ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1015|ตอบกลับ: 5

เล่นเสียวกับเมียเพื่อน

[คัดลอกลิงก์]
เรื่องเกิดสดๆร้อนๆเมื่อคืนนี้เอง ผมกับเพื่อนกินเหล้ากันที่ห้องเพื่อนแล้วเพื่อนต้องเข้ากะดึกโดยที่เพื่อนทิ้งผมหลับยุกับแฟนมัน ผมตื่นมาเหนเมียเพื่อนชื่อเมย์นอนหลับอย่างน่ารักโดยใส่ชุดนอนคลุมทั้งตัวบางๆส่วนล่างหลุดออกเผยให้เหนหีอันโหนกนูนขาวและมีขนเล็กน้อยมันเปนหีที่น่ากินเหลือเกิน ผมไม่รอช้าเข้าไปเอานิ้วเขี่ยที่เม้ดเสียวของเทอ เมย์ครางยุในลำคอและบิดด้วยความเสียวหีผมใช้นิ้วแบะแคมเทอออกมาเหนน้ำแฉะเตมร่องรูหีเทอเลยจัดการกระดกลิ้นทั้งดูดและเม้มเลียทุกซอกของหีเทอ เมตกใจตื่นและถามพี่ทำรัยเม เดะผัวหนูรู้ตายแน่ๆ ผมบอกทำตามใจเมต้องการงัยผมจูบปากแลกลิ้นกับเทอจนเมยอมทุกอย่างผมลงลิ้นเลียรูหีเทอจนเมแตกไปสองสามครั้งและเมบอกพี่เดะเมทำให้พี่บ้างผมถอดกางเกงออกเทอจับควยผมด้วยริมฝีปากเทอถอกควยผมและอมๆดูดๆและเมใช้ปากเก่งมากเมให้ผมกระเด้ากับปากเทอจนเสียวไปหมดผมเลบอกเดะแตกกันพอดีเลยจะชักออกแต่เมอมและดูดจนแตกคาปากเมเทอดูดจนหมดทุกหยดและบอกผมว่าควยพี่ทั้งใหย่และยาวกว่าของผัวหนูอีกคงจะเย็ดรูหีเมเสียวมากๆๆแน่ ยกสองเริ่มอีกผมไซ้คอเทอดูดเลียไล่ลงมานมเทอน่าเม้มกัดหัวนมเปนสีชมพูไม่น่าเชื่อของเทอยังฟิตและเด้งทุกส่วน ผมลงลิ้นเลียหีเทอจนน้ำแฉะและเทอกระตุกผมเอานิ้วสอดและถูเข้าออกจนเทอเสจอีกหลายรอบเมพูดว่าพี่เยด หนูเถอะไม่ไหวแล้วอยากโดนควยพี่เยดแล้วผมจึงจัดตามที่ขอเอาควยมาถูตงเมดเสียวเมและแซะไปตามร่องจนเมบอกอย่าทรมานเมเลยผัวจ๋าเยดเมียเถอะนะ เมเดินเกมเองเทแอ่นหีเข้ามาผมกะแทกพวดเดียวมิดโคนเมร้องซี้ดดๆ อ้าๆๆๆอูวๆๆโอ้วๆๆแหกหมดแล้วแต่มันเสียวมากจนเมกะตุกตอดรัดควยผมอีกรอบเมร้องไม่เปนเสียง โอ้ววว เสียวจัง ผัวขากะแทกหีเมียแรงๆสิ โอ้วๆๆซี้ดๆๆ ผมเร่งเครื่องใส่ไม่ยั้งทั้งท่าเบสิค ท่าหมา ลิงอุ้มแตง ผมประเคนใส่เมชุดใหย่สักพักเทอมาค่อมและกดควยผมเข้ารูหีเทออย่างรู้งานเทอร่อนและสายดีมากจากนั้นเทอตอดรัดผมจนไม่รู้น้ำมากมายมันไหลล้นรูหีเมออกมาเสียวจังเลยผัวขา โอ้วววว ตะตะแตกอีกแล้วผัวขา เมียไม่ไหวแล้ว ซี้ดๆๆๆสะเสียวจนสั่นแล้วจนสักพักผมเร่งกะแทกเทอจนผมเสจพุ่งกะฉูดน้ำเตมรูหีเม เราเหนื่อยจนหลับไปสักพักผมตื่นไปห้องน้ำตีสามแล้วจะรีบกลับออกไปแต่เมตื่นมาบอกผัวจ๋าจะรีบไปไหนเมเข้ามาอมควยผมอีกตอนนี้ผมเลยล้างหน้าไก้ก่อนกลับอีกสองรอบผมจับเทอมาเยดที่ริมระเบียงได้ความเสียวเพิ่มขึ้นเมบอกเสียวมากให้ผมรีบกะแทกกลัวคนเหนผมจับเทอยัดจากข้างหลังจนเมบอกผัวขามันชนมดลูกเมเสียวมากเลย โอ้วววว.....มาเลยเมมาแล้วกระตุกและตอดระดผมอีกหลายรอบหีเมฟิตเยดมันมากผมบอกกับเม เมียจ๋าโอ้ววววผัวเสียวววจังฮึๆๆๆซี้ดๆๆๆอ้าๆๆๆเทอร้องตามและบอกมาเยดเมอีกนะเมจะเตียมรูหีรอผัวมาเยดนะโอ้วๆๆๆเมแตกอีกแล้วคราวนี้ผมก้อมาพร้อมเทอแต่ผมชักออกมาแตกใส่หน้าและปากเทอเมดูดกินน้ำผมจนหมดเราเสจตรงระเบียงอีกสองรอบทำเอาผมหมดแรงเลย จากที่เรามอบความสุขกันจนหนำใจเราอาบน้ำและเมก้อลงมาส่งผมก่อนเพื่อนผมจะกลับมา และมะกี้เทอโทรหาผมอีกบอกผัวขาวันนี้เรามาหาความสุขอีกรอบเมยังไม่อิ่มเลย ผมเลยตอบตกลง ผมบอกแฟนผมว่าจะไปตรวจงานต่างจังหวัดแต่ผมจะไปเยดเมย์ให้หนำใจอีกรอบเมย์เปนใจขนาดนี้ผมจัดชุดใหย่อีกแน่คืนนี้ ขอไปหาตัวช่วยก่อนนะ งานหนักคืนนี้ เดะจะมาเล่าให้ฟังอีก
โพสต์ 2013-4-19 23:49:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks for sharing.
โพสต์ 2013-4-21 23:16:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Thanks
โพสต์ 2013-4-28 10:56:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามติดครับ
โพสต์ 2013-6-13 16:19:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมียเพื่อนน่ะคับ  นึกถึงตอนเรื่องแดงหน่อยครับ เดี่ยวจะมองหน้าไม่ติด อิๆๆ
โพสต์ 2013-6-14 09:37:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านแล้วอยากแจมด้วยคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 21:39 , Processed in 0.041577 second(s), 16 queries .