ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 380|ตอบกลับ: 0

แต่งๆเอา

[คัดลอกลิงก์]
ครอบครัวของผมมีกันสามคน คือแม่ อายุ 37 พี่สาวชื่อไก่ อายุ18 และผมชื่อเก่งอายุ 16 พี่สาว ผมเธอเป็นคนสวยและน่ารักมากสูง168 สัดส่วน 33-23.5-35ตอนเรียนเธอมีทั้งหนุ่มและไม่หนุ่มมาจีบหลายคน แต่ เธอไม่สนใคร จนเรียนจบ ม.6เพื่อนของแม่ก็มาขอพี่สาวให้กับลูกของแก ชื่อหนุ่ม อายุ 22 ซึ่งครอบครัวของเราทั้งสองก็สนิทกันพอควรเพราะน้องสาวพี่หนึ่ง ชื่อนาง ก็ เป็นเพื่อนพี่สาวผม เรียนด้วยกันมา ผมกับพี่สาว สนิทกันมากเรานอนห้องเดียวกัน มีอะไร จะปรึกษากันตลอด และเมื่อก่อน พี่สาวมักจะพาผมไปเที่ยวด้วยเสมอ ทำให้ผม รักและหวงพี่สาวมาก จนใกล้ วันแต่งพี่สาวผมก็ เก็บตัวเงียบไม่สุงสิงกับใคร จนพี่สาว สั่ง เกตุ เห็นก็มาถามผม “เก่งพักนี้เป็นอะไรไปล่ะ เห็นเงียบๆไป ไม่สบายหรือเปล่า” “ก็ พี่ไก่ จะแต่ง งานไปแล้ว ต่อไป ผมก็ คงอยู่คนเดียว ไม่มีพี่ อยู่ด้วย” “โถ ถ้าคิดถึงก็ โทรไปคุยกับพี่สิ หรือ ไปหาพี่ก็ได้”“แต่มันใจหายนะ ที่ต่อไปไม่มีพี่ไก่ อยู่กับผมอีกแล้ว” พี่ไก่ก็ เข้ามากอดผม ผมเลยกอดตอบและหอมแก้มใสๆของเธอด้วย กลิ่นกายของพี่ไก่หอมดีจัง ผมเลยยิ่งจูบไปทั่วใบหน้า และจูบปากเธอพี่ไก่ตลึงไม่คิดว่าผมจะกล้าทำอย่านี้ เธอดิ้นอึกอัก แต่ ผมกอดเธอไว้และ ดูดปากเธอ จนพี่ไก่ตอบสนองผมด้วยการพันลิ้นกับผม ผมเลยเอามือไปจับเต้านมคู่งามของเธอ และเลิกเสื้อยืดขึ้นถอดชั้นในออกจนเต้านมคูงามอวดเด่นท้าสายตา ผมก้มไปจูบดูดทั้งสองข้าง พี่ไก่ ครางสยิว ผมยิ่งได้ใจเลื่อนมือไปคลำที่เนินหีเธอ โดยสอดมือเข้าไปในกางเกงในของพี่ไก่ แล้วเขี่ยตรงร่องหีเธอเล่นพอผมจะถอดกางเกงเธอก็ พูด “พอเถอะเก่ง อย่าให้มันเกินเลยกว่านี้เลย”พี่ไก่บอกห้ามทั้งๆที่ร่องหีของเธอมีน้ำเยิ้มไปหมด ผมเลยมาดูดนมเธอ จนได้ ยินเสียงแม่เรียกเราเลยรีบแต่งตัว แต่ ชั้นในสีฟ้าของพี่ไก่ ผมเก็บซุกให้หมอนไว้ เมื่อแม่มาก็ ถาม “ทำอะไรกันสองพี่น้อง”พี่ไก่พูดว่า “เก่งเค้ากลัวหนูแต่งไปแล้ว จะไม่มาเยี่ยมเค้าค่ะ” แม่ก็เข้ามากอดเราสองคน “คิดถึงพี่ ก็ไปหาได้ นี่ลูก ปะไปกินข้าวกันได้แล้ว” พอแม่ออกไปผมก็ ดึงพี่ไก่เข้ามาหา จูบปากเธอ เรา แลกลิ้นสักครู่พี่ไก่ก็ผลักผมออก บอกแม่รอนะ จนวันแต่งงานพี่ไก่ในชุดเจ้าสาวสีฟ้าขาว สวยมากเลย ผมนึกเสียดายจึงคิดหาทางกันพี่เขยไม่ให้ ได้ กับพี่สาวผมก่อน ว่าแล้วก็ ไปหาชื้อยานอนหลับอย่างแรงมาหลังจากแขกกลับกันหมด ก็ถึงพิธีส่งตัวเข้าหอ หลังจากผู้ใหญ่อวยพรเสร็จ และออกไปแล้ว ผมก็ แอบเข้าห้องเอาเหล้าผสมยานอนหลับให้พี่เขยดื่ม เขาจิบหน่อยเดียว ผมเลยบอก ให้ดื่มให้หมด ไม่งั้น พาพี่สาวกลับเขาเลยดื่มหมด แล้วผมก็ออกมา โดยงับประตูไว้ ทำเป็นเดินไปเดินมา สักครู่ พอเกือบห้าทุ่มผมก็เข้าห้องหอพี่ไก่ เห็นพี่เขยหลับอยู่ โดยมีพี่ไก่ ยังนั่งอยู่ในชุดเจ้าสาว พี่ไก่หันมามองผม แล้วถามเข้ามาทำไม ผมปิดประตูล็อคกลอน แล้วเข้าไปหาพี่ไก่ กอดเธอและจูบเธอ “ผมจะมาเป็นเจ้าบ่าวของพี่สาวผมนะสิ” พี่ไก่รีบส่งเสียงว่า "ไม่นะไม่"แต่ผมรีบจูบดูดปากกับพี่ไก่ และค่อยๆถอดชุดเจ้าสาวเธอออก เราสองพี่น้องเปลือยกายโดยมีพี่เขยผมนอนหลับไม่รู้เรื่องอยู่ข้างๆ ผมดูดนม จูบไปทั่วทั้งร่างของพี่ไก่ และดูดรูหีของเธอด้วยจนน้ำพี่ไก่เยิ้มออกมา ผมก็ กลืนกินจนหมด สักพักก็ จับควยขนาด6*6ของผมเขี่ยรูหีเธอแล้วค่อยๆกดเข้าไปพร้อมกับบอกกับว่า "ขอผมเย็ดพี่เถอะนะ" "ซี๊ดดดส์ จะ..จะ.. ค่อยๆก่อนนะ" “โอ๊ยพี่เจ็บ เบาๆสิ” ผมเลยคาไว้แล้วจูบปากดูดลิ้นต่อ จนพี่ไก่ ส่ายสะโพก ผมก็ กดทีเดียวมิดลำควย พี่ไก่ร้องดังมากเลย ผมปิดปากแทบไม่ทันแช่สักครู่ ดูดนมเธอจนเธอเริ่มเสียว ผมก็กระเด้าควย เข้าออกๆในรูหีของพี่สาวเราสองพี่น้องเย็ดกันมันมาก โดยมีผัวของเธอนอนหลับสนิทเพราะยานอนหลับของผมคืนนั้นผมวนเวียนเย็ดพี่สาวไปสี่หน จนใกล้ ตี 3 ผมก็ ออกมา บอกพี่ไก่ให้ไปหาผมบ้าง จากวันนั้น พี่ไก่จะมานอนค้างกับผมทุกอาทิตย์ และเย็ดกับผมทุกครั้ง จากวันนั้น พี่ไก่ ก็จะแวะมาทุกอาทิตย์เหมือนเดิมโดยที่พี่เขยยังคงไม่รู้ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่แต่งขึ้นเพื่ออ่านให้มันส์ในอารมณ์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 14:01 , Processed in 0.043154 second(s), 16 queries .