ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 402|ตอบกลับ: 0

อายุ35โสดหาอะไรก้ได้แถวบางนา ซีคอน

[คัดลอกลิงก์]
อายุ35ปี โสด เพิ่งอกหัก170หนัก65 ครับผีวสีดำแดง นิสัยดีขี้เล่น เป้นกันเอง มีเวลาให้ ไม่เรื่องมากไม่มีปันหาอะไรเลย(เวอร์มากๆๆ)ใครจะไปเชื่อเอาใหม่ๆๆโพสเปลี่ยนดีกว่าเอาเป็นว่า  ผู้ชายดีดีมันหายากนานๆหลุดมาทีใครดีใครได้จ้าาาา เบอร์นี้เลย 0871067058 เคน ชอบทำงาน ชอบตกปลา ชอบไปเที่ยว ชอบเล่นกีฬา(ในร่ม)หุหุ เกิดวันเสาร์ ใจดี ใจเย็น ไม่รวย ไม่จน พอดี มีงานทำ ไม่มีลูก ยังไม่มีรถ(เก็บตังอยู่ มีบ้าน อยู่หนองแขม)แต่มาทำงานเช่าห้องอยู่กับเพื่อนครับ คนง่ายๆๆเข้าใจโลกพอล่ะ ใครสนใจมาลองคุยดู ของผู้หญิงนะผมชายแท้ แถมนิด ไม่ชอบเล่นการพนัน ไม่ชอบคนเมาแต่กินเหล้าได้ ไม่เจ้าชู้ได้ได้กินจนอิ่ม อิอิ พอๆๆแค่นี้ละครับ รับทุกวัยจ้า (โสดจิงๆๆ ไม่มีลูกไม่มีพัธทะใดใด)
http://www.facebook.com/piyadanai.chumngen?cropsuccess
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-20 07:34 , Processed in 0.049604 second(s), 17 queries .