ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 4265|ตอบกลับ: 30

[การบ้านฝากส่ง] ครั้งแรกกกกกก ค๊าาาาาาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะแอด ฝากส่งการบ้าน ขอใช้นามแฝงชื่อย่อนะค่ะ mr. (ลงสนามครั้งแรก) เพื่อนๆตั้งสโลแกนให้ว่า เรื่องอื่นมึงไวจัง แต่เรื่องนี่ทำไมโง่ !!!!
......เหตุเกิดเพราะเรารู้สึกเมื่อยตัว นั่งทำงานนานๆ จนพักหลังเริ่มไม่ไหว จะปวดท้อง กับปวดหลังมากๆช่วงก่อนและหลังรอบเดือนมา เพื่อนมักจะชอบชวนไปนวด แต่เราเข้าใจว่าการนวดของนางคือนวดปกติ กดเส้น คลายเส้น เพราะเป้นเมมเบอร์เฮลแลนด์กัน เราไม่ชอบ มันเจ้บยิ่งกดยิ่งเจ้บระบมไปหมด จนวันนึงเฟสแชร์หมอนวดชาย เลยเอาไปเมาส์ขำๆกัน สรุปพวกนางหัวเราะใส่เราแบบเพิ่งรู้หรอ (พวกนางนวดแบบนี้กันแหล่ะ) หืมมมมมีของดีทำไมไม่บอก นางเชียร์ให้ลอง งานดีงานเน้นๆงานแน่นๆ เราเลยตัดสินใจเข้าเว็บที่รักและขอหนุ่มที่เป้นหมอนวดจิงๆเอาแบบตรงจุดค่ะ สองวันแรกตาลายไปหมด ตัวเลือกอย่างเยอะ เลือกไปเลือกมาประกอบกับปรึกษาแอดมินว่า มี 2 คนให้เลือก แอดแนะนำคนไหนค่ะ ครั้งแรกที่จะลงสนาม อยากได้แบบตรงจุดจิงๆ หนุ่มที่ได้ หมอ X ซึ่งนัดเจอก่อนได้ กินกาแฟไม่ถูกใจหมอก็ไม่เป้นไร ไม่มีค่าใช้จ่ายด้วย แฟร์ๆ เราเลยตัดสินใจคุยและนัดกันเมื่อวันจัน เพราะว่างช่วงกลางวัน ซึ่งหมอก้ว่างเช่นกัน เราก็บ่นๆในไลน์ให้ฟังว่าปวดตัวเพราะอะไร ..... หมอคุยดีค่ะ ส่งโปรไฟล์งานมาอย่างเยอะ ราคาโอเคเลย บริการรับส่ง เข้าใจลค.สุดๆ แอบบอกนาง(เป็นผญ.นี่ลำบาก) ผช.จะรู้มั๊ยนะ มีเสียงตอบกลับมาว่า แต่ผมรู้ 5555
.....หูยยยยยใจเต้นตุบๆ
วันแรกที่นัดกันชิลๆสบายๆ
ร้านกาแฟเล้กๆ พูดคุยนิดหน่อย ยังเขินอยู่ ในใจถามแล้วว่าเจอต้องเริ่มเลยมั๊ย หมอบอกแล้วแต่ลค.ครับ บังเอิญเราสะดวก 2 วัน เพราะจะไปตจว.เลยไม่ต้องคิดไรให้นาน เจอปุ๊บตกลงเลย รีวิวของหมอแน่นมาก งานดี นี่ไม่กล้ามองหน้าหมอเลย หลายคนคอนเฟิร์มเรื่องหุ่น แขนล่ำของหมอ นี้อยากลูบมาก แต่อาย ได้แต่แอบเหลียวมอง ตลอดทางบนรถ และแล้วถึงเวลาทุกอย่างสบายๆหมออยู่ในกติกาไม่มีตุกติกเลยค่ะ ให้เกียริตลค. สุภาพ พูดจาดี เราเขินเรื่องหุ่นพังๆ เพราะลูกหนึ่ง หน้าโทรมๆแม่บ้านจิงๆ ไม่ชอบแต่งหน้า หมอยิ้มบอกปิดไฟนวดได้ครับ ไม่ต้องห่วง และไม่ต้องอาย ทำตัวสบายๆคุยกันแบบเพื่อน (แอบดีใจหมอชมตลอดเวลา เอะรึว่าอาชีพเค้าต้องปากหวานแบบนี้ทุกคนรึป่าว) และหมอมาในชุดนวด โอ้วโห้วเลือดกำเดาแทบไหลหุ่นนางแซ่บมากกกกกก แม่เจ้า ซ่อนรูปชัดๆ แต่นัดแรกเราได้พังกลางคันค่ะ เพราะจู่ๆสามีโทรมาตามให้รีบกลับบ้านเลื่อนรถและไปรับลูกด่วนๆ วินาทีนั่นคือ ทำไงอ่ะ รีบสิ หมอเก้บอุปกรณ์เร้วมากแบบรู้งาน ดีนะใกล้ๆ แยกย้ายกันแบบคาราคาซังแบบนั่นอ่ะรู้สึกเฟลมาก รู้สึกผิดมากๆ สงสารหมอ เกรงใจหมอมาก ครั้งแรกเราก้ทำพังเองสะแล้ว ได้แต่ขอโทดหมอตลอดทาง แอบกลัวหมอจะเซง นางเอามือมานวดขาต่อ ตกใจเลยบอกไม่เป้นไรค่ะ แล้วก้เปลี่ยนมาจับมือบอกไม่เป้นไรครับผมเข้าใจ ไว้นัดกันวันอื่นก็ได้(จุ๊บบนหลังมือ) หูยยยยยเข้าทางเปิดมาแบบนี้ พุ่งนี้ค่ะ พุ่งนี้ต่อเลยนะค่ะ ที่เดิม อาจเช้ากว่าเดิม 55555 เดี๋ยวๆๆๆได้ข่าวครั้งแรกนะเรา ทำไมแสดงอาการแรดแบบนี้
นัดหมายกันทางไลน์ ขอบคุณหมอที่ไม่จู่โจมเราแบบในกระทู้อื่นๆ ทุกอย่างอยู่ที่ลค.จิงๆค่ะ ว่าต้องการแบบไหน เราตกลงได้ เลยทำให้อาการกลัว และกังวลเราหายไป ผ่อนคลายขึ้น ตกกลางคืนจะคุยกะหมอนิดหน่อย คอนเฟิร์มเวลา สถานที่พร้อม แต่งานดันเข้าตัวเองไปกินยาไมเกรน เกิดอาการแพ้รุนแรง ตาบวม ผื่นขึ้น ร้อนในตามากๆ อีเชี้ยยยยยอะไรจะซวยขนาดนี้หว่ะกู นัดแรก สนามแรก พังๆๆๆๆๆ เลยส่งไปบอกหมอก่อน ขอดูอาการตัวเองอีกที ปกติก้ไม่สวยอยู่แล้ว ตาบวมพังแบบนี้ยิ่งเป้นผีไปอีกค่ะ คืนนั่นจัดแจงหาหมอกลางดึก ฉีดยากินยา กลับบ้านนอนพัก ข้อความเด้งมา “หมอนอนที่นี่เลยนะครับ” เห้ยตกใจ ได้อ่อค่ะ ใจเต้นตุบๆ หมอขี้เกียจกลับรึว่ามีงานที่นั่นพอดี คิดไปสารพัดเลยค่ะ จนเช้าอาการบวมลดลงแต่ยังพังอยู่ดี ขาดความมั่นใจไปอีกรอบ ย้ำหมอตลอดว่าหน้าพังนะค่ะตาบวม หมอโอเคมั๊ย แล้วนอนค้างที่นั่นจิงๆหรอ หมอบอกครับ เรารีบไปเลยจ้าแต่เช้ากัวเสียเวลา เอาหว่ะรอบนี้นัดล้างตา ยังไงต้องได้นวด ได้นวด ได้นวด (เรื่องอื่นค่อยว่ากันปล่อยให้มันตามอารมณ์ อย่าจู่โจมเราก้พอแอบกลัว)เจอหมอๆน่ารักเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือนางหิว รร.ไม่มีข้าวให้กิน งอแงอยากกินข้าวผัดกุ้ง จัดแจงข้าวปลาให้นาง ให้นางดูเบ้าหน้า นางให้กำลังใจว่าสวยเหมือนเดิมค่ะ (แอบเขิน) เลยขออาบน้ำรอเวลาหมอทานข้าวเช้า กันไป ถึงเวลาก้ลงมือนวด หมอให้นอนคว่ำ แล้วค่อยๆบรรจงนวดกดไล่ตรงหลังให้ เน้นๆเลย เพราะปวดมาก แรงมือดีมาก สม่ำเสมอไม่หนักไม่เบาไป สบายมาก จนจะเคลิ้มหลับเพราะกินยาแก้แพ้มาเลยง่วง หมอบอกง่วงนอนหลับได้เลยค่ะ นวดกันนานสองนาน ครบคอร์สเลยตรงจุดที่เน้นไว้กะหมอ แบบสุภาพมาก ในใจนอนคิดแอบกลัวเรื่องนาบมาก วนในหัว แต่ช่างหว่ะมันจะเกิดก้ห้ามไม่ได้หรอก เราเข้าใจ(เข้าข้างตัวเองสุด) ป่าวหรอกหุ่นหมอคือบับ สุดจิง บอกเลย ถึงเวลา B2B ที่สาวๆเล่าขานกันมาว่าจุดฟินที่สุด เวลานั่นมาถึง หมอขอถอดกกน.ออกเราตกใจต้องถอดหรอค่ะ แต่มีผ้าขนหนูปิดให้นะค่ะ เลยโอเค แล้วมันมืดๆสรั่วๆด้วย หมอคงไม่เห้นตูดดำๆหน้าเกลียดของเราหรอก 55555 จัดไปน้ำมันลื่นๆ วนไปค่ะ ตรงก้น ตรงหลัง สะโพก วนซ้ายที ขวาที เคลิ้มมมมมมม มาขนลุกตรงกลางหลัง กับลมหายใจของหมอแผ่วเบา
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน

โพสต์ 2018-7-5 03:31:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆที่เขียนถึงนะครับ อ่านสนุกเหมือนนั่งอยู่ขอบเตียง เห็นว่านวดครั้งแรกและเขียนการบ้านครั้งแรกด้วย ขอบคุณที่ไว้วางใจหมอ X  @bangkokspa2010 นะครับ สาวๆที่อยากนวดฟินๆแบบนี้ แอดไลน์มาสอบถามได้เลยครับ
โพสต์ 2018-7-4 16:53:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุขสมเสียวกระสันสมใจ ยินดีด้วยจ๊ะ
โพสต์ 2018-7-5 03:16:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยจ้า
โพสต์ 2018-7-5 14:23:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยังกะอยู่ในเหตุการณ์จริง  
โพสต์ 2018-7-5 16:22:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเรยครับ
โพสต์ 2018-7-5 17:27:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อ่านเพลินเลย
โพสต์ 2018-7-6 23:39:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จริงๆแล้วพี่สาวท่านนี้ สวยและหุ่นดีมาก ดูแลตัวเองได้ดี แต่ชอบถล่มตัวว่าหุ่นไม่ดี  เอาเป็นว่าภาพรวมดูดี ไว้นวดกันใหม่นะครับ
โพสต์ 2018-7-7 02:01:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
bangkokspa2010 ตอบกลับเมื่อ 2018-7-6 23:39
จริงๆแล้วพี่สาวท่านนี้ สวยและหุ่นดีมาก ดูแลตัวเองได ...

ขนลุก
โพสต์ 2018-7-8 00:25:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลุ้นตลอด อิอิ
โพสต์ 2018-7-8 22:23:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อ่านด้วยสักคน
โพสต์ 2018-7-11 17:51:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคนค่ะ
โพสต์ 2018-7-11 19:46:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคนคะ
โพสต์ 2018-7-15 03:23:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนุกมากๆค่ะ
โพสต์ 2018-8-17 15:15:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดๆเลยค่ะ ฟินเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-20 02:36 , Processed in 0.056966 second(s), 17 queries .