ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 801|ตอบกลับ: 3

ลักหลับเพื่อนแฟน

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องนี้เพิ่งเกิดขึ้นมาสองอาทิตย์เองคือผมทำงานอยู่บริษัทแห่งหนึ่งและแฟนทำอีกที่หนึ่ง ตอนเย็นวันเสาร์แฟนผมโทรมาบอกอยากไปหารัยกินกันจะชวนเพื่อนไปด้วยคนหนึ่งชื่อเดือน เดือนเป็นคนที่ผมชอบแอบมองตอนเธอมาหาแฟนผมที่ห้อง ผมเคยคิดที่จะเย็ดเดือนแต่ก้อไม่มีโอกาสแต่วันนี้ที่ผมรอคอยก้อมาถึงเย็นนั้นเราสามคนไปหารัยกินกันที่ร้านเหล้าที่หนึ่งบรรยากาศดี ผมก้อเลยเริ่มด้วยการสั่งเบียร์มาหลอดใหญ่เพื่อเรียกอารมณ์ ไม่นานนักเรากินกันเสร็จและเตรียมเช็คบิลกลับผมเห็นแฟนผมกับเดือนค่อนข้างเมาไม่รู้เรื่องผมเลพาขึ้นรถกลับในใจก้อคิดว่าคืนนี้ได้เย็ดเดือนสมใจแน่นอนแต่ยังไม่ได้ไปไหนแค่พยุงเทอขึ้นรถผมก้ออดใจไม่ไหวแกล้งพยุงเทอแล้วเอามือมาจับที่นมเทอ นมเทอนุ่มและใหย่มาก ผมพยุงเทอขึ้นรถเบาะหลังแฟนผมนั่งเบาะหน้า ผมก้อคิดจะทำยังงัยจะได้เย็ดเทอไวๆ แฟนผมก้อหลับไปแล้วไม่รู้เรื่อง ผมจึงทำตามที่ใจอยากผมเปิดประตูเข้าไปเห็นร่างเทอนอนเซ็กซี่มากเทอใส่กระโปรงสั้นขาขาวมาก อกเทอใหย่จนผมต้องคลึงและบี้อยู่ในมืออย่างรวดเร็วผมค่อยๆปลุกอารมณ์เทอด้วยการลูบไล้และไซ้ซอกคอเทอกลิ่นกายเทอหอมมากปนกับกลิ่นเบียร์ปากผมประกบจูบเทอเทอมีอาการขัดขืนและเบนหลบผมตลอดผมก้อบี้นม จูบปากแลกลิ้นกับเทออีกมือก้อล้วงเข้าไปถลกกระโปรงเทอแล้วถอดกางเกงในเทอออกมาผมลูบหีเทอไปมาเขี่ยเม็ดติ่งแบะกลีบแคมหีเทอออกมาสักพักเทอไม่ขัดขืนและมีอารมร่วมแล้ว น้ำเงี่ยนเทอไหลมาแฉะเต็มมือผมเลยผมปลดกระดุมเสื้อเทอออกแค่ให้เต้าเทอโผล่ออกมาผมทั้งดูดทั้งเลียจนเทอร้องคาง ซี้ดดด อ่าาา ผัวขาเสียวจังเลย ผมก้อจูบต่ำลงมาจนถึงหีที่แฉะไปหมดด้วยน้ำรักของเทอ ผมกดหน้าลงไปดูดและเลียของเทอจนเกลี้ยง ผมไม่รอช้าควักเอาควยอันแข็งออกมามันทั้วใหย่และยาว ผมต้องรีบมอบสิ่งที่เทอต้องการก่อนแฟนผมจะตื่นมาเห็น ผมจับควยมาจ่อตรงหน้ารูหีของเดือน เดือนส่งเสียงยัดสักทีผัวขาเมียไม่ไหวแล้ว ผมก็ไม่รอข้ากดควยลงรูหีเทอแต่ของเทอแคบมากมันลงได้แต่ไม่มิดหัวถอกผมเลย เดือนร้อง เจ็บๆๆเอาเบาๆสิของเดือนยังครั้งแรกยุนะ ผมก้อถอยออกถอยเข้ายุสักพักพอเห็นว่าเทอไม่เจ็บแบ้วผมแทงพวดเดียวมิดเลยเดือนร้องออกมา ทั้งเจ็บทั้งเสียว แถมมีเลือดไหลซึมออกมาเล็กน้อยผมไม่ฟังอะไรแล้วจัดการกะแทกทั้งช้าและเร็วเดือนก้อได้แต่คราง เสียวจังผัวขา กะเด้าแรงๆถี่ๆสิเดือนไม่ไหวแล้ว เดือนมา มะมะมาแล้ว ออกแล้ว น้ำเดือนแตกแล้วววว ซี้ดดๆๆๆของเดือนตอดรัดผมถี่มากๆ สักพักผมก้อตามเทอมาติดๆผมปล่อยน้ำรักเต็มรูหีเดือนจนทะลักออกมา เดือนร้องไห้ว่าเทอทำแบบนี้ทำไมแล้วแคกข้างในทำไม เดือนกลัวท้อง กลัวแฟนเทอรู้เดือนคงเสียเพื่อนกันแน่ๆ ผมบอกเทอว่าผมแอบชอบเทอมาตั้งแต่เทอมาห้องครั้งแรกๆ ผมบอกเทอผมแอบชักว่าวและคิดถึงหน้าเทอมาหลายครั้งแล้ว และเดือนไม่ต้องห่วงเราจะรับผิดชอบเทอเอง แต่เดือนร้องไห้และบอกไม่เป็นไรเดือนยอมให้เย็ดคั้งเดียวและตะไม่บอกแฟนผมด้วย แต่ที่ไหนได้หบังจากวันนั้นผมกัยเดือนก้อนัดกันมามีความสุขอยู่เรื่อยๆจนเทอย้ายมาพักอยู่ห้องติดผมเลยกลายเปนผมมีเมียสองคนและผมจะดอดไปเย็ดกับเทอเกือบเดือนทุกคืนที่มีโอกาสเทอติดใจรสควยผมและลีลาอันหรักหน่วง
โพสต์ 2013-4-19 23:49:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks for sharing.
โพสต์ 2013-4-21 23:14:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks
โพสต์ 2013-4-28 10:56:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 11:54 , Processed in 0.044608 second(s), 16 queries .