ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 3692|ตอบกลับ: 43

[พูดคุยทั่วไป] ถามค่ะ เรื่องความปลอดภัย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
โพสต์ 2018-6-7 02:56:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราน้องใหม่เข้ามาไม่นานค่ะ..ส่วนตัวเราเริ่มจากศึกษาการบ้านก่อนเลยค่ะ จนเราคิดว่าอยากทำความรู้จักใครก้อ add line ไปคุยเลยค่ะ ตอนแรกเราก็ไม่รู้จะคุยอะไร แต่โชคดีที่เราได้เจอพี่ที่น่ารักมากๆสบายๆก็เลยได้คุยกันหลายๆเรื่อง ขอข้อมูล+รูปพี่เค้าก้อส่งให้หมด คอลคุยกันพี่เค้าก้อยอมค่ะ จากนั้นก้อค่อยนัดเจอกันค่ะ...หากจขพ.ไม่รู้จะเริ่มยังไง เราว่าลองปรึกษาขอคำแนะนำจากแอดน่าจะช่วยได้มากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับข้อมูลมากค่ะ  โพสต์ 2018-6-7 03:40
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-3 15:29:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bangkokspa2010 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-3 15:08
ดูอะไรหลายๆอย่างครับ ไม่ต้องรีบ ค่อยเป็นค่อยไป เช่น  ...

โปรไฟล์แต่ละคนไม่ค่อยจะมีให้อ่านเลยค่ะ ที่มีให้อ่านจริงๆ แค่ไม่กี่คน

ของผมไงไปดูได้คับ  โพสต์ 2019-4-18 08:36
โพสต์ 2018-5-3 15:03:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บางคนมีการบ้านก็ไม่ได้การันตรีว่าปลอดภัยนะคะ ไม่ใช่โจร แต่มาในรูปแบบตีน่าเศร้าเล่าความเท็จ ยืมตัง
โพสต์ 2018-5-3 00:26:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อธิบายเพิ่มเติมหน่อยคะว่าสงสัยในส่วนไหน จะได้มีคนมาช่วยตอบคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-3 08:26:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเป็นคนคิดเยอะค่ะ. ถามความปลอดภัยเกี่ยวกับหนุ่มๆ หน้าใหม่ที่เพิ่งเข้ามา หรือแม้แต่คนเก่าที่ยังไม่มีการบ้านการันตี เราจะเชฟตัวเองได้ยังคะ ว่าพวกนี้จะไม่เป็นพวกหลอกลวง พวกโรคจิต ประมาณว่า แอบถ่ายรูป แอบบันทึกวีดีโอ ไว้แบล็คเมล์ทีหลัง หคือส่งต่อกันในกลุ่ม แอบเรียกพวกมาทีหลัง พวกโจรค่ะ  

สนใจหนุ่มๆเว็บนี้เหมือนกันค่ะ. แต่แอบกลัว!!!
โพสต์ 2018-5-3 10:12:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กระทู้น่าสนใจ  >>>  อยากรู้เหมือนกันคะ
โพสต์ 2018-5-3 12:16:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนเราเข้าเวบใหม่ๆเราเลือกใช้วิธีนี้ค่ะ 1. เลือกหนุ่มตามการบ้าน. 2. เลือก รร. ที่มันมีคีย์การ์ดหลายขั้นตอน 3. คุยค่ะคุยกะผช. เป็นเดือนจะช่วยกลั่นกรองนิสัยผชได้ค่ะ แต่แต่2ข้อแรกก็ปลอดภัยละนะคะ
โพสต์ 2018-5-3 12:41:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุยหลายคน อย่ารีบนัดครับ ดูดีๆว่ามีความน่าเชื่อถือใหม อย่าว่าแต่ มุมของ ผญ.ครับ ตัว ผช.เองยังต้องค่อยๆดูเหมือนกันเลย แต่อาจจะน้อยกว่า
โพสต์ 2018-5-3 15:08:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูอะไรหลายๆอย่างครับ ไม่ต้องรีบ ค่อยเป็นค่อยไป เช่น อ่านโปรไฟล์ของเขา อ่านการบ้านที่มีคนเขียนถึง สอบถามแอดมินเป็นการส่วนตัว แอดไลน์แล้วลองทำความรู้จักพูดคุย นัดเจอดูตัวก่อนในที่สาธารณะ หากไม่มั่นใจไม่ชอบ ก็ปฏิเสธได้เลยครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-3 15:27:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
YY22 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-3 15:03
บางคนมีการบ้านก็ไม่ได้การันตรีว่าปลอดภัยนะคะ ไม่ใช่โจร แต่มาในรูปแบบตีน่าเศร้าเล่าความเท็จ ยืมตัง

ข้อนี้รอดค่ะ เพราะไม่มีตังค์ขนาดนั้น
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-3 15:33:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2018-5-3 12:16
ตอนเราเข้าเวบใหม่ๆเราเลือกใช้วิธีนี้ค่ะ 1. เลือกหนุ่ ...

เค้าคุยอะไรกันบ้างคะ. อันนี้ไม่รู้จริงๆ ไม่รู้จะเริ่มบทสนทนาแบบไหน เพราะเราขี้อายและคุยไม่เก่ง แนะนำมาหลังไมค์ก็ได้นะคะ
โพสต์ 2018-5-3 17:30:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องมี อ/ย(อาหารและยา) อ่ะครับ
ล้อเล่นครับ แหะๆๆ เห็นช่วงนี้กะลังอินเทรน
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-3 17:51:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Demeter ตอบกลับเมื่อ 2018-5-3 17:30
ต้องมี อ/ย(อาหารและยา) อ่ะครับ
ล้อเล่นครับ แหะๆๆ เห็นช่วงนี้กะลังอินเทรน

แบบนี้ต้องหาเภสัชกร มาคุยเรื่อง อ/ย เป็นการส่วนตัวดีกว่า

น่านนนนจิ จะได้ปลอดภัยไร้กังวล ฮ่าๆ  โพสต์ 2018-5-3 18:03
โพสต์ 2018-5-4 12:12:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ซื้อกินปลอดภัยมั้้ย !!!  หากจะเลือกกินจะฟินได้อย่างไร???

อร๊าย !!  อยากรับประทานของคาว เเต่....
ผมว่าไม่มากก็น้อยที่มักจะมีคำถามในใจผุดขึ้นมา "เราอยากซื้ออ่ะ เเต่จะโดนโกงมั้ย เป็นอย่างที่โฆษณามั้ย รูปตรงปกหรือเปล่า ปลอดภัยมั้น  จะทำตามใจลูกค้าไหม จะล้ำเส้น หรือ นู่นี่ นั่น ตามประสา อ่ะครับ เพราะสมองคนเราอันนั้นอ่ะเรียกว่าเป็นสมองป้องกันภัย มันเป็นธรรมชาติครับเช่น เวลามือเราโดนอะไรร้อนๆ เราก็จะสบัดออกทันที  ฉนั้นคงไม่เเปลกที่หลายๆคำถามมันเลยลอยมาขัดขวางภาระกิจพิชิตฝันของคุณลูกค้าที่น่าร๊ากทุกท่าน นะสิเออ

คิดเยอะ..... คิดเยอะดีเเล้วครับคุณลูกค้า  เพราะเเสดงว่าเรายังมีสติ พร้อมที่จะเอาเรือน้อยกลอยใจออกไปท่องโลกเเล้วหล่ะ เอาหล่ะ  เราต้องมาเริ่มกันคิดก่อนครับว่าที่เราชอบ เราตามหา อ่ะ เราชอบเเบบไหน อยากตื่นเต้น อยากหาของไปเท็มระดับท๊อป หรือ ก๊อปตามพิมพ์นิยมของชมรมขมคอ ก็ว่ากันได้เบย   ไม่ต้องเร่ง ไม่ต้องรีบ หมั่นหา ตาดู หูผึ่งๆ เกี่ยวไปเกี่ยวมา เดี่ยวก็เจอเองครับ สเปก   คิดเยอะไปเดี่ยวใจเตลิด  คิดเเล้วเสริซ์เดี่ยวก็บรรเจิดเองครับ

หน้าใหม่หน้าเก่า  เดาไม่ออกบอกไม่ถูก ว่าลูกจะโก หรือ สโลว์ดีน้า ??
ไม่ว่าคนใหม่ หรือคนเก่า ต่าง ก็ มาที่นี่ด้วยหลากหลายเหตุผล   มากสุดก็คงเป็นมาทำงาน  มาหารายได้พิเศษ มาหาความสุข มาหาคนที่พึ่งได้(พึ่งทางใจพอไหว เเต่มาเกาะเเกะก็น่ากลัว)  ไม่ต้องกังวลนะครับ บ้านหลังนี้ เจอใครท่าไม่ดีมาบอก มาเเจ้งกันได้เลย รับรอง ครอบครัวที่นี่จะช่วยเหลือกันอย่างเต็มที่ เจอขยะสังคมเมื่อไหร่เข้า เผลอๆๆGOD จับกวาดทิ้งขยะก็มีให้เห็นกันมาเเล้วครับ  กว่าจะมาเป็นคนเก่าได้ ก็ ต้องผ่านกานเป็นคนใหม่มาก่อนเเล้ว อันนี้ ให้ ถามให้ทักกันไป

หลอกลวง โรคจิต คิดไม่ซื่อ ถือตัว มั่วทุกเรื่อง เผือกเรื่องส่วนตัว อันนี้ คงไม่มีใครชอบเน้อ  หากเจอเเบบนี้ก็ ค่อยๆๆ กระดืบออกให้ห่างเลยนะครับ  มาที่นี่เพราะคุณลูกค้ามาหาคงามสุข เเต่ก็ไม่ได้มานั่งเจออะไรก็ไม่รู็   

คิดดี มีเเต่ได้  ข้อนี้ก็มีส่วนนะครับ คิดในทางที่ดีใว้ก่อน มีสติใว้ก่อน อย่าเพิ่งกลัว อยากรู้อะไรให้ถาม ไม่เเน่ใจให้บอก ไม่ชัวร์ก็รอก่อน    ได้  ไม่ต้องรีบร้อน กระชอนเรายังจ้วงได้อีกทุกเมื่อ คิดน้อยไปคงอยู่กับที่ ไม่ได้ไปไหนเเน่ๆๆ 555 เอาเป็นว่าคิดได้บ้าง คิดเสร็จ เเล้วทำตามสัญชาตญาณเลยครับ...... เดี่ยวมาเล่าให้ฟังต่อนะครับ
โพสต์ 2018-5-4 12:49:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด

___#ข้อเเนะนำการรับประทานอาหารคาวหวานนอกบ้าน#___
ู.. เล่นที่มือถือหรือคอมก็ให้เล่นเเบบส่วนตัว (Private Browsing)เพื่อไม่ให้เวบเด้งขึ้นมาโดยบังเอิญ
.. เลือกค้นหาที่หน้า หนุ่มขายตัว  เลือก เลือก เเละเลือก เอาที่เราพอใจ  เเล้วแอดไลน์หาพร้อมทักไป(หากไม่ทักปลายทางอาจจะไม่ทันเห็น)
.. เลือกช่องทางไลน์ ใน การสื่อสารดีที่สุดครับ จะได่เป็นอะไรที่ส่วนตัว
.. แอดไลน์ อาจจะมากกว่าหนึ่งก็ได้ สเปกไม่ครบ ไม่ตรงทั้งหมดก็เเอดถามกันไว้ เผื่อจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือก
.. พอพิมถามได้เเล้ว ลองหาโอกาส voice call (โทรเเบบเสียงอย่างเดียวในไลน์) เพื่อพูดคุย จะได้ใกล้ชิดมากขึ้น ลดความเขอะเขินเวลาเจอ หรือ จะได้ซักถาม ดูอุปนิสัยจากการสนทนา
.. เลือกสถานที่ ที่เราคุ้นเคย ซ้ายไปไหน ขวาไปไหน  จะเปิดห้องเราก่อนก็ดี เราจะได้เตรียมตัวสบายๆ
.. หากเป็นห้องม่านรูด ให้นั่งรถของคุณหนุ่มๆหรือคุณหมอไปนะครับ เพราะรถคุณลูกค้าอาจจะมี GPS(รถของบริษัทจะมีซ่อนใว้)ไม่ดีเเน่ นั่งรถหมอ หรือหนุ่มไปน่ะดีสุด ไม่ต้องห่วง โรงเเรมเขาบันทึกทะเบียนให้เราเรียบร้อย
.. ใส่เครื่องประดับให้น้อย ทอง เทิง เเหวนเพชร หลุย ถอดเก็บใว้ก่อน วันอื่นๆค่อยใช้ วันนี้ไปลั้ลล๊า งดหรูจร้า
.. ถามไถ่เรื่องทั่วไป เคยทำงานอะไรมาบ้าง  การพูดการจาเป็นยังงัย
.. หากมีเรื่องการให้โอนเงินก่อน ก็ ไม่ควรให้มี เพราะ คนทำงานทุกท่านจะเตรียมตัวกันก่อน ยกเว้นการจอง รร. 4-5ดาวนะครับ ทางหมอ หรือหนุ่ม ก็ กลัวลูกค้าโดด หรือ หายไปก็น่ากังวล กรณีนี้ ให้เจอกันที่ รร. เเล้วให้ หมอหรือนหนุ่มเป้นคนลงทะเบียนจองห้องให้เราเลย จองเสร็จให้ เเจ้งเบอร์ห้องมา เเล้วค่อยเดินเข้าไปพร้อมๆๆกัน เท่านี้ เรา ก็ไม่ต้องวุ่นวายกับการลงทะเบียนห้อง หล่ะ
..หลีกเลี่ยงการทานอาหาร หรือ เครื่องดื่ม หรือ เราอาจจะซื้อของเรากินของเราก็สามารถทำได้
.. ในห้องต้องมืดๆๆใว้ก่อน  เสื้อผ้าอาภรณ์ของหมอ ให้เอาเห็บเข้าตู้ หรือ วางหน้าประตู เรียกว่าเอาให้ไกลจากเตียงเลย
.. เสื้อฟ้าข้าวของ ของหมอให้หาอะไรคลุมใว้เช่น เอาเสื้อเค้านั่นเเล่ะคลุม ส่วนของเราก็เอาใว้ใกลตัวอ่ะดีเเล้ว
..เราเข้าห้องน้ำก็เอากระเป๋า มือถือ ติดตัวตลอด ไม่ต้องเกรงใจ คุณหมอ หรือ หนุ่มมืออาชีพที่นี่เข้าใจ เสมอ
.. ไม่อนุญาติให้หมอ หรือ หนุ่มๆใช้มือถือ หากจะใช้ให้ไปใช้นอกห้อง ง่ายสุดครับ วิธีนี้
.. หลีกเลี่ยงไปห้องส่วนตัวของหมอหรือหนุ่ม บางทีเราอาจจะไปเจอบุคคลที่สาม เดี่ยวเราจะตกที่นั่งลำบาก
.. เตรียมปัจจัย ค่าใช้จ่ายให้พร้อมจะได้ไม่ต้องเสียเวลา หาเเลกเงิน หรือทอนเงิน บางทีรร.ทอนเงินช้าก็ เสียไป 15นาที มันเสียโอกาสของลูกค้าไป
.. การเดินทางไปกับหมอหรือหนุ่มๆ ให้ เรานั่งหลัง(ในกรณีไม่ใช่รถเรา) เผื่อใครเจอเราโดยบังเอิญเราจะได้บอกว่า นั่ง อูเบอร์ หรือ นั่งแกร็บ(เคสนี้มีลูกค้าเจอมาเเล้วครับ ตอบได้ทันควันไร้ปัญหา)
.. มีอีก เยอะครับเรื่อง ความปลอดภัย เช่น สถานที่ สะอาด ปลอดภัย ในเมือง ไม่เปลี่ยว ไม่ทำให้เราเขอเขิน ราคาคุ้มค่า ประหยัดใกล้รถไฟฟ้า หรือจะฮารูหรูหราตามงบ ก้ว่ากันไป
.. นานาจิตตัง เเล้วเเต่จะคิดกันนะครับ เพราะทุกอย่างมีดี ก็มีเสีย ตาดีได้ ตาไม่ดี ก็ต้องได้เหมือนกัน(ขนาดลูกค้าที่ไม่ครบ 32 เค้ายังเลือกหาความสุขจากที่นี่ได้เบย)
..  หมอๆ หรือ หนุ่มๆ ที่นี่ ใจดีครับ คุยง่ายน่ารักทุกคน มีความเป็นมืออาชีพก็มีมากหน้าหลายตา  ค่อยๆเสาะหากันไป

"ถ้าอยากได้ในสิ่งที่ไม่เคยได้  ก็ต้องทำในสิ่งที่ไม่เคยทำ"  คนอื่นทำได้เราก็ต้องทำได้ ให้กำลังใจกับคุณลูกค้าทุกท่าน ขอให้ได้ ขอให้เจอ กันถ้วนหน้าทุกท่านนะคร้าบ.......@ runfly
โพสต์ 2018-5-4 13:10:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเติมนะครับ เลือกหนุ่มที่มีตัวตน มีโปรไฟล์ มีข้อมูลนำเสนอลูกค้า เช่น แจ้งอายุ สส นน รูปร่างหน้าตาผิวพรรณ มีเบอร์โทรที่ติดต่อได้ มีรูปให้ลคดูบ้าง ไม่ว่าจะภาพหน้าตาหรือภาพสรีระ (ในเวปนี้มีทั้งหนุ่มที่สะดวกโชว์หน้ากับไม่สะดวก) หากแอดไลน์แล้วเจอหนุ่มไม่แนะนำตัว ไม่ส่งรูป แต่มาถามสัดส่วน อายุ สส นน มาขอรูปของลคก่อนเลย ควรออกห่างครับ ไม่ควรนัดเจอหนุ่มที่ต้องโอนค่ามัดจำก่อน อันตราย โดนหลอกกันเยอะแล้ว ควรเลือกหนุ่มที่พร้อมจะเดินทางไปหาลค ให้ลคดูตัวก่อน หากเจอแล้วไม่ชอบ ก็ให้สิทธิ์ลคได้ปฏิเสธ โดยไม่ต้องจ่ายค่าเสียเวลา แฟร์ๆกันทั้งสองฝ่าย แบบนี้ถือว่าดีครับ หนุ่มในนี้มีทั้งคนที่มีรถกับไม่มีรถ หากลคไม่สะดวกเรื่องการเดินทาง เลือกหนุ่มที่มีรถยนต์ไว้ก่อน ก็น่าจะดีกว่า นัดเจอสักจุด ดูตัว แล้วไปรถหนุ่มคนนั้นก็น่าจะปลอดภัยกว่า ส่วนลคที่มีฐานะหน่อย ไม่ควรใส่แก้วแขวนเงินทองจำนวนมากเกินไป ควรแต่งตัวปกติ หากมีรถหลายคน ควรเอารถที่ธรรมดาที่สุดไป ผมเคยเจอเคสที่ลคเล่าให้ฟังว่ามีหนุ่มพยายามตามตื้อ ของเงิน ยืมเงิน ขอให้ซื้อโน่นนั่นนี่ เพราะหนุ่มดูออกว่าลคมีฐานะ เลยอยากจะเกาะลคกินซะหน่อย ดีที่ลคไหวตัวทันเลยปฏิเสธไปครับ เอาเป็นว่าให้ระวังทุกๆเรื่อง อย่าไว้ใจหนุ่มจนเกินไป คิดเยอะๆดีกว่าคิดน้อยๆตามที่ข้างบนบอกไว้ ขอให้เจอคนที่ใช่นะครับ
โพสต์ 2018-5-4 13:16:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bangkokspa2010 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-4 13:10
เพิ่มเติมนะครับ เลือกหนุ่มที่มีตัวตน มีโปรไฟล์ มีข้ ...

ท่านคุยได้ตรงประเด็น เห็นภาพชัดเจนเบย ดีจัง   
มืออาชีพ อย่างพวกเรา ก็ อยากให้ คุณลค ได้ของที่ตรงใจเน้อ
สุดยอดครับท่าน bangkokspa
โพสต์ 2018-5-6 06:42:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ในเรื่องพวกนี้มันมีทั้งคนดีคนจริและคนหลอกลวงคับ มันต้องคุยกันนานๆให้รู้จักนิสัยดีก่อนคับ แล้วค่อยนัด
โพสต์ 2018-5-6 07:53:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุยครับก็คุยไปเรื่อยๆเดวก็เจอที่เคมีตรงกันเองครับอยู่ที่ว่าจะเลือกแบบไหนยังไงก็ขอให้ถูกใจนะครับ
โพสต์ 2018-5-7 19:55:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หาสถานที่เอง นัดทานอาหารที่ห้างก่อน แล้วใช้สายตาสังเกตแล้วถามความรู้สึกว่าโอเครไหม ถ้าไม่อึดอัดก็ไปเดชกันน.. ที่เหลือ คุณต้องใช้ความรู้สึกล้วนๆครับ ความปลอดภัยต้องเริ่มที่ตัวคุณเป็นคนกำหนดครับ
โพสต์ 2018-5-7 20:56:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่า พูดคุยกันก่อน นัดทานกาแฟ กินข้าว คุยกันก็น่าจะรู้ครับ
หรือ ถ้านัดดูตัว ไม่ถูกใจ ก็กลับเลย หรือ ไม่กล้าก็ขอเข้าห้องน้ำ แล้วไปเลย ค่อย line มาบอก 55
ถ้าถูกใจ ก็อย่าไปคิดมาก ปล่อยตัวปล่อยใจ ไปตามอารมณ์
เสร็จแล้วจ่ายตังค์ อย่าไปหาของฟรี
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-8 09:58:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
orala ตอบกลับเมื่อ 2018-5-4 12:49
___#ข้อเเนะนำการรับประทานอาหารคาวหวานนอกบ ...

ขอบคุณค่ะ ได้ความรู้เพียบเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-8 09:59:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Moooo ตอบกลับเมื่อ 2018-5-6 07:53
คุยครับก็คุยไปเรื่อยๆเดวก็เจอที่เคมีตรงกันเองครับอยู่ที่ว่าจะเลือกแบบไหนยังไงก็ขอให้ถูกใจนะครับ

คุยไม่เก่งนี้แหละปัญหา
โพสต์ 2018-5-8 23:46:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะตัดสินใจจากการบ้าน ก็ช่วยหรือศึกษาดีๆครับ บางครั้งถ้าเรารู้สึกไม่ปลอดภัยก็ปฏิเสธได้เลยครับ อยู่ที่ตัวเราเองน่ะครับ เราคือนายจ้าง ถ้าไม่เชื่อนายจ้าง ก็เลิกจ้างแล้วก็จบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-10 10:03:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Magichand ตอบกลับเมื่อ 2018-5-8 23:46
ถ้าจะตัดสินใจจากการบ้าน ก็ช่วยหรือศึกษาดีๆครับ บางค ...

ขอบคุณมากค่ะ
โพสต์ 2018-5-22 05:09:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Mrkim ตอบกลับเมื่อ 2018-5-3 12:41
คุยหลายคน อย่ารีบนัดครับ ดูดีๆว่ามีความน่าเชื่อถือใ ...

หราาาาา
โพสต์ 2018-5-22 15:59:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นผม ผมก็กลัวนะ แต่อย่างว่แหละ ต้องดูกันไปนานๆครับ
โพสต์ 2018-6-6 04:00:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแชร์ประสบการณ์ครับ (อาจลองแบบนี้ก็ได้นะเซฟคุณ ผญ. ดี )
ทำความรู้สึกพี่สาวท่านนึง คุยกันสักพัก อยากนัดเจอเพื่อดุตัวพูดคุยกันก่อน ที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง แต่มีข้อแม้ว่าให้เราเข้าไปนั่งในร้านก่อน โดยพี่เค้ารออยู่ก่อนแถวๆนั้นและสามารถเห็นเราได้ ซึ้งถ้าพี่เค้าไม่โอเครพี่เค้าจะพิมพ์บอกและก็แยกย้าย เราก็โอเครรับเงี่ยนไขนี้ได้

แต่ในที่สุด พี่เค้าก้แสดงตัว และนั่งคุย ทานข้าวกันก่อนจะไปต่อ พี่เค้ามาบอกทีหลังว่าถ้าวันนั้นปฎิเสธเราไป คงเสียดายแย่ (แอบขายของนิสนุง แฮ่ะๆ )

วิธีนี้ดีจัง ขอบคุณมากนะคะ  โพสต์ 2018-6-6 05:47
โพสต์ 2018-6-8 14:27:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สำหรับเรา ควรสร้างความคุ้นเคย แบบเห็นหน้ากันสักหน่อย ทานไรเล่นๆ พูดคุย อย่างน้อยจะเสียตัง ก็ต้องสบายใจด้วย

นั่นสิเน๊อะ  โพสต์ 2018-6-8 16:33
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-29 04:23 , Processed in 0.047546 second(s), 18 queries .