ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 11977|ตอบกลับ: 99

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ใหญ่ ยาว อึด ทน ลิ้นสว่าน เอวจรวด สุภาพ มารยาทงาม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ขออนุญาตแนะนำตัวนิดนึงนะครับ ^^

ไหนๆ ก็ชื่อห้องว่า ผู้ชายขายตัวแล้ว..งั้นผมขอโฆษณาฮาร์ดเซลล์เลยละกัน อิอิ
ผมสูง 170 หนัก 70 ครับ ไม่อ้วนไม่ผอม หุ่นดี แต่ไม่มีซิกแพคครับ(พยายามจะมีอยู่ครับ)
หน้าตาธรรมดาครับ ไม่หล่อ แต่ก็ไม่ขี้เหร่ครับ ดูดีในบางมุม ดูไม่ได้ในบางองศา(ฮา)
สีผิวไม่ขาว ไม่ดำ ตรงใต้ร่มผ้าจะขาวหน่อย แต่นอกร่มผ้าจะคล้ำนิดนึง (แต่บางอย่างก็คล้ำแฮะ)

ใหญ่ ยาว อึด ทน ลิ้นสว่าน เอวจรวด สุภาพ มารยาทงาม อารมณ์ดี ขี้อ้อน
(10ปากว่าไม่เท่าตาเห็น 10ตาเห็นไม่เท่ามือคลำ..อยากให้คุณลูกค้ามาคลำเอง..แฮ่)
เรื่องบทรักอยากได้แบบไหน บอกได้ครับ จัดให้ได้ตามคำขอ
จะเอาแบบบู๊ล้างผลาญตื่นเต้นเตียงสะเทือน รึสายหวานสโลว์ซบฟิลแฟนเมคเลิฟเนิบๆ ก็ไม่มีปัญหา
ขอแค่บอกมา ยินดีจัดให้นะค๊าบบบบ ^^

และผมนวดน้ำมันเป็นด้วยครับ ถ้าคุณลูกค้าอยากให้นวดก่อนเมคเลิฟ ก็ยินดีครับ
นวดเน้นผ่อนคลายให้สบายตัว และกระตุ้นอารมณ์ไปด้วยในตัวครับ
น้ำมันที่ใช้ ใช้น้ำมัน massage oil โดยเฉพาะครับ มีกลิ่นหอมอ่อนๆ และช่วยบำรุงผิวด้วยครับ

ปกติผมทำงานประจำนะครับ จึงสะดวกรับงานเฉพาะเวลาดังนี้
จันทร์-ศุกร์ หลัง 18:00น.
เสาร์-อาทิตย์ สะดวกทั้งวัน ครับ

แอดไลน์มาสอบถามพูดคุยกันได้ครับ..ผมใจดี ไม่กัดไม่กวนทีนนะเออ
Line ID:  eroticmassage

แต่เดี๋ยวก่อน!! ถ้าท่านแอดมาภายใน10นาทีนี้
ท่านจะได้รับ................

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-8 11:50:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนค่ำมีนวดคุณลูกค้าใหม่อีก1เคสครับ
เป็นน้องนักศึกษาปีสุดท้าย
นัดนวดที่โรงแรมใจกลางเมืองสุขุมวิทต้นๆ
ผมนี่ก็ฝ่าฝนตกหนักไปเลย
น้องบอกเป็นวัยอยากรู้อยากลอง
ก็ลองอะไรมาเยอะแล้ว
เหลือนวดอีโรติกนี่แหละที่ยังไม่เคย
(น้องบอกเคยหาแบบนวดฟรีแล้วเขาไม่นวดจะจับyedอย่างเดียว
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-28 00:38:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากเจอกันไปครั้งแรกเมื่อเดือนที่แล้ว..
วันนี้ก็ได้ฤกษ์อันเป็นมงคลที่เราจะได้เจอกันอีกละครับ
จริงๆคุณลูกค้านัดไว้ว่าอีกหลายวันกว่าจะเจอ
แต่จู่ๆวันนี้ก็ทักมานัดแบบด่วนๆเลย
อารมณ์หญิงนี่เอาแน่เอานอนไม่ได้จริงๆ อิอิ
....
คุณลูกค้านัดเป็นช่วงบ่ายโมงตรงเลยครับ
ต้องเรียกว่ากลางวันแสกๆ 555
คราวนี้นัดกันที่โรงแรมบานาน่า บางใหญ่
เปิดเป็นห้องธรรมดาก็พอว่างั้น
เพราะเหลือตังค์ไว้ให้ติบผมดีกว่า(อันนี้ผมพูดเอง ฮ่า)
....
เนื่องจากหลังจากนวดกันไปครั้งแรก
คุณลูกค้าก็มีทักทายมาพูดคุยกันเรื่อยๆ
ปรึกษาหารือเรื่องฟามรักต่างๆนาๆ
ผมก็ให้คำปรึกษาไป(เก่งเนอะ)
เลยทำให้เราคุ้นเคยกันเองขึ้นมาพอสมควร
วันนี้พอเจอกันคุณลูกค้าเลยไม่ค่อยเขินละครับ
เจอกันปุ๊บผมก็ขอกอดเลย ม๊วฟฟฟฟ
....
วันนี้ก็จัดไปแบบเต็มคอร์สครบสูตรเหมือนเดิมครับ
ทั้งนวด..ทั้งนาบ...ทั้งผ่อนคลาย
พักเบรกบ้าง อะไรบ้าง
จนหมดเวลา...
คุณลูกค้าบอกว่าเดือนหน้าค่อยเจอกันใหม่นะ
ขอกลับไปพัก..เข้าอู่ก่อน...แหม่ ขนาดนั้นเลย (อิอิ)
....
วันนี้คุณลูกค้าใจดีให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วยครับ
น่ารักที่ฉุด มาๆจุ๊บทีนึง ม๊วฟฟฟฟ
ขอบคุณมากค๊าบบบบบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-20 05:45:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอดไลน์มาพูดคุยสอบถามกันได้นะครับ
ผมใจดี สะอาด สุภาพ มารยาทงาม ^ ^
ID Line:  eroticmassage
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-1 12:53:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด

แอดไลน์มาพูดคุยสอบถามกันได้นะครับ
ผมใจดี สะอาด สุภาพ มารยาทงาม ^ ^
ID Line:  eroticmassage
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-12-16 22:01:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยังรับงานตามปกตินะคร๊าบบบบ
แอดไลน์มาสอบถามได้ครับ
Line id:   eroticmassage
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-23 19:57:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ คุณลูกค้า ที่เขียนการบ้านถึงนะครับ
เข้าไปอ่านได้ตาม Link ได้เลยครับ

http://www.xn--12c7bub4cs8i.net/ ... &extra=page%3D1

http://www.xn--12c7bub4cs8i.net/ ... &extra=page%3D1
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-25 00:59:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าแอดไลน์มานานนนนนนนมากครับ
ก็มีทักทายกันบ้าง นานๆครั้ง
ตอนแรกคุณลูกค้าไม่กล้านัดครับ
บอกว่าเขิน ไม่เคยนวดแนวนี้
จนผ่านไปนาน คุณลูกค้าเลยตกลงนัดซะที
แต่คุณลูกค้าสะดวกนัดเป็นตอนกลางวัน วันธรรมดา
ซึ่งผมติดงานประจำ เลยไม่สามารถไปนวดได้
เลยยังไม่ได้เจอกันครับ
.....
จนครั้งนี้ คุณลูกค้ามาธุระแถวเมืองทองธานี
แล้วก็จะนอนค้างที่นั่น เลยได้มีโอกาสนัดผมนวดตอนค่ำ
ผมนี่สะดวกเลยครับ
คุณลูกค้าเปิดเป็นห้องพักคอนโดในเมืองทองครับ
ห้องแต่งสวย โอเค น่าพักครับ
แต่รอบๆคอนโด จะพลุ่กพล่านวุ่นวายหน่อย
และทางเดินในคอนโดน่ากลัวมาก เหอๆ
....
คุณลูกค้านัดเป็นเวลา 2 ทุ่มครับ
ผมก็ไปตรงเวลา
เจอกันตอนแรกคุณลูกค้าก็เขินอยู่มากครับ
ผมก็พยายามชวนคุยให้หายเขินครับ
ไหนๆก็คุยกันมาตั้งนานแล้ว เพิ่งได้เจอตัวเป็นๆกันก็คราวนี้
ระหว่างนวดไปผมก็ชวนคุยกันไปครับ
คุณลูกค้าจะได้ผ่อนคลาย
....
ตอนแรกคุณลูกค้าจะให้นวดผ่อนคลายเฉยๆก็พอครับ
แต่สุดท้ายก็ให้ผมนวดแบบเต็มคอร์ส ครบสูตรไปเลย
ผมก็จัดให้ตามคำขอ จนคุณลูกค้าฟินไปรัวๆเลยครับ
คุณลูกค้าบอกว่านวดดีมาก สบายดีมาก แต่เหนื่อย(เอะ!ยังไง)
อิอิ
......
ตอนแรกผมไม่กล้าขอถ่ายรูปห้องมาลงครับ
แต่คุณลูกค้าใจดีทัก บอกว่า เอ้า!ไม่ถ่ายรูปห้องไปลงเหรอค่ะ
หูย น่ารักสุดๆ มีนึกถึงงานผมด้วย
ขอบคุณมากคร๊าบบบบบบ
แล้วเจอกันใหม่น๊าาาาา

เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-25 01:00:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-25 01:06:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปบริการนวดให้คุณลูกค้าสาวมาครับ..
เป็นคุณลูกค้าใหม่ไม่เคยนวดแนวนี้มาก่อน
ตอนแรกที่คุณลูกค้าแอดไลน์มาถาม
แต่ผมดันตอบช้า..คุณลูกค้าก็บล็อคไลน์หนีไปซะก่อน
ผมนี่เสียใจอย่างสุดซึ้ง
...
จนผ่านไปหลายเดือน
อยู่ดีๆ คุณลูกค้าก็ทักมา
ผมนี่ดีใจผุดๆ เลยละครัช
แล้วเราเลยได้คุยกัน
คุณลูกค้าอยู่ต่างจังหวัดครับ นานๆเข้ากรุงเทพที
ตอนนั้นเข้ามากรุงเทพแล้วอยากนวด
เลยแอดหาผม ผมตอบช้า เลยบล็อคไว้ก่อน
คราวนี้คุณลูกค้าก็กำลังจะมากรุงเทพอีกครับ
...
คุณลูกค้าก็นัดล่วงหน้าไว้หลายวันเลยครับ
ตอนแรกคุณลูกค้านัดเป็นวันเสาร์
แต่ใจร้อน อยากนวดมาก เลยเลื่อนเป็นค่ำวันศุกร์เลย
ผมก็เสนอที่พักไปหลายโรงแรม
สรุปคุณลูกค้าเลือกโรงแรม JapanTown แถวเลียบด่วนครับ
คุณลูกค้ามาเปิดห้องค้างคืนเลย
ผมก็ไปสแตนบายรอใกล้ๆ
คุณลูกค้ามาถึงตอนเกือบๆ 4 ทุ่มครับ
....
คุณลูกค้าน่ารักเป็นกันเองมากครับ
แต่ก็ดูเขินๆหน่อย เพราะมานวดครั้งแรก
คุณลูกค้ามาในชุดทำงานเลยครับ
เลิกงานแล้วก็นั่งรถเข้ามากรุงเทพเลย
พอเจอกันคุณลูกค้าก็ถามแบบซื่อๆเลยว่า หนูต้องทำไงบ้าง
อันดับแรกมานั่งคุยกันก่อนเลยจ้า จะได้คุ้นๆกัน ^ ^
คุยไปคุยมาถึงได้รู้ว่าคุณลูกค้าไม่ได้มีธุระอะไรหรอก
นี่ตั้งใจเข้ามานวดกับผมโดยเฉพาะเลย
โห ผมนี่ปลื้มเลยละครับ ><
...
งั้นผมพาแช่น้ำก่อนเลยครับ อิอิ
ระหว่างรอน้ำเต็มอ่าง ก็คุยกันไปเรื่อยเปื่อย
รู้สึกเราคุยกันถูกคอมากครับ คุยกันเพลินเลย
พอน้ำเต็มอ่างก็ลงไปแช่กันครับ
คุณลูกค้าใจดีเป็นนางแบบให้ถ่ายด้วยครับ
คุณลูกค้าบอกเป็นการแช่อ่างครั้งแรก ชอบจัง
แช่น้ำกันจนหนำใจแล้ว
ผมถึงพาคุณลูกค้ามานวดต่อที่เตียงครับ
คุณลูกค้าก็ใจดีเป็นนางแบบให้อีก
น่ารักที่สุดเลย ^ ^
.....
ผมก็บริการนวดให้อย่างตั้งใจเต็มที่เลยครับ
นวดไปจนจบครบคอร์สเต็มสูตร
แล้วเกิดการหิวครับ ฮ่าๆๆ
ผมก็หิว คุณลูกค้าก็หิว
ผมก็เลยพาคุณลูกค้าออกมาหาอะไรกิน..ตอนตี1
จัดชุดใหญ่ไป อิ่มแล้วกลับไปนอนได้ แฮ่
พอส่งคุณลูกค้ากลับห้องเสร็จ
ผมก็ขอตัวกลับ
หวังว่าจะได้เจอกันอีกน๊าาาาา
ขอบคุณมากๆค๊าบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-29 09:04:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่คุณลูกค้าหายไปหลายเดือน
พร้อมกับบล็อคไลน์ผมไปด้วย
อยู่ๆวันนี้ก็ทักมา แถมยังขอนัดด่วนๆอีกด้วย
.....
หายไปนานก็คิดถึงนะครับ
วันนี้ผมเลยนำเสนอที่ใหม่ให้
เป็นโรงแรม The Valen Resort ในซอยรามอินทรา14
คุณลูกค้าบอกว่าสวยดี ไปกัน ok
....
คุณลูกค้าให้ผมไปรอแถวๆนั้นแล้วก็แวะรับครับ
เพื่อที่จะได้ขึ้นรถเข้าไปด้วยกัน
คุณลูกค้าไม่กล้าเข้าคนเดียว ทำตัวไม่ถูก
หายไปหลายเดือนนี่คุณลูกค้าเปลี่ยนรถใหม่แล้วครับ
....
คุณลูกค้ายังยิ้มเก่งและเป็นกันเองเหมือนเดิมครับ
แต่แอบงอนนิดนึงที่คุณลูกค้าเรียกชื่อผมผิด 555
ไม่เจอกันนานขนาดนั้นเลย จนจำผิดคน (หยอกๆ)
...
วันนี้คุณลูกค้าพกเบียร์มาด้วย2ป๋องใหญ่ครับ
เลยนั่งจิบเบียร์คุยกันเบาๆก่อนนิดนุง
ถามไถ่สารทุกข์สุกดิบกันก่อน ไม่ได้เจอกันนาน
พอได้ที่ ถึงได้ไปอาบน้ำแล้วมานวดกันที่เตียงครับ
คุณลูกค้าก็ยังเขินเหมือนเดิม
ไม่กล้าให้ผมอาบน้ำให้ ยังขออาบคนเดียว
.....
ผมก็นวดให้อย่างตั้งใจละเมียดละไมเหมือนเดิมครับ
จัดแบบเต็มคอร์สครบสูตรให้เหมือนเดิม
พอนวดเสร็จก็พาคุณลูกค้าไปแช่น้ำอุ่นเล่นฟองนุ่มๆต่อ
อ่างจากุดชี่ที่นี่ ตีฟองเยี่ยมมากครับ
ใส่ bubble bath ไปนิดเดียวได้ฟองท่วมหัวเลย
แถมฟองละเอียดนุ่มน่าสัมผัสมาก ชอบๆ
เราก็แช่น้ำกันจนหมดเวลาห้องเลยครับ
...
วันนี้คุณลูกค้าใจดีให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วยครับ
น่ารักกกกกกกก
แล้วอย่าหายไปนานอีกนะ
อยากนวดให้บ่อยๆ อิอิ
แล้วเจอกันใหม่นะคร๊าบบบบบบบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-29 09:08:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าหายไปนานหลายเดือนเลยครับ..
เห็นบอกว่าย้ายไปทำงานต่างจังหวัด
พอมีโอกาสกลับกรุงเทพก็รีบทักผมมาเลย
ปลื้มใจจัง ><
....
ไม่ได้เจอกันนานคิดถึงๆ
คราวนี้เปลี่ยนที่นัดใหม่
เพราะคุณลูกค้าย้ายโซนที่พักครับ
แต่ก่อนนัดผมแถวสุขุมวิทใจกลางเมือง
คราวนี้มาอยู่แถวโซนนนทบุรีละครับ
มาทางนี้ผมก็เดินทางสะดวกสุดๆละ
ตกลงเรานัดกันเป็นที่โรงแรมมาลีวาน่า ถ.ราชพฤกษ์ครับ
....
คุณลูกค้านัดเป็นตอนบ่ายโมงตรงเลยครับ
เปลี่ยนบรรยากาศมานวดกลางวันบ้าง
ครั้งก่อนๆจะนัดกันช่วงหัวค่ำหลังเลิกงานตลอด
....
เจอกันคราวนี้คุณลูกค้าก็ยังหุ่นดีเหมือนเดิมครับ
เข้าห้องกันเสร็จสรรพผมก็บริการด้วยการ..
อาบน้ำให้ก่อนเลยครับ
ขัดถู ขัดถู ให้สะอาดเอี่ยมเลย
และมีนวดบิ้วเล็กน้อยตอนอาบน้ำด้วย
เผื่อคุณลูกค้าจะข้ามขั้นนวด แฮ่
....
แต่คุณลูกค้าเมื่อยมาครับ
เลยยังไงก็ขอนวดก่อนละกัน
ผมก็จัดให้ตามคำขอครับ
นวดให้อย่างปราณีตบรรจงตั้งใจเหมือนเดิม
นวดไปจนคุณลูกค้าฉ่ำแฉะเต็มที่
จึงได้จัดอีโรติกให้ต่อครับ
แบบให้คุณลูกค้าเต็มอิ่มไปเลยครับ อิอิ
(เดี๋ยวคุณลูกค้าไม่คุ้ม)
...
จากนั้นก็ชวนคุณลูกค้าไปแช่น้ำอุ่นเล่นฟองนุ่มๆกันต่อครับ
เพื่อความผ่อนคลายยยยยยยในตอนท้าย
สบายตัวกลับบ้านแน่นอนครับ ^ ^
...
วันนี้คุณลูกค้าใจดีเป็นนางแบบให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วยครับ
น่ารักที่สุดเลย มาๆ มาจุ๊บทีนึง
กลับกรุงเทพอีกคราวหน้ามาเจอกันอีกน๊าาาาา
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-5 23:05:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าสายดื่มของแท้
นัดกันไปมาคลาดกันหลายทีนึกว่าจะไม่ได้เจอกันซะแล้ว
สุดท้ายวันนี้เธอทักมาแบบด่วนๆแล้วว่างตรงกัน
เย้! ดีใจได้เจอกันแล้วววววว(ซะที)
...
นัดกันเป็นที่ รร.มาลีวาน่า ตอนบ่ายๆครับ
คุณลูกค้าดื่มนำไปก่อนแล้วหลายแก้ว
ส่วนผมไม่ดื่ม เพราะไม่ใช่สายเมา(ปกติดื่มแต่นม..จากเต้า)
ทำให้คุณลูกค้าผิดหวังยิ่งนัก เพราะดื่มอยู่คนเดียว
แต่ผมเมาแห้งได้ครับ คุยกันสนุกเหมือนเดิม ฮ่าๆๆ
....
คุณลูกค้าดื่มเพราะเขินครับ เลยต้องมอมตัวเองหน่อยนึง
ดื่มไปนั่งคุยกันไป จับใจความได้ว่าก่อนหน้านี้
เธอก็ไปมอมเหล้าหมอนวดจนหลับไปแล้วคน
เลยไม่ได้นวดกัน(ฮา)
แต่ก็แก้ตัวในคนถัดมา แต่ก็ยังเขินอยู่ดี
พอมาเจอผมก็ยังต้องดื่่มเหมือนเดิม ขี้อายจริงเรย
....
นอกจากความดื่มเก่งคุยเก่งแล้ว...
เรื่องKissเธอก็เก่งครับ...รุนแรงดูดดื่มมั่กมาก
แต่ผมก็สู้ตายนะ  ฮึบๆ!
....
ดื่มไปคุยไปอยู่นานเลยครับ จนจะหมดเวลาห้องแระ
ถึงได้นวดให้เธอในครึ่งชั่วโมงท้าย
อาบน้ำเสร็จรีบมานวดอีโรติกแล้วเผด็จศึกให้ไว
ไม้ตายของเธอคือท่า WOT.ครับ
หนักแน่นหนักหน่วงรุนแรงและรัวๆๆๆมากๆ
เสียดายระฆังหมดยกซะก่อน จำใจจำจาก
ไม่งั้นผมคงได้แสดงฝีมือมากกว่านี้ หุๆๆ
คราวหน้าผมขอนวดให้นานๆนะ
นวดก่อนแล้วไว้ดื่มทีหลังก็ได้ แฮ่
....
หวังว่าจะได้เจอกันอีกในเร็ววันนี้น๊าาาาา
จุบุ๊ จุบุ๊
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-5 23:09:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าแอดไลน์มาถามข้อมูลไว้ตั้งแต่กุมภา
แล้วก็เงียบหายไปเลย......................
จู่ๆวันนี้ก็ทักมานัดแบบด่วนๆ
ใช้เวลาคิดนานนะครับเนี้ยกว่าจะนัด555
...
สรุปเวลานัดเราลงตัวตรงกันที่เวลา 5 ทุ่มครับ
คุณลูกค้าไม่เคยนวดเลยครับ นี่คือครั้งแรกสุดๆ
มิน่า...เลยคิดนานนนนนน
ก็เลยนัดเป็นโรงแรมใกล้ๆบ้านคุณลูกค้า
เลือกเป็นโรงแรมบ้านสวนรีสอร์ท ถ.คู้บอนครับ
...
ผมไปรอที่เซเว่นใกล้ๆ แล้วคุณลูกค้ามาแวะรับ
คุณผู้หญิงจะนัดนวดแนวนี้ต้องStrongครับ
ขับรถมาแวะรับผู้ชาย อิอิ
ผมยินดีให้หิ้วครับ ผมหิ้วง่าย ^ ^
โรงแรมแห่งนี้ผมก็เพิ่งเคยมาครั้งแรกครับ
ต้องขอบคุณคุณลูกค้าที่พามาเปิดโลกครับ
....
เพราะเป็นครั้งแรกคุณลูกค้าจึงเขินๆอยู่มากครับ
ตอนนวดเลยให้ปิดไฟแบบสลัวสุดๆ
คุณลูกค้าบอกว่าที่กล้ามาวันนี้เพราะเพื่อนยุ
คือคุยกันกับเพื่อนอยู่นาน แต่ยังไม่มีใครกล้ามาลอง
เพื่อนบอกให้เธอมาลองดูก่อน ถ้าดีให้กลับไปบอกด้วย(ฮา)
วันนี้ผมเลยจัดเต็มสุดฝีมือให้เลยครับ
นวดอย่างปราณีตตตตตตตตตตต
และ...อย่างบรรจงงงงงงงงงงงงงงงง
งานนี้คุณลูกค้าบอกว่าฟินเว่ออออออออร์ (เอ้า!นี่ไม่ได้โม้)
คุณลูกค้าบอกว่า งานนี้มีซ้ำแน่นอน
ปลื้มสิครับผม อิอิ

เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-6 12:27:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เมื่อวานมีนวดต่ออีก1เคสครับ..เป็นคุณลูกค้าสาว
คุณลูกค้าแอดไลน์มาตอน2ทุ่มกว่าๆ
สอบถามข้อมูลผมนิดหน่อยแล้วก็นัดเลย มาเร็วเคลมเร็วมาก 555
พอดีผมเพิ่งนวดเคสแรกเสร็จออกมา เลยขอตัวหาไรกินก่อนแป้บนึง
คุณลูกค้านัดเป็นเวลา 4 ทุ่ม แถวๆลาดพร้าวครับ
ผมเลยแนะนำเป็นโรงแรมมายเลดี้ ที่ซอยลาดพร้าว122
เพราะคุณลูกค้าก็ไม่รู้จักโรงแรมแถวนั้น เลยให้ผมช่วยแนะนำให้
.....
คุณลูกค้าไม่เคยนวดแนวนี้มาก่อนครับ นี่เป็นครั้งแรก
คุณลูกค้าบอกว่าวันนี้เกิดเซ็งๆ เพื่อนเลยแนะนำให้ลองมานวดกับผม
แต่เพื่อนก็ยังไม่เคยมานวดกับผมนะ ฮ่าๆๆ แต่เพื่อนเห็นข้อมูลผมในเน็ต
เลยส่งให้คุณลูกค้าลองอ่านดู พออ่านดูแล้วก็เลยแอดไลน์มาถามเลย
...
ผมก็ไปถึงที่หมายตรงเวลาครับ แล้วก็รอคุณลูกค้าอยู่ใกล้ๆโรงแรม
จน4ทุ่มครึ่ง ผมทั้งทักไลน์ทั้งโทรไลน์ไป คุณลูกค้าก็ไม่ตอบ
ผมเลยคิดว่าโดนหลอกให้มาเก้อซะแล้ว เลยกำลังจะขับรถกลับ
แป้บนึงคุณลูกค้าก็โทรกลับมา บอกว่าเพิ่งถึงโรงแรม พอดีGPSพาหลง
แหม่ เกือบไม่ได้เจอกันซะแล้ววววววว
....
ผมก็ตามเข้าไปในโรงแรมครับ
คุณลูกค้าขอปิดไฟห้องมืดๆเลยครับ เพราะเขิน
ผมก็ตามใจคุณลูกค้าละครับ จะมืดจะสว่างยังไงก็ได้ครับ ^^
คุณลูกค้าสั่งเบียร์มาด้วยขวดนึง กะว่าอยากกรึ่มๆเล็กน้อยก่อนนวด
ผมก็ดื่มเป็นเพื่อนคุณลูกค้าด้วยนิดหน่อยครับ(ปกติผมไม่ดื่ม)
สักพักผมก็ขอตัวอาบน้ำ แล้วมาเริ่มบริการนวดให้คุณลูกค้าครับ
ตอนแรกคุณลูกค้าให้ปิดไฟทุกดวงเลยครับ แต่มันมืดตึบเลย
ก็เลยไล่เปิดไฟ หาดวงที่สว่างน้อยที่สุด แต่คุณลูกค้ารู้สึกก็ยังสว่างอยู่ดี
เราเลยระดมเอาเสื้อกางเกงที่ถอดไว้ ไปคลุมโคมไฟอีกที แบ่บคุณลูกค้าเขินมาก
...
แต่คุณลูกค้าน่ารัก เป็นกันเอง คุยสนุกครับ
ก็นวดไปคุยกันไปครับ ผมก็บริการนวดให้อย่างปราณีตบรรจง
จนคุณลูกค้าเกือบหลับ อิอิ
ผมก็บริการนวดให้คุณลูกค้าจนจบครบคอร์ส
จนคุณลูกค้าฟินไปรัวๆ ถึงได้จบการนวดกันครับ
จากนั้นก็นอนพักนอนคุยกันต่ออีกพักใหญ่ๆครับ ถึงได้ออกมากัน
ก่อนออกมาผมก็ขออนุญาตถ่ายรูปห้องมาลงประกอบด้วยนิดนึง
ขอบคุณที่ใช้บริการคร้าบผม...
หวังว่าจะได้บริการให้อีกนะคร้าบบบบ ^_^
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-12 07:37:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปนวดให้คุณลูกค้าใหม่ถอดด้ามครับ
เธอบอกไม่เคยนวดมาก่อนเลย อยากลอง-อยากลอง
แอดไลน์มาถามผมตอนบ่ายๆ แล้วก็นัดเป็นตอนเย็นเลย
ต้องอย่างนี้สิ คิดไวทำไว จะชักช้าทำไมกัน
อยากนวดก็นวดเลย คิดนานเดี๋ยวไม่ได้นวด555
...
คุณลูกค้าอยู่โซนรังสิตครับ
ผมเลยแนะนำเป็นโรงแรมProsweet คลอง4
เป็นโรงแรมชั่วคราวที่ดีสุดแล้วในละแวกนั้น
ห้องสวยสไตล์รีสอร์ท
...
พอได้เจอกัน คุณลูกค้าเขินมากครับ
เลยแก้เขินด้วยการขอดื่มเบียร์นั่งคุยกันก่อน
คุณลูกค้าน่ารักคุยเก่งและเป็นกันเองสุดๆ
เรานี่คุยกันเพลินเลยครับ
คุยไปยิ้มไป(เอะ! รึเพราะเมาเบียร์ 555)
....
คุยกันจนได้เวลาอันเป็นมงคลแล้ว(เบียร์หมด)
ผมก็ชวนคุณลูกค้านวดละครับ
อยากอาบน้ำให้แต่คุณลูกค้าขออาบเองครับ บอกเขิน
...
อาบน้ำเสร็จ พร้อมนวด!
ผมก็นวดให้อย่างปราณีตบรรจงเลยละครับ
กะให้คุณลูกค้าผ่อนคลายสุดๆ
คุณลูกค้าก็ผ่อนคลายจน..แฉะเลยละครับ
พอผมเห็นอาการคุณลูกค้าดังนั้นแล้ว
ผมก็เริ่มจัดการนวดอีโรติกให้คุณลูกค้าต่อทันทีครับ
นวดด้วยชิวหาพาเพลิน
เริ่มจากความนุ่มนวลแผ่วเบา...
แล้วค่อย-ค่อย หนักขึ้น..หนักขึ้น..หนักขึ้น..
จนคุณลูกค้าฟินไปรัวๆๆหมดแรงอ่อนล้า...ขาสั่นกันไป
ถึงได้จบการนวดให้ครับ
คุณลูกค้าบอกว่าฟินเว่อออออออร์
รู้งี้มานวดตั้งนานแล้ววววววว  อิอิ
...
มีบอกผมด้วยว่า แล้วเจอกันใหม่
ผมนี่ตั้งตารอเลยละครับ
แถมคุณลูกค้าใจดีให้ถ่ายรูปมาลงด้วยครับ
น่ารักที่ฉุดเลยยยยยยย จุ๊บๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-17 01:21:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่แอดไลน์มาสอบถามผมไว้หลายเดือน
แล้วก็เงียบหายไป..
วันนี้อยู่ๆคุณลูกค้าก็ทักมานัดแบบด่วนๆครับ
นึกว่าจะไม่มาซะแล้ววววว
....
คุณลูกค้าไม่เคยนวดแบบนี้ที่ไหนมาก่อนครับ
นี่ครั้งแรกเลย ทำให้กลัวๆกังวลๆ
เลยใช้เวลาคิดอยู่นานนนนนเลย..
อันนี้ผมเข้าใจครับ
เพราะคุณลูกค้าใหม่ส่วนใหญ่ที่มานวดก็เป็นเหมือนกันหมด
คือกลัวกังวลคิดมากไปร้อยแปดพันเก้า
แต่รับรองว่ามานวดกับผมปลอดภัยหายห่วงครับ
สบายใจแน่นอน ^___^
...
หลังจากนัดแนะกันแล้วก็สรุปว่าเราเลือกเป็นที่
โรงแรมยูแอนด์มี แถวถนนไทรน้อยครับ
นี่เป็นครั้งแรกเลยที่ผมได้มีโอกาสมาที่นี่
ห้องก็กว้าง สะอาดดีครับ
...
เรานัดเจอกันก่อนที่ห้างแมคโครแถวนั้น
แล้วคุณลูกค้าแวะรับผมเข้าไปด้วยกันครับ
คุณลูกค้าเป็นกันเองน่ารักมากครับ
แถมใจดีให้ติปอีกต่างหาก ขอบคุณมากค๊าบบบบ
วันนี้ผมก็จัดบริการนวดให้อย่างตั้งใจเต็มที่
จนจบครบคอร์สฟินๆกันไปครับ
....
คุณลูกค้ายอมรับว่าเป็นคนหัวโบราณนิดนึง
เลยคิดอยู่นานว่าจะมานวดดี รึไม่ดี
ต้องดีสิครับ อิอิ ^ ^
คุณลูกค้าเป็นคนคุยสนุกและพูดจาอ่อนหวานมากครับ
ดูเป็นคนดี๊คนดี น่าเสวนา น่าคบหามากๆ กดLikeเลย
อยากมานวดให้บ่อยๆเลยครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-17 22:44:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากที่คุณลูกค้าหายไปหลายเดือน
พร้อมกับบล็อคไลน์ผมไปด้วย
อยู่ๆวันนี้ก็ทักมา แถมยังขอนัดด่วนๆอีกด้วย
.....
หายไปนานก็คิดถึงนะครับ
วันนี้ผมเลยนำเสนอที่ใหม่ให้
เป็นโรงแรม The Valen Resort ในซอยรามอินทรา14
คุณลูกค้าบอกว่าสวยดี ไปกัน ok
....
คุณลูกค้าให้ผมไปรอแถวๆนั้นแล้วก็แวะรับครับ
เพื่อที่จะได้ขึ้นรถเข้าไปด้วยกัน
คุณลูกค้าไม่กล้าเข้าคนเดียว ทำตัวไม่ถูก
หายไปหลายเดือนนี่คุณลูกค้าเปลี่ยนรถใหม่แล้วครับ
....
คุณลูกค้ายังยิ้มเก่งและเป็นกันเองเหมือนเดิมครับ
แต่แอบงอนนิดนึงที่คุณลูกค้าเรียกชื่อผมผิด 555
ไม่เจอกันนานขนาดนั้นเลย จนจำผิดคน (หยอกๆ)
...
วันนี้คุณลูกค้าพกเบียร์มาด้วย2ป๋องใหญ่ครับ
เลยนั่งจิบเบียร์คุยกันเบาๆก่อนนิดนุง
ถามไถ่สารทุกข์สุกดิบกันก่อน ไม่ได้เจอกันนาน
พอได้ที่ ถึงได้ไปอาบน้ำแล้วมานวดกันที่เตียงครับ
คุณลูกค้าก็ยังเขินเหมือนเดิม
ไม่กล้าให้ผมอาบน้ำให้ ยังขออาบคนเดียว
.....
ผมก็นวดให้อย่างตั้งใจละเมียดละไมเหมือนเดิมครับ
จัดแบบเต็มคอร์สครบสูตรให้เหมือนเดิม
พอนวดเสร็จก็พาคุณลูกค้าไปแช่น้ำอุ่นเล่นฟองนุ่มๆต่อ
อ่างจากุดชี่ที่นี่ ตีฟองเยี่ยมมากครับ
ใส่ bubble bath ไปนิดเดียวได้ฟองท่วมหัวเลย
แถมฟองละเอียดนุ่มน่าสัมผัสมาก ชอบๆ
เราก็แช่น้ำกันจนหมดเวลาห้องเลยครับ
...
น่ารักกกกกกกก
แล้วอย่าหายไปนานอีกนะ
อยากนวดให้บ่อยๆ อิอิ
แล้วเจอกันใหม่นะคร๊าบบบบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-20 08:49:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กับคุณลูกค้าประจำ..เจอกันทุกอาทิตย์เลยครับ
เจอกันบ๋อยบ่อย อิอิ
นับได้ก็ 16 ครั้งเข้าไปแล้วครับ
ดีใจที่คุณลูกค้าประทับใจในบริการจนมาซ้ำบ่อยๆนะครับ
จะพัฒนาฝีมือให้ดียิ่งๆขึ้นไปครับผม ^ ^
.....
ครั้งนี้คุณลูกค้าเลือกโรงแรมใหม่ครับ
เป็นโรงแรมเพิ่งเปิดบริการไม่นาน
โรงแรม CRAFTSMAN ในซอยพหลโยธิน11
วิวสระน้ำสวยมากครับ
มีห้องอาหารด้านล่าง บรรยากาศดี เพลงเพราะ น่านั่งมากครับ
....
ห้องพักที่นี่มีอ่างอาบน้ำด้วยครับ
เป็นอ่างเฉยๆไม่มีจากุดชี่นะ
วันนี้คุณลูกค้าพก BubbleBath มาเองเลยครับ
กลิ่นหอมมาก แถมให้ฟองเยอะด้วย
เราก็เริ่มกันด้วยการแช่น้ำในอ่างเล่นฟองนุ่มๆก่อนเลยครับ
แถมชมวิวข้างนอกไปด้วยนะครับ ชวนลุ้นมาก
คิดว่าคนที่นั่งกินอาหารที่ข้างล่างก็มองขึ้นมาเห็นเราด้วยแน่ๆ อิอิ
(ถ้าเราเปิดไฟอ่ะนะ)
แช่น้ำกันไป ผมก็นวดให้คุณลูกค้าเบาๆไปด้วย
บางทีคุณลูกค้าก็สลับมานวดให้ผมบ้าง..ใจดีสุดๆอ่ะ
....
แช่น้ำกันจนมือเปื่อยแล้ว
ผมก็พาคุณลูกค้ามานวดที่เตียงต่อครับ
ก็นวดกันไปยาวๆเลยครับ..
สร้างบรรยากาศโดยการปิดไฟในห้อง
อาศัยเพียงแสงไฟจากภายนอกที่ส่องผ่านผ้าม่านบางๆเข้ามา
ทำให้คุณลูกค้าไม่เขิน และได้ปลดปล่อยอารมณ์..
เป็นการนวดก่อนจะส่งท้ายปีให้คุณลูกค้าประทับใจครับ
ผมคงไม่ได้คิดไปเองนะ จุบุ๊ จุบุ๊
....
หวังว่าจะได้เจอกันอีกเรื่อยๆนะครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2019-8-23 08:50:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีโอกาสได้ไปนวดให้ลูกค้าวัยใสครับ...
น้องบอกว่าเรียนปีสุดท้ายใกล้จะจบละ
เรียนไปด้วยช่วยงานที่บ้านไปด้วยเหนื่อยมากๆ
แทบไม่มีวันหยุดเลย...ขยันสุดๆอ่ะ
....
น้องเขาแอดไลน์มาคุยไว้นานเลยครับ
แล้วก็เงียบหายไป..ทิ้งความหวังเล็กๆไว้ให้ผมรอคอย
จนวันเวลาผ่านไป...
สักเมื่ออาทิตย์ก่อน น้องเขาก็ทักมาว่าขอนัด
บอกว่าหาจังหวะช่วงเวลาว่างได้แล้ว เย้!
นัดเป็นช่วงบ่ายๆตอนกลางวัน
อารมณ์ว่าขอที่บ้านมาทำกิจกรรมที่มหาลัย
ถือเป็นเวลาทองเลยครับ
แบบนี้ผมต้องรีบรับนัดโดยพลัน อิอิ
....
ผมนำเสนอเป็นโรงแรมบานาน่า ซ.จรัญสนิทวงศ์42 ครับ
น้องเขาก็ใจดี บอกว่าซ้อนมอไซค์ผมเข้าไปได้
มันเป็นโรงแรมม่านรูดน่ะนะ
ได้ใจพี่ไปเลยน้อง
แบบนี้พี่บริการให้เกินร้อย
....
น้องน่ารักเป็นกันเองและยิ้มแย้มแจ่มใสมากๆครับ
แถมคุยกันสนุกถูกคออีกต่างหากครับ
เจอแบบนี้หมอนวดชอบครับ  ^ ^
....
น้องมีอาการเขินเล็กน้อย แต่ชวนทำอะไรก็ยอมทำหมดครับ
ผมก็ชวนไปอาบน้ำด้วยกัน พี่จะได้อาบให้
น้องก็โอเค ...ผมนี่ก็ขัดถู ขัดถูให้อย่างบรรจงเลยครับ
...
อาบน้ำเสร็จก็มาเริ่มนวดให้ต่อที่เตียง
นวดไปคุยไป....จนเสียงคุยเริ่มเงียบลง
ผมก็ตามด้วยอีโรติกจัดเต็มให้น้องครับ จนเป็นเสียงอื่นดังแทน อิอิ
จัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เลยครับ
พักยกด้วยการไปแช่น้ำอุ่นๆเล่นฟองนุ่มๆ
แล้วกลับมานวดต่ออีกรอบ...
งานนี้ฟินกันไปรัวๆครับ
..เนิ่นนานจนหมดเวลาห้องกันเลยทีเดียว
แถมน้องใจดียอมเป็นนางแบบให้ถ่ายขามาลงประกอบด้วยครับ
น่ารักที่สุดเลยยยย
.....
ขากลับออกมา ผมก็ไปส่งน้องที่เดิมครับ
ถึงที่หมายสบายผิดกัน
แล้วเจอกันใหม่น๊าาาาา รอๆๆ

เจ้าของ| โพสต์ 2019-9-1 05:46:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปบริการนวดให้คุณลูกค้าสาวมาครับ..
เป็นคุณลูกค้าประจำครับ
เจอกัน5ครั้งแล้วครับในรอบเดือนนี้
เรียกว่านัดถี่ๆเลยทีเดียว อิอิ
....
คราวนี้มาลองที่ใหม่กันครับ
พอดีคุณลูกค้าไม่เคยมาที่นี่
โรงแรมบานาน่า หลังPlusmall บางใหญ่ครับ
คุณลูกค้านัดเป็นเวลา 17:00น ครับ
พอเห็นห้อง คุณลูกค้าบอกว่าชอบห้องที่นี่สุดละ
พอดีเปิดเป็นห้องสปาครับ ก็จะกว้างๆหน่อย
มีที่อาบน้ำอยู่ข้างนอกเป็น Outdoor
ที่นอนก็มีผ้าห่มให้ มีอ่างจากุดชี่ให้แช่
.....
ผมก็ตั้งใจบริการเต็มที่เหมือนทุกครั้งที่เจอกันครับ
พอนวดเสร็จก็ลงไปแช่น้ำอุ่นๆกันต่อเหมือนเดิม
เจอกันทุกครั้งก็ลงอ่างกันทุกครั้งครับ แฮ่
ผ่อนคลายสบายตัวกันไปครับ
เห็นคุณลูกค้ามีความสุขผมก็ปลื้มใจครับ
ความสุขของท่านคืองานของเรา ^ ^
แถมวันนี้คุณลูกค้าใจดี
เป็นนางแบบให้ถ่ายรูปมาลงประกอบด้วยครับ
ขอบคุณมากๆคร๊าบบบบบ
...
แถมคุณลูกค้าขอถ่ายรูปเบื้องหลังผม
ไว้เป็นที่ระลึกด้วยครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-7 14:31:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าใหม่นัดมาด่วนๆครับ
เธอมาจากต่างจังหวัดเข้ากทม.มาทำธุระคืนนึง(คืนนี้แหละ)
แล้วมีอารมณ์เกิดอยากนวดขึ้นมา
เลยไถมือถือหาหมอนวดในอินเตอร์เน็ต
จนได้มาเจอผม...แล้วเราก็ได้เจอกัน
...
เธอมาพักที่โรงแรมแห่งหนึ่งริมแม่น้ำเจ้าพระยาครับ
แล้วก็ให้ผมไปนวดที่นั่นเลย
ผมไปถึงตอนบ่าย3ครึ่ง..แดดกำลังร้อนเลย
...
เธอเป็นสาวเจ้าเนื้ออารมณ์ดีหน้าตาคมคายครับ
เธอเป็นคนกันเองและคุยสนุกมาก
บอกว่าแต่ก่อนเนี้ยเธอเป็นถึงดาวคณะเชียวนะ
แต่ช่วงที่ผ่านมากินอร่อยไปหน่อย
น้ำหนักเลยขึ้นเอาขึ้นเอา..ไม่มีทีท่าว่าจะลงเลย
ก็นะ..เมืองไทยเป็นครัวโลกนี่นา ของอร่อยก็เยอะ
ใครจะอดใจไหว ฮ่าๆๆ
....
ถึงเธอจะเจ้าเนื้อ
แต่เธอเป็นสาวอวบที่มีทรวดทรงองเอวครับ
เรียกว่ามีCurve ก้นเป็นก้น นมเป็นนม
คิดดูว่าสมัยเป็นดาวคณะจะขนาดไหน
....
คุยทำความรู้จักกันสักพักผมก็พาเธอไปอาบน้ำครับ
บริการอาบน้ำให้ขัดถูทุกซอกทุกมุม..สะอาดเอี่ยมหอมกรุ่นแน่นอน
จากนั้นก็มานวดให้เธอที่เตียง
เริ่มด้วยนวดน้ำมันสปาผ่อนคลายยยยยย
จากนั้นก็อีโรติกจัดหนักให้เธอเลยครับ
เพราะเธอขอมาครับ..ว่าอยากได้แบบจัดหนักจัดเต็ม
ผมนี่ก็จัดให้แบบรัวๆ เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังตับๆๆๆ!!สนั่นห้องเลย
ผมนี่เหงื่อไหลไคลย้อยกันเลยทีเดียว(เป็นคนเหงื่อเยอะน่ะ)
เธอบอกชอบมากครับ...มาก...ถึงมากที่สุด ^^
เธอเสร็จไปจนนับไม่ถ้วน..เพราะไม่ได้นับ..ถึงบอกว่าพอครับ
อีกอย่างเธอต้องรีบไปงานเลี้ยงตอนเย็นด้วยครับ
นี่ก็เลยเวลางานแล้วนะ..เพราะฟินติดลม(อิอิ)
....
มองออกไปนอกห้อง...วิวห้องของคุณลูกค้าสวยมากครับ
เห็นแม่น้ำเจ้าพระยาตอนพลบค่ำพอดี
ผมเลยขอถ่ายรูปมาฝาก..
แถมเธอใจดียอมเป็นนางแบบให้ถ่ายรูปมาลงด้วยน๊าาาา
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-7 14:32:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนเย็นมานวดให้คุณลูกค้าคู่รักครับ
เป็นคู่สามีภรรยามาจากต่างจังหวัด
ครั้งนี้เป็นครั้งที่2 ที่จะได้เจอกันครับ
....
ครั้งแรกที่ได้เจอกันเพราะว่า...
มีหมอนวดชายท่านหนึ่งชวนให้ผมมาช่วยนวด
เนื่องจากทางคู่ต้องการหมอนวดเพิ่มอีก1คน
คือแบบอยากลองนวด 4Hand 2จวย (อิอิ)
ซึ่งหมอนวดชายท่านนี้ก็ให้บริการคู่นี้มาหลายครั้งแล้วครับ
..ครั้งนั้นเราก็ช่วยกันนวดแบบ 2รุม1ให้คุณภรรยา
(ส่วนคุณสามีขอดูอย่างเดียวครับ)
ก็นวดกันไปจนจบ..ผมกับหมออีกคนก็เตรียมตัวจะกลับละ
ปรากฎว่าคุณภรรยาบอกให้ผมอยู่ต่อ
อยากนวดแบบตัวต่อตัวกับผม อุ้ย!
วันนั้นผมก็เลยได้จัดให้คุณภรรยาต่ออีกพักใหญ่ๆครับ
เธอบอกฟินมากกกกกก
....
พอมาครั้งนี้คู่เขาเลยนัดผมแค่คนเดียว
บอกว่าผมคนเดียวก็เพียงพอแล้ว(อ้าว..หมอคนนั้นโดนเท)อิอิ
...
วันนี้คู่เขานัดเป็นโรงแรมแห่งหนึ่งแถวถนนวิภาวดีครับ
พอไปถึงภายในห้องก็ยังคงคอนเซ็ปเดิมครับ
คือเธอขอปิดไฟมืดๆเพราะเขิน
แล้วก็ให้นวดแบบแห้ง ไม่ต้องลงน้ำมัน
ซึ่งจริงๆผมก็ไม่ถนัดนวดแห้งเท่าไหร่ครับ
เพราะการนวดเพื่อให้ผ่อนคลายต้องใช้น้ำมันเพื่อการรีดมือไปตามตัว
แต่ขอมาก็จัดให้ครับ แห้งก็แห้ง
....
ก็นวดแป้บเดียวครับ(เพราะไม่ถนัด)
แล้วก็จัดการอีโรติกให้เธอเลยครับ
นาบไปรัวๆๆๆ
แม้เธอจะเขินแต่ก็ชอบให้ผมเปลี่ยนท่าเยอะๆ
เพราะเธอขอมาว่าให้ผมเป็นคนพาทำหน่อย
เพราะปกติเคยแต่แบบเบสิกๆ
ผมก็จัดให้ตามคำขอละครับ
นึกท่าไหนออกก็จัดให้หมด..เพราะสดชื่น ^ ^
...
ผมก็จัดให้เธออยู่นานเลยครับ
เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่นลั่นห้อง ตับๆๆๆๆ!!!!
หลากหลายท่าหลากหลายลีลาที่จัดให้เธอ
จนเธอเป็นฝ่ายเอ่ยปากยอมแพ้
บอกว่าโอเคพอแล้ว..ฟินจนเหนื่อย
เลยจบการนวดให้เธอด้วยประการฉะนี้....
...
เธอให้ถ่ายรูปมาลงประกอบ
แล้วบอกว่าจะรออ่านรีวิวด้วยครับ
เขียนให้แล้วน๊าาาาา
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-7 14:34:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าห่างหายไปสักพักครับ
เนื่องจากบอกว่าเบื่อหมอ ฮ่าๆๆๆ
คือช่วงนึงนี่นัดผมถี่ไปหน่อย เลยชินชา
ความตื่นเต้นเลยหาย..เลยขอหายไปสักพัก
....
.......
และแล้ววันนี้เธอก็กลับมา
เธอทักมานัดแบบด่วนๆตอนบ่ายๆ
บอกว่ามีเวลาแค่ช่วงเย็นๆสั้นๆไม่นานนะ
แล้วก็จะพาเพื่อนมาด้วย
ให้ผมหาหมอนวดอีกคนให้ด้วย
งานด่วนงานเร่งนี่ผมถนัดนักแล
....
ก็เลือกสถานที่กันอยู่นานครับ
ดูเส้นทางว่าเธอจะผ่านตรงจุดไหน ที่แวะสะดวก
งานนี้เน้นสะดวกเป็นหลัก..ห้องไม่สวยไม่เป็นไร
เลยได้ที่โรงแรมเพลินอินน์ ใกล้ตลาดรังสิต
ได้เจอกันตอน5โมงเย็นครับ
....
ผมไปถึงก่อน เลยได้เปิดห้องก่อน
เปิดไว้2ห้อง..อีกห้องสำหรับเพื่อนเธอกับหมอนวดอีกคน
...
พอเธอมาถึงอาบน้ำเสร็จสรรพก็ไม่มีเวิ่นเว้อกันละครับ
ก็จัดกันเลย(เธอไม่เน้นนวดครับ เลยข้ามนวดตลอด)
เนื่องจากไม่ได้เจอกันนาน..แรงดึงดูดต่อกันเลยเยอะครับ
ผมนี่ก็จัดหนักจัดเต็มให้เลย..เสียงดังตับๆๆๆๆสนั่นลั่นห้อง!!
จัดไปทุกกระบวนท่า..วันนี้เธอบอกว่าสุดๆไปเลย
มันส์เหมือนตอนได้เจอกันแรกๆ เย้!!หายเบื่อผมแล้ว
....
จบไป1ยก..
ช่วงพักยกเธอไลน์ไปถามเพื่อนห้องข้างๆ
เพื่อนเธอบอกว่านวดเสร็จแล้ว ป่ะกลับ
เธอเลยรีบสะกิดให้ผมต่อยก2 กลัวเพื่อนจะรอนาน
ผมนี่ก็รีบจัดให้ทันทีครับ ยกสองจัดไปรัวๆตับๆๆ
แถมเธอสะกิดผมว่าอยากลองแบบ2-1
งั้นก็จัดไปสิครับ!
เลยเรียกหมอนวดห้องข้างๆที่นวดเพื่อนเธอมาสมทบ
เป็นการเปิดประสบการณ์ใหม่ของเธอทีเดียวเชียว
เธอบอกก็ตื่นเต้นดีนะ
....
จนพอสงครามสงบ เธอก็รีบกลับออกไปก่อนครับ
บอกเพื่อนรอนานเดี๋ยวจะบ่น..แต่จริงๆเธอยังไม่อยากกลับเลย
เดี๋ยวค่อยมาใหม่น๊าาาาา
เธอยังใจดีให้ถ่ายขาสวยๆมาลงประกอบเหมือนเคย
ขอบคุณมากคร้าบบบบบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-7 14:36:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้มีโอกาสได้มานวดเคสพิเศษครับ..
...
มีสุภาพสตรีท่านนึงติดต่อผมมาเมื่ออาทิตย์ก่อนๆ
เธอบอกว่ามีสามีเป็นชาวต่างชาติ อยากเห็นเมียโดนรุม(ซึ่งก็คือเธอเอง)
ผมพอจะมีเพื่อนอีกไหม ถ้าเกิดนัดจะได้ให้มาด้วยกัน
เธอบอกอยากได้อีกสัก2คน รวมผมเป็น3 ...ว้าว!!
...
นี่ถือเป็นเคสแรกของผมเลยครับที่คุณลูกค้าต้องการหมอนวดถึง3คน
ปกติอย่างมากก็ขอแค่2คน 4Hand
เลยทำให้ผมไม่มั่นใจเหมือนกันว่าเธอเป็นลูกค้าตัวจริง
หรือว่าแค่มาแกล้งหลอกคุยเล่นๆ แกล้งนัดแล้วเบี้ยว
จนขนาดถึงวันที่นัดกันผมก็ยังกลัวว่าโดนหลอกอยู่เลย 555
....
แต่ปรากฎว่าเป็นเคสจริงครับ..ตัวจริงเสียงจริงแถมหุ่นดีอีกต่างหาก
คุณลูกค้านัดเป็นที่โรงแรมCONRAD ใจกลางเมืองเลยครับ
คุณลูกค้ามาเปิดห้องรออยู่แล้ว
ผมไปถึงโรงแรมก่อนเพื่อน..สักพักอีก2คนก็ตามมา
(เป็นหมอนวดหล่อเล็ก..กับหมอไม่หล่อแต่ใหญ่ อิอิ)
...
คุณลูกค้าให้สามีลงมารับพวกเราที่ Lobby
ซึ่งเป็นฝรั่งตัวสูงใหญ่มากครับ มาดแมนhandsomeสุดๆ
ที่สำคัญพูดไทยได้ชัดมากครับ..แถมคุยสนุกอัธยาศัยดีมาก
เรียกว่าเป็นคู่ที่น่ารัก คุยเก่งเป็นกันเองสุดๆ..แบบนี้หมอนวดชอบ ^ ^
...
ไปถึงห้องก็นั่งคุยละลายพฤติกรรมกันก่อนครับ
คุณสามีฝรั่งเปิดเบียร์ให้พวกเรากันคนละขวดเล็ก เอ้า!ชนขวดดดดด
บรรยากาศผ่อนคลาย เป็นกันเองมากครับ..เพราะเจอคู่ใจดี
คุยกันจนได้ที่แล้ว...ก็เริ่มงานกันเลยครับ
...
พวกเราก็จัดการพาคุณภรรยาไปอาบน้ำ...แบบ 3รุม1
ช่วยกันอาบน้ำขัดถูให้คุณภรรยาทุกซอกทุกมุม...พร้อมกับลูบไล้โลมเลียอย่างเต็มที่
จนคุณภรรยาบอกให้เราจัดการเธอได้เลย...เธอพร้อมแล้ว!!
เราก็ซอยกันตั้งแต่ตรงที่อาบน้ำเลยละครับ...ตามรีเควส(คุณสามีอยากเห็นภาพแบบนี้)
ส่วนคุณสามีมีหน้าที่ดูอย่างเดียวครับ..
....
ซอยกันอยู่ตรงนั้นอยู่พักใหญ่ คุณภรรยาบอกว่าเมื่อยขา
เราเลยพาเธอมาต่อที่เตียงครับ...จากนั้นก็จัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เธอ
งานนี้ประหนึ่งว่าเป็นหนังAV เลยทีเดียว
เราหมอนวดทั้ง3 ก็สลับกันเข้าๆออกๆในตัวเธอ...เสียงเธอครางไม่ได้ศัพท์เลยทีเดียว
เนิ่นนานแค่ไหนไม่รู้...จนเธอบอกว่าไม่ไหวละ..ฟินจนเหนื่อย
ให้พวกเราเสร็จกันได้เลย...คุณสามีบอกว่าให้แตกใส่หน้าเธอครับ
จังหวะนั้นผมเป็นคนซอยอยู่พอดี...ก็เร่งจังหวะรัวๆๆๆๆ..และแล้วก็...อ่าาาา
ชักออก..ถอดถุง..แล้วเอามาแตกใส่หน้าเธอครับ..
แล้วอีก2คนที่ยืนชักว่าวอยู่ใกล้ๆก็เอามาแตกใส่หน้าด้วยกัน...อ่าาาา
เป็นภาพที่ให้อารมณ์หื่นแกคุณสามียิ่งนัก...
...เป็นอันจบสงครามน้ำกามครั้งนี้..คุณภรรยานอนหมดแรงเลยทีเดียว
(เป็นอันว่างานนี้ไม่ได้นวดนะครับ..นาบเลย)
....
เนื่องจากทั้งคู่ประทับใจในทีมงานบอยแบนด์เรามาก
เลยบอกพวกเราว่า เดี๋ยวจะแนะนำคู่น้องสาวให้มาใช้บริการด้วย
เพราะน้องสาวก็มีแฟนฝรั่งเหมือนกัน ชอบแบบเดียวกัน..
อูยยย...พวกผมนี่รอเลยละคร้าบบบ
....
สุดท้ายหลังจากหายเหนื่อย คุณภรรยายังใจดีเป็นนางแบบให้ถ่ายรูปสวยๆมาลงประกอบด้วยละครับ
สุดยอดไปเลยยยยยย

เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-8 07:45:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าไม่เคยนวดมาก่อนครับ
เมื่อวานแอดไลน์มาสอบถามข้อมูลผม
คุยไปคุยมาก็เลยขอนัดเป็นวันนี้เลย
นัดตอนเช้าเลย แถมไกลซะด้วยสิ
แต่คุณลูกค้าบอกว่าเดี๋ยวให้ค่าเดินทาง อ่ะ!งั้นไป อิอิ
...
คุณลูกค้านัดเป็นสาย4 เพชรเกษมเลยครับ
ตอนแรกคุณลูกค้าจะเปิดโรงแรมแบบปกติ
แต่นึกขึ้นได้ว่าเขาให้เช็คอินได้หลังบ่ายโมง
ผมเลยเสนอเป็นโรงแรมชั่วคราวแถวนั้นครับ
แถวนั้นมีโรงแรมชั่วคราวหลายที่อยู่ติดๆกัน
ผมก็เลือกให้ที่นึง..แล้วคุณลูกค้าก็บอกให้ผมไปเปิดห้องก่อน
แล้วคุณลูกค้าถึงตามเข้ามา
.....
คุณลูกค้าค่อนข้างขี้อายและหวาดระแวงครับ
ระแวงว่าจะมีใครตามมา(ฮา)
นี่ก็จอดรถทิ้งไว้ในห้างแล้วนั่งTaxiมา
ผมเลยชวนคุยให้หายตื่นเต้นและจะได้ผ่อนคลายด้วย
แต่คุณลูกค้าก็ไม่ค่อยคุยเพราะอาย
นี่ก็ให้ปิดไฟสลัวๆเลย...
...
คุณลูกค้าบอกว่าตอนนี้คือกะลังท้องอ่อนๆ
ท้องแล้วแบบว่ามันมีอารมณ์กว่าปกติ เลยหาที่ผ่อนคลาย
วันนี้ก็บอกผมว่าให้นวดแล้วใช้ลิ้นใช้นิ้วให้เฉยๆนะ no sex
ผมก็รับทราบ จัดให้คร้าบบบบ
....
แต่พอนวดไป แล้วผมบรรจงลงลิ้นใช้นิ้วให้พักใหญ่
คุณลูกค้าก็บอกว่าไม่ไหวละ..ขอจัดแบบครบสูตรเลยละกัน
อ่ะได้เลยครับ คุณลูกค้าสามารถเปลี่ยนใจได้ตลอด ขอแค่บอก
ผมยินดีจัดให้ไม่มีปัญหาคร้าบบบบ
....
ผมก็จัดให้อย่างนิ่มนวลครับ เพราะกลัวจะกระทบกระเทือนท้องคุณลูกค้ามากไป
สักพักเธอเลยขอขึ้นขย่มเองเลยครับ
เธอขย่มไปแป้บเดียวก็เสร็จครับ...อ่าาาาาา...ฟินนนนน
...
นอนพักแป้บนึงคุณลูกค้าก็ขอตัวอาบน้ำแล้วกลับออกไปก่อนเลยครับ
อารมณ์รีบ...5555
ขอบคุณคร้าบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-8 07:47:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่เก่าเวลาเดิมครับกับคุณลูกค้าท่านนี้
รร.2nd Resort รามอินทรา23 เวลาบ่ายโมง
ช่วงนี้เธอยังคงมาเป็นประจำทุกอาทิตย์ครับ
บอกว่ากลับบ้านแล้วคิดถึงหมอนวดตลอด
คิดถึงไส้กรอกอันใหญ่ๆ...อิอิ
....
วันนี้ไม่รีบครับ พอมาถึงก็นอนคุยเล่นกันก่อน
พอดีมีเรื่องติดค้างว่าจะเล่าให้เธอฟังเมื่อคราวก่อน
เธออยากรู้ว่าที่ผมนวดมามีเรื่องอะไรตื่นเต้นๆบ้าง
ผมก็เล่าให้ฟังครับ...มันตื่นเต้นมากกกกก
....
พอจบการสนทนาก็พาเธอไปอาบน้ำด้วยกันครับ
ที่นี่ห้องน้ำไม่สวยแต่ก็อาบด้วยกันได้ครับ
ผมก็ขัดถูให้ทุกซอกทุกมุมเช่นเคย
แถมมีทดสอบความสะอาดให้ด้วย แผล่บๆ
....
ออกจากห้องน้ำกันมาได้ผมก็จัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เหมือนเดิมครับ
ไม่มีการนวดใดๆครับ เพราะเธอบอกไม่ได้ต้องการมานวด!!!
จากนี้ก็ได้ยินแต่เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังตับๆๆๆๆ
กับเสียงครางจากลำคอของเธอเท่านั้นครับ..ซี๊ดซ๊าดซี๊ดซ๊าด
เวลาผ่านไปเนิ่นนานจนเธอบอกขอพักยก..
อ่ะ พักๆๆ
....นอนคุยกันต่อ
....
พอหายเหนื่อยก็ต่อยก2กันเลยยยยยย
ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ
สุดท้ายเธอก็ขอยกมือยอมแพ้อีกเช่นเคย
เป็นอันฟินาเล่กันในวันนี้
..ใช้เวลาห้องได้คุ้มค่า3ชม.เต็มเหมือนเดิมครับ
...
ตอนจะออกมามีเรื่องทำให้เธอตื่นเต้นมากๆครับ
เพราะเธอหากุญแจรถไม่เจอ หาแล้วหาอีก(สีหน้าตกใจมาก)
แต่สุดท้ายก็อยู่ในกระเป๋านั่นแหละ 555
แหม่..ห้องเล็กๆแค่นี้มันจะหายไปไหนเนาะ
ขวัญเอ๋ยขวัญมา กอดๆๆๆ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-8 07:50:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าไม่เคยนวดแนวนี้มาก่อนครับ
แต่บอกว่าพอดีไปอ่านเจอมาเลยอยากลองดู
แล้วก็คุณลูกค้าอยู่ต่างจังหวัดครับ
พอดีกะลังจะเข้ามาทำธุระในกรุงเทพ
เลยแอดไลน์มาสอบถามไว้เมื่ออาทิตย์ก่อน
...
แล้วจู่ๆวันนี้ก็ทักมานัดด่วนๆเลย
บอกว่าอยู่กรุงเทพแล้วววววว
ให้ผมไปนวดที่โรงแรมที่พักเลย
....
คุณลูกค้าบอกว่าเขินครับเพราะว่าไม่เคยใช้บริการแบบนี้
เวลาพูดก็จะอายๆแต่ก็ยิ้มแย้มตลอด
ไปถึงเลยนั่งคุยแก้เขินกันก่อนเล็กน้อย
แล้วก็ผลัดกันไปอาบน้ำครับ(เธอขออาบเองเพราะเขิน)
....
อาบน้ำเสร็จผมก็มาเริ่มนวดให้ครับ
คุณลูกค้าก็ให้ปิดไฟในห้องหมดทุกดวงเลย
ผมก็เลยขอแง้มม่านระเบียงเพื่ออาศัยแสงข้างนอกครับ
ถ้ามืดสนิทเลยผมก็จะนวดไม่ได้นาาาาา
แสงสลัวๆ เปิดเพลงสปาเบาๆ ได้บรรยากาศการนวดมากครับ
....
ก็จัดการนวดให้คุณลูกค้าแบบครบสูตรเต็มคอร์สเลยครับ
นวดสปาผ่อนคลายให้แล้วต่อด้วยอีโรติกแบบยาวนาน
เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังตับๆๆๆๆ สนั่นลั่นห้อง
เสียงเตียงก็เอี้ยดอ้าดๆ สนั่นลั่นห้องเช่นกัน อิอิ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-21 19:56:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าประจำที่นวดกันมาอย่างยาวนาน
เป็นประจำและสม่ำเสมอที่สุดละ
หลังจากไม่ได้มานวดมาพักนึงเพราะเธอติดงาน
วันนี้ก็ได้กลับมาเจอกันอีกครั้งครับ
...
วันนี้เธอลองนัดที่ใหม่แถวห้วยขวาง
แต่ก็เป็นโรงแรมปกติแบบค้างคืนเหมือนเดิม
เพราะพอนวดเสร็จเธอจะชอบนอนค้างที่โรงแรมเลย
...
โรงแรมชื่อ Sound@sleep
แต่ซาวด์ไม่น่าสลีปเท่าไหร่เพราะโรงแรมติดถนนเลย
ได้ยินเสียงรถวิ่งไปวิ่งมาดังตลอด
พอดีได้ห้องฝั่งติดถนนไม่เก็บเสียงเลยนะเนี้ย
....
เนื่องจากไม่ได้เจอกันพักใหญ่
พอไปถึงเลยมีเรื่องให้เม้าท์มอยย์กันเยอะหน่อยครับ
กว่าจะได้อาบน้ำแล้วมานวดให้ก็คุยกันจนน้ำลายแห้งละครับ555
พอนวดกันเสร็จแบบฟินๆ
ก็เผลอหลับกันไปทั้งคู่ครับ
ผมตื่นมาอีกทีตี5 ก็ขอตัวกลับครับ
..อ่อ..ตอนเจอกันก็ดึกมากละครับเกือบเที่ยงคืน
แล้วเจอกันใหม่ค้าบบบบ
...
เธอบอกว่าวันนี้ใจดีให้ถ่ายขามาลงได้
แต่ต้องถ่ายให้สวย
พอถ่ายแล้วให้เธอดู เธอว่าสวยจนจำขาตัวเองไม่ได้ ฮ่าๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-21 19:57:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องบอกไม่เคยนวดแบบนี้มาก่อนครับ แต่อยากลอง
แต่ก็มีความกลัวโน่นนี่นั่นอยู่(ก็ต้องปลอดภัยไว้ก่อนอ่ะเนอะ)
ก็เลยทำไลน์ปลอมๆแอดมาสอบถามข้อมูลผมไว้ก่อน
สักเมื่ออาทิตย์กว่าๆที่ผ่านมา
แล้วก็เงียบหายไป
...
แล้ววันนี้น้องก็ทักมาอีกที แล้วก็ขอนัดเลยเป็นตอนเย็นๆ
ก็นัดกันเป็นที่โรงแรม Ny Resort ถ.เลี่ยงเมืองนนท์ครับ
ปรากฎว่าน้องมาช้าไปชั่วโมงนึงเพราะรถติด
แถมไปรอผิดซอย ฮ่าๆๆ(จริงๆผมบอกผิดเองแหละ)
พอดีซอยนี้มันทะลุได้2ทาง
ผมรออยู่ปากซอยทางนี้ น้องไปรออยู่ปากซอยทางโน้น
ผมเลยต้องไปรับน้องอีกทีที่ปากซอยทางโน้น
....
วันนี้อากาศเย็นๆครับ
เป็นช่วงสัปดาห์ที่กรุงเทพได้หนาวกับเขาด้วย
หนาวอยู่เป็นอาทิตย์เลยครับ
อากาศแบบนี้เหมาะแก่การมานวดกับผมมาก อิอิ
....
น้องเป็นคนง่ายๆสบายๆและเป็นกันเองมากครับ
มีความเขินเล็กน้อย แต่ยิ้มแย้มตลอด
น้องเป็นสาวเจ้าเนื้อนิดนึงแต่เป็นคนมี Curve ครับ
นมเป็นนมเอวเป็นเอวก้นเป็นก้น..สเปกหมอเลยเนี้ย
....
ผมเลยชวนน้องไปอาบน้ำ บริการขัดถูทุกซอกมุม
เสร็จแล้วก็มานวดให้ต่อ
ลงน้ำมันหอมๆ แล้วนวดลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลัง
จบหลังก็นวดคลึงมาที่ก้นงอนๆ แล้วไล่ลงขา
เน้นนวดผ่อนคลายและสร้างอารมณ์สยิวไปด้วยครับ
ตรงนั้นจะได้ฉ่ำแฉะ...
....
จากนั้นก็จัดอีโรติกให้น้องเขารัวๆ...
นวดจนเสียงดัง ตับๆๆๆๆ...
แต่เนื่องจากน้องเขาเป็นคนเสร็จยาก
เลยต้องใช้เวลาพอสมควร...จนเหงื่อไหลไคลย้อยเลยทีเดียว
แต่ในที่สุดน้องเขาก็ถึงสวรรค์จนได้ครับ..จบภารกิจอย่างสวยงาม เย้!
น้องบอก ตัวเบาเลย...อิอิ
....
แล้วน้องใจดีเป็นนางแบบให้ถ่ายขามาลงประกอบด้วยครับ
ขอบคุณมากค้าบบบ
เนื่องจากน้องเขามา Taxi ผมเลยขออาสาไปส่ง
เพราะน้องเขาก็อยู่ไม่ไกลจากโรงแรม
บริการทุกระดับประทับใจแน่นอนนะค๊าบบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-4-25 23:23 , Processed in 0.066522 second(s), 21 queries .