผมกระชุ่มกระชวยมากๆเลย ผมเลยถามว่า จริงไหมครับ ท่านเลยว่า ผมเอ่ยตรงๆนะครับ เมียผมเขาชอบคุณ ผมปรึกษากันแล้วว่าให้คุณตามสบาย คุณก็รู้จักเรามาพอสมควร ผมจะหน้าแตกไหมครับ ผมก็อายเหมือนกันนะครับ ผมใจเต้นมากเลย ผมตอบไปว่ามันจะไม่เกิดปัญหาขึ้นมาเหรอครับ ท่านว่า ผมเหรอคุณ ผมว่า ท่านกับเมียนั่นละครับ ท่านตอบว่า ไม่ครับ ผมยืนยันว่าไม่แน่นอน หลังเราคุยกันสักพัก ท่านว่า ผมไปอาบน้ำแล้วผมขอตัวไปดูข่าวที่ห้องนอนก่อนนะครับ อ๋อได้ครับ เมีย ผอ.ท่านก็นั่งดูแลผมอยุ่ ผมเลยบอกว่า พี่ผมขออนุญาตนะถ้างั้นได้ไหมพร้อมเข้ามาสวมกอด เมีย ผอ.หายใจฝืดเหมือนวัยรุ่นเลย พร้อมกอดผมแน่นมาก เรากอดจูบกันอย่างนัวเนียบนโซฟาภายในบ้าน ควยผมแข็งมากๆสุดเลย ผมดึงแต่กางเกงในเมียผอ.ออกมากดควยยัดเข้าหีเลยโดยไม่ได้เลียหีเลยแม้แต่น้อย ท่อนควยของผมไหลพรืดลื่นเข้าอย่างง่ายดายด้วยน้ำที่หีเยิ้มออกมาอย่างมากแล้ว ผมกระเด้าอย่างรุนแรงแบบหื่นกระหาย โอยยยย หีเมียผอ.ใหญ่มากๆๆเพราะเป้นคนสะโพกใหญ่ หมอยนิดเดียวพอรำไร ผมเด้าๆๆกระแทก เมีย ผอ.ร้องลั่นบ้านครางกระเส่าๆ จังหวะที่ผมกำลังยกขา เมียผอ.กระเด้าอย่างเมามัน ปรากฎว่า ท่านผอ.มายืนอยู่ข้างหลังผมตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่ทราบครับ ควยท่านแข็งชันมากแต่ควยเล็กแต่ยาวครับ บอกว่าน้องๆหยุดก่อนพี่ขอๆท่านเข้ามาคุกเข่าจับเมียโก้งโค้งเด้าปับๆๆอย่างเร็วซอยถี่ยิบปับๆๆแล้วดึงควยออกน้ำพุ่งราดหลังเมียขาวขุ่นเยิ้มไปหมด เมียผอ. ร้องบอกผมว่ารีบเย็ดพี่เร็วๆน้องพี่ใกล้ถึงแล้วผมเอาควยเย็ดซ้ำเข้าไปใหม่คราวนี้ผมกระเด้าอย่างเร็วและแรงมาก ด้วยลำควยขนาด 7 นิ้วของผม เสียงเมียผอ.ครางสนั่น ผมยิงน้ำควยฉีดเข้าไปในหีเมีย ผอ.เต็มๆ เลยเมียผอ.ร้องลั่นแล้วฟุบลงนอนหมอบบนโซฟา และผอ.นอนหายใจรวยรินเหนือ่ยอยู่บนพื้นพรมข้างบอกว่า ดอย น้องพี่สุขสุดๆในชีวิต ควยพี่ไม่รู้เป็นไรแข็งมากๆๆทั้งๆที่เมื่อก่อนปั้นแล้วปั้นอีกก็ไม่ขึ้น คืนนั้นเราเอากันอย่างสนั่นจนผมแสบควยไปหมดครับ เดี๋ยวตอนต่อไปเราชวนกันเล่นพิเรนสุดๆจะมาเล่าให้ฟังอีกครับ ใครมีเรื่องแบบนี้ หรือ ต้องการความสุขแบบนี้บ้างโทรมาคุยกันนะครับ ขอ โซนอีสานครับผมถึงจะไปหาได้หรือเดินทางมาหากันได้ง่ายครับ
โพสต์ 2013-6-19 23:34:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคับ
โพสต์ 2013-6-20 12:41:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเด้อครับพี่น้องครับ
โพสต์ 2013-6-22 00:35:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ
โพสต์ 2013-7-7 17:26:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากแจมด้วยได้ป่าวคับ ผมอยู่บุรีรัมย์
โพสต์ 2013-8-10 11:35:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2015-5-15 04:21:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
โพสต์ 2015-5-15 15:18:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบรุ่นใหญ่แบบนี้มากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 15:31 , Processed in 0.055749 second(s), 16 queries .