ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 764|ตอบกลับ: 0

ได้เรื่องจนได้อยากลองดีนัก

[คัดลอกลิงก์]
คือเรื่องมีอยู่ ว่าผมกับแฟน คุยเรื่องสวิงกันมาตั้งนานแล้ว แต่ยังไม่โอกาส เจอจังๆ สักที มีแต่เคยให้เอารุ่นพี่ รุ่นน้องผม แต่เสุดท้ายก็มีโอกาสจนได้ เมื่อกลางเดือนที่ผ่านมาพวกกลุ่มเพื่อนมันจะชอบ นัดเจอกินเหล้า เดือนละครั้ง 2ครั้ง  แต่ครั้งนี้แปลกกว่าทุกครั้งคือ ผมกับแฟน ไปนอนค้างห้องเพื่อน มันชื่อไอกัน มันมีห้องที่แม่ซื้อให้ อยู่คนเดียว เพราะตัวมันเรียน ที่กทม คืนนั้นก้อกินจนตี1กว่า  เมากันทุกคน แล้วก้อแยกย้ายกันกับบ้านไป แต่ผมบ้านไกลสุด เลยขอไปนอนห้องไอกัน แล้วก้อมีเพื่อนอีกคน ชื่อ ไอดิว มันขอไปนอนด้วย พอถึงห้องไอกัน มันมีเบียร์อยู่ในตู้เย็น เลยเอามากินกันต่ออีกสักพัก  จนตี2 เลย แยกย้ายนอนกัน แต่เตียงมีเตียงเดียวสิครับ ความคิดที่จะสวิงผมเลยผุดขึ้นมา เลยบอกให้พวกมัน มานอนๆด้วนกันให้หมด พอปิดนอนได้สักพัก ผมเลยกระซิบถามแฟน ว่าพร้อมไหมถ้าหากโดน แฟนผมก้อพยักหน้า เพราะเป็นสิ่งที่เธออยากลองมานานแล้ว ผมเลยแแกล้ง ถอดเสื้อเธอในผ้าห่มแล้วเรียกไอดิวกับไอกัน มาดู ทำนอง ว่ามาดูนมแฟนกูสิ สวยไหมว่ะ พวกมันก้อทำเป็น จิงอ่อว่ะ ไหนดูเดะๆ ผมเลยเอาผ้าห่มออก ทุกคนก้อเหน นมแฟนแบบเต็มตากันหมด ผมเลยบอก จับได้ ไอดว เอามือมาจับคนแรกแบบสั่นๆ เพราะมันไม่เคยมีแฟนมาก่อนเลย มันคงตื่นเต้น แต่ไอกันนี่สิ เจ้าพ่อ สายนี้เลย ผ่านมานับไม่ถ้วน พอนอนจับนมได้สักพัก ผมเลยนึกอะไรสนุกๆออก ผมเลยบอกให้พวกมันลุกมาที่โต๊ะเบียร์ พอมากันครบ ผมเลยเอาชวด แปปซี่เปล่าๆ มา1ขวด แล้วบอกพวกมัน ว่า ถ้ากูหมุนขวดแล้วไปตกที่ใคร คนนั้นไปที่เตียงก่อนเลย พวกมันเลย ฮือฮ่าๆกันใหญ่  พอหมุนชวดปุป หวยไปออกที่ไอกัน เจ้าของห้อง มันรีบลุกไปเลย โดยที่ผมกับไอดิว รออยู่ที่โต๊ะ ห้องที่เราอยู่กันนั้นมันเป็นห้องเดียว ที่มีตู้เสื้อผ้ากั้นระหว่างห้องรับแขก พวกผมเลยได้ยินเสียงกันง่ายมาก พอไอกัน เดินไปที่เตียงได้สักพักหนึง ก้อมีเสียง คนดูดปากกันผมกับไอดิว เลยอยู่ไม่สุข แล้วครับ เลยย่องไปดูที่ข้างๆตู้ (ซึ่งตอนนั้นในห้อง มีแค่ไฟจากหัวเตียง) พอเดินเข้าไปดู ภาพที่เห็นคือ แฟนผมกำลังโดดดูดนม สักพัก ไอกันก้มไปกระวิบ แฟนผม ผมมาถามแฟนทีหลังว่ามันหระซิบอะไร มันกระซิบขอเอาสดครับ แต่ผมคุยกับแฟนไว้แล้ว ว่าให้ใส่ถุง เพราะไอกันมัน ผ่านมาเยอะ ฮ่าๆ มันเลยต้องใส่ถุง พอสักัพก เสียงเนื้อกระทบเนื้อ ก้อมาแล้วครับ แฟนผมนี่คาง ไม่หยุดเลย พวกผมเลยทนไม่ไหว กระโดดขึ้นเตียงกันหมดเลย ไอกัน เอาได้ประมาณ15นาที ก้อแตก ผมเลยบอกให้ไอดิว ต่อเลย แต่ประเด็นคือ ไอดิวไม่เคยมีแฟนเลยสิครับ  เก้ๆกังๆ ตั้งนาน แต่แฟนผมนี่สิ ชอบ บอกว่าอยากเปิดซิง มาตั้งนานละ แฟนผมเลย ก้มไปโมก ให้ไอดิว หน้ามันนี่ลอยเลยครับ มันคงทนไม่ไหวลุกมา จับแฟนผมถ่างขา แล้วรีบยัด สดๆ(แฟนผมอนุญาติ เพราะบอกว่ามันไม่เคยมีอะไรกับใคร) แต่เพราะมันตื่นเต้น หรือ อ่อน ก้อไม่รู้ เอาได้แปปเดียว หด แปปเดียวจะเสจ แฟนผมเลยต้องโมกให้ตั้งหลายรอบ   ต่างกับไอกัน ที่มันซอยไม่ยั้งเลย คืนนั้นแฟนผมโดนรุม ไปจนเช้า ทีแรกผมคิดว่า แฟนผมต้องติดใจ ..วย ไอกันแน่ๆ แต่ที่ไหนได้ แฟนผมบอก อยากเอากับไอดิว อีก ผมเลยแปลกใจ ทั้งๆที่มันเอาก้อไม่เป็น แถมยังเสจเร็วอีก แต่แฟนผมบอกว่า ชอบ..วยมัน  อาจเป็นเพราะ แฟนผมเป็นคนคุมเกม ละมั้ง เลยชอบทุกวันนี้ ไอดิวก้อไลน์ คุยกัแฟนผม ประจำ แฟนผมก็ส่งรูปโป้ให้มันดู เธอบอกชอบแกล้งมัน สนุกและเสียวดี (ผมคุยกับไอดิวแล้วว่า ไว้ใจมันได้ เรื่องทางใจไม่มีแนนอน เพราะมันกับผมเป็นเพื่อนกันมาหลายปีแล้ว ผมให้มันขนาดนี้ มันก้อไม่รู้จะพูดยังไงแล้ว ) ผมเลยสบายใจได้ ปล.วันเสาร์นี้ พวกผมนัดกันที่ห้องไอกัน อีกแล้ว ครั้งนี้คงมีเวลากันทั้งทั้งคืน จบแล้วครับ ว่างๆแล้วจะมาแชร์ ประสบการณ์ให้ฟังใหม่น่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 14:29 , Processed in 0.046832 second(s), 16 queries .