ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 1986|ตอบกลับ: 19

[พูดคุยทั่วไป] แบบไหนดีกว่ากันคะ

[คัดลอกลิงก์]
จากใจสาวอวบ อยู่เวบมานานเข้าใจทั้งผช. และผญ. นะ สำหรับเราสนใจใครจะถามก่อนคำแรกเลยรับสาวอวบมั้ยคะ ใครรับก็คุยต่อ ส่วนมากจะชัดเจนกันตั้งแต่ทีแรก จะได้ไม่เสียเวลาทั้ง2ฝ่าย ซึ่งตรงนี้เราเข้าใจไม่ว่ากัน แต่ก็มีนะผช. บางคนปากบอกรับครับแต่พอนัดจริงๆไม่เคยว่าง จนเราเอะใจสืบค่ะสืบ(เวบนี้จะว่าแคบก็ใช่นะ)เพราะฉะนั้นอยากถามความเห็นเพื่อนๆหน่อยค่ะ ถ้าเป็นคุณสาวๆอยากให้ผช. ตั้งทู้แบบไหนรึคุยเเบบไหนดี ส่วนตัวเราชอบตรงๆบอกตรงๆตั้งแต่คุยทีเเรกรึถ้าเป็นไปได้ช่วยระบุในกระทู้ไปเลยว่าไม่รับสาว น้ำหนักเกินเท่าไร สาวอวบจะได้ไม่เสียความรู้สึกเสียเวลาแอดไลน์ไป ไม่ต้องสร้างภาพให้ดูดีแต่สุดท้ายคือการโกหกมาถูกจับได้ทีหลังมันเสียความรู้สึกมากกว่าบอกว่าไม่สะดวกสาวอวบนะคะ (ปกติเป็นคนตรงๆเข้าใจผช. นะเจอเคสแบบนี้ไม่ไหวจะเคลียร์ค่ะ) ปล. ความชัดเจนดีกว่าการสร้างภาพนะคะ
โพสต์ 2018-5-6 22:30:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตกลงคนจ่ายไม่ใช่ฝ่ายเลือกแล้วสิ
โพสต์ 2018-5-6 15:49:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สำหรับผมจะอวบ จะอ้วน ได้หมดล่ะครับ ลองแอดมาคุยกันได้นะ
marcus_jr13
โพสต์ 2018-5-6 16:41:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Pm ขอไลน์ แอดไปคุย บอกสรีระ สถานที่ แต่แรกเลยครับว่าชัดเจนใหม เพราะมีเยอะ ชอบแอดๆแล้วไม่คุย ขอสถานะที่ชัดเจน
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-6 17:14:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
marcus_jr13 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-6 15:49
สำหรับผมจะอวบ จะอ้วน ได้หมดล่ะครับ ลองแอดมาคุยกันได้นะ
marcus_jr13

กระทู้นี้ไม่ได้หาผช. นะคะ โปรดเม้นท์มห้ถูกกระทู้ จะอวบจะอ้วนแต่เลือกค่ะ รู้กติกาด้วย แค่อย่าสร้างภาพ!!!
โพสต์ 2018-5-6 17:19:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากฝากบอกหนุ่มๆผ่านกระทู้นี้ คุยกันตรงๆค่ะ สาวส่วนใหญ่ไม่ใช่คนเรื่องมาก คุณบอกตรงๆว่ารับหรือไม่รับเค้าไม่ว่าคุณหรอกดีกว่ามาแอ้บแบบนี้มันเสียเวลาสาวๆค่ะ เค้าจะได้ไปเลือกหาคนใหม่
โพสต์ 2018-5-6 17:31:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวผมเองก็แอบชื่นชมพี่สาวหลายคนที่แอดไลน์มาสอบถาม หลังจากได้ข้อมูลจากผมแล้ว ก็พี่สาวก็จะบอกข้อจำกัดของตัวเอง เช่น อวบนะ อ้วนนะ มีอายุนะ รับนวดไหม นวดได้ไหม ซึ่งแบบนี้ผมว่าวินๆทั้งสองฝ่าย เพราะหนุ่มบางท่านอาจจะไม่ถนัดรับงานบางแบบ บางทีอาจจะบิ้วท์อารมณ์ตัวเองยาก พอทำให้พี่สาวมีความสุขไม่ได้ ก็จะเฟลกันเปล่าๆ  แต่คำจำกัดความของคำว่า อวบหรืออ้วน มันก็ตีความยากอีก สาวบางท่านบอกว่าอ้วนนะ แต่พอไปเจอตัวจริง ไม่ได้อ้วนเลย แค่อวบอึ๋มสะบึมเฉยๆ แต่คิดไปเองว่าอ้วน อย่างทางผม ก็ไม่ได้มีข้อจำกัดในการรับงานมากมาย ว่าต้องน้ำหนักไม่เกินเท่าไหร่ อายุไม่เกินเท่าไหร่ เอาเป็นว่าถ้าคุยกันรู้เรื่อง ให้เกียรติกัน และมีความถูกใจพอใจกัน ก็เจอกันได้  มีข้อจำกัดอะไรก็บอกกันทั้งสองฝ่าย ดีกว่าปิดบังกันครับ สาวบางท่านที่เคยเจอ สวยและหุ่นดีมาก ระดับนางฟ้า แต่ไม่คลิ๊กกัน การพูดจา กิริยาท่าทาง เหมือนจะไม่ให้เกียรติกัน หรือ บางคนเมามายจนขาดสติ ผมก็รับงานครั้งเดียวและไม่รับนัดอีกก็มีครับ ในขณะที่พี่สาวหลายคน หน้าตาทั่วไป หุ่นธรรมดา แต่นิสัยใจคอเข้ากันได้ คลิ๊กกัน นัดอีกก็ไปอีก จนพี่สาวบางคนก็งงๆ นึกว่าเราจะไม่รับนัดแล้วเพราะหุ่นไม่ดี  อะไรแบบนี้ เหนือสิ่งอื่นใด การดูแลตัวเอง การรักษาความสะอาดส่วนบุคคล เช่น เรื่องกลิ่นตัว กลิ่นปาก จุดอับข้อพับต่างๆ ก็สำคัญไม่แพ้กัน อยากให้ดูแลกันทั้งสองฝ่าย เวลาอยู่หน้างานจะได้ไม่ต้องลำบากใจ และได้บรรยากาศดีๆ ใครๆก็อยากได้คนที่สะอาดสะอ้าน ดูแลตัวเอง ทั้งฝ่ายพี่สาวและฝ่ายหนุ่มรับงาน จริงไหมครับ ก่อนเริ่มงานอย่าลืมอาบน้ำล้างตัวทั้งสองฝ่าย ถึงแม้พี่สาวบางท่านจะบอกว่า อาบน้ำมาจากบ้านแล้วนะ แต่ถ้าถึงโรงแรมแล้ว ล้างตัวอีกรอบจะดีมากๆ เพื่อความสบายใจทั้งสองฝ่าย เขียนจากประสบการณ์ตรงนะครับ หากไม่ถูกใจ ขออภัย ขอบคุณครับ
โพสต์ 2018-5-6 19:30:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วกับเม้นข้างบน สาวเราก็ต้องดูแลตัวเองเหมือนกันจะได้วินๆทั้งคู่
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-6 19:53:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bangkokspa2010 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-6 17:31
ตัวผมเองก็แอบชื่นชมพี่สาวหลายคนที่แอดไลน์มาสอบถาม  ...

ตอบได้ตรงประเด็นมากค่ะ เห็นด้วยทุกข้อ แต่ความชัดเจนผญ. ส่วนมากมักบอกตั้งแต่ทีแรกว่าอวบนะ นน เท่านี้นะรับได้มั้ย พูดกันตรงๆได้ ที่ไม่ได้เราก็ไม่ได้ซีเลยดีซะอีกจะได้ไม่เสียเวลา แต่เคสนี้บอกรับนวดได้ไงคะ เพราะเน้นนวดไม่เน้นนาบ แต่สุดท้ายสตอเบอรี่ยกสวน เวบนี้จะว่าแคบก็ใช่นะคะเพราะงั้น ความจริงใจ ตรงๆในการรับงานดีที่สุด^____^
โพสต์ 2018-5-7 01:04:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเจอนะคะ คุยไม่ถึงสิบคำ ก็ขอรูป ถามนน สส  ก็มีอึ้งไปบ้าง เอ๊ะ เราจ่ายเราต้องเป็นฝ่ายถามก่อน ถูกมั้ยคะ
โพสต์ 2018-5-7 01:40:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
okokok ตอบกลับเมื่อ 2018-5-6 22:30
ตกลงคนจ่ายไม่ใช่ฝ่ายเลือกแล้วสิ

ก็ไม่ขนาดนั้นครับ คนจ่ายเงินมีสิทธิ์เลือกเหมือนเดิมครับ เพียงแต่ว่าถ้าโชคร้าย แอดไลน์ไปเจอหนุ่มที่คุยแล้วแปลกๆ เช่น เรื่องมาก มากเรื่อง ข้อจำกัดเยอะ เลือกลูกค้ามากเกินไปจนน่าเกลียด อ้วนไม่นัด แก่ไม่นวด ต้องหุ่นดีระดับนางฟ้าเท่านั้น หรือประเภทไม่ทันได้แนะนำตัว ก็ถามอายุ สัดส่วน และขอภาพฝ่ายหญิงซะแล้ว แบบนั้นก็เกินไป ควรทำใจและปล่อยเขาไป ผมเชื่อว่ายังมีหนุ่มๆอีกหลายคนที่ไม่เรื่องมากและไม่เลือกลูกค้าจนเกินงาม ยังไงขอให้เจอคนที่ใช่นะครับ

โพสต์ 2018-5-7 03:16:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบนี้เค้าเรียกไม่ใช่มืออาชีพค่ะ ตัวท็อปๆในนี้ไม่เคยแม้แต่จะถามอายุ น้ำหนัก ส่วนสูงเลย แต่เราชิงบอกก่อนทุกครั้งนะคะ ไม่แปลกใจเลยว่าทำไมพวกตัวท็อปๆเค้าการบ้านเยอะมาก  เค้าไม่รับนัดดีแล้วแหละค่ะ ดีกว่ามาเสียความรู้สึกกันหน้างาน แบบนั่นยิ่งไม่โอเคเนอะ ^____^
โพสต์ 2018-5-8 15:44:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
alisa ตอบกลับเมื่อ 2018-5-6 17:14
กระทู้นี้ไม่ได้หาผช. นะคะ โปรดเม้นท์มห้ถูกกระทู้ จะ ...

ก้อไม่มาสร้างภาพหรอกนะเบื่อกับการดูถูกคนมากเลย
โพสต์ 2018-5-8 16:13:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chubby2018 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-7 03:16
แบบนี้เค้าเรียกไม่ใช่มืออาชีพค่ะ ตัวท็อปๆในนี้ไม่เ ...

แอบสงสัยใครบ้างคะตัวท้อป น่าสนใจจัง
โพสต์ 2018-5-8 23:42:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมว่ามันจบได้ที่การพูดคุยครับ คนที่อยากได้เงินก็อยากได้ แต่ช่วยเคลีร์ยให้ชัดรับแบบไหน ส่วนคนจ่ายก็อย่าน่ามืดครับ ขอรายละเอียดให้มากที่สุดถึงตัดสินใจน่ะครับ กลางๆครับคุยกันเรื่องรายละเอียดข้อตกลง ถ้าเคารพกติกาครับ ผมว่าดีที่สุด
โพสต์ 2018-5-10 20:27:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็อยากบอกครับ......ไม่ทราบครับว่า อวบขนาดไหน...ความอวบสำหรับแต่ละคนไม่เท่ากันครับ...ขนาดไหนที่เรียกว่า อวบ ของแต่ละคนไม่เท่ากันครับ.....  อยู่ที่ ความพอใจของแต่ละคนครับ.....  
โพสต์ 2018-5-16 20:42:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัว ผม คิดว่า ลูกค้า มีสิทธิ์ มี สิทธิ์ ถามไถ่ได้หมดนะครับ   งานบริการมันคืองานที่ ต้อง เข้าใจคน เข้าใจลูกค้าเเละที่มากไปกว่านั้น ต้องมีหัวใจ รักในงานบริการด้วยครับ อันนี้ ปลูกฝังสร้างได้ ถ้าใจรัก  สำหรับลูกค้ายังงัยเราก็เลือกเฟ้นหา เอาตามที่เราเห็นชอบ เห็นควร ทั้งเวลา ทั้งความรู้สึก มาที่นี่ทั้งที เราต้องเอาสิ่งดีๆ เอาสิ่งที่ประทับใจกลับไปให้ได้นะครับ
เป็นกำลังใจให้คุณลูกค้าทุกท่านเลยนะครับ   
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-17 14:52:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
chubby2018 ตอบกลับเมื่อ 2018-5-7 03:16
แบบนี้เค้าเรียกไม่ใช่มืออาชีพค่ะ ตัวท็อปๆในนี้ไม่เ ...

ตัวท็อปๆน่าจะลองมาหมดละละสิคะตัวเอง เลยอยากลองของใหม่ๆ บ้าง
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-17 14:58:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
boy.bangsue ตอบกลับเมื่อ 2018-5-10 20:27
ก็อยากบอกครับ......ไม่ทราบครับว่า อวบขนาดไหน...ความอวบส ...

ก็บอก นน สส. ตั้งแต่ทีแรกทุกคนแหละค่ะ ชอบชัดเจน แฟร์ๆไหวก็บอกไม่ไหวก็บอกกันตรงๆดีกว่าไม่เสียเวลาทั้งคู่ด้วย แต่โดยส่วนตัวอยากให้คุณผช. อ่านชื่อเวบให้ดีก่อน  เวบนี้ผญ. เป็นผู้เลือกค่ะ
โพสต์ 2018-9-3 23:31:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอ่อออ....โนคอมเม้น
แบบว่า แวะมาอ่านกระทู้เก่าๆน่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 16:03 , Processed in 0.047138 second(s), 17 queries .