ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 6970|ตอบกลับ: 21

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ใครสนใจบริการนวดอโรมาในแบบฉบับพมบ.ลองเข้ามาอ่านรายละเอียดดูก่อนได้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ลูกค้าสุภาพสตรีทุกท่าน ผมชื่อบอม ครับ ลูกค้าหลายคนชอบเรียกว่าพมบ.วันนี้ขออนุญาตมาแนะนำบริการอัพเดทข้อมูลกันสักครั้ง

ผมทำงานบนเส้นทางสายนี้มามากกว่า 5 ปี ทำงานนี้เป็นงานเสริมแบบลับๆให้ความสำคัญและระมัดระวังเรื่องเก็บความลับมากเป็นพิเศษ
ผมใส่ใจงานของตัวเองทุกงาน ถ้าขึ้นชื่อว่างาน ลูกค้ามาใช้บริการเรามีรายได้เราต้องใส่ใจทำให้ดีผมได้รับการปลูกฝังมาแบบนี้และเป็นความภูมิใจของผม

จากวันแรกมาจนถึงวันนี้ ผ่านมาหลายปี ในแง่ของการบริการ ก็มีการพัฒนาขึ้นเปลี่ยนแปลงไปหลายอย่างไม่ว่าจะเป็นอุปกรณ์สปาการสร้างบรรยากาศรวมไปถึงการดูแลลูกค้าผมพยายามพัฒนาให้ดีขึ้นเรื่อยๆโดยตกตะกอนจากประสบการณ์ที่สั่งสมมาไม่เคยมักง่ายขอไปทีถึงมีลูกค้าประจำกลับมาใช้บริการกันมากมาย

อุปกรณ์ที่เตรียมไปในการบริการสปานอกสถานที่แต่ละครั้ง ได้แก่
1. น้ำมันนวดอโรมาเกรดเดียวกับสปาในรร. 5 ดาว มี 4-5 กลิ่น ให้เลือกรวมไปถึงมีชนิดที่ผสมทองคำแท้เพื่อบำรุงผิวพรรณ
2. ลำโพง Bose สำหรับเปิดเพลง
3. Diffuser ของ Muji สร้างไอน้ำและกลิ่น
4. เทียนอโรม่า
5. น้ำแร่แช่อาบทำฟองสำหรับรร.ที่มีอ่างจากุซซี่ ผมยังเตรียมเดทตอลเพื่อให้มั่นใจในความสะอาดและก็ส่วนผสมอื่นๆไปด้วย
6. อุปกรณ์อาบน้ำ เตรียมไปเอง ซึ่งดีกว่าของที่รร. (แถมยังช่วยลดโลกร้อนอีกด้วย)
7. น้ำแร่สำหรับให้คุณลูกค้าดื่ม
8. อุปกรณ์เสริมในการนวด และ อื่นๆ...

แต่ละคอร์สใช้เวลาประมาณ 2 ชม. ในราคาเบาๆ เพียง 1,000 บาท มีรถส่วนตัวรับ-ส่งลูกค้าหรือบางครั้งก็เลี้ยงกาแฟตามโอกาสที่เหมาะสมหลายคนบอกว่าราคาถูกผมเองมองว่าคิดราคาไม่แพงคนที่มีน้อยอยากมานวดก็ยังสามารถมาใช้บริการได้ส่วนคนที่มีมากหน่อยถ้าประทับใจในบริการก็สามารถให้ทิปผมเพิ่มได้ตามกำลังผมน้อมรับในน้ำใจครับ

ในแง่ของบุคคลิกหน้าตา รับประกันว่าภาพรวมอยู่ในเกณฑ์ดี ผิวขาวสะอาดผมชอบเล่นกีฬาและเข้าฟิตเนสรูปร่างเลยฟิตแอนด์เฟิร์มถึงจะไม่ได้หล่อล่ำขั้นเทพแต่เชื่อว่าผ่านมาตรฐานเดินด้วยได้ไม่อายใครแน่นอนครับลักษณะจะออกสไตล์ผิวขาวแต่ไม่ตี๋มากจมูกโด่งๆ

หลายคนถามหารูป..
ผมต้องขอโทษเรื่องนี้จริงๆ ผมไม่เคยส่งรูปเลย ถ้าถามว่าทำไมก็ต้องขอบอกว่าเพราะทำงานนี้แบบลับๆถ้ามีรูปหลุดไปคิดว่าไม่คุ้มแค่อยากมีความสบายใจแบบนี้ตลอดไปและผมก็เก็บความลับให้ลูกค้าทุกคนเป็นอย่างดีเช่นกันครับไม่ต่างกับความลับของตัวเองผมให้ความสำคัญกับเรื่องนี้มากลูกค้าที่เจอกันเป็น10 ครั้งยังไม่เคยมีการถ่ายรูปคู่กันเลยครับและของดเว้นการแอบถ่ายรูปนะครับคิดถึงก็นัดมาเจอกันผมอยู่ตรงนี้ไม่หายไปไหนยังไงก็ช่วยๆกันเก็บความลับซึ่งกันและกันนะครับ

แล้วถ้าไม่ส่งรูปแล้วจะยังไงหล่ะ..
ผมเข้าใจว่าลูกค้าเองต้องกังวลว่าจะเจอคนน่ากลัว ดังนั้นเพื่อความสบายใจสามารถนัดเจอกันก่อนได้ดูหน้าดูตากันก่อนถ้าไม่ถูกใจยกเลิกนัดได้ไม่ต้องให้ค่าเสียเวลาใดๆผมขับรถไปหาเองไม่ต้องห่วงว่าจะทำให้เสียเวลาส่วนถ้ากลัวผมเสียค่าน้ำมันเสียเวลาบอกตรงๆว่าแบบนี้สบายใจกว่าส่งรูปครับซึ่งที่ผ่านมาแทบไม่มีปัญหาเลยครับแต่ถ้าเจอแล้วยังไม่ใช่ผมก็เข้าใจลูกค้าสเปคคนเราก็มีหลายแบบแต่ยังไงสบายใจได้ว่าผมเป็นคนไม่น่ากลัวไม่มีพิษมีภัยไม่คิดร้ายกับใครให้เกียรติสุภาพสตรีเสมอ

ผมเป็นคนปลอดภัยไม่ต้องมาคอยกังวลระแวงระวัง แถมรับประกันในเรื่องเก็บความลับระยะเวลาและประสบการณ์ทำงานมากกว่า5 ปีน่าจะพิสูจน์ได้ครับยังไงต่างฝ่ายต่างช่วยกันเก็บความลับดีที่สุด

นิสัยส่วนตัวของผม เป็นคนค่อนข้างมีความสุข ไม่ค่อยคิดไรเยอะไม่เครียดอาจมีบ้างเวลางานมีปัญหาแต่ไม่เคยเครียดนานปัญหาทุกอย่างผมเชื่อว่าสักพักก็ผ่านไปได้ถ้าเครียดมากก็จะไปเล่นกีฬาพอสนุกๆหายเครียดสักพักก็แก้ปัญหาได้มีพลังบวกมาแบ่งปันเยอะครับลูกค้าที่มาใช้บริการหลายคนบอกว่าอยู่ด้วยแล้วสบายใจรู้สึกว่าได้แบ่งปันความสุขกันกลับไปครับ

ผมไม่เคยทำงานตามร้านนวด แต่ก่อนจะมาทำงานนี้ได้ไปเรียนนวดอโรม่ามามีใบประกาศครับอย่างที่บอกว่าผมใส่ใจในงานที่ตัวเองทำยังไงก็อยากให้ได้ดูแลลูกค้าแบบมีมาตรฐาน

ใครแอดไลน์ผมมา สามารถดูไทมไลน์ได้ จะมีไดอารี่การทำงานรวมไปถึงรีวิวจากลูกค้าผมขอรับแอดเฉพาะสุภาพสตรีแท้เท่านั้นนะครับเพราะไม่ได้รับนวดผู้ชายหรือเพศอื่นๆถ้าทักมาก็อาจจะไม่ตอบต้องขออภัยด้วยครับ

บางทีตอบไลนท์ตอบช้าบางเร็วบ้าง ขึ้นกับจังหวะครับ เนื่องจากบางครั้งอาจติดงานอยู่ปกติผมรับงานแค่วันละ1 งานยกเว้นบางวันอาจจะ2 งานตามโอกาสเอื้ออำนวยดังนั้นถ้าจองคิวไว้ถ้าไม่สุดวิสัยจริงๆก็ไม่อยากให้เลื่อนแต่ถ้าจำเป็นจริงก็แจ้งกันมาเนิ่นๆมีไรคุยกันได้เพราะไม่เช่นนั้นในวันนั้นผมเองก็อาจจะสูญเสียรายได้ไปเลย

ที่ผ่านมาลูกค้ากลับมาใช้บริการซ้ำกันมากมาย ลูกค้าประจำเยอะสม่ำเสมอหลายคนก็คบกันเป็นลูกค้าเป็นเพื่อนกันมายาวนานหลายปีครับซึ่งต้องขอบคุณในความไว้วางใจที่มีให้กันเสมอมาครับ

ผมรับประกันความพึงพอใจทุกระดับ ให้เกียรติลูกค้าสุภาพสตรีทุกท่านถ้ามาใช้บริการแล้วไม่ถูกใจไม่คิดค่าบริการแน่นอนครับ

สนใจในบริการ ติดต่อสอบถามได้ แอดไลน์หรือโทรมาคุยกันนะครับ
Line id: bombaree
Tel: 0886025234

โพสต์ 2018-7-17 12:16:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลิ่นติดตัวแรงมาก หมอบอมน่ารักค่ะ
โพสต์ 2018-6-5 08:54:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบนะคะ  เป็นคนที่มีรสนิยม ใส่ใจรายละเอียดของผู้หญิง ในเรื่องรูป รส กลิ่น สี แสงแระเสียง ออกแนวสร้างบรรยากาศ
โรแมนติกดีค่ะ อยากให้ ผช บางคน เข้าใจในจุดนี้บ้าง นี่แระทำให้ ผญ อย่างเราเคลิ้ม รู้สึกผ่อนคลาย เพราะบางเวลา ผญ ก้อไม่ได้ต้องการแค่sex
ขอถามค่ะ...พบม.คือ??? มันแปลว่าอะไรคะ
โพสต์ 2018-6-4 17:29:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบการอธิบายตัวตนและการนำเสนอมากๆคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-6 01:49:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mafia ตอบกลับเมื่อ 2018-6-4 17:29
ชอบการอธิบายตัวตนและการนำเสนอมากๆคะ

ขอบคุณมากครับ

ผมเน้นนำเสนอแบบตรงไปตรงมา อธิบายเยอะหน่อย แต่ลคจะได้เข้าใจเรามากขึ้น เวลาลคติดต่อมาจะได้คุยกันเข้าใจง่าย
ลคหลายคนก็น่ารักครับ อ่านแล้วก็เข้าใจ คุยง่ายๆสบายๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-6 01:56:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Secretlover ตอบกลับเมื่อ 2018-6-5 08:54
ชอบนะคะ  เป็นคนที่มีรสนิยม ใส่ใจรายละเอียดของผู้หญิ ...

ขอบคุณมากครับ

เห็นด้วยครับ ผมมองว่าบรรยากาศก็สำคัญมาก ผมเองก็ชอบฟีลแบบโรแมนติกๆหน่อยๆ ลคเสียเงินมาใช้บริการอยากได้ความสุขความสบายใจ บาทีนวดผ่อนคลายไปลคหลายๆคนก็จะผ่อนคลาย บางคนก็จะคุยเล่าเรื่องปรึกษาไปด้วยก็มี นวดเสร็จได้ทั้งสบายตัวทั้งสบายใจกลับไป

ส่วนพมบ. ย่อมาจาก พี่หมอบอมครับ ตอนแรกย่อเล่นๆ แต่กลายเป็นว่าลคหลายคนก็ชอบเรียกแบบนี้

เจ้าของ| โพสต์ 2018-6-28 17:20:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ช่วงแจกฟรี.bom เอ้ย .com!!

ของดีของหายากแห่งยุค!! สายภูมิแพ้น่าจะรู้จักกันดี มีคนฝากซื้อแต่ไม่สะดวกมารับแล้ว ก็ขอส่งต่อให้เด็กภูมิแพ้เอาไปกินให้ฟินกัน

ลคคนไหนที่เป็นภูมิแพ้แล้วอยากได้ จองคิวนวดถ้าเป็นช่วงกลางวันจะดีมาก ส่วนถ้ากลางคืนก็ลองนัดดู ได้เป็นบางวัน (กลางคืนผมเน้นดูบอล ;p) แจกให้คนละกล่อง แบ่งๆกันไปใช้ก่อน จองคิวได้เลย ของมีจำนวนจำกัดครับ ส่วนลคที่สนิทกันคนไหน ไม่สะดวกนัดช่วงนี้ แต่ใจดีกับผมเสมอมา อยากได้ก็บอกได้เลย ผมจะเก็บไว้ให้ครับ เผื่อขับรถผ่านจะแวะไปยื่นให้ ขอคืนกำไรให้ลคคนพิเศษจ้า

Line Id: bombaree

เจ้าของ| โพสต์ 2018-7-31 01:14:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ramy ตอบกลับเมื่อ 2018-7-17 12:16
กลิ่นติดตัวแรงมาก หมอบอมน่ารักค่ะ

ขอบคุณคร้าบบบบบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-7-31 01:14:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ramy ตอบกลับเมื่อ 2018-7-17 12:16

ขอบคุณคร้าบบบบบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-22 12:56:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
[img]%5Bimg%5D[/img]

สวัสดีครับ วันนี้นอกเรื่องไดอารี่กันสักหน่อย เกาะกระแสอีกตามเคย

ช่วง 4-5 วันนี้ มีลคที่สนิทกันหลายคนทักมาบอกว่าดูบอสวศินแล้วจะนึกถึงผมตลอด เอาจริงๆก็ไม่รู้นะครับ ว่าจุดไหนที่ remind เริ่มแรกสุดเป็นลคสาวแว่นหน้าตาน่ารัก ลคเก่าที่สนิทกันแต่ไม่ได้คุยกันหลายปี ตอนนั้นจำได้เธออยู่ในช่วงพยามมีลูกแต่ไม่มีสักที แล้วก็มีในที่สุด แล้วก็แทบไม่ได้คุยกันเลย ผมเคยเจอเธอครั้งนึงแถวที่ทำงานเธอ แต่เห็นนั่งคุยงานกับคนอื่นอยู่เลยไม่ได้ทัก อยู่ดีๆอาทิตย์ที่แล้วก็ทักมา แล้วก็เฉลยว่าดูวศินก็นึกถึงเลยทักมา ตอนนี้ลูกจะโตแล้ว 555 เธอบอกเดี๋ยวจะหาเวลาลางานมานัดกัน

อีกรายเป็นลคสาวเซ็กซี่ลคประจำ ที่นัดบ่อยๆช่วงนี้ เธอเพิ่งสารภาพเมื่อคืนว่า ดูเมีย2018 แล้วนึกถึง ล่าสุดครั้งที่นัดกัน เธอบอกว่าแอบมโนว่าผมเป็นวศิน 5555

ล่าสุดเมื่อกี้นี้เอง ก็เลยต้องมาเขียนโพสต์นี้ซะเลยไหนๆก็มีหลายคนบอก รายนี้เป็นน้องสาวน่ารักลคประจำ คนนี้ก็หายไปนาน นานๆก็จะทักมาสักที ช่วงหลังทำงานด้วยเรียนป.โทด้วย เลยไม่ได้นัดกันนานละ เธอบอกใกล้จะจบแ้ล้ว เดี๋ยวได้เจอกันแน่

ละครเรื่องนี้ทำให้ได้คุยกับลคเก่าๆที่สนิทกันหลายคน ส่วนตัวก็ชอบฟีลแบบนี้ คือเราอาจจะไม่ได้คุยกันเสมอ อยู่ในพื้นที่ของแต่ละคน แต่ก็ยังมีอะไรที่เชื่อมถึงกันเรื่อย นึกถึงกันเรื่อยๆ ผมเองก็มีหลายโมเมนต์ ที่แบบว่า remind ถึงลคคนนั้นคนนี้ แต่ก็ไม่ได้ทักทายทุกครั้ง เป็นฟีลที่ทำให้รู้สึกดีครับ

ส่วนอีกเคสเป็นน้องสาวน่ารักลคประจำ เธอทักมาคืนก่อน แต่รายนี้บอกมาว่าผมหน้าเหมือนพระรองในซีรี่ส์ญี่ปุ่น 555

ส่วนที่ว่าจะเหมือนอาจจะเป็นประมาณว่าเห็นแล้ว remind ถึงผมอะไรแบบนี้ อาจจะด้วยบุคคลิก อย่าคาดหวังว่าจะหล่ออะไรเบอร์นั้นนะครับ ตัวจริงก็ดูดีพอประมาณแหละ ไปวัดไปวาได้ ไม่ได้น่ากลัว แค่ไม่ได้ปังกันเบอร์นั้น หรือจริงๆแล้วเราก็แค่หน้าโหลนะ ;p
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-8 07:39:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ละครจบ กระแสหน้าเหมือนดารายังคงมีอยู่นะครับ 555 เรื่องหน้าเหมือนบอสวศินนี่ลคยังคงพูดกันอยู่นะ อย่างลคสุดสวยเมื่อวาน มานวดกับผมเป็นครั้งแรก กลับไปบ้านดูละครบอกว่าเหมือนบอสนี่เอง ถึงมีลคหลายคนบอกว่าเหมือน ดูแล้วนึกถึง แต่ก็ไม่รู้ว่าหมายถึงหน้าเหมือนมั้ยนะครับ เอาเป็นว่าพอจะ remind ก็แล้วกันเนอะ

ส่วนเมื่อเช้ามีลคน้องสาวที่เป็นคุณหมอสาวหน้าใสกิ๊ก ก็ทักมาบอกว่าหน้าเหมือนพระเอกซีรี่ส์อีกคน ช่วงนี้ผมหน้าเหมือนหลายคนเลยแหะ แต่เหมือนหลายคนที่เค้าหล่อๆ สาวๆกรี๊ดกัน ก็โอเคหล่ะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-19 23:33:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ลคหลายคนชอบถามผมว่ากลางคืนทำอะไร ทำไมนอนดึกจัง พอเราตอบว่าก็ชอบดูseries หลายคนชอบนึกว่าดู ซีรี่ส์เกาหลี คนไม่ค่อยนึกถึงซีรี่ส์ฝรั่งกันนะครับ ฟินแถมมีประโยชน์นะจะบอกให้ 555

ผมไม่เคยดูซีรี่ส์เกาหลี เลยไม่รู้ว่ามันจะเป็นยังไง แต่ส่วนตัวชอบดูซีรี่ส์ฝรั่ง ดูหลายแนวมาก ที่ชอบมากๆ ก็มีหลายเรื่อง ส่วนใหญ่จะเปิดsub ภาษาอังกฤษ ถือเป็นการใช้ภาษาอังกฤษไปเรื่อยๆอีกวิธีนึง ไม่งั้นพอไม่ได้ใช้นานๆ สกิลภาษาอังกฤษก็จะดรอปไปเรื่อยๆ

ยกเว้นบางเรื่อง ก็ต้องยอมแพ้จริงๆ ยากไป เช่น The Crown ศัพท์เกี่ยวกับคนในวังคุยกัน อันนี้ต้องเปิดซับไทยรัวๆ แต่ถ้าเป็นแนวตลกๆ ซิทคอมอะไรแบบนี้ มักจะใช้คำง่ายๆ ฟังก็ง่ายแถมดูแล้วก็ไม่เครียดด้วย ดูก่อนนอนก็ feel good ดี

ตั้งแต่มีNetflixชีวิตก็ดีขึ้นมาก แถมดูบนสมาร์ททีวีได้เลย บางทีอยากเอาไปนั่งดูจากโน๊ตบุค รับลมชิลๆแถวหน้าต่างก็ทำได้อีก จิบเบียร์ไฮโซที่ลคให้มาก็ยังได้ 555 ทั้งสะดวกสบาย เราข้ามเข้าสู่ยุคดิจิตอลโดยแทบไม่รู้ตัว

เรื่องดูหนัง ฟังเพลง กิน เที่ยวเล่น บันเทิง ผมค่อนข้างถนัด ถนัดแต่อะไรแบบนี้แหละ 555 รสนิยมไม่แย่ เวลาลคนัด นอกจากจะได้นวดผ่อนคลายแล้ว หลายคนอาจจะชอบคุยเล่นเรื่องต่างๆ บางคนก็ปรึกษาปัญหานั่นนี่ หลายคนบอกว่าอยู่ด้วยแล้วอบอุ่นสบายใจ มาใช้บริการเสร็จแล้วกลับบ้านไปแบบสบายตัวสบายใจ บางคนบอกว่ามาชาร์จพลัง ผมว่ามันใช่นะ คนเราก็น่าจะมีอะไรสักอย่างที่เราทำแล้วรู้สึกดี เช่นกอดใครสักคน พูดคุย เล่นกีฬา ดูหนังฟังเพลง ทำอะไรแล้วมีความสุข ชอบสิ่งไหน สิ่งนั้นก็ถือเป็นแท่นชาร์จส่วนตัวของแต่ละคนแล้วกันนะครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-27 22:23:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันนี้ช่วงบ่ายแพลนไว้ว่าจะไปบริจาคโลหิต ไม่ดริ้งค์ นอนเยอะ กินเยอะ เตรียมร่างกาย แล้วก็ได้ทำตามที่แพลนไว้ สำหรับการบริจาคเลือดครั้งที่ 3 ในรอบปีนี้ เจอกันอีกทีก็มค.ปีหน้าเลย รอบนี้พิเศษอย่างนึง มี Power Bar จากน้องลคที่เอามาฝากตอนเจอกันครั้งก่อน ผมเลยเอาไปกินหลังบริจาคด้วย เพิ่มพลังกันเต็มที่ ตกค่ำก็กินต้มเลือดหมู สั่งเค้าใส่แต่เลือด บำรุงเลือดกันเต็มที่ อีกวันจะได้ไม่เพลีย บริจาคเลือดแล้วก็ขออนุญาตแฮชแท็กละครไทยเรื่องที่ผมดูแบบจริงจังด้วยนะครับ

#giveblood
#blooddonation
#เลือดข้นคนจาง
#พมบ.
#หาหมอนวดชาย
#นวดเฉพาะจุด
#หมอนวดชายหน้าตาดี
#นวดน้ำมันของผู้หญิง
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-27 22:25:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันนี้อยากจะมาพูดเรื่องไดอารี่ของตัวเองสักหน่อย ว่าวิธีคิด หรือผมจะเขียนไดอารี่ทำไม ผมเองก็บอกไม่ได้นะครับว่าผมเป็นคนแรกที่เขียนไดอารี่แบบนี้รึเปล่า หลังๆก็มีหมอหลายคนหันมาทำ ส่วนตัวผมคิดเองทุกอย่าง  ไม่ว่าจะเป็นวิธีโพสต์ เขียนโปรไฟล์บอกเล่าความเป็นตัวเอง เคยเขียนแนะนำตัวเวอร์ชั่นเก่าผ่านมา 5-6 ปี ปจบก็ยังมีคน Copy มาใช้ มองในแง่ดีเราคงเขียนดีจริง 555

ก็มีคนบอกนะครับ ว่าผมเป็นคนแรกที่เขียนไดอารี่ กับเป็นคนแรกที่คิดวิธีบริการขับรถไปรับส่งลค อันนี้มีลคเล่ามา ลคฟังจากหมอคนอื่น มาเล่าผมอีกที ส่วนจะจริงมั้ยอันนี้แล้วแต่วิจารณญาณครับ ผมขอไม่ฟันธง บางทีก็จะมีคนหมั่นไส้ผมแบบนั้นแบบนี้ ของแบบนี้ห้ามไม่ได้ ผมเองก็ไม่ได้ใส่ใจไีรมาก เราห้ามความคิดคนไม่ได้ บางครั้งอาจจะดูเหมือนผมหยิ่งๆ ซึ่งจริงๆไม่ใช่ ผมรักษาระยะ ไม่ค่อยสุงสิงกับใครที่ไม่ใช่ลูกค้า เพราะผมไม่อยากเจอเรื่องดราม่า รวมถึงรักษาความเป็นส่วนตัว ความลับของตัวเอง บางคนก็อาจจะไม่เข้าใจตรงนี้ ก็จะมีหมั่นไส้ผมบ้าง ทั้งที่จริงๆผมไม่มีอะไรเลย แนวพูดตรงๆ จริงใจ เป็นตัวของตัวเอง และให้เกียรติคนอื่นในระดับที่พอเหมาะ แต่ถ้าใครมาแบบไม่ค่อยให้เกียรติกันผมก็จะไม่ค่อยสนใจคนๆนั้น ปกติเวลาผมทรีทคน ไม่ว่าจะเป็นคนระดับไหน ถ้าดีกับผม ผมให้เกียรติหมด

ผมเองรักษาความลับของลคเสมอไม่เคยเอาไปพูดหรืออะไรใดๆ ด้วยเกียรติของผมเอง ทำงานมา 4-5 ปี ผมเคยเป็นคนแบบไหน วันนี้ก็ยังเป็นคนเแบบนั้น ความลับของลค คือสำคัญอันดับ 1 พอๆกับบริการให้ลครู้สึกดีกลับบ้านไป แต่ในเมื่อเรายังเป็นมนุษย์คนนึง เราไม่มีทางที่จะ Copy --> Paste งานบริการได้ (คนอื่นอาจจะทำได้) ดังนั้นการบ้านหรือรีวิวที่ผมลง ก็เป็นเพียงไกด์ไลน์ ความรู้สึกของลคบางคนเพียงเท่านั้น ซึ่งบริการอาจจะแตกต่างกันไปในดีเทล์ครับ หลายคนชอบคิดว่าลคของผมหลายคนจะต้องสวย เป็นนักศึกษานางแบบ ดูจากที่ผมลงในไทม์ไลน์ บอกตรงนี้เลยว่าไม่ใช่แน่นอน ลคหลายๆคนก็ออกอวบๆถึงอ้วน ผิวขาวผิวดำมีหมดครับ แต่เหนืออื่นใด ผมชอบคนที่ไม่เยอะ คุยง่าย มาแบบรู้สึกปลอดภัย ดูแล้วจะเก็บความลับให้กัน ถ้าสบายใจ ผมเองก็เป็นตัวของตัวเองได้ บรรยากาศการทำงานมันก็จะเป็นไปแบบดีๆสบายใจ บางคนมาแบบตั้งแง่ เหมือนมีปมบางอย่างอยู่ในใจ มีกฏกติกาเยอะ ถ้าปมมันแน่นนัก ผมเองก็ไม่สามารถแกะได้เช่นกัน

ส่วนเรื่องรีวิว รวมถึงการบ้านของลคต่างๆหรือคำชมว่าดีแบบนั้น เหมือนพระเอกคนนี้ ถ้ามีคนมองว่าผมอวยตัวเอง อยากให้ลองคิดดูใหม่ ถ้าอวยตัวเอง ผมมองว่าน่าจะหมายถึง ผมเขียนชมตัวเอง แอบ make การบ้าน รีวิวต่างๆ แล้วมา make ว่าลคโพสต์ คนอย่างผมไม่มีทางทำอะไรแบบนั้นหรอกครับ ผมละอายนะ ถึงแม้ไม่มีคนจับได้ก็ตาม แต่เราก็รู้อยู่แก่ใจของเราเอง ถึงแม้จะมีคนสายงานเดียวกันที่ใช้วิธีแบบนี้ ซึงปจบก็มี ผมก็ไม่รู้หรอกนะว่าใคร ยังไง แค่คนพูดเราก็ฟังๆมา เรื่องแบบนี้ปจบทำได้ง่าย แถมบางครั้งลคหลายคนก็เชื่อด้วย ก็จะทำให้เค้าได้ลคเพิ่มมากขึ้น แต่พอลคไปใช้บริการแล้วถ้ามันไม่ใช่ตามนั้น ถ้าลครู้สึกไม่ดีเค้าจะแนะนำเพื่อน หรือเค้าจะกลับมาใช้บริการซำ้อีกมั้ยหล่ะ

ทุกวันนี้ผมเองก็ไม่สามารถไปแย่งชิงลค กับหมอคนอื่นๆได้ ต่อสู้แข่งขันไม่เก่ง จะใช้วิธีเจ้าเล่ห์เพื่อให้ได้งานมากขึ้น จะให้เมกคำชมขึ้นมา อวยตัวเอง ผมไม่มีวันทำได้ครับ ถ้าลคชมก็แคปเอามาเป็นรีวิว แต่ถ้าไม่มีคำชม ไม่มีการบ้าน ก็ไม่มีรีวิว ส่วนถ้าลคจะชมว่าผมเหมือนดาราคนนั้นคนนี้ บางครั้งผมก็ไม่รู้ว่าเหมือนจริงๆ รึเปล่า แล้วแต่คนมอง ผมอาจจะคิดว่าไม่เห็นเหมือนก็ได้  แต่ผมก็เอามาเป็นรีวิวนะครับ คืออย่างน้อยก็ทำให้คนที่อ่านพอจะรู้จักตัวเราขึ้นบ้าง ผมเองไม่สะดวกส่งรูป ผมก็ต้องใช้ไดอารี่ ใช้วิธีแบบนี้แหละ เพื่อให้ลคเข้าใจว่าเราไม่ได้เป็นคนน่ากลัว สุดท้ายแล้วอีกคนมาดูอาจจะบอกว่าไม่เหมือนก็ได้ แต่ยังไงก็มันก็ไม่แย่แน่นอน แต่แบบนี้ผมคิดว่ามันไม่ใช่การอวยตัวเอง

เรื่องสุดท้ายที่อยากจะพูดทิ้งท้าย ถึงจุดนึง เราจะมีทั้งคนรักและคนเกลียด ใน 1 งานผมก็พยามทำเต็มที่ พยามให้ลคทุกคนมานวดประทับใจและกลับไปแบบรู้สึกดี ตามมาตรฐานที่ผมพอจะทำได้ หลายคนชอบ แต่ก็อาจจะมีคนที่ไม่ชอบด้วยเช่นกัน ผมมองว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาของทุกงานบริการ แต่ถึงยังไงก็ตามใครจะไม่ดีกับผม จะแกล้งไลน์มานัดแล้วเบี้ยว ผมก็จะยึดมั่นเรื่องเก็บความลับให้ทุกคนอยู่ดี ทีนี้ถ้ามีคนชม และจะมีคนหมั่นไส้ไม่ชอบเรา(โดยฌฉพาะโพสต์ที่ไม่ใช่ไดอารี่ หลายคนบอกน่าหมั่นไส้ แต่มันจะมีวิํธีอะไรอีกครับ ที่จะสื่อสารความเป็นตัวเราออกมา ถึงอาจจะดูน่าหมั่นไส้บ้าง แต่ผมจริงใจมากนะครับ^^) ส่วนตัวผมก็พยามไม่คิดอะไรมากเวลาคนมาdiscredit มันกระทบจิตใจในตอนแรกแน่นอน แต่คนเราไม่มีทางที่จะเป็นทัี่รักของทุกคนบนโลกได้หรอกครับ ส่วนตัวผมก็เลยไม่ค่อยเอาตัวเข้าไปผูกวังวนดราม่าต่างๆ

ทุกวันนี้ผมมีความสุขดีกับชีวิต ผมไม่ได้รวยอะไร ต้องทำงานทุกวันแต่ก็ไม่ถึงกับลำบาก ไม่ต้องทำงานหนักเว่อร์ พ่อแม่ก็แข็งแรง ผมได้ทำอะไรที่ตัวเองชอบ เล่นกีฬา กินโน่นกินนี่ เจอลคดีๆได้เพื่อนใหม่ๆ ที่ถึงแม้จะรู้จักกันแค่ในมุมๆหนึ่ง แต่ก็สัมผัสได้ถึงความห่วงใย และทุกคนก็ช่วยดูแลเรื่องความลับให้ผมด้วยเช่นกัน อย่างเช่นเรื่องไหนผมบอกเค้าว่าเป็น feature ลับ ทุกคนก็จะช่วยเก็บความลับให้ ผมเองก็ดูแลความลับของทุกคนเช่นกัน แท้จริงแล้วเราดูแลซึ่งกันและกันอยู่ ไม่มีลคทุกคนก็ไม่มีผมหรอกครับ

โพสต์นี้ไม่ได้จะดราม่านะครับ ส่วนถ้าใครอ่านแล้วอาจจะไม่ค่อยชอบวิธีคิดของผม ผิดพลาดประการใดผมต้องขออภัยจริงๆ โพสต์นี้ไม่ได้พาดพิงอะไรถึงใครเลย แค่บอกเล่าถึงความรู้สึกจากประสบการณ์ล้วนๆ ผมอาจจะเขียนดูจริงจัง แต่ไม่ได้ได้เครียดหรือเป็นอะไรจริงๆ นานๆก็จะเขียนอะไรนอกเรื่องไดอารี่สักที ดังนั้นไม่จำเป็นต้องหลังไมค์มาสอบถามว่าเป็นอะไรนะครับ แต่หลังไมค์มาคุยกันเรื่องอื่นๆได้แน่นอน ^^
(ขอบคุณภาพจาก internet)

#นวดเฉพาะจุด
#หมอนวดชายหน้าตาดี
#นวดน้ำมันของผู้หญิง

โพสต์ 2018-11-7 23:24:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คอมเฟิมอีกเสียงนึงว่างานดีมากค่ะ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-11-28 21:22:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Tukky4321 ตอบกลับเมื่อ 2018-11-7 23:24
คอมเฟิมอีกเสียงนึงว่างานดีมากค่ะ อิอิ

-ขอบคุณมากๆเลยนะครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-11-28 21:23:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันก่อนโน้นไปเจอรูปแรกมาจากเน็ต เห็นแล้วขำ+ชอบมาก ส่วนรูปที่ 2 ถ่ายตอนไปดูหนังที่โรงอาทิตย์ก่อนๆ อ่านแล้วถึงมุกที่ตัวเองเล่น ตอนโพสต์ถึงหนังเรื่อง A Star is Bom เอ้ย Born (มุกนี้แหละ) ตอนนั้นก็กล้าเล่น แต่พอไปเห็นฟ้อนต์หน้าโรงเขียนแบบนี้ อ่านผ่านๆมันก็เป็น Bom จริงๆนะ ต้องถ่ายรูปมายืนยัน 555

อีกอย่างตั้งแต่ดู A star.. กับ Bohemian.. ผมก็ฟังเพลงจาก 2 อัลบั้มนี้เยอะมาก ฟังแทบทุกวันเลย ยิ่ง 2 วันนี้อากาศชิล แทรค  Maybe its time มันเข้ากับบรรยากาศมาก ส่วนตัวหนังก็ยังชอบมากๆ ในช่วงหลังๆ ก็มีแค่หนัง 2 เรื่องนี้แหละที่ยังอยู่ในความรู้สึก ส่วนเรื่องอื่นหลับก็หลายเรื่อง ง่วงๆก็มีเยอะ 5555

โพสต์นี้ขอลงแบบสั้นๆ ปิดท้ายด้วยขายของนิดนึง เป็นข้อความจากน้องลคที่มาหาผมจากตจว เพิ่งเจอกันไปครั้งที่ 2 เมื่อวีคที่แล้ว เพราะนานๆเธอจะได้มากทมสักที ที่เลือกมาลงเพราะชอบประโยคที่บอกว่า”โชคดีที่มีพมบ.ในชีวิต” จริงๆผมก็แค่ต้องการประมาณนี้ คิดถึงกันก็มาหา หลายคนบอกว่ามาหาก็ได้ชาร์จพลังกลับไป

อาจจะคุยไลน์ไม่เยอะ ตอบไลน์ช้า แต่เวลาถ้าสนิทแล้วก็ดูแลให้แบบจริงใจนะฮะ ^^

#หมอนวดอีโรติก
#นวดอโรม่าของผู้หญิง
#EroticMassageforladies
#astarisborn
#bohemianrhapsody
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-8 05:32:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เวลาโพสต์ไดอารี่ หลายๆครั้งก็จะมีลคไลน์ข้อความประมาณนี้มา ทำให้ผมมีกำลังใจเขียนไดอารี่ ถ้าให้มองตัวเอง ส่วนตัวก็คิดว่าเราเป็นคนมองโลกในแง่ดีนิดๆ (แต่หลายๆครั้งก็ทำให้โดนหลอก เพราะการมองโลกในแง่ดี ก็จะทำให้เราเชื่อคนง่ายจนเกินไป แต่ผมว่ามันก็ทำให้เราสบายใจถ้ามองโลกแบบผ่อนคลาย ไม่ต้องถึงกับโลกสวยเกินไป จะโดนโน่นโดนนี่บ้างนิดหน่อยก็ช่างมัน 5555) ก็ไม่รู้ว่าเวลาเวลาเขียนอะไรไป มันถ่ายทอดตัวเราออกไปมากน้อยแค่ไหน แต่ถ้ามันทำให้คนที่อ่านแล้วได้พลังงานดี ผมก็รู้สึกดีครับ ขอบคุณสำหรับ Feedback ที่เป็นกำลังใจทั้งหลายด้วยนะครับ

#หาหมอนวดชาย #หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับผู้หญิง #สปาของผู้หญิง #นวดอีโรติกรับเฉพาะผู้หญิง  #หมอนวดอีโรติก
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-8 05:32:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

เวลาโพสต์ไดอารี่ หลายๆครั้งก็จะมีลคไลน์ข้อความประมาณนี้มา ทำให้ผมมีกำลังใจเขียนไดอารี่ ถ้าให้มองตัวเอง ส่วนตัวก็คิดว่าเราเป็นคนมองโลกในแง่ดีนิดๆ (แต่หลายๆครั้งก็ทำให้โดนหลอก เพราะการมองโลกในแง่ดี ก็จะทำให้เราเชื่อคนง่ายจนเกินไป แต่ผมว่ามันก็ทำให้เราสบายใจถ้ามองโลกแบบผ่อนคลาย ไม่ต้องถึงกับโลกสวยเกินไป จะโดนโน่นโดนนี่บ้างนิดหน่อยก็ช่างมัน 5555) ก็ไม่รู้ว่าเวลาเวลาเขียนอะไรไป มันถ่ายทอดตัวเราออกไปมากน้อยแค่ไหน แต่ถ้ามันทำให้คนที่อ่านแล้วได้พลังงานดี ผมก็รู้สึกดีครับ ขอบคุณสำหรับ Feedback ที่เป็นกำลังใจทั้งหลายด้วยนะครับ

#หาหมอนวดชาย #หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับผู้หญิง #สปาของผู้หญิง #นวดอีโรติกรับเฉพาะผู้หญิง  #หมอนวดอีโรติก
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-8 05:40:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด

หลายๆครั้งลคชอบบอกว่าอยู่ด้วยแล้วสบายใจ ในความคิดผม ผมคิดว่าลคที่มานวดอโรมาแบบนี้ จะมีความต้องการผ่อนคลายนอกจากทางร่างกายแล้ว บางทีก็อยากได้ความผ่อนคลายความสบายใจ เติมเต็มพลังดีๆกลับไปด้วย บางคนชอบบอกว่าได้มาชาร์จพลัง ผมฟังอะไรแบบนี้แล้วรู้สึกดีเสมอ

ส่วนตัวเวลาเห็นคนอื่นมีความสุขผมก็รู้สึกสุขไปด้วย ไม่จำเป็นต้องเป็นคนรู้จักนะครับ แค่ผมไปที่ไหนเห็นคนนั่งปูเสื่อกินอะไรกันข้างทางสุขง่ายๆแบบพอเพียง มันรู้สึกมีความสุขแบบอบอุ่นๆดี ไม่จำเป็นต้องใช้เงินเยอะไปนั่งกินร้านหรูๆแพง ก็หาความสุขได้ นึกถึงคำสอนเรื่องความพอเพียงของในหลวงรัชกาลที่ 9 ที่พวกเรารัก ไม่รู้ว่าความคิดนี้ของผมมันเริ่มตั้งแต่ตอนได้ยินคำสอนนั้นรึเปล่า ผมเองก็ไม่แน่ใจ รู้แต่ว่าชอบเห็นคนมีความสุข ยิ่งมีความสุขแบบพอเพียงๆ จะรู้สึกดีมาก

ดังนั้นเวลาดูแลลค ถ้าผมทำได้ ผมก็จะดูแลให้ทั้งร่างกายและจิตใจ ไม่ได้จะมาเป็นแฟนกันหรืออะไร  แต่แค่อยู่ในส่วนนึงของชีวิตและก็ดูแลกันไปแบบเพื่อน พี่ น้อง คนนึง แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นมันก็ต้องมาจากเคมีของคน 2 คนด้วย ไม่ใช่ว่าเราจะมอบความอบอุ่นให้กับทุกคนได้ เช่นลคบางคนอาจจะไม่ได้เฟรนด์ลี่มาก โดยเฉพาะเรื่องนัดเวลา หรือ วิธีการพูดคุย ความรู้สึกผมมันก็ไม่ไปถึงตรงนั้น แต่ถ้าเจอคนที่น่ารักนิสัยดีเป็นตัวของตัวเอง เคมีก็ทำงานไม่ยากเลย ยกตัวอย่างเช่น เมื่อวันก่อนรับงานน้องลคเด็กๆคนนึง เธอรีเควสต์รอบดึก นัดผมที่คอนโดเธอ นวดเสร็จน้องบอกอยากกินเฟรนฟรายมาก ผมดูเวลาแล้ว บอกน้องว่าจะดีเหรอ 5555 แต่น้องบอกหิวยังไงหนูก็จะต้องกินให้ได้

ตอนแรกน้องบอกเดี๋ยวลงมาพร้อมผม จะขับรถไปซื้อแล้วกลับ ผมก็เลยบอกเดี๋ยวพาไปซื้อก็ได้ แค่ซื้อไดร์ฟทรูและมันก็ไม่ไกลอะไรมาก น้องจะได้ไม่ต้องวนรถลงมา แล้วกลับมาหาที่จอด คอนโดส่วนใหญ่ก็ต้องวนขึ้นมาจอดสูงๆบางทีก็หายาก ผมวนเสียเวลาเพิ่มอีกนิดเดียว ถึงจะดึกแล้วก็ตามแต่น้องก็สะดวกขึ้น ผมก็ทำให้ได้ครับ ซึ่งที่เต็มใจทำให้ เพราะน้องเค้าก็น่ารัก คุยดี และทรีทเราดีในช่วงเวลาที่อยู่ด้วยกัน ผมก็อยากดูแล แถมเห็นท่ากัดเฟรนฟรายตอนอยู่บนรถดูฟินสุดๆ คุ้มแล้วที่ขับพามา 555

แต่มันก็ไม่ใช่จะดีขนาดนี้ทุกครั้ง เรื่องที่ทำให้รู้สึกแย่ได้เรื่อยๆ คือ คนที่นัดแล้วจะเลื่อนบ่อย แถมบางคนเลื่อนแบบกระทันหัน ไม่มีคำขอโทษใดๆ คิดในใจทุกครั้ง ขอโทษตูบ้างก็ได้นะ ล็อกวันให้ไปแล้ว ตูหางานอื่นมาแทนไม่ทัน 5555 แต่เรื่องพวกนี้กระทบจิตใจนิดเดียว เดี๋ยวก็หาย เดี๋ยวก็ลืม อย่างที่เคยบอก ผมชอบโฟกัสในแง่ความสุขมากกว่า เลยไม่ค่อยอยากเปลี่ยนนิสัยตัวเองครับ ชอบเห็นคนมีความสุข และตัวเองก็ชอบที่จะมีความสุขด้วย ถึงผมเองก็อยากจะร่ำรวยมีเงินเยอะๆ งานก็อาจจะน้อยกว่าหมอหลายๆคน แต่ลึกๆก็ค่อนข้างสบายใจ และไม่เคยคิดจะโกงจะเอาเปรียบใคร หรือไปหลอกใคร เพราะคำว่าพอเพียงก็เพียงพอมันอยู่ในใจเสมอครับ

เพิ่งผ่านวันพ่อมา เลยนึกถึงคำสอนนี้ ก็เลยขออนุญาตเขียนความรู้สึกในมุมนี้ และขอขอบคุณข้อความน่ารักๆจากลค 4 สาวด้วยครับ^^

#พมบก็เพียงพอ #หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดอโรมาของผู้หญิง #สปาของผู้หญิง #หมอนวดอีโรติก  #นวดเฉพาะจุดของผู้หญิง
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-22 21:59:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันจันทร์ต่อมารับ 1 งานกับ ลคสาวลคใหม่ เธอให้ผมไปรับที่ออฟฟิศเแถวลาดพร้าว ผมขับไปรับแล้วก็พาไปเปิดห้องที่ Japan town ขับลัดๆทะลุๆไปมาสักพักก็ถึง พอถึงก็จัดแจงห้อง แล้วก็นวดอโรม่า ดูแลกันไปจนจบคอร์ส นอนพักคุยกัน หมดเวลาผมก็ขับรถมาส่งเธอที่เดิม

วันอังคารมี 1 นัดกับน้องสาวลคใหม่หน้าตาเปรี้ยวจี๊ด แต่นิสัยดูเรียบร้อย มานวดวันนี้เป็นครั้งแรกแบบตื่นเเต้นๆ เธอแอดผมมานานแล้ว เพิ่งได้มีโอกาสนัดกันในที่สุด เธอให้ผมไปรับที่บ้าน ก่อนผมจะพาน้องไปเปิดห้องที่รร.เอวัน ใช้โซนบูติก จัดแจงห้องเสร็จแล้วก็มาดูแลน้อง นวดกันไปจบคอร์ส แล้วก็นอนพักคุยกันก่อนจะออกมาส่งเธอ

วันพุธรับไป 3 งาน เพราะพยามขยับลค แล้วแต่ทุกคนสะดวกเป็นวันนี้ ผมก็จัดให้ครับ งานแรกรอบบ่าย กับน้องสาวหน้าตาน่ารัก เรานัดกันที่ chic ผมไปรับเธอแล้วก็พาไปเปิดห้องที่ x-it จัดคอร์สนวด+แช่น้ำแร่ ดูแลกันไปแบบสบายๆ น้องเคยนวดไป 1 ครั้ง นานแล้ว แต่เธอบอกว่ายังไม่โดนใจเท่าไหร่ แต่ครั้งนี้เธอมีคำชมน่ารักให้ผมด้วยครับ น่าจะได้มีโอกาสเจอกันอีกแน่ๆ ^^

พอเสร็จงานรอบบ่าย มีนัดกับอีก 1 ลคใหม่ที่คอนโดแถวลาดพร้าว เป็นลคที่หน้าสวยหุ่นเซ็กซี่มากๆเลย ผมไปถึงก็จัดแจงห้องแล้วก็ดูแลเธอไปจนจบคอร์ส แล้วเธอก็สั่งข้าวมากิน ก็เลยชวนผมกินด้วย ปกติผมมักจะไม่อยู่กินข้าว แต่วันนี้ชิลๆเลยอยู่กินมื้อเย็นด้วย แล้วก็ปรากฏว่าอร่อยดี กินเสร็จก็ชิลสักพัก ผมก็ขับออกมา ยังมีอีก 1 งานรอบดึกสำหรับวันนี้

เป็นลคค่อนข้าง Hi profile เธอบอกว่าไม่ต้องเขียนไดอารี่ ก็จัดไปตามนั้นครับ ^^

วันพฤหัสมี 1 นัดที่รอมาหลายเดือนกับน้องลคเก่า ที่มาจากตจว. เจอกันครั้งแรก หลายเดือนก่อน แล้วก็ต้องรออีกหลายเดือนกว่าเธอจะมาในรอบนี้ ถึงเวลานัดผมก็ไปรับเธอ แล้วพาไปเปิดห้องที่เอวันใช้โซนบูติก ไปถึงก็จัดแจงห้อง ดูแลน้องไปตามที่คุ้นเคย นอนพักคุยกัน หมดเวลาผมก็ขับรถมาส่งเธอที่ห้องของเธอที่มาพัก เธอก็เอาขนมที่เธอทำเองมาฝากผม ขอบคุณนะครับ^^

วันศุกร์มี 1 นัดรอบเย็นกับ 1 สาวลคใหม่ เธอโตกว่าผมนิดหน่อย แต่หน้าเด็กๆ เธอบอกเพื่อนเธอเคยแนะนำรร. De Madre แถวสายไหม เธอบอกอยากลองไป เธอบอกใครถึงก่อนเปิดห้องได้เลย ผมขับตาม GG map ก็พาผมมาทะลุซอยอะไรสักอย่าง ทะลุมาลึกมากแบบลึกสุดๆ แถมเปลี่ยวอีก ถ้าผมพาลคมาทางนี้ เค้าคงนึกว่าเราจะจับไปขายๆแน่ๆ แต่สุดท้ายก็ขับมาถึง 555 สักพักใหญ่ๆลคก็ขับมาถึง ผมจัดห้องเรียบร้อยก็พร้อมดูแลเธอ แต่เธอตื่นเต้นมาก ก็เลยนั่งคุยละลายพฤติกรรมกันนิดหน่อย และก็มาเริ่มดูแลกันจนจบคอร์ส เธอบอกวันนี้ดี คราวหน้าจะนัดอีก ผมเลยขอให้เธอเปลี่ยนรร. เพราะติดปัญหาการเดินทางนิดหน่อย แต่ถ้าใครอยู่แถวนั้น ห้องก็โอเคครับ ราคาก็ไม่แพง บรรยากาศเหมือนอยู่ตจว.

วันเสาร์รับ 1 นัดกับน้องสาวหุ่นเซ็กซี่ลคเก่าที่เพิ่งเจอกันไป 2 วีคก่อน รอบนี้เธอให้ผมมารับเธอที่บ้านเพื่อน ที่เธอแวะมาหา ผมขับตามแมพมา สรุปว่าที่นี่เพิ่งเคยมานวดเมื่อเดือนที่แล้วกับลคอีกคนนึง ผมก็รับน้องลคเสร็จก็พาไปเปิดห้องที่บานาน่า น้องบอกไม่เอาห้องสปา เพราะเขินกับโซนอาบน้ำoutdoor ทั้งๆที่หุ่นน้องนี่เซ็กซี่มาก เลยใช้ห้องธรรมดา ดูแลกันไปจนจบคอร์ส แล้วก็สั่งข้าวมากิน เพราะผมหิวอีกแล้ว แถมต้องไปเล่นกีฬาต่อ เลยขอเลี้ยงน้อง ก่อนจะขับมาส่งเธอขึ้นรถกลับบ้านครับ

#หาหมอนวดชาย #หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดน้ำมันสุภาพสตรี #สปาของผู้หญิง #หมอนวดอีโรติก  #หมอนวดชายนอกสถานที่
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-1-6 11:11:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด

Photo taken at 6.16PM , 1 Jan 2019

ปีใหม่มาถึงอีกแล้ว 1 ปีที่ผ่านไป ทุกคนน่าจะเจอเรื่องราวดีบ้างร้ายบ้าง ปนๆกันไป แต่เค้าก็สอนให้โฟกัสด้านที่สวยงาม สิ่งหนึ่งจบไป ก็ย่อมจะมีสิ่งใหม่เริ่มต้นขึ้นมา..
สวัสดีปีใหม่ 2019 ขอให้ทุกคนมีแต่ความสุขนะครับ^^
<ขออนุญาตใช้เพลงนี้อวยพรทุกคนอีกครั้งนะครับ>
Cause I want u to “have it all” ☺

https://www.youtube.com/watch?v=BFkTu8Y1KLs

#หาหมอนวดชาย #หมอนวดชายหน้าตาดี #นวดสำหรับสุภาพสตรี #นวดอโรมาของของผู้หญิง #หมอนวดอีโรติก  #รับนวดอโรม่าสำหรับสุภาพสตรี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 23:19 , Processed in 0.059115 second(s), 20 queries .