ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1075|ตอบกลับ: 3

[พูดคุยทั่วไป] อยากสอบถามสาวๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคับแวะมาทักทายมาระบายอยากถามสาวๆบ้างนะคับว่า คิดยังไงว่าบางคนมีแฟนอยู่แล้ว มีสามีแล้วแต่ยังคุยกับหนุ่มๆอยู่ ทั้งๆที่สามีคุณก็เป็นคนดี ไม่เคยมีเรื่องชู้สาวคือผมอยากรู้ว่าภรรยาผมเค้าคิดยังไงคับ ไม่ได้เข้ามาว่าสาวๆนะ แต่แลกเปลี่ยน connection เฉยๆ
โพสต์ 2018-3-7 20:46:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่จริงคำถามนี้ ควรถามภรรยาโดยตรงนะคะ จะได้คำตอบที่เป็นจริงที่สุด
แต่ถ้าจะให้ตอบจากมุมของตัวเอง ผู้หญิงก็เหมือนผู้ชายแหละค่ะ ต้องการความตื่นเต้น แปลกใหม่ ต้องการสิ่งเร้าไม่ต่างกัน
เพียงแต่สภาพสังคม กรอบวัฒนธรรมของไทย ทำให้ผู้หญิงแสดงออกอะไรไม่ได้มาก เลยการเป็นเรื่องแปลก ถ้าผู้หญิงจะลุกขึ้นมาทำอะไรแบบนี้บ้าง
คำตอบเรื่องนี้ ก็ใจเค้าใจเราค่ะ ผู้ชายเองยังชอบคุยกับสาวๆ สวยๆ ทั้งๆที่ภรรยาก็แสนดี และคิดว่าไม่เห็นจะเสียหาย ผู้หญิงก็เช่นกันค่ะ อยากคุยกับผู้ชายหล่อ เพื่อความกระชุมกระชวย สดใสในชีวิต
โพสต์ 2018-3-10 16:37:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็คงคล้ายๆกับที่ผู้ชายมีเมียอยู่แล้ว แต่ไปคุยกับผู้หญิงคนอื่นทั้งที่เมียก็เป็นคนดีมีสามีคนเดียวรักเดียวใจเดียว อารมไม่น่าจะแตกต่างกันเท่าไหร่ (ส่วนตัวโสดค่ะ )เลยไม่ค่อยเข้าใจอารมแบบนี้เท่าไหร่
โพสต์ 2018-3-10 17:08:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเรามีสามีที่ดีมากอยู่แล้ว เราไม่มีคุยกับหนุ่มคนไหนเลยนะ ดีในแบบที่เรายอมหยุดที่เค้าได้นะคะ ซึ่งเราเคยคิดว่าเราเจอแล้ว และเราก็หยุดจริงๆในตอนนั้น แต่ตอนนี้เราอยากเป็นอิสระ เราก็บอกเลิกแฟนเลยค่ะ หันมาเปย์หนุ่มๆเป็นครั้งคราวตามความพอใจ หาสิ่งตื่นเต้น เลยตอบคำถามตามกระทู้ไม่ได้เลยอ่ะ

แล้วจะเม้นทำไมนะ >_<
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-24 01:27 , Processed in 0.046880 second(s), 16 queries .