ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1079|ตอบกลับ: 5

จอยจ๋า

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีคับผมเอกคับมีเรือ่งเสียวๆมาบอกกัน เมื่อตอนปีใหม่ผมไปเที่ยวบ้านน้าสาวที่ชลบุรีคับ เจอกับลูกสาวน้าคับชื่อจอยเราสนิทกันตอนเด็กจนแยกกันไปตอนนี้จอยยี่สิบสามแล้วทำงานโรงแรมเพิ่งจะซื้อรถใหม่คับแต่ยังขับไม่เป็นเลยพอดีผมไปน้าก็เลยบอกว่า จอยให้พี่เอกเค้าสอนให้สิไม่ต้องไปให้คนอื่นสอนแม่ไม่ไว้ใจ เข้าทางผมเลยคับเพราะพอเห็นจอยในชุดทำงานควยก็แข็งแล้ว เดี๋ยวนี้จอยสวยมากเลยนะผมชม พี่เอกนะล้อจอยเล่นอีกแล้วจอยยังเหมือนเดิมแหละจอยบอก เอ้ามัวแต่แซวกันอยู่นั่นแหละไปหัดขับกันได้แล้วเดี๋ยวจะมืดเสียก่อนน้าผมบอก งั้นเดี๋ยวผมมานะคับ แม่ไม่ต้องรอนะเดี๋ยวจอยจะพาพี่เอกไปเลี้ยงต้อนรับเลยอาจจะดึกหน่อย ว่าแล้วจอยก็จูงมือผมไปขึ้นรถที่จอดไว้ข้างบ้านเลย นี่นะพี่เอกจอยวื้อมาจะเดือนแล้วยังไม่ได้ขับเลยพ่อขับไปส่งอย่างเดียวไม่มีเวลาเลย พี่เอกต้องสอนจอยให้เป็นเร็วๆนะจอยจะขับไปอวดเพื่อนขณะพูด ผมแอบมองหน้าอกจอยกระเพื่อมขึ้นลงตอนเอาผ้าคลุมรถขึ้น ชุดแสคของจอยก็รั้งขึ้นไปเห็นขอบกางเกงในสีแดงสด เอ้าพี่เอกช่วยกันหน่อยสิมัวมองอยู่ได้เค้าดึงไม่ไหวนะเสียงจอยบอก พลางส่งสายตาอายๆมาที่ผมมองเห็นกางเกงในเธอ ควยผมนี่ลุกเลยต้องกดไว้กลัวน้องจะรู้ แล้วจะไปหัดขับสายไหนละจอยพี่ไปไม่ถูก งั้นไปสายหลังบ้านแล้วกันจอยบอกผมขับไปทางหลังบ้านเป็นทางซอยรถไม่มีเลย เอ้าจอยมาขับนะพี่จะไปนั่งแทนจอยว่าแล้วเราก็เปลี่ยนตำแหน่งกัน พอปรับตำแหน่งได้ที่แล้วผมก็ให้จอยค่อยๆออกรถดีนะเกียร์ออโต้ หัดง่ายหน่อยระหว่างทางผมก็คอยโอบเบาะมือคอยจับพวงมาลัยประคองไว้จอยนี่นั่งตัวแข็งมองทางอย่างเดียวชุดนี่รั้งขึ้นมาสูงโดยที่ไม่รู้สึกตัวแต่ผมนี่สิปวดควยไปหมด เดี๋ยวจอยจอดร้านค้าก่อนนะพี่หิวน้ำว่าแล้วผมก้จัดเบียร์มาหนึ่งขวดใส่หลอดมาแล้วให้จอย เอ้าสักหน่อยจะได้ไม่เกร็งจอยรับไปดูดทีเดียวเกือบครึ่งผมก็ค่อยๆพารถออกมามือก็วางไว้บนตักจอย จอยก็หน้าแดงแต่ไม่พูดอะไรผมค่อยๆเอียงตัวไปบอกข้างๆหู ดีแล้วจอยขับไปเรื่อยๆไม่ต้องเร่งมากมือก็เขยิบสูงเข้าไปในกระโปรงเรื่อย อย่าค่ะพี่เอกเสียงจอยสั่นๆอย่างเร้าอารมณ์ผมเหลือเกิน เฉยๆสิเดี๋ยวรถก็ตกทางหรอกว่าแล้วนิ้วผมก็แทรกเข้าไปในรูหลืบของจอยเสียงจอยสั่นเหมือนร้องไห้ พี่เอกอย่ารังแกจอยสิคะ แต่นิ้วผมก็ทำงานอย่างได้ผล น้ำเงี่ยนเริ่มหล่อเลี้ยงนิ้วผมจนลื่นไปหมดจอยขยับตูดให้นิ้วผมเข้าไปลึกได้อีก เดี๋ยวจอยเลี้ยวซ้ายเข้าไปในสวนยางเลยนะพักรถก่อนผมพูดพลางเอาลิ้นแหย่เข้าไปในหูจอย คะเสียงจอยสั่นๆพอรถจอดผมก็ปรับเบาะจอยให้เอนลงไปประกบปากเธอลิ้นเธอเกี่ยวพันกับลิ้นผมปากเธอหอมมากเลยคับ อย่าเลยคะพี่เอกกลับบ้านเถอะจอยบอกสั่น แต่นิ้วผมที่แยงหีเธอเขี่ยที่แตดเธอไม่หยุด ซี้ด อาว์พี่เอกจอยกอดผมแน่นพลางกระตุกหีแน่นผมเอามืออีกข้างจับนมเธอปลิ้นออกมาเลยคับนมจอยขาวมากผมดูดเลียอย่างมันเขี้ยวพลางดูดเป็นรอยแดงขึ้นมาเลย อาว์ พี่เอกขาอย่าทรมานจอยเลยผมรีบถอดางเกงในจอยออกแล้วส่งควยผมเข้าไปเลย ร่องจอยคับแน่นมากตอดตุบๆ ผมรีบซอยเลยคับเสียงจอยร้องดังมากดีที่รถติดแอรืไว้ ผมเย็ดจนน้ำแตกพร้อม
โพสต์ 2013-6-25 11:55:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าว
โพสต์ 2013-8-10 11:38:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2015-2-9 00:05:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
seaw jung
โพสต์ 2015-2-9 03:05:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สบายเลย
โพสต์ 2015-5-15 03:25:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เงี่ยนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-11 11:34 , Processed in 0.041204 second(s), 16 queries .