ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1298|ตอบกลับ: 7

[พูดคุยทั่วไป] จากใจลึกๆๆที่เมื่อเห็นกระทู้ผู้ชายหล่อ หน้าตาดี???

[คัดลอกลิงก์]
ขอเม้าทมอยกับสาวๆ(แต่ถ้าหนุ่มๆหลงเข้ามาอ่านก็ดี รับรองเกลียดขี้หน้าเราแน่ๆเลย)พักหลังๆมีทู้แนวนี้บ่อยมากนะพวกเธอว่ามั้ย ในใจนี้คิดอยากถาม อย่างนี้ท่านเรียกว่าหล่อ????แต่พอเห็นรูปปุ๊บแล้วแบบอยากจะซื้อกระจกส่งemsไปให้ไวๆๆเลย ประเด็นสำคัญเลยนะเราว่าไม่ใช่อยู่ที่หน้าตาหรอกที่จะได้งานอันดับเเรกมันอยู่ที่กระทู้นี่ล่ะ บางคนนะเออ ตั้งมาแบบดราม่ามากเดือดร้อนนู่น นี่ นั่น ไม่มีเงินค่าหอ ค่าเทอม ค่ามอไซด์ โถวววน่าสงสารเนอะ ถ้าลำบากขนาดนั้นทำไมไม่หางานทำล่ะคะ คุณหวังอะไรจากสาวเวบนี้ คิดว่าสาวเราทุ่ม เปย์ รึเรียกตรงๆว่าโง่มากรึยังไง สำหรับเรานะถ้าคิดจะเปย์เราเลือกหนุ่มหล่อๆขาวๆหุ่นดีๆจะดีกว่าพวกแบบผอม แห้ง ไม่มีไรดึงดูดแถมตั้งทู้แบบน่าหมั่นไส้มาก หล่อจ้ะ หล่อมาก หล่อมานานยังไม่เคยเห็นการบ้านเลยบางคน ยิ่งพวกผู้ชายหน้าใหม่ๆนะ ยิ่งน่ากลัวหล่อแบบนึึกว่าหลุดมาจากโลกไหน อ่อแล้วก็พวกหน้าตางั้นๆแต่ระบุไม่รับสาวอวบ สาวอ้วนน่ะ คุณคิดบ้างมั้ย ผช หน้าอย่างคุณๆน่ะสาวเราก็เลือกเราก็ไม่เอาหรอก เวบนี้ชื่อก็บอกเนอะ ผู้ชายขายตัว ในทางกลับกัน ถ้าคุณไปเที่ยวผญ.เเล้วเจอผญ.ปฎิเสตคุณคิดมั้ยขายตัวแล้วยังจะเลือก คิดจะมาขายก็หัดมีมารยาทกันบ้าง พวกมั่นหน้าก็เชิญมั่นอยู่บ้านเถอะค่ะ คิดมาทำแบบนี้ ก็หัดอ่านคำว่างานบริการก่อนมาทำเถอะค่ะ
โพสต์ 2017-11-5 22:02:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนใหญ่ เป็นพวกที่ แค่อยากมีเซ็กฟรี กับอยากได้ตังจากสาวเปย์
แต่หลายคนคงไม่คิดว่า มันก็ต้องแสดง "ความเป็นมืออาชีพ" ด้วย แต่ที่ดูๆๆ ก็มีน้อยจริงๆๆ
โพสต์ 2017-11-5 22:19:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไลค์รัววววววค่ะ หลังๆนี่นึกว่าเข้าผิดเวบ นึกว่ากองโจรรึสถานสงเคราะห์เห็นละเพลีย
โพสต์ 2017-11-6 02:53:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็สาวๆ มั่วแต่ไปสนใจเรื่อง อานาม อายุและ หน้าตากันเสียมากกว่า ไม่ลองเปิดใจคุยกับหน้าตาธรรมดาก่อนล่ะครับ ไม่ถูกใจค่อยๆบล้อค

"ชอบบอกว่ากินเด็กเป็นอมตะ"
ทำให้เด็กๆ จำเป็นต้องหาค่าเทอม ค่าหอ ค่าน้ำปะปา ค่าไฟฟ้า ค่าหนังสือฯ

จะหาหล่อ !!หน้าตา ก็มี แอฟเยอะแยะเลยนะครับ 360camera บางคนยิ่งแล้วใหญ่ 36,000camera ก็เอามาใช้ได้

สาวๆส่วนใหญ่เข้ามาแล้ว
เห็นโน้นเห็นนี้เยอะแยะ ทำให้ตัวเลือกมากขึ้น ก็คงลืมคำว่า"มืออาชีพ"

มืออาชีพ บางท่านไม่หล่อ แต่ไม่งอแง ไม่เซ้าซี้ ไม่ถามเยอะ และให้เกียรติพี่สาวทุกท่าน อย่างที่เราให้เกียรติตัวเอง
"สาวๆหลายคน ต้องการเป็นอมตะ ทำความรู้จักกับน้องๆ
แต่อยากได้ความเป็นนิรันทร์ มืออาชีพก็พร้อมหยิบยื่นให้ครับ"
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-11-6 07:22:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Saddyb ตอบกลับเมื่อ 2017-11-6 02:53
ก็สาวๆ มั่วแต่ไปสนใจเรื่อง อานาม อายุและ หน้าตากันเส ...

ถ้าอ่านดีๆๆแล้วจับใจความดีๆน่ะเราไม่ไๆด้สื่อที่หน้าตา เราสื่อถึงการเขียนกระทู้ การสื่อสารของผช  บางคนที่เยอะและมั่นใจเกินไปนะ อ่านดีๆค่ะ
โพสต์ 2017-11-7 11:18:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การเขียนเรื่องราวเพราะมีความมั่นใจในตัวเองก็ไม่ผิดนะครับ (โฆษณา)

เขามั่นใจว่าเขามี "ของ" ไม่เช่นนั้นพี่จะคลิกไปเปิดดูรึป่าวครับ???

ในทางกลับกัน "ถ้าน้องๆเขียนว่า อ้วนมีพุง ผิวดำ ฟันหลอ มีรอยสักที่หน้า เป็นโรคหอบหืดรักษาไม่หาย เป็นเบาหวาน มีน้ำตาลในเลือดสูง ตอนนี้ว่างงาน ต้องการหาเงินไปรักษาตัว "
พี่สาวจะเลือกมั้ย/หรือจะมองข้าม
...จะขอตอบแทนนะครับ คิดว่า คงเป็นตัวเลือกที่2

****เป็นการโฆษณานะครับ เพื่อต้องการให้ดูผลิตภัณฑ์ ****
โพสต์ 2017-11-8 14:39:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือบางทีเสียเงินทั้งทีก็อยากได้ของดีๆอ่ะเนอะเพราะเป็นผู้บริโภคก็เหมือนขนมถ้าจะซื้อขนมกินหรืออาหารเราก็ต้องดูที่น่าตากันก่อนถูกมั้ยคะ อร่อยหรือไม่อร่อยค่อยว่ากันอีกเรื่อง เราถึงเลือกไงคะ ถ้าเจอที่มันคุณภาพแย่ก็คงแค่ครั้งเดียว
ส่วนเรื่องถูกหลอก เอาตรงๆผู้หญิงเราต้องสตรองกันนิดนึงเนอะ เพราะหนุ่มๆบางคน *ย้ำ * บางคน ชอบอ่อยให้ความหวัง
ทำให้รู้สึกดี เราก็ต้องเซฟตัวเรานิดนึง *ท่องไว้นะคะ เค้าดีแบบนี้กับลูกค้าทุกคน* เราก็คือลูกค้าเหมือนคนอื่น จ่ายจบ ไม่อร่อยก็เปลี่ยนร้านเนอะสาวๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 19:37 , Processed in 0.065169 second(s), 16 queries .