ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: YY22

[พูดคุยทั่วไป] มาเม้ามอยกันค่ะ สาวๆหนุ่มๆ

[คัดลอกลิงก์]
เงียบๆเหงาๆมาเม้าทมอยกันดีกว่า เจ้อยู่เวบมานานละเนอะก็เจอผู้คนมาพอควร ทั้งสาวๆและหนุ่มๆบางคนก็เป็นเพื่อนกันยาวๆบางคนก็พี่น้อง(ท้องเคยชน><)มิตรภาพที่ดีๆก็มีเยอะนะ มิตรภาพแย่ๆก็มีแต่น้อยๆพูดง่ายๆไม่ถึง5คนเราไม่เเคร์ ใสมาใสกลับ ร้ายมาก็ไม่โกง ในบางครั้งเล่ห์เหลี่ยมหนุ่มๆยังไงเราก็มองออก ไม่เคยพลาด แต่เลห์สาวๆนี่สิ เงิบค่ะ เกิดหลงรัก ผช  ที่นัดคนเดียวกัน แล้วมาหมั่นไส้สาวกันเอง อันนี้ขำมาก คือคารมผช อยู่กะสาวใดเค้าก็ต้องพูดเหมือนๆกันล่ะรึพูดง่ายๆมันคือหน้าที่ค่ะ ถ้าเข้าใจแค่ตรงนี้มันจะไม่เกิดกรณีหลอกลวง โอนเงิน พ่อป่วย แม่เป็นมะเร็งแล้วมาฟ้องGodให้ลบคนนั้นคนนี้ที มันคือปลายเหตุค่ะ เวบนี้ที่คบกันยาวๆส่วนมากถ้าคิดให้ดีแฝงผลประโยชน์ทั้งนั้งค่ อยู่ทีเหตุผลนั้นทำเราเดือดร้อนรึป่าว ถ้าไม่เดือดร้อนก็คบกันไปเหอะ อะเกริ่นมาซะยาว อยากถามสาวๆเคยเจอกรณีป่วนๆกันแค่ไหนหนุ่มๆก็ตอบได้นะ เพราะเชื่อว่า คนป่วน จิตป่วย จิตมโน ไม่แบ่งแยกชายหญิง แต่ที่เราเจอส่วนมากจะ ผญ  มากกว่า เท่าที่คุยไม่ใช่เราคนเดียวที่โดน มาๆๆๆแบ่งปันประสบการณแปลกๆกันหน่อย จะได้ระวังตัวกัน
โพสต์ 2018-4-20 16:11:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอตอบคิวแรก ที่เราเจอสารพัดอะ สาวนะ1 การนัดผช. คนเดียวกันบางครั้งเราไม่คิดแต่คนอื่นคิดก็แค่แชร์ๆว่าผช ทำงู้นพูดงี้ ท่านั้นท่านี้ตามที่เราเจอมันกลับกลายเป็นว่า ไปฟ้องผช. ว่าเรานินทานาง2. ตีสนิทกะเราเพื่อจับผิดผช. คือคัวเองนัดผช. ไม่ได้แล้วมาให้เราลองนัด สรุป ผช รับนัดเราแต่ๆๆๆนางเอาไปฟ้องผช จ้าว่าเราแกล้งนัดตัดหน้านางคือ คุณให้เราลองนัดละมาโกรธเราที่ผช รับนัด งงมั้ยคนแบบนี้ 3. นี่ล่าคุยสนิทกันทุกวัน นางมีแฟนในเวบนี้ (แฟนแบบไหนไม่รู้นะ)เอาเรื่องแย่ๆผช มาคุย เราก็ขึ้นแทนไงด่าผช ซะไม่เหลือ แล้วนางสดกะผช เราก็เตือนๆว่าระวังโรคนะ เเต่ไปมาความแตก สตอรี่นางเยอะเกิน ถ้าผ่านมาอ่านช่วยไปรับยาด้วยนะคะ       เห้อ บางทีอายุมากรึน้อยความคิดไม่ได้โตตามอายุเลย
โพสต์ 2018-4-20 17:08:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับ ถ้าคบกันอย่าทำให้เดือดร้อนกันเลย
โพสต์ 2018-4-20 22:10:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์ดีๆตอนนี้อยากมีมากค่ะ แต่ไม่มีโอกาส ไม่มีเวลาว่างเป็นของตัวเองเลย ได้ลองคุยกับ ผช.  ในเว็บนี้ก็น่ารักพูดจาดีเกือบทุกคนนะคะ ส่วน ผช. ที่เรารู้สึกว่าไม่ใช่มืออาชีพ เช่น เราแอดไลน์ไปแล้ว เขาทักมา " ใครเนี่ย แอดมาจากไหน ยังไง" พูดห้วนๆ ประมานนี้ ถึงจะหร้าตาดีก็ไม่อยากคุยด้วยแล้วค่ะ นี่คงอีกนานกว่าจะได้นัดใคร ใครที่ยังคุยกันได้เรื่อย ๆ ยาว ๆ ก็ขอบคุณนะคะ
โพสต์ 2018-4-20 22:12:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วก็ ผช.  ที่ชอบบ่นเรื่อง ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าหอ ผช.มีค่าทั้งหลาย คือเพิ่งคุยกันวันแรกมีค่าซะแล้ว นี่ไม่อยากคุยด้วยเลยค่ะ รู้สึกยังไงไม่รุ้
โพสต์ 2018-4-20 22:54:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเจอแบบนี้คับ  ....
ประกาศถึงชายเดี่ยวทุกท่านคับ  โปรดระวัง ตอนนี้มีกลุ่มมิฉฉาชีพ หลอกเอาเงิน ของชายเดี่ยว มันจะลงในเวพ.. หา เพื่อน  ..บอกว่าคู่มันต้องการชายเดี่ยว พอแอดไป พวกมันก็นัดให้ไป พอไปถึง อันดับแรกๆคือบอค่าใช้จ่าย อยู่ที่ 1000-1500 บาทเพื่อเป็นค่าห้อง เราเลยจ่าย แต่พอคุยไปสักพัก มันจะปอกว่ามันเป็นทหาร ที่ล่อซื้อยาบ้า ยาเสพติด แล้วมันจะบอกว่า มีงานมาคือล่ซื้อยาจากแก้ง มันจะให้เราออกไปก่อน แล้วค่อยนัดวันหลัง แต่เงินมันไม่คืน มันจะขอเลขบรรชีเพื่อโอนคืนให้ แต่พออกวาได้สักพัก มันจะบล็อค และลบเราทันที โทรไปก็ปิดเครื่อง เรื่องนี้จึงเป็นอุทาหร ให้ชายเดี่ยวอย่างผมครับ  line ของมันตอนนี้ ชื่อ kill
โพสต์ 2018-4-20 22:57:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ประกาศถึงชายเดี่ยวทุกท่านคับ  โปรดระวัง ตอนนี้มีกลุ่มมิฉฉาชีพ หลอกเอาเงิน ของชายเดี่ยว มันจะลงในเวพ.. หา เพื่อน  ..บอกว่าคู่มันต้องการชายเดี่ยว พอแอดไป พวกมันก็นัดให้ไป พอไปถึง อันดับแรกๆคือบอค่าใช้จ่าย อยู่ที่ 1000-1500 บาทเพื่อเป็นค่าห้อง เราเลยจ่าย แต่พอคุยไปสักพัก มันจะปอกว่ามันเป็นทหาร ที่ล่อซื้อยาบ้า ยาเสพติด แล้วมันจะบอกว่า มีงานมาคือล่ซื้อยาจากแก้ง มันจะให้เราออกไปก่อน แล้วค่อยนัดวันหลัง แต่เงินมันไม่คืน มันจะขอเลขบรรชีเพื่อโอนคืนให้ แต่พออกวาได้สักพัก มันจะบล็อค และลบเราทันที โทรไปก็ปิดเครื่อง เรื่องนี้จึงเป็นอุทาหร ให้ชายเดี่ยวอย่างผมครับ  line ของมันตอนนี้ ชื่อ kill ไอดีของมันคับ..killnook20  โปรดระวัง
โพสต์ 2018-4-21 23:14:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แต่ละคน เสือดสาดมากันท้างน้านนนน
ผมอยู่เวบนี้มาตั้งแต่เปิด ไม่ได้มาขาย มาหาเพื่อนสาวถูกใจกัน แต่ที่เจอ เจอแต่น้องๆกับพี่ๆ ไม่มีเพื่อน(รุ่นเดียวกัน)ที่เดทกันเลย ฮ่าๆๆๆๆ
ก็แปลกใจว่า สาวรุ่นเดียวกันไม่ค่อยสนแต่มักจะชอบมาคุยมาปรึกษาซะเยอะซะจนคิดว่าตัวเองเป็นศิรานีประจำเวบไปละ
น้องสาวที่เคยนัด ส่วนใหญ่ที่ไม่ได้ติดต่ออีกเพราะไปมีแฟนเป็นตัวเป็นตน ส่วนพี่สาวบางคนก็ยังคุยกันอยู่และนัดบ้างไรบ้าง
โดยรวมเวบนี้ก็มีอะไรดีๆๆมากมายที่เติมเต็มมาให้...ขอบคุณเวบที่รัก
โพสต์ 2018-4-22 09:12:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2018-4-21 23:14
แต่ละคน เสือดสาดมากันท้างน้านนนน
ผมอยู่เวบนี้มาตั้ง ...

กับผช. ไม่เคยสาดนะ สาดกะสาวๆด้วยกันนี่ล่ะ เจ็บปวดใจยิ่งนัก

แสดงความคิดเห็น

อ่ายยยย ย่ะ โดนพวกเดียวกันแทงซะแหล่ว  โพสต์ 2018-4-22 19:41
โพสต์ 2018-4-22 11:37:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับ  ผมเป็น คนนึงที่ได้เข้ามาอยู่ในบ้านหลังนี้  เป็น ธรรมดามั้งครับ ที่ คน เยอะ มากหน้า หลายตา หลาย สาขาอาชีพ มันเลย มี ความคิดเห็น ต่างคน ต่างคิดกันไป  ชอบก็รับฟัง ไม่ชอบก็วางนิ่ง เดี่ยว มันก็ ผ่านไปได้เองครับ   เเต่อยากให้ทุกคนคิดนะครับว่า    มีเพื่อน มี มิตร ย่อมดีกว่า ใช่ม่ะครับ    ไม่ชอบ ก็วางเฉย นิ่ง เเล้ว ค่อยๆลืมเรื่องที่ไม่ชอบไป
คนเราคงไม่เปอร์เฟ็ก สะ ทุกเรื่อง เราก็ ปล่อยๆไปบ้าง รู้ครับ มันทำใจยากเเต่ก็ ต้องทำกันไปเน้อ  คบกันเป็นเพื่อน เป็นฝูง มัน ก็ เฮ ดีนะครับ  งง มั้ย เนี่ย พิมไป พิมมา งง เอง 5555    เป็น กำลังใจให้กับทุกคนนะครับ  มองบวก คิดบวก เดี่ยวมันก็ ผ่านไปเอง
โพสต์ 2018-4-22 21:20:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเล่นเวปนี้มานาน ได้รู้จักพี่ๆในเวปนี้หลายคนได้เจอมิตรภาพที่ดีๆ ได้เจอเรื่องแปลกๆก็เยอะ ถือว่าเวปนี้ได้ประสบการณ์ที่หาได้ยากจากที่อื่น แต่ขึ้นชื่อว่าโลกออนไลน์ก็มีทั้งคนดีและไม่ดีขอให้เล่นเวปอย่างมีสตินะครับ สาวๆบางคนเข้ามาเพื่อหาเพื่อน สาวๆบางคนเข้ามาเพื่อเซ็กส์ หนุ่มๆบางครเข้ามาเพื่อเงินบางคนก็เพื่อเซ็กส์แต่ขออย่าให้ความสนิทและไว้ใจกันมามีอะไนกันโดยไม่ป้องกันเลยนะครับ เราอาจรู้ตัวเราดีแต่อีกฝ่ายเราไม่รู้ว่าเขาเป็นยังไงผ่านอะไรมาบ้างป้องกันไว้ดีที่สุดนะครับ สนุกมีความสุขและต้องปลอดภัย และเราลองเปลี่ยนมุมมองจากลูกค้าเป็นเพื่อนที่รู้ใจโดยไม่มีเงินเข้ามาข้องเกี่ยวเราอาจจะเจอมิตรภาพที่ดีในเวปนี้ก็ได้นะครับ ^^
โพสต์ 2018-4-23 10:18:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
wawa25 ตอบกลับเมื่อ 2018-4-20 22:12
แล้วก็ ผช.  ที่ชอบบ่นเรื่อง ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าหอ ผช.มีค่ ...

คุ้นๆมากเลยค่ะ เหมือนจะเจอคนเดียวกัน ใช่ นศ.วิศวะ แถวรังสิตรึเปล่าน้อ...
โพสต์ 2018-4-25 03:47:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่เคยเจอคือ มาขอนัดเจอ พอไม่สะดวกเจอ ก็ขอยืมเงิน บอกว่าเป็นค่าซ่อมโทรศัพท์
ส่วนอีกคนขอนัดเจอ จัดหาโรงแรม นัดเวลาทุกอย่าง แต่ให้เราออกค่าใช้จ่าย ทั้งๆที่เราไม่ได้อยากเจอหรือเป็นคนนัด
อีกคนก็บอกไม่คุย ไม่ชอบคุย จะนัดก็นัดมา
อ้อ มีบางคนบอกว่า ผมมาหาผู้หญิง สวย หุ่นดีในเว็บครับ คือ แบบนั้นอยากจะบอกว่า ไปซื้อกินเอาเถอะพ่อคุณ
โพสต์ 2018-4-25 06:21:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากฝากถึงมิตรภาพของสาวๆในเว็ป
แค่โดน ผช ทำร้ายความรู้สึกมันก้อเจ็บพอแล้ว เรา ผญ ด้วยกัน อย่าทำร้ายกันเลยค่ะ
เราต่างมีความต้องการอยู่เรื่องเดียวคือ ผช แต่ผช ในนี้ ก้รู้กันดีว่าส่วนใหญ่เปงยังไงการที่เราได้คุยกันแชร์ประสบการกันทั้งเรื่องดีแระไม่ดี สาวๆในนี้ที่คุยกันส่วนมากก้อโตๆ กันแร้ว น่าจะคิดได้ อันไหนดีก้อรับฟัง แร้วตัดสินใจกันเองอย่างมีสติ
ขอให้ ผญ เราอย่าตกเป็นเหยื่ออารมณ์ ที่ทำให้เราดูเป็นนางมารร้าย เพราะแย่ง ผช ในเว็ปแระมันกลับทำให้เรา
ดูโง่ ในสายตาคนอื่น บางครั้ง ชอบได้ หลงได้ ให้ได้ แต่อย่าทำร้าย ผญ ด้วยกันเลยนะคะ เค้าไม่ได้เปงดาราช่อง1 นะคะ แย่งไป ก้อครอบครองไม่ได้อยู่ดี ต่อให้มีสังกัดก้อยังย้ายช่องได้ สติค่ะๆ ขอแค่มีความจิงใจก้อพอ ไม่ว่าผช หรือ ผญ ด้วยกัน
โพสต์ 2018-4-25 16:50:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หนุ่มที่เข้ามาเพราะเงิน ก็มักจะได้เงินกลับไป แต่มักจะได้แค่รอบเดียว ไม่ได้มิตรภาพแบบยืนยาวจากพี่สาวกลับไปแน่ ยิ่งถ้านัดครั้งแรกๆแล้วมีท่าทีร้อนเงิน เดือดร้อนเรื่องเงิน ขอติ้ป ขอยืมเงินโน่นนี่นั่น คุณจะกลายเป็นคนไร้ค่า ไร้ราคา โลวคลาสในสายตาพี่สาวทันทีครับ
โพสต์ 2018-4-29 04:27:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวนะครับมีโจรอยู่ทุกเว็ปเลย
โพสต์ 2018-4-29 04:27:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ากลัวนะครับมีโจรอยู่ทุกเว็ปเลย
โพสต์ 2018-4-30 09:00:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โบราณว่าไว้ มารยาหญิง500เล่มเกวียน สมัยนี้ผู้ชายน่ะมากกว่า1000เล่มเกวียนเสียอีก (จงอย่าเชื่อในสิ่งที่เห็น) ด้วยความปรารถนาดีครับ
โพสต์ 2018-5-1 18:25:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แค่ภาพลวงตา อย่าเชื่อในสิ่งที่เห็น
โพสต์ 2018-5-3 09:54:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเป็นผู้ชายที่มีอาชีพเป็นหมอนวดครับ รับนวดหลังเลิกงาน และวันหยุด ลูกค้าส่วนมากก็จะเป็นผู้หญิงที่โสดและมีบ้างที่ไม่โสด ส่วนคนที่ไม่โสด เวลาผมนวดคุณผู้หญิง ผมก็จะให้คุณผู้ชายอยู่ด้วย เพื่อความปลอดภัยทั้งสองฝ่าย เราปลอดภัย ลูกค้าปลอดภัย ดีต่อใจทั้งสองฝ่ายน่ะครับ ส่วนมากนวดน่ะครับ ไม่ค่อยมีนัวเท่าไหร่ ไม่ได้ขายน่ะครับ แต่รับจ้างนวดครับผม
โพสต์ 2018-6-4 12:56:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเพิ่งมาเล่น ขอบคุณที่แชร์ประสบการณ์นะคร้าบบบ
โพสต์ 2018-6-6 03:08:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องใหม่ เข้ามาเก็บประสบการณ์ครับ  จดๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-3-29 21:24 , Processed in 0.067971 second(s), 16 queries .