ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2161|ตอบกลับ: 6

[ส่งการบ้าน] การบ้านนวดผ่อนคลาย สุดฟินค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาแบ่งปันการบ้านนวดกับหมอในเว็บนี้ให้ได้อ่านกันค่ะ
เกริ่นก่อนว่า เคยอยู่ในนี้นานแล้ว แต่ก็ว่างไม่ได้เข้ามาจนถึงขั้นลืม user ไปแล้วรอบนึง
เคยส่งการบ้านให้หนุ่มๆในนี้ 2-3 คนเมื่อนานมากแล้ว
จนเมื่อวันหยุดที่ผ่านมา รู้สึกอยากนวด เลยแวะมารบกวน GOD ขอสมัครใหม่ และเป็น VIP เพื่อช้อปปิ้งหนุ่มๆ

โจทย์คราวนี้คือขอคนนวดเป็น แอบทดในใจว่าจะหาคนสุภาพ ไว้ใจได้
จนได้อ่านการบ้านของสมาชิกท่านนึง เห็นว่า id หมอจำง่าย เลยแอบแอดไลน์ไป แต่ก็ไม่ได้ทัก
จนกระทั่งหมอทักมาด้วยความสุภาพ คุยกันพอเป็นระยะ แล้วก็เลยลองตัดสินใจชวนหมอออกไปกินกาแฟ
แล้วก็นัดนวด

หมอแนะนำห้องพักแบบมีสระน้ำค่ะ ตอนแรกก็คิดว่าจะเล่นน้ำกันทำไม 55
แต่พอถึงตอนที่หมอไปรับ เจอกันแล้วเขินค่ะ หมอดูดีกว่าที่คิดไว้มาก สุภาพ ดูเขินลูกค้า
แล้วเราก็ไปที่ห้องที่คุยกันไว้ค่ะ เราได้ห้องดี สะอาด หมอก็น่ารักดี สุภาพเหมือนที่คุย
ค่อยๆทำความคุ้นเคยกันด้วยการให้หมอช่วยนวดบ่า คอ ไหล่ให้ คุณหมอก็นวดเบาๆ จนผ่อนคลาย
แล้วหมอก็เริ่มกอดจากด้านหลัง ซึ่งตอนนี้ยังเขินอยู่ เสียความมั่นใจกับหุ่นพัง หมอก็เลยเปลี่ยนบรรยากาศชวนไปเล่นน้ำ
ซึ่งจุดนี้มันดีมาก ฟินมาก ลงไปเล่นน้ำแบบเขินๆ หมอก็ช่วยทำให้หายเขินด้วยการกอดเล่นน้ำเหมือนคนรู้จักกันมานานมาก

แล้วหมอก็เริ่มละลายพฤติกรรมด้วยการจูบ หอมแก้มเบาๆ แล้วก็พาเราไปนั่งที่ขอบสระ
สบตากันแป๊บนึงหมอก็เริ่มใช้ลิ้นกับหน้าอกเรา ค่อยๆกินนมแบบเบาๆและค่อยเพิ่มแรงจนขนลุก หมอกินนมสลับกับจูบเป็นระยะๆ ซึ่ง turn on เราอย่างมาก
เครื่องเริ่มร้อนแล้วเราก็เลยเอาเท้าลูบขาหมอบ้าง เอาเท้าไล้ของหมอซึ่งเริ่มแข็งแล้ว กระซิบกันข้างหูเบาๆส่งสัญญาณ
หมอเลยเปลี่ยนมุม ประคองเราลงน้ำแล้วอุ้มขึ้นขอบสระอีกด้าน
ตอนนี้ค่ะ สายเบิร์นต้องถูกใจแน่ๆ หมอจับขาเราแยกออกกว้างพอที่หมอจะกินค่ะ แล้วกดลิ้นลงหนักๆ ค่อยๆกวาดทั่วๆ
ถึงตอนนี้เราครางเสียงดังเลยค่ะ หมอกินเราดีมาก ละเอียดมาก กดหนัก กดแน่น กวาดลิ้นทั่ว
เราหายใจหอบตลอดเลยค่ะ จนเผลอเสร็จไปครั้งนึงเกือบกรี๊ดตอนที่เสร็จ ต้องดันหน้าหมอออก ไม่งั้นเรากรี๊ดแน่ๆ

ถึงตอนนี้เราต้องการมากกว่าลิ้นแล้ว เลยขึ้นจากสระไปที่เตียง
หมอถึงได้เริ่มนวดตามที่ตกลง 555 (นัดนวดแต่กลับกินเราซะก่อน) หมอค่อยๆนวดให้เราผ่อนคลายสบายตัวสุดๆ
แต่หมอใจร้ายมาก นวดตัว นวดขาแบบที่ไม่โดนส่วนที่หมอกินไปเมื่อครู่เลย คนถูกนวดนี่รอให้มือเฉียดดันไม่ผ่านมาเลย
จนหมอให้นอนหงาย พลิกตัวขึ้นมานวดด้านหน้า ตอนนี้ถึงรู้ว่าหมอก็น่าจะไม่ไหวเหมือนกัน
ตอนที่นวดหน้าอก เลยเหมือนการขยำปลุกอารมณ์ ซึ่งหมอก็ปลุกได้ตรงจุด เรานี่นอนเกร็งหายใจแรงตลอดเวลา
สักพักเลยหันตัวแสดงว่าพร้อมแล้ว หมอก็ยังคงนวดต่อแต่เปลี่ยนมานวดด้วยลิ้นบนหน้าอกเราแทน
ระหว่างที่ถูกดูดนมเราเลยจับของหมอบ้าง ค่อยๆนวดให้แข็งพร้อมใส่ จนทนไม่ไหวต้องจับมาถูกับของเราแบบที่เห็นใน AV
หมอจะได้รู้สักทีว่าพร้อมมากๆแล้ว (สาวๆคนไหนไม่เคยเอามาถูลากๆวนในกลีบ ลองดูนะคะ มันเสียวมากเลยค่ะ)

จากนั้นก็อย่างที่คิดค่ะ ร่างกายเรียกร้องมาก หมอขยับตัวดีมาก
ที่ชอบอีกอย่างคือหมอครางให้เราฟังด้วย ฟินที่สุดกับการได้ยินเสียงหมอ
เสร็จไปอีกรอบ ก่อนจะย้ายไปด้านนอกที่ขอบสระอีกครั้ง แต่คราวนี้เป็นท่ายืน หันหน้าเข้าหากระจกให้หมอเข้าจากด้านหลัง
อยู่ที่ด้านนอกอีกพักนึงจนเข่าเริ่มอ่อน ก็ขอกลับมานอนที่เตียง ดูหนังคุยอะไรกันพักใหญ่ถึงได้เริ่มรอบสาม

คราวนี้เราขอกินหมอบ้างค่ะ ลงไปเล่นน้ำกันพักนึงก็ดันหมอขึ้นขอบสระขอเป็นฝ่ายบริการหมอบ้าง
นวดหมอด้วยริมฝีปากและลิ้น กินหมอให้หมอครางให้ฟังจนร้อนสุดๆก็ขึ้นจากน้ำกลับเตียงอีกหน
หมอกินเราอีกรอบค่ะ ฟินมาก ชอบมาก จนขอกินหมอด้วย อยู่ในท่า 69 สักพักก็รวมร่างอีกหน 55
สนุกมาก เสียวมาก บอกหมอตลอดว่าเสียว หมอก็ครางให้กำลังใจตลอด ซึ่งดีมากเลยค่ะ เราชอบฟังผู้ชายครางแบบนี้
หมอขยับจนเราเสร็จ แล้วหยุดดูทีวีเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

จนใกล้เวลาคืนห้อง หมอก็หันมามองหน้าแล้วยิ้ม เลื่อนตัวลงไปด้านล่างแล้วบอกว่าขออีกรอบก่อนหมดเวลา
จูบเข้าไปด้านในกวาดจนสะอาด กินเรารอบสุดท้ายแบบหัวใจเต้นแรงมาก
คราวนี้รอบสุดท้ายแล้วและหมอควรเสร็จได้แล้ว เลยไม่ออมแรง ขยับสุดชีวิตจนเกือบกรี๊ดค่ะ พอหมอเสร็จนี่หน้ามืดเลยทีเดียว
เพลียมาก และฟินที่สุดเลย

ประทับใจมากกับการนวดครั้งนี้ ถ้าใครชอบถูกเบิร์น อยู่กับคนสุภาพๆ
แต่ช่วงนี้หมออาจจะยุ่งนะคะ เลยขอบอกไว้ก่อนว่าถ้าทักหมอไป หมออาจไม่สะดวกแค่ช่วงนี้
พอพ้นช่วงนี้ไปใครอยากมีโอกาสแบบนี้ติดต่อได้เลยนะคะ

ตอนแรกนี่ไม่อยากส่งการบ้านด้วย แอบหวง แต่คิดอีกทีเป็นการแบ่งปันโอกาสความฟินให้ทุกคนค่ะ
ขอบคุณนะคะที่อ่านจนจบ การบ้านยาวมากเพราะฟินมากเลยขออธิบายละเอียดๆ

โพสต์ 2018-4-18 22:53:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะ ฟินแทนเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-4-17 16:08:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
การบ้านยาวจนลืมชื่อหมอ secret-spa นะคะ
โพสต์ 2018-4-17 23:10:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีการบ้านฟินๆให้อ่านแล้ววววว (แอบตกใจนิดนุงนึกว่าเราละเมอมาเขียนในสระนี่มันฟินจริงๆนะ)
โพสต์ 2018-4-18 13:49:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับอ่านยังตื่นเต้นแทน555
โพสต์ 2018-4-19 02:55:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ
โพสต์ 2018-5-23 15:29:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รูปร่างหน้าตาหมอเป็นยังไงบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 18:28 , Processed in 0.043051 second(s), 17 queries .