ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 974|ตอบกลับ: 5

ครั้งแรกของการเป็นเดี่ยว

[คัดลอกลิงก์]
           หลังจากประกาศหามานานสุดท้ายก็ได้รู้จักคู่สามี-ภรรยาคู่หนึ่ง(พี่เอก พี่โอ๋) เราติดต่อคุยกันทางอีเมลล์และคุยกันทางโทรศัพท์ ทั้ง 2 ทำงานที่อยุทยา เรามีความต้องการที่ตรงกันคือ ไม่ชอบมั่ว เน้นความจริงใจ ปลอดภัย และพี่เอกก็อยากหาใครสักคนมาช่วยดูแดเอาใจใส่ให้ความสุขภรรยาเสมือนว่าเป็นสามีหรือแฟนอีกคน และให้ผมโทรไปคุยกับพี่โอ๋ทุกวันเหมือนหนุ่มสาวจีบกันใหม่ๆ  ผ่านไป 2 สัปดาห์เราก็นัดเจอกัน ทานข้าว พูดคุยเรื่องทั่วไป ทั้ง 2 คนอัธยาศัยดีมาก ถึงแม้เราจะอายุต่างกันแต่ก็พูดคุยกันถูกคอ(ผม 26, พี่เอก 37, พี่โอ๋ 33) พี่โอ๋รูปร่างดีมาก นมใหญ่ ขาว ทั้งคู่ยังไม่เคยมีประสบการณ์มาก่อน ทานข้าวเสร็จเราคุยกันอยู่นาน จากนั้นพี่เอกก็บอกให้ผมพาพี่โอ๋เที่ยว ทำเหมือนกับว่าหนุ่มสาวออกเดทกันครั้งแรก ส่วนพี่เอกก็ไปทำธุระที่อื่นและจะมารับตอนเย็น นี่ไม่ใช่ครั้งแรกของผมที่ได้ออกเดทกับภรรยาคนอื่นแต่ถึงกระนั้นผมก็รู้สึกตื่นเต้นมาก เราจูงมือกันเดินเที่ยวเลือกซื้อของเหมือนคู่รัก วันนั้นผ่านไปได้ด้วยดี ถึงแม้จะไม่ได้ xxx กัน แต่ก็รู้สึกดี หลังจากวันนั้นผมก็โทรไปคุยกับพี่โอ๋บ่อยขึ้น คำพูดที่เราคุยจะดูสนิมสนมเหมือนคนที่เป็นคู่รักคุยกัน
    ถึงแม้เราจะคุยกันบ่อยขึ้นแต่พี่โอ๋ก็ยังไม่ได้ตอบตกลงที่จะให้ผมเป็นแฟนหรือสามีอีกคนของเธอ ช่วงหลังๆพี่เอกเลยให้ผมกับพี่โอ๋นัดเจอกันและไปเที่ยวด้วยกันบ่อยขึ้น แล้ววันที่ผมรอคอยก็มาถึง วันนั้นเราไปดูหนังด้วยกันและระหว่างนั้นผมก็แอบหอมแก้มเธอ ดูเธอเขินเล็กน้อยแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร จากนั้นผมก็เอามือลูบขาเธอเบาๆกระตุ้นให้เธอมีอารมณ์ เธอหันมามองแต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร หลังจากดูหนังเสร็จดูเหมือนว่าเธอจะค่อนข้างมีอารมณ์เพราะผมเป็นผู้ชายคนที่ 2 ที่ได้ทำแบบนี้กับเธอ พอเห็นว่าเธอเริ่มคล้อยตามแล้ว ผมเลยถามว่าจะไปหาที่คุยกันไหม เธอไม่พูดอะไร ผมก็เลยพาเธอไปโรงแรม ตอนนั้นผมคิดว่าหากผ่านพ้นคืนนี้ไปได้เธอก็น่าจะยอมรับให้ผมทำหน้าที่เป็นผัวอีกคนของเธอ หลังจากเข้าไปในห้องพักเราก็นั้งอยู่บนเตียงดูทีวีด้วยกัน ผมเริ่มโอบกอดเธอแล้วขยับเข้าไปใกล้ๆ จากนั้นก็จูบและเอามือลูบขาเบาๆแล้วแล้วถลกกระโปรงขึ้น ผมเล้าโล้มเธออยู่สักพักแล้วก็ขึ้นคร่อมบนตัวเธอ ถอดเสื้อออก นมเธอใหม่มาก ผมดูดนมเธออย่างมีความสุข ผมเริ่มรู้สึกได้ว่าตอนนี้เธอมีอารมณ์ร่วมแล้ว ผมเลยขึ้นไปจูบที่หน้าผากเธอแล้วมองใบที่หน้าของเธอ ผมถามเธอว่า "ผมขอเป็นผัวของโอ๋อีกคนได้ไหม ผมอยากได้โอ๋เป็นเมีย" เธอยิ้มแล้วพยักหน้า ผมเลยพูดว่า "ตกลงเราเป็นผัวเมียกันแล้วนะ" จากนั้นผมก็เลื่อนตัวลงมาด้านล่าง เอาลิ้นชอนไชเข้าไปในรูหีของเธอลึกๆแล้วตวัดลิ้นเลียไปมา เธอร้องเสียงดังอย่างมีอารมณ์ จากนั้นผมเอาควยสอดเข้าไปเบาๆ แล้วเริ่มโยกเป็นจังหวะ  โอ๋ยังไม่มีลูก รูเธอฟิตมาก เราเอากันแทบจะทุกท่า วันนั้นผมเสร็จไป 5 ครั้ง ส่วนโอ๋เสร็จไป 3 ครั้ง เรานอนกอดกันแล้วผมก็หยิบโทรศัพท์โทรไปหาพี่เอกสามีของเธอ แล้วเล่าทุกอย่างให้ฟังและบอกไปว่าตอนนี้โอ๋ยอมให้ผมเป็นผัวอีกคนแล้ว ฟังดูน้ำเสียงพี่เอกตื่นเต้นและดีใจ เย็นวันนั้นเราไปฉลองการมีผัวเพิ่มอีกคนของโอ๋และก็นอนพักที่โรงแรมด้วยกัน 3 คน โอ๋นอนตรงกลางมีผัวเธอ 2 คนนอนอยู่เคียงข้างกาย
     ผมรู้ว่าความสัมพันธิ์แบบนี้คงไม่สามารถอยู่ได้ตลอดไป เป็นแค่การเข้ามาเติมเต็มความสุขจนกว่าจะถึงจุดอิ่มตัว แต่ก็คงจะคบกันไปนานๆและถึงแม้ว่าจะห่างหายกันไปแต่ก็จะยังคงมิตรภาพที่ดีต่อกัน  ผมค่อนข้างมีความสุขมากกับการคบหาและมีความสัมพันธิ์ในสักษณะนี้   หากเรามีความเข้าใจเรื่องเหล่านี้และจริงใจต่อกัน เราก็สามารถที่จะมีความสุขกับมันได้  ผมไม่ได้สนใจเรื่องสวิงเท่าไรนัก ผมคิดว่าแบบนี้ตื่นเต้น ปลอดภัย และมีความสุขมากกว่า  หากใช้เรื่อง sex ในทางที่ถูกต้อง ให้เป็นประโยชน์มันก็จะสร้างความสุขให้ชีวิตมากทีเดียว แต่ในทางตรงข้ามหากเดินไปในทางที่ผิดมันก็จะทำลายไปทั้งชีวิต
    วันนี้ขี้เกียจพิมแล้ว ไว้ว่างๆผมจะมาเล่าต่อ จริงๆผมย่อเรื่องราวให้กระชับที่สุดแล้ว
โพสต์ 2013-6-26 00:06:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
thanks
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-26 10:18:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
klub
โพสต์ 2013-7-1 17:57:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นี่แหละ เซ็ก อาร์ท
โพสต์ 2013-7-9 17:49:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีคับ สุดๆๆๆเลย
โพสต์ 2013-8-10 11:30:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-12 01:52 , Processed in 0.046137 second(s), 16 queries .