ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: CrazyRabbit

[การบ้าน] เจ้าชายงานดีย์...ถ้ามีเวลาไปนวดกันนะ ^_^

[คัดลอกลิงก์]
วีคที่แล้ว เจอหมอนวดคนนึงโพสงานในเวบนี้ ดูไปดูมา เอ๊ะคนนี้ที่เราว่าจะไปนวดด้วยนี่นา...

เลยทักไลน์ไปหานางดู สุดท้ายเราก็ได้เจอกัน....(บอกก่อนนะว่ายาวมากกกกแต่ฟิน^_^)

เช้าวันอาทิตย์ที่สดใสของข้าพเจ้า....อยู่ดีๆก็มีเสียงในหัว(เสียงมธุสร)พูดว่า...พอแล้วเนอะ หาประสบการณ์พอแล้ว ได้เข้ามาสัมผัสคนในโลกนี้พอแล้ว หลังจากนี้ก็ดูอยู่ห่างๆก็แล้วกัน แต่คงยังอ่านการบ้านสาวๆในเวลาว่างบ้างเป็นพักๆ แต่...ก็มีอีกเสียง(เสียงรุ้ง)แทรกเข้ามา "อย่าเพิ่งพอสิ...วันนี้เจ้านัดเค้าไว้แล้วมิใช่หรอ...ถ้าเจ้าไม่ไป...เค้าก็คงเสียใจมาก...เพราะวันนั้นเค้าดูดีใจมากนะที่เจ้านัด" อืม...ก็จริงแหล่ะ ข้าเป็นกษัตริย์ตรัสแล้วไม่คืนคำ(เป็นตอนไหน) ถ้าจะเทก็ต้องมีเหตุผลหน่อย งั้นวันนี้วันสุดท้ายละกันเนอะ ตักตวงความสุขให้เต็มที่!!

หมอนวดคนนี้...ข้าได้ไลน์ของนางมาสักพักแล้ว จากปรมาจารย์ท่านนึง และหมอกูรูอีกท่านก็เชียร์อีก แต่ที่พีคกว่านั้น....คือ มีสาวคนนึงที่ข้ารู้จักจากการpm ในเวบนี้นี่ล่ะ นางเชียร์สุดใจขาดดิ้น คุยไลน์กับนางแต่ละครั้ง โอ๊ย...งานดี เทอต้องไป นางน่ารักมาก นางทำเราเพ้อทุกครั้ง นางคุยเก่ง นางเฟรนลี่ นาง...บลาๆๆๆ เยอะมาก....อ่ะ คุยกับนางทู๊ก....วัน นางก็เชียร์ทุก...วัน เพ้อ...มาก มิตรภาพแบบนี้ก็หาได้จากที่นี่แหล่ะ ที่ทำให้เราได้ปลดปล่อยด้านมืดของตัวเอง ข้ารู้สึกว่าโชคดีที่ข้าได้เจอที่นี่จริงๆ...

ย้อนดูประวัติแอดไลน์นางไปตั้งแต่พฤหัสที่ 8 กะว่าทักไว้ก่อน นางก็ทักกลับพร้อมส่งรายละเอียดมา อายุ 31 สูง173 หนัก 70 พร้อมรูป เห็นครั้งแรก เอ...หน้าคุ้นๆ 5555 แต่คงไม่รู้จักกันหรอกมั้ง นางก็แจ้งวันเวลาที่สะดวกรับงาน แต่พอดียัยนี่ไม่สบายอยู่เลยจบไว้ที่ตรงนั้น ผ่านไป 3 วัน แอบเห็นนางอีกเวบก็เลยไลน์ไปแซวเล่น แต่ก็ยังไม่ได้นัด เพราะเปื่อยสุด ก็คุยเล่นกับนางไป เม้ามอยๆตามประสาสาวๆ เอ้ย ประสาเพื่อน นางก็คุยดีนะ รู้สึกเหมือนคุยกับเพื่อนที่คอยห่วงใยเราอยู่ห่างๆ นางไม่พูดหยอด ไม่พูดอ่อย มีแต่เป็นไงบ้าง ดีขึ้นรึยัง ทานยาแล้วมั้ย กินข้าวด้วยล่ะ อย่าลืมทายานะ หายไวๆนะ ลูกแมวเป็นไงบ้าง นั่นนี่โน้น ไม่มีทะลึ่งตึงตังเลย ไม่เคยอ่อยแรงเลย เหมือนมีพี่ชายที่อบอุ่นคอยดูแลมากกว่า 55555 (พี่ชายอายุน้อยกว่าคงไม่เป็นไรหรอกเนอะ) ทำให้รู้สึกว่า...ไม่ว่ายังไงก็ต้องไปหานางสักครั้ง ถ้าไม่นวด...กินข้าวก็ยังดีเอ้า

สุดท้ายคุยกันไปคุยกันมาผ่านไปหนึ่งอาทิตย์ ชักอยากเจอก็เลยทำนัด นางบอกนางดีใจมาก ข้าก็งง หืม...ดีใจอะไรเจ้าคะ นางบอกดีใจที่ข้าอยากเจอนางสักที 55555 โอ๊ยยยยย เทอจะน่ารักเกินไปแล้ว....ในเจตนาของข้า จากที่เคยได้ยินกิตติศัพท์ของนาง คือนางชอบนวด นวดอย่างเดียวยิ่งดีนางชอบ นางสามารถนวดได้จนจบคอร์ส พอข้ารู้แบบนี้ ข้ายิ่งชอบใหญ่ เพราะข้าชอบนวดเป็นที่สุด อย่างน้อยข้าก็จะได้นวดเพียวๆอย่างสบายใจล่ะ(ทำหน้าแบบฟินมาก)

พอถึงวันนัด นางก็ไลน์มาหาแต่เช้า บอกตอนนี้อยู่ที่ไหน จะเลิกงานกี่โมง ข้าเลยบอกเวลาคร่าวๆ พร้อมธุระที่ข้าจะต้องไปจัดการก่อนจะได้เจอนาง ระหว่างนี้นางก็คุยด้วยตลอด ต่างคนต่างรู้ความเคลื่อนไหวกันตลอด ไม่เว้นแม้แต่การหลงทางของข้า ขับรถเข้าเมืองทีไร เป็นได้หลงเกือบทุกครั้งไปให้ตายสิ ตอนแรกนัดกัน 5 โมงเย็น  สรุปว่าได้เจอกันจริงๆ 6 โมงเย็น ระหว่างที่นางรอข้า นางก็ถามว่า อยากดื่มอะไรมั้ย หิวรึเปล่า อยากกินอะไรมั้ย เดี๋ยวไปซื้อให้ ไม่ต้องรีบนะขับรถดีๆ ค่อยๆมา นี่เลยบอกไปว่า ตอนนี้ขับอยู่ 20 แล้วค่ะ 55555 หยอกนางสักนิด ทำไมดูแลดีมีความน่ารักเบอร์นี้น้าาาาา พอข้าไปถึง ระหว่างกำลังจอดรถอยู่ ก็หันไปเจอผู้ชายคนนึง หน้าตาน่ารักใสๆ แววตาเจ้าชู้นิดๆ ดูมีเสน่ห์ ขาวสะอาด สูงกำลังดี หุ่นกำลังน่ากิน อยู่ในเสื้อเชิ้ตสีดำกางเกงสีดำ ยืนเท่ห์จ้องมือถือในมือ เหมือนรอใครสักคนอย่างใจจดใจจ่อ...คนอะไรวะ น่ารักอ่ะ น่าอ่อยมากๆ 5555 แต่ไม่ได้ ไม่ได้ กุลสตรี(ตรงไหน)อย่างข้าจะไม่ทำแบบนั้น หันมามองชุดตัวเองวันนี้ ชิลมากกก เสื้อกล้ามแขนกุด กางเกงยีนส์ขายาว ทับด้วยเสื้อแขนยาวแนวสปอต ใส่แว่นอันโต!! เป็นเด็กเนิร์ด หน้าก็ไม่แต่ง หัวก็กระเซิงๆฟูๆหน่อย ช่างแต่งตัวได้เข้ากันเสียนี่กระไร 5555 แต่ก็ช่างเถอะ ข้าแค่มานวดนี่นา ไม่ได้มาออกเดทนะ จอดรถเสร็จ ก็ไลน์บอกหมอว่า ถึงแล้วนะคะ รอตรงไหน นางบอกรออยู่หน้าKFCจ้า โอ้วบร่ะแหล่ว...ผู้ชายคนนั้นที่เรามองเดินไปหน้าKFCแล้ว คนนั้นแน่นวนเบย ปลื้มใจอ่ะ ดูดีกว่าที่คิด เลยไลน์ไปบอกนางว่า จอดรถแล้วนะคะ คอยมองหาคุณป้าแก่ๆละกันค่ะ กำลังเดินไป ^^

ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2018-3-18 17:18:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ้าของการบ้านอยู่หลายเวปเลย หนีจากเวปโน้นมาเจอที่นี่อีก
ไม่ได้รังเกียจอะไรค่ะแต่มันเยอะจนไม่น่าค้นหาค่ะ

แสดงความคิดเห็น

OK จ้า ขอบคุณสำหรับคำแนะนำน้า  โพสต์ 2018-3-19 06:39
ไม่ใช่ไม่ชอบค่ะ การใช้คำออกจะน่ารักแต่ถ้าสอดแทรกทริคเล็กๆก็จะเกิดความอยากรู้อยากเห็นเพิ่มขึ้น  โพสต์ 2018-3-19 01:33
ก็ข้ามผ่านจ้า  โพสต์ 2018-3-18 22:14
โพสต์ 2018-3-18 21:19:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านกันตาแฉะเลยทีเดียว การบ้านทั้ง 2 เวป
โพสต์ 2018-3-18 22:12:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-18 22:33:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าไม่ชอบอ่าน หรืออ่านแล้วรู้สึกไม่โอเค ก็แค่ข้ามผ่านนะคะ ถ้ามันดูเยอะไปมากไปจนไม่น่าค้นหา ทำไมถึงไม่คิดว่าผู้ชายคนนึงที่เป็น"คน" เค้าสามารถก๊อปปี้ตัวเองให้ปฏิบัติกับผู้หญิงทุกคนได้เหมือนกันเลยหรอ ทำไมถึงคิดว่าถ้าคุณไปเองจะได้การบ้านฉบับเดียวกัน ไม่คิดว่ามันจะเป็นฉบับเต็มกว่าหรือย่อกว่านี้ล่ะคะ การที่เราลงการบ้านให้ทั้งสองเวบ จุดประสงค์เพื่อบอกว่าหมอนวดคนนี้ใช้ได้ปลอดภัยกับสาวๆ สาวบางคนอาจอยู่แค่เวบนี้เวบเดียว ดังนั้น ดูที่เจตนาดีกว่านะคะ

***ไม่ชอบก็แค่เลื่อนผ่าน***
โพสต์ 2018-3-18 22:55:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านนะครับ อ่านเพลินๆดีครับ

มาโอ๋เค้าหน่อยยยยยย งือออ  โพสต์ 2018-3-18 23:01
โพสต์ 2018-3-18 23:21:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจร่มๆกันนะเจ้าคะ การบ้านฟินดีค่ะ ตามอ่านไม่หวาดไม่ไหวกันเลยทีเดียวเชียว.          (ปล. เรามองว่ามีการบ้านให้อ่านดีกว่าเวบเงียบเหงานะถึงแม้บางครั้งการบ้านพักหลังๆนี่ความจริงมีอยู่น้อยมาก(ไม่ได้หมายถึงจขกท. เน้อ)ก็ยังดีกว่าเงียบ เหงา หงอย  ไม่เม้าท์มอยกันบ้างเหมือนเมื่อก่อนเลย)                                                                     

ขอบคุณนะคะเราเพิ่งเข้ามาเวบนี้ก็รู้สึกแบบนั้นเหมือนกัน ^^  โพสต์ 2018-3-19 00:01
โพสต์ 2018-3-18 23:30:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
:P:P:P:P:P:P:P:P:P:P
โพสต์ 2018-3-19 00:56:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านนะคะ
โพสต์ 2018-3-19 05:46:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีจังคับผม
โพสต์ 2018-3-19 06:03:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เขียนเก่งจัง น่าจะเล่าเยอะๆ จะตามนะ
โพสต์ 2018-3-19 13:13:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านค่ะ ว่าแต่อีกเว็บคือที่ไหนคะ ขอพิกัดหน่อยได้มั้ย เรามือใหม่
โพสต์ 2018-3-20 14:29:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากครับ
โพสต์ 2018-3-23 08:50:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ คุณ CrazyRabbit มากๆเลยนะครับ สำหรับรีวิวการบ้านงานนวดครั้งนี้

เขียนได้ละเอียด ถ่ายทอดเรื่องราวออกมาได้อย่างดีเยี่ยม อ่านเพลิน สนุก เห็นภาพตามเลยครับ

บทกลอนยอดเยี่ยมมากๆ ฝีมือการประพันธ์บทกลอนไร้ที่ติ น้อยคนนักที่จะแต่งกลอนได้ดีขนาดนี้ครับ

กราบขอบพระคุณจากใจเลยครับ
#CrazyRabbitfc
โพสต์ 2018-3-29 16:43:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อย
โพสต์ 2018-4-7 21:36:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคนค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-5 02:40:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลบกระทู้ยังไงอ่ะคะ ไม่อยากเป็นส่วนนึงที่ทำให้สาวๆเฟลกับการนัดหมอคนนี้ ใครทราบรบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2018-5-5 03:07:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
CrazyRabbit ตอบกลับเมื่อ 2018-5-5 02:40
ลบกระทู้ยังไงอ่ะคะ ไม่อยากเป็นส่วนนึงที่ทำให้สาวๆเ ...

แจ้งgodทางไลน์เลยค่ะ
โพสต์ 2018-7-30 02:54:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านครับ
โพสต์ 2019-3-13 09:23:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 17:08 , Processed in 0.052193 second(s), 16 queries .