ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1131|ตอบกลับ: 3

[ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] หาเพื่อนคุยนะครับ นพ อายุ25

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมนพครับ วันนี้อยากจะลองตั้งกระทู้แนะนำตัว เพื่อหาคนที่ชอบสไตร์เดียวกันครับ นพเป็นคนอารมณ์ดีชอบเฮฮาครับ คุยได้ทุกเรื่องและชอบสนุกสนาน ไม่สูบบุหรี่และดื่มบ้างตามความเหมาะสม(แอบคอแข๊ง) มีประสบการณ์ทางการสวิงช่วยคู่ทั้งนวดผ่อนคลายและช่วยคู่กระตุ้นอารมณ์  นพชอบนวดน้ำมัน เพื่อความผ่อนคลายเป็น ไม่มีข้อผูกมัด เคยมีผลงานครับแต่แต่โดยส่วนตัวเป็นเด็กดื้อไม่ค่อยได้ส่งการบ้านเพราะชอบเก็บเป็นความลับสะมากกว่า เลยไม่มีผลงานมาโชว์ ผมเน้นความลับครับ ให้เกรียติผู้หญิง  จบงานก็กลับไปใช้ชีวิตของตัวเองตามปรกติ ข้อมูลพื้นฐาน ชื่อ นพ ประเภท:ชายเดียว  พื้นที่ กทม อนุสาวรีย์ชัย 167/67 กติกาของนพ กรุณาอ่านและทำความเข้าใจก่อนแอดไลน์ครับ 1: ผมยินดีเสมอกับสาวๆทุกวัย ขอยกเว้นเพศที่3 ไม่ได้รังเกียจนะครับแต่ไม่ใช่แนว แต่ถ้าคบแบบเพื่อนก็ยินดีมากๆเลยครับ 2: ไม่มีข้อผูกมัดหรือปัญหาตามมาหลังจากการนัดพบ. ผมจริงจังนะครับเพราะถ้าคุณมั่นใจว่าไม่มีปัญหาก็ติดต่อมาได้เลย เพราะคงไม่มีใครอยากจะหาเรื่องเดือดร้อนเข้าตัวเองเป็นแน่ แต่ก็ยินดีคุยเป็นเพื่อนแต่ไม่ขอเข้าข่ายคบชู้สู่ชายนะครับ 3: ผมไม่รีบ ผมหมายถึงผมอยากจะคุยกันเรื่อยๆจนมั่นใจทั้งสองฝ่ายเพราะเนื่องจากผมเจตนาเล่นเว็ปนี้ไม่ใช้เพื่อเรื่องเงิน แต่ต้องการเติมเต็มสาวๆ ที่ต้องการจริงๆ กลุ่มคนที่ต้องการสิ่งแปลกใหม่ เร้าใจ ตื่นเต้น ผมมีความสุขมากๆที่ได้เติมเต็มและเป็นสไตร์ที่ผมชอบ 4: ผมเคารพความเป็นส่วนตัวของทุกคน จะไม่มีก้าวกายชีวิตในโลกความเป็นจริง เจอกันก็เดินผ่านกันเฉยๆ เพราะเรื่องเกิดในนี้ก็จบในนี้ครับ การรักษาความลับเป็นสิ่งสำคัญ เพราะมันหมายถึงชีวิตประจำวันของส่วนบุคคล งานจบก็แยกย้ายถ้าถูกใจค่อยนัดกันใหม่ 5:เน้นคุยกันถูกคอครับ เราไม่จำเป็นต้องเริ่มด้วยกิจกรรมในร่มเสมอไป คือทุกคนหื่นได้แต่ใช้ว่าจะต้องหื่นตลอดเวลาใช้ไหมครับ ผมก็ไม่ได้ว้อนอยากออกทุกรอบกับทุกคน เราคัดเลือกซึ่งกันและกัน ดูใจกันไปเรื่อยๆครับ 6: เน้นความสัมพันระยะยาว หมายถึง sex friend คุยกันไปเรื่อยๆจนกว่าฝ่ายหนึ่งจะสนใจ ถ้าไม่ถูกใจก็สามารถบอกกันตรงๆผมไม่ว่าอะไร เข้าใจครับและเคารพสิทธิการเลือกของแต่ละคน เพราะคนที่ใช่มันหาไม่ได้กันง่ายๆ 7: ไม่ใช้ความสัมพันเชิงชู้สาว เราคือเพื่อนที่เติมเต็มกันเเละกัน จบนะครับความสัมพันต่อจากนั้นคือไม่มี เพราะเรื่องเกิดที่เตียงก็จบที่เตียง ไม่มีการแทงข้างหลังเพราะคนที่โดนก็เจ็บกันทั้งนั้น เคารพให้เกียติและไว้ใจซึ้งกันและกันครับ 8: สไตร์ผมคือเป็นคนแข๊งแรงชอบที่จะมีเพศสัมพัน ได้ทุกสไตร์  นุ่มนวล 9: ผมมีผลการตรวจเลือดยืนยันสุขภาพ เนื่องจากรู้ว่าตัวเองชอบแนวนี้จึงตรวจรางกายเป็นประจำเพื่อลดความเสี่ยงและปลอดภัยของตัวเราเองและเพื่อนๆ ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันบ้างนะครับ 10:นัดจริง วันเวลานัดควรจะตกลงกันทั้งสองฝ่ายเป็นที่เรียบร้อย การเบี้ยวเป็นเรื่องที่เสียมรรยาทที่สุด 11: ขอสงวนสิทธิหยุดคุยหากผมคิดว่าคุณไม่ใช่หรือรู้สึกไม่สนิทใจ คุณก็เช่นกันมีสิทธิหยุดคุยโดยขอให้บอกก่อน จากที่กล่าวมาผมมีข้อที่อยากจจะบอกสาวๆเท่านี้หากเข้าใจเเละรับได้ตามที่ผมบอกมาดังนี้ก็สามารถติดต่อผมมาได้ครับ สกิล- นวดน้ำมัน นวดจับเส้น นวดผ่อนคลาย พูดคุยเพื่อลดความเครียด(ชอบฟังประสบการณ์จะร้ายหรือดีก็ฟังเพราะผมชอบ) เที่ยวต่างจังหวัด(หากมีโอกาส) การติดต่อ IB มาคุยกันเลยครับ
โพสต์ 2018-2-1 22:56:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ละเอียดดีค่ะ ชอบๆ
โพสต์ 2021-2-22 05:07:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีนะ ถึงจะตอบช้าไป 4 ปี เขียนดีอ่ะชอบ อยากให้ทุกคนเขียนแบบนี้ ดีงามมากมายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-19 17:34 , Processed in 0.051860 second(s), 19 queries .