ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 2190|ตอบกลับ: 12

[การบ้าน] สาวๆคนไหนชอบแนวเพลินๆ เชิญทางนี้ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เกริ่นก่อนตัวเราเป็นสาวอ้วน80กก มีประสบการณ์ในการใช้บริการหนุ่มๆมาประมาณ5-6คนนะคะ แต่นี้เป็นการส่งการบ้านครั้งแรก
จริงๆส่วนตัวชอบนวดและนาบแบบดุเดือด(มีหมอประจำที่ถูกใจอยู่แล้วคนหนึ่ง)
อื่นๆที่เจอะเจอมา หนุ่มๆส่วนมากจะไม่นวด มาถึงปุ๊บนาบเลย
แต่ครั้งนี้เป็นประสบการณ์ใหม่นะคะ เป็นประสบการณ์ในการนวดผ่อนคลาย และนวดน้องสาวอย่างแท้จริง

หมอค่อนข้างเป็นผู้ใหญ่แล้ว ทักไลน์คุยกันนิดหน่อย ก็นัดกันแบบกะทันหันเลย นัดช่วงค่ำย่านเกษตรนวมินทร์ ด้วยความรถติดมาก จึงพลาดนัดกันรอบค่ำ แต่พี่หมอก็ยืนยันนอนยันว่าไม่เป็นไร จะแสตนบายรอเรารอบดึก สรุปพี่หมอนั่งเล่นรอเราเสร็จธุระปะปังก็เที่ยงคืน จริงๆ ณ ตอนนั้นเราก็ไม่อยากไปแล้ว แต่เห็นในความตั้งใจรอเรามาตั้งแต่สองทุ่ม ก็เลยไปแบบไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมเท่าไรเพราะความง่วง

พอเจอกันก็พากันไปที่ห้องเลย พี่เขาเรียบร้อยมากๆ รู้สึกแอบเกร็ง เพราะเขาจะเรียกเราว่าคุณผู้หญิง หยิบนู่นให้นี่ให้ บริการเต็มที่ เหมือนเราเป็นคุณนายยังไงยังงั้น
พี่เขาหยิบน้ำมันนวดมาให้เลือกกลิ่นอยู่หลายอัน อุปกรณ์อาบน้ำเตรียมมาให้ด้วย แล้วเขาก็ถามว่าจะให้อาบให้มั้ย แต่เราไม่ถนัด ก็ต่างคนต่างอาบผลัดกัน พี่เขาคุยค่อนข้างเก่งนะ แต่ด้วยความสุภาพมาก เราก็ยังคงเกร็งๆอยู่ จนมาถึงตอนที่เริ่มนวดนี้แหละ เราก็นอนคว่ำ พี่ก็เอาผ้าขนหนูคลุมตัว และเริ่มนวดเท้า มีถามด้วยว่าอยากได้น้ำหนักมือหนักเบาขนาดไหน เราก็บอกว่ายังไงก็ได้ เพราะจินตนาการว่าเดียวก็คงไม่มีไร ลูบๆแล้วก็บรรเลงเลยเหมือนที่เคยผ่านๆมา
แต่พอได้เริ่มลงมือนวดเท่านั้นแหละ ความรู้สึกเดียวกับการเข้าสปาก็วาบเข้ามาเลยทันที ด้วยกลิ่นของน้ำมัน และเพลงเย็นๆที่เปิดคลอ การนวดที่มีความใส่ใจ
ผู้เข้าชม
หากต้องการติดต่อน้องคนนี้ จะต้องสมัครสมาชิก VIP ก่อนนะคะ กดแอทไลเพื่อสมัครได้เลย
เพิ่มเพื่อน
โพสต์ 2018-7-14 01:28:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เขียนได้ น่าติดตาม อ่านจนจบ สนุกมากคัป
โพสต์ 2018-7-12 14:54:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอขอบคุณในการแบ่งปันเรื่องราวคะ
โพสต์ 2018-7-13 14:59:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะครับที่ส่งการบ้านให้พี่หมอ     พี่หมออ่านอย่างยิ้มเลยเก็บรายละเอียดใว้หมด  น่ารักแล้วยังเขียนได้เก่งอีกเข้าใจง่าย กระชับ ได้ลุ้นทุกตัวหนังสือ  ขอบคุณที่ให้พี่หมอดูเเลนะครับ
ชิวหาพาเพลินน้อยๆของพี่หมอ ยินดีเเละรอที่จะไปค้นหาถ้ำทั่วไทยให้คุณลูกค้าทุกท่านนะครับ
พี่หมอ @  runfly
โพสต์ 2018-7-16 09:10:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านด้วยคนนะคะ
โพสต์ 2018-7-17 05:04:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยชอบถูกใจก็ดีใจด้วย
โพสต์ 2021-5-21 07:05:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออ่านหน่อยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-26 22:13 , Processed in 0.047481 second(s), 17 queries .