ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 741|ตอบกลับ: 0

จนตัว

[คัดลอกลิงก์]
    ตอนนี้ผมมองเมียผมแล้วมันยั่วยวนโดยไม่ตั้งใจ
เธอคงรู้ตัวเหมือนกัน ว่าตอนนี้สภาพเป็นยังไง เสื้อผ้าเปียกเกือบทั้งตัว แนบเนื้อ
แม้เธอจะพยายามดึงอยู่บ่อยๆ นมเป็นนม ก้นอวบแน่นผมยังยากสัมผัสจัง แต่กลัว
จะดูเป็นหนังเอ็กส์ไป น้องเค้าก็แอบมองบ่อยๆแต่ไม่ถึงกับหยาบคาย เราคุยเล่น
กันอย่างสนุกสนาน ผมก็บอกว่าร้อนจัง หิวน้ำแล้วเดี๋ยวผมไปซี้อโค้กมาดื่มแก้ร้อน
หน่อย เมียผมว่าดีจังอยากดื่มน้ำเย็นๆแก้ร้อน ผมปีนออกจากตุ่มไปซื้อโค้ก ร้านค้า
อยู่ปากซอยซัก 300-400 เมตรได้ ผมเดินเล่นไม่เร่งรีบ และไม่อยากคิดว่า ตอนผม
ไม่อยู่เค้าจะทำอะไรบ้าง ผมเดาว่าอย่างมากก็แค่พูดแสดงความรู้สึกกันว่าแนวโน้ม
คิดกันยังไง หรืออาจแกล้งเบียดเสียดสีเนื้อตัวกัน แค่นี้ก็คงร้อนรุ่มกันทั้งคู่ แต่คงไม่
มากขนาดเลยเถิดแน่เพราะผมรู้จักเมียผมดี ขนาดพูดเปิดโอกาสเรื่องสวิงเธอก็ไม่แสดง
ความสนใจยกเว้นเวลาเราเย็นกัน ผมจะพูดตอนเธอมีอารมณ์ ซึ่งมันไม่ใช่พูดง่ายนะเพราะ
เราไม่เคย เช่นผมเคยให้เธอดูรูปสวิง อ้างว่าดูซิมันเป้นเรื่องจริงหรือเปล่าผัวยอมให้อีกคน
มาช่วยเย็ดเมีย เวลาผมกับเมียเย็ดกันผมมักถามว่าถ้ามีคนเอาควยมาจ่อปากเธอจะกล้า
ดูดไหม เมียไม่ตอบไม่เคยตอบเลย แต่เธอจะขย่มแรงปากก็ส่งเสียงซีด ได้อารมณ์มาก
ผมคิดเองว่าคือคำตอบแล้วกัน ผมจึงเริ่มกล้าพูดมากขึ้น และเริ่มรุกคืบมาถึงตอนนี้ ผมว่า
บางทีเธอแค่มีอารมณ์ร่วมอาจไม่คิดไกลเท่าผม แต่ผมมั่นใจว่าถ้าอยู่ในสถานการณ์ล่อแหลม
อารมณ์พาไปแน่เพราะเธอเริ่มรับรู้พื้นฐานแล้ว ผมใช้เวลาไปซื้อน้ำเกือบ20นาที มาถึงได้ยิน
สองคนคุยกันหนุงหนิง ผมส่งน้ำให้และปีนลงไปในตุ่ม แกล้งพูดว่าผมไปตั้งนานทำได้น้อยจัง
สงสัยเอาแต่คุยกันแน่เลย น้องเค้ายิ้มอายๆ เมียบอกพูดมากเดี๋ยวไม่ช่วยเลย ผมว่าพูดแซวเล่น
แค่นั้น เราเริ่มเอาน้ำออกจากก้นตุ่มเรียบร้อย ผมปีนออกมาก่อน คนต่อไปคือเมียผม เธอยื่นมือ
ให้ผมดึง แต่ผมแกล้งดึงไมถนัดเพราะอยากให้รางวัลน้องเค้าบ้าง เลยบอกให้น้องช่วยประคอง
ส่วล่างคล้ายๆอุ้ม คุณเอ๋ยทีแรกน้องทำเหมือนไม่ค่อยกล้าแตพอรวบต้นขาแล้วดันขึ้นมาเหมือน
นั่งบนใหล่เลย ผมว่าน้องเขาได้สัมผัสเต็มๆเลยกับความแน่นนุ่ม อวบผมก็แกล้งดึงช้าๆ เราสามคน
หัวเราะขบขันกันใหญ่ แต่ผมน่ะควยแข็งตั้งแต่น้องเค้วรวบขาเมียผมแล้วละ พอน้องปีนขึ้นมาช่วงก่าย
ขาขึ้นปากตุ่มผมเห็นท่อนควยน้องเค้าแข็งเป็นลำเลยมองจากนอกผ้าแล้วขนาไม่ใช่เล่นเลย ลงมา
จากตุ่มแล้วต้องมาช่วยกันขยับตุ่มให้เข้าทีเราตอ้งช่วยกันดันตอนออกแรงดันนี่ละตุ่มมันหนักต้อง
ออกแรงเต็มที่เมียผมก็สภาพเปียกปอนเสื้อก็คอค่อนข้างกว้าง โน้มตัวดันตุ่มผมมองแล้วโอยหมดกัน
เมียผมวันนี้โชว์เต็มๆเลย น้องก็เลยควยแข็งตลอด เสร็จเราก็ขอบใจน้องเค้า น้องบอกไม่เป็นไรครับ
ผมว่าง ผมคิดในใจว่าน้องน่ะคุ้มเลยวันนี้เป็นผมก็ยินดีเหมือนกัน
   ผมกับเมียอาบน้ำสระผมอย่างดีผมน่ะเงี่ยนตั้งนานแล้วอยากเย็ดเมียเอาให้หนักๆเน้นๆเลยวันนี้ดูเมีย
เซ็กซี่น่าเย็ดมาก ตอนเมียยีนเช็ดผม ผมเข้าไปด้านหลังกอดเธอลว้งมือไปสัมผัสโคกนูน ค่อยๆเอานี้ว
เซาะตามร่อง โฮ้โหขนาพึ่งอาบน้ำมา ร่องหรืบยังแฉะชุ่มอยู่เลย เม็ดของเธอสัมผัสนิดเดียวแข็งเป่ง
สู้มือดีจัง ผมชอบเขื่ยเบาสลับบีบเบาๆ มันแข็ง ลื่นนุ่มดีควยผมแข็งแทบระเบิด ดึงเมียเข้าห้องเลย
(ไม่ได้แกล้งนะ7โมงแล้วยังไม่อาบน้ำเลย แล้วจะมาเล่าต่อละกัน)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 17:01 , Processed in 0.042466 second(s), 16 queries .