ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
เจ้าของ: erotic_massage

[VIP ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง] ใหญ่ ยาว อึด ทน ลิ้นสว่าน เอวจรวด สุภาพ มารยาทงาม

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-21 19:58:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กลายเป็นลูกค้าประจำผมไปอีก1ท่านครับ
สำหรับลูกค้าสาวท่านนี้
แถมพิเศษกว่าใครด้วยการมีการวางเงินจองให้ผมไว้ก่อนด้วย!!
เธอบอกจองไว้ก่อนเลย5ครั้ง!!
แถมมีพิเศษเพิ่มให้อีกในแต่ละครั้งที่เจอกัน(ใจดีสุดๆอ่ะ)
ผมนี่เกรงใจมากครับ
แต่ด้วยความเกรงใจเลยต้องรับค่าจองไว้ทั้งหมดครับ อิอิ
หลังจากนั้นถ้าเธอสะดวกวันไหน ก็จะมานัดนวดครับ
แถมนัดล่วงหน้าทุกครั้ง ไม่มีแบบนัดด่วนๆด้วย
เพราะเธอกลัวว่าผมจะไม่ว่าง
แหม่..ทำให้ผมรู้สึกเหมือนเป็นหมอนวดแนวหน้าของวงการเลยครับ อิอิ
.....
วันนี้ก็เป็นอีก1ครั้งที่เธอจองไว้ครับ
วันนี้เธออยากลองไปที่ใหม่ครับ
ผมเลยนำเสนอเป็น รร.รมณ์ฤดี ถ.เลี่ยงเมืองนนท์
ก็ถือว่าเธอต้องเดินทางมาไกลเหมือนกัน
แต่เธอก็ยินดีครับ ลองดูๆ เผื่อจะชอบ
....
ที่นี่พิเศษตรงที่มีเก้าอี้เฉพาะกิจให้ใช้ครับ
พอเธอได้ทดลองใช้ก็บอกว่าดีเหมือนกันนะ ^^
วันนี้ผมก็จัดเต็มแบบครบสูตรเต็มคอร์สให้เธอเช่นเดิมครับ
มาถึงก็อาบน้ำให้ก่อนเลย
แล้วจัดให้ก่อนเลย1ยกยาวๆ...
พักเบรกด้วยการนวดน้ำมันให้เธอเบาๆ..
แล้วปิดท้ายไปอีก1ยกใหญ่ๆ..จนหมดเวลา
เธอบอกว่าขาสั่นกลับบ้านอีกแล้ว อิอิ
...
บริการทุกระดับประทับใจแน่นอนคร้าบบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-2-21 19:59:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าใหม่เพิ่งแอดไลน์มาวันนี้แล้วก็ขอนัดเลยครับ
คุณลูกค้าให้แนะนำโรงแรมแถวลาดกระบังให้
ขอแบบที่มีอ่างจากุซซี่ใหญ่ๆ
ผมหาแล้วแถวนั้นมันไม่ค่อยมีโรงแรมชั่วคราวแบบสวยๆเลย
แล้วก็ไกลผมมากด้วยละครับ(แฮ่)
ผมเลยแนะนำที่ๆใกล้เข้ามาอีกหน่อย
เป็นที่ ต้นกกรีสอร์ท ถ.หทัยราษฎร์ มีนบุรี
ที่นี่มีห้องอ่างจากุซซี่หลายขนาดเลย
ผมก็เลือกห้องแบบอ่างใหญ่สุด แถมเอ้าดอร์ให้ด้วย
ถูกใจคุณลูกค้าไปเลย
....
เรานัดกันเป็นเวลา1ทุ่มครับ..มืดแล้วเธอจะได้ไม่เขินมาก
ผมไปเปิดห้องรอก่อนแป้บนึงเธอก็ตามเข้ามาครับ
พอมาถึง..เธอก็เขินจริงๆด้วยครับ
เพราะเธอไม่เคยนวดแบบนี้มาก่อนเลย..นี่มาลองครั้งแรก
ผมก็เลยชวนคุยทำคุ้นเคยกันก่อนนิดนึง
อายุอานามเราก็รุ่นราวคราวเดียวกันครับ
เรียกว่าเป็นวัยรุ่นร่วมสมัยกัน (อิอิ)
เลยทำให้คุยกันคล่องคอทีเดียว
....
พอตอนนวดเธอก็ให้ปิดไฟสลัวๆแก้เขิน
ผมก็นวดไปอย่างตั้งใจเต็มที่ครับ
เน้นให้เธอผ่อนคลายสบายตัว..นวดน้ำมันเพลินๆ
จากนั้นก็ตามด้วยอีโรติกบิ้วอารมณ์เบาๆ
แล้วก็บิ้วหนักขึ้น..หนักขึ้น...หนักขึ้น..จนเธอฉ่ำแฉะเต็มที่
ผมเลยจัดการสวมปลอกให้น้องชายแล้วค่อยๆบรรจงเสียบ..
..เข้าไปในร่องหลืบที่ฉ่ำแฉะนั้นของเธอ
จากนั้นก็มีแต่เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังตับๆๆสนั่นห้อง
พร้อมกับเสียงกระเส่าจากปากของเธอดังเล็ดลอดออกมาเป็นระยะ
ท่าที่เธอชอบเป็นพิเศษคือ doggy style พร้อมกับให้ผมก้มเอานิ้วเขี่ยเม็ดไปด้วย
....
จนเธอสำเร็จลุล่วงไปในที่สุด..แบบตัวลอยทีเดียว
จากนั้นเราก็นอนพักกันก่อน...
ผมเลยจัดการเปิดน้ำเติมฟองแล้วพาเธอไปแช่
หลังจากสุขสมแล้วมาได้แช่น้ำอุ่นๆต่อนี่มันรู้สึกผ่อนคลายดีจริงๆนะครับ
เราก็แช่น้ำกันอยู่นานเลยครับ
แช่ไปผมก็นวดให้เบาๆไปด้วย..นวดไปก็เริ่มนัวเนียกันไปอีก
จากนั้นผมเลยจัดให้เธอในน้ำอีก1ยก
โดยการไม่ลืมใส่ปลอกให้น้องชายนะ
เธอบอกเพิ่งจะเคยในน้ำนี่แหละ...ก็ดีนะ
....
แต่ในอ่างนี่ไม่ถนัดเท่าไหร่ครับ
...เลยพาเธอมาที่เตียงอีกรอบ
แล้วก็จบยก2กันตรงนี้...
เป็นอันว่าเธอฟินกลับบ้านไปอย่างสาสมใจเลยทีเดียว
ผมนี่ก็ยินดีบริการเลยครับ ^^

เจ้าของ| โพสต์ 2020-5-25 05:28:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังจากครั้งก่อนมีเหตุการณ์ทางเทคนิค
ทำให้เราไม่ได้เจอกัน..และเธอต้องรอเก้อ
ผมนี่รู้สึกผิดมากกกกกกกก
ก็เฝ้านับวันรอว่าเมื่อไหร่เธอจะให้อภัย..และนัดมาอีก...
....
...
.....
และแล้ววันนี้ก็มาถึง..วันที่เธอหายโกรธและทักมานัดอีกครั้ง
ต้องขอกราบงามๆที่หว่างอกสวยๆเลยนะครับ..ที่กลับมาเจอกันอีก
ขอเอาเกียรติของลูกเสือเป็นเดิมพัน
ว่าจะไม่เกิดเหตุการณ์แบบนั้นขึ้นอีกแน่นอนครับ
ข้าน้อยผิดไปแล้ววววววว
....
วันนี้เธอก็ทักมาแบบด่วนๆปุ๊บปั๊บสุดๆครับ
บอกว่าเมื่อยละ..หายงอนก็ได้(เย้!)
อยากนวดตอนนี้เลย ให้ไว(อุ้ย!)
โอเช! ได้เลย!
ผมนี่รีบรุดไปยังที่จะเกิดเหตุในทันทีเลยละครับ
แว๊นนนนนนนนนนน!!!!(มิดไมล์)
.....
วันนี้เธอนัดเป็นโรงแรมแห่งหนึ่งแถวเพชรบุรีตัดใหม่ครับ
ผมก็ไม่เคยมาที่นี่เหมือนกัน..นี่ครั้งแรก
มาถึงเจอกันผมก็โผเข้ากอดก่อนเลย
อาศัยอ้อมกอดเป็นการขอโทษ(แฮ่)
.....
หลังจากนั้นเราก็นั่งกินอาหารกันนิดหน่อยครับ
เพราะเธอหิว..เลยซื้อของกินเข้ามาด้วย
กินเสร็จผมก็ขอตัวไปอาบน้ำก่อนครับเพราะเดินทางมาร้อนมาก
อาบเสร็จก็เปิดน้ำใส่อ่างตีฟองนุ่มๆรอไว้ให้เธอครับ
วันนี้โอกาสดีชวนเธอแช่น้ำกัน(ปกติเธอชอบแช่คนเดียว)
แต่ก็แช่กันไม่นานครับ เพราะอ่างมันเล็ก
และเธอบอกว่าร้อนละ
....
จากนั้นผมก็มาเริ่มนวดให้เธอครับ
วันนี้เธองานเข้ามากครับ
ระหว่างนวดไปนี่ไลน์งานเธอเข้าตลอด
(นี่สงสัยว่าโดดงานมาใช่มั้ย 555)
ผมก็นวดให้อย่างพิถีพิถันช้าๆเนิบๆเลย
เพื่อความผ่อนคลายยยยยย..สบายตัว..
จากนั้นก็ตามด้วยการนวดด้วยลิ้นอย่างที่เคย
..ปกติเธอจะเสร็จด้วยลิ้นนี่แหละครับ..
....แต่วันนี้เธอไม่เสร็จ..
ผมเลยต้องจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้..ตับๆๆๆๆ
...
...
การศึกครั้งนี้ผ่านไปอย่างยาวนาน..
จนเหงื่อไหลไคลย้อยกันทั้ง2ฝ่าย
เธอจึงบอกให้พอครับ..จบงาน..(ตัดจบเลยอ่อ)
...
แล้วพักเหนื่อยนอนคุยกันต่ออีกพักนึง
ก็อาบน้ำแต่งตัวเช็คเอ้าท์ออกมาพร้อมกันครับ
แล้วเจอกันอีกน๊าาาาาา จุ๊บุ จุ๊บุ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-5-25 05:30:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจอกันเป็นครั้งที่4ครับสำหรับเธอคนนี้
สลับกันเป็นทีมเย้าทีมเยือน
วันนี้เธอมาเป็นทีมเยือน
...
พอดีเธออยู่ต่างจังหวัดครับ
ได้เข้ามาทำธุระในกทม.ทีก็จะนัดนวดที
วันนี้เธอจะเข้ามาทำธุระแถวบางนา
เลยขอนัดนวดแถวนั้น(ซึ่งก็ไกลผมทีเดียว)
...
จริงๆเธอไม่เคยเข้าโรงแรมรีสอร์ทแบบชั่วคราวเลย
ปกติเวลานัดก็จะเปิดโรงแรมปกติทั่วไปหลายดาว
วันนี้แหละผมเลยนำเสนอให้ลอง
เธอจะได้สัมผัสบรรยากาศแปลกใหม่บ้าง ^ ^
....
ถ้าแถวนั้นต้องที่นี่เลยครับ Sweety Resort
อยู่เลยเมกาบางนาไปอีก ไม่รู้จะบอกพิกัดยังไงดี
ผมมารอเธอที่โลตัสบางนาแล้วเธอขับรถมารับเข้าไปด้วยกันครับ
อ่อ วันนี้เป็นวันแรกที่เขาสั่งปิดห้างครับ โลตัสเลยดูเหงามาก
.....
รีสอร์ทนี้มีห้องให้เลือก2แบบครับ
เราเลือกเปิดห้องที่มีอ่างจากุดซี่ใหญ่
วันนี้อากาศร้อนครับ..ต้องแช่น้ำผ่อนคลายกันหน่อย
แถมเธอต้องขับรถไป-กลับอีกไกลด้วย
ต้องให้ผ่อนคลายยยย
....
เปิดห้องได้ผมก็จัดการเปิดน้ำใส่อ่างตีฟองนุ่มๆแช่กันเลยครับ
เธอก็เขินเลย..เพราะไม่เคยแช่น้ำกับใคร(อิอิ)
....
แช่น้ำกันจนนิ้วเปื่อยกันแล้ว
ผมก็มานวดให้เธอต่อที่เตียงครับ
นวดเน้นๆ....
จากนั้นอะไรอะไรก็เป็นไปตามจังหวะของมัน..
งานนี้เธอฟินไปรัวๆเหมือนเดิมครับ
..แถมปิดท้ายด้วยการแตกใส่ปากเธอ
เธอก็จัดการกินจนหมด..แถมดูดเลียทำความสะอาดให้อีก..อูยยยย
น้ำหมดตัวเลยครับ
....
ยกแรกจบลงก็นอนพักกันก่อนครับ
คร่อก..ก ก ก ก
...
ตื่นมาอีกที...จัดให้เธอต่ออีกยกก่อนหมดเวลา
เป็นยกเล็กๆ ทิ้งทวนก่อนร่ำลากัน อิอิ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-5-25 05:31:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตี1กว่าๆ มีคุณลูกค้านัดนวดด่วนๆครับ
จริงๆเธอทักมาตั้งแต่กลางวันแล้วครับ
แต่เหมือนมีอาการลังเล จะมาไม่มาดี
ว่าจะนัดจะนัด..แล้วก็เปลี่ยนใจ..อยู่แบบนั้นหลายรอบมาก
ทั้งวันเลยทีเดียว
จนผมคิดว่าวันนี้เธอคงไม่นัดละ
เพราะเวลาก็ดึกเต็มที
แถมกู๊ดไนท์กันเรียบร้อยแล้วด้วย
....
แต่ที่สุดเธอก็ตัดสินใจ
ทักมาแบบด่วนๆว่า..ขอนัด!!
โอเช! เจอกัน
วันนี้เธอเมามาเหมือนครั้งแรกครับ
เจอกันเป็นครั้งที่4..เมา2 ไม่เมา2(ฮ่าๆๆ)
...
ตกลงนัดกันเป็นที่เดิมครับ รร.มาลีวาน่า
เธอแวะซื้อกับข้าวมาด้วยชุดใหญ่เลย
กะว่าจะมานั่งกินข้าวกันไปเม้าท์มอยกันไป
เธอนั่งTAXIมารอผมที่หน้าโรงแรมครับ(เมาไม่ขับ)
ตอนแรกเธอบอกอยากเปลี่ยนโรงแรมด้วยนะ
แต่ก็ขี้เกียจขับไปหาครับ..เลยเอาที่นี่แหละ
ไหนๆก็อยู่หน้าโรงแรมแระ
....
เข้าห้องได้ พอแกะกับข้าวดู อ้าว!ร้านเขาลืมให้ข้าวมาด้วย
สรุปเลยมีแต่กับข้าว
เลยได้นั่งกินกับข้าวกับชาเย็นไป(ฮ่าๆๆ)
พอเธอเมาเนี้ยกลายเป็นคนคุยเก่งไปเลยครับ
แต่คุยวนๆอยู่คำเดิมนะ..นั่นละเขาว่าอย่าถือสาคนเมา(ฮา)
....
วันนี้ก็ไม่มีนวดอะไรทั้งนั้นละครับ
ฟิลลิ่งแบบเธออยากหาคนมาอยู่เป็นเพื่อนด้วยในคืนเหงา
พอกินข้าวเสร็จล้างหน้าแปรงฟัน
ผมก็เข้าคลุกวงในเลยครับ..นัวเนียนัวเนีย
จากนั้นอะไรอะไรก็เป็นไปตามจังหวะของมัน
กินตับกันยาวๆ.......ตับๆๆๆๆๆ
พอเธอเมานี่อารมณ์เธอมาเต็มมาก
ขึ้นโยกเองตลอด...แต่เธอไม่ยอมเสร็จครับ
พอทำท่าจะเสร็จก็หยุด..บอกว่ายังไม่อยากเสร็จ
อยากทำกันนานๆ..อ่ะ!ตามใจ จัดหั้ยยยยยย
....
จนผ่านไปเนิ่นนาน..เลยพักยกกันก่อนครับ
เพราะเธอบอกอยากไปซ้อนท้ายรถเล่น
ผมขับมอไซค์ไง..เธอบอกอยากเป็นสก็อย(ฮ่าๆๆ)
อ่ะ!จัดหั้ย...แว็นนนน
....
พาไปแว็นจนเจ็บตูด..ก็วนรถกลับ
พอกลับมาถึงห้อง..ผมก็จัดให้เธออีกรอบในทันที
กินตับกันรัวๆๆๆ...แต่เธอก็ไม่ยอมเสร็จอีก อ่าาาา
ผมก็เลยสลบละครับ..ง่วงจัด ตี5กว่าแล้ว...คร่อกกกก
....
ตื่นมาอีกทีสายๆ..ล้างหน้าแปรงฟันเสร็จ
ผมก็ล้างหน้าไก่ให้เธออีกรอบครับ..มาราธอนมาก
จากนั้นก็ไปแช่น้ำกันแป้บนึงครับ จะได้สดชื่น
แล้วก็อาบน้ำแต่งตัวกลับกันออกมาครับ
....
เป็นการรับงานที่มาราธอนมากครับ..ม่ายหว่ายม่ายหว่ายหมดแรง
คราวหน้าขอทำงานกะเดียวพอนะครับ
ทำงานควบกะนี่..เหนื่อยไป(แหะๆ)

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-7 13:39:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้คุณลูกค้านัดที่โรงแรมแกะครับ
ที่แถวๆอ่อนนุช
ปกติเธอจะอยู่ต่างประเทศครับ
แต่ช่วงนี้กลับไทยเพราะโควิด
เลยได้อยู่ยาวหลายเดือนเลย
ช่วงที่อยู่ไทยนี่ก็นัดนวดกับผมบ่อย
ขยันเมื่อยมาก(อิอิ)
เดี๋ยวปลายเดือนนี้เธอจะกลับต่างประเทศแล้ว
เธอบอกต้องรีบนัดถี่ๆเลยว่างั้น
ต้องรีบเก็บเกี่ยวความสุข ^ ^
....
เนื่องจากห่างหายไปหลายวัน
เธอบอกอยาก...มาก
วันนี้เลยรีเควสให้ผมจัดเต็มชุดใหญ่ให้ด้วย
พอไปถึงผมก็เข้าประชิดตัว
จัดให้ตั้งแต่หลังประตูเลยครับ
คาชุดกันไปเลยทีเดียว
แถมชุดที่เธอใส่มาก็Sexyมากๆ
โชว์ร่องอกขาวๆแทบล้นเสื้อออกมาเลย..โอยยย..เลือดกำเดาไหล
....
ยกแรกนี่จัดตั้งแต่หลังประตู ซิงก์ล้างจาน ลากไปโซฟา
แล้วมาจบลงที่เตียง...เล่นเอาเหงื่อไหลไคลย้อยเลยละครับ
แถมเธอบอกว่าวันนี้งานยากสำหรับหมอนะ
เพราะกินเบียร์มา จะเสร็จยากหน่อย
แต่ผมก็สู้ตายครับ ฮึบๆ
จนเธอเรียบร้อยไปหนึ่งที..อ่าาา..สำเร็จ
....
พักยกกันนิดนึง เธอสั่งเป็ดย่างMKมาโด็ปผม1ชุด(ฮ่าๆๆ)
แล้วก็ไปนั่งเล่นชมวิวระเบียงกัน
มีหยอกเอินกันนิดหน่อย ด้วยการที่เธอกินกล้วยผม
แล้วยังถ่ายรูปไว้เป็นที่ระทึกด้วย แฮ่
....
สักพักเธอบอกว่าหิว...(ข้าวนะ)
เลยพาเธอไปกินข้าวที่ร้านอีสานคลาสสิคในซอยครับ
อิ่มหมีพีมันกันแล้วก็กลับห้อง
แล้วมาจัดยก2กันต่อครับ(จะจุกไหมเพิ่งกินอิ่มๆ )
....
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-7 13:40:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คืนนี้คุณลูกค้าให้ไปนวดที่บ้านเลยครับ
คุณลูกค้ามีห้องส่วนตัวเพื่อนวดเลย
ทำไว้เพื่อการนวดโดยเฉพาะ
มีน้ำมัน เพลง ลำโพง ผ้าเช็ดตัว ครบ!
ยังกับมาร้านนวดเลยทีเดียว
ผมก็เพิ่งเคยเจอที่ลูกค้าเตรียมพร้อมขนาดนี้ สุดยอดมาก
....
ผมมานวดครั้งนี้เป็นครั้งที่2ละครับ
ครั้งแรกเมื่อสัปดาห์ก่อนนี้เอง
ก็จัดให้แบบครบคอร์สเต็มสูตรเหมือนเดิม
คุณลูกค้าก็ฟินไปรัวๆเหมือนเดิม
เธอถึงกับบอกว่า..นี่ต้องคลานกลับห้องเลยนะ หมดแรง
(แหม่...ก็เว่อร์ปายยยยย)

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-7 13:42:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าเก่าหายไปนาน
ไม่ได้เจอกันเกือบ2ปี
วันนี้อยู่ๆก็ทักมานัดแบบด่วนๆรีบๆครับ
บอกว่าเวลามีน้อย
แว็บมาได้ก็รีบนัดเลย
มีเวลาแค่ชั่วโมงเดียว
ขอลัดขั้นตอนไปอีโรติกจัดหนักเลย
ไม่ต้องนวดไรให้เสียเวลา
เธอมาแบบอารมณ์เต็มหลอดมาก
จัดหนักจัดเต็มไม่มีพักให้หายใจหายคอกันเลย
จัดไปรวดเดียวNonStopที่นอนสะเทือน
พอเธอฟินแล้วเธอก็รีบกลับเลย
รีบจริงอะไรจริง
อุตส่าห์เปิดห้องมีอ่างสวยๆก็ไม่ได้แช่กันเลย
....
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-8 11:49:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนค่ำมีนวดคุณลูกค้าใหม่อีก1เคสครับ
เป็นน้องนักศึกษาปีสุดท้าย
นัดนวดที่โรงแรมใจกลางเมืองสุขุมวิทต้นๆ
ผมนี่ก็ฝ่าฝนตกหนักไปเลย
น้องบอกเป็นวัยอยากรู้อยากลอง
ก็ลองอะไรมาเยอะแล้ว
เหลือนวดอีโรติกนี่แหละที่ยังไม่เคย
(น้องบอกเคยหาแบบนวดฟรีแล้วเขาไม่นวดจะจับyedอย่างเดียว
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-8 11:50:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนค่ำมีนวดคุณลูกค้าใหม่อีก1เคสครับ
เป็นน้องนักศึกษาปีสุดท้าย
นัดนวดที่โรงแรมใจกลางเมืองสุขุมวิทต้นๆ
ผมนี่ก็ฝ่าฝนตกหนักไปเลย
น้องบอกเป็นวัยอยากรู้อยากลอง
ก็ลองอะไรมาเยอะแล้ว
เหลือนวดอีโรติกนี่แหละที่ยังไม่เคย
(น้องบอกเคยหาแบบนวดฟรีแล้วเขาไม่นวดจะจับyedอย่างเดียว
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-8 11:52:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้มีคุณลูกค้านัดนวดตอนค่ำครับ
นัดไว้ล่วงหน้าหลายอาทิตย์เลย
...
เพราะคุณลูกค้าอยู่ต่างจังหวัด
นานๆจะเข้ากทม.ที
แต่มาทีไรก็จะนัดผมไปนวดตลอด
ได้ฟินกลับบ้านไปทุกทีแหละ(เอ้า!ไม่ได้โม้)
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-8 12:00:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอบดึก(ดึกมาก)มีนวดคุณลูกค้าใหม่อีก1เคสครับ
คุณลูกค้าท่านนี้อยู่ต่างจังหวัด
ไม่ได้มีโอกาสเข้ากทม.ซักที
คุยกันมาเกือบจะ2ปีเพิ่งจะได้นวดกันครับ
...
วันนี้คุณลูกค้าก็ยังไม่มีธุระจะเข้ากทม.แหละ
แต่เธอตั้งใจขับรถเข้ามาหาผมเลย
โหยยย..เป็นปลื้มมากครับ
ผมเลยจัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เลยครับ
ให้คุณลูกค้าคุ้มค่ากับที่ขับรถมาไกล
ไม่ฟินไม่ให้กลับ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-14 06:11:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดึกๆมีคุณลูกค้าใหม่นัดมาด่วนๆครับ
เป็นน้องสาวสวยหน้าใสหุ่นดีมาก
บอกว่าเหงาๆอยากหาเพื่อนคุย
เลยไถมือถือแล้วมาเจอผมเราเลยได้เจอกัน
...
น้องให้แวะไปรับที่หน้าหอ แล้วไปเปิดโรงแรมแถวใกล้ๆครับ
มีแวะเซเว่นซื้อเครื่องดื่มกันนิดนึง
พอถึงห้องก็จิบเบียร์กันเบาๆนั่งคุยกันไป
น้องคุยเก่งเป็นกันเองมากครับ
ตอนแรกนี่ผมเกร็งนิดนึงเพราะน้องสวย(แหะๆ)☺
...
ก็นั่งคุยกันอยู่นานเลยครับ สัพเพเหระ
พอคุ้นเคยสนิทหน้ากันแล้วก็ได้เวลามาเริ่มนวดให้น้องครับ
ผมนี่นวดอย่างตั้งใจเต็มที่เลย
นวดจนน้องเคลิ้มๆจะหลับละ(ไม่รู้เพราะดึกหรือผมนวดดี555)
...
จากนั้นผมก็เปลี่ยนจากมือเป็นใช้ลิ้นนวดให้แทน
ตอนแรกน้องนิ่งมากครับ..ผมนี่ฝ่อเลยทีเดียว
เอะ!รึเราจะนวดไม่ถูกจุด
ก็ใช้ลิ้นรัวอยู่นานเลยครับ..กว่าน้องจะเริ่มมีอาการตอบสนอง
คราวนี้ผมก็เลยจัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เลยครับ
ผับๆๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-17 05:08:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ดีหน่อยครับฝนตกไม่หนัก
ตกแค่ปรอยๆ เดินทางสะดวก
ก็พอดีคุณลูกค้าประจำนัดมาด่วนๆครับ
...
พอผมไปถึงได้เจอกันถึงได้รู้ว่า..
วันนี้เธอมีอารมณ์มากเป็นพิเศษ
เรียกว่าหื่นเต็มพิกัด555
คือเป็นผมที่เป็นฝ่ายโดนจู่โจมก่อนเลย
เธอเปลี่ยนผ้าจะไปอาบน้ำมีแวะเลี้ยวมารุกผมก่อน
อูยยยย..ลิ้นเป็นพัลวัน
เลยได้จัดให้เธอก่อนไปอาบน้ำนิดนึง
เป็นชุดเล็กๆเบาๆก่อน ให้เธอได้ระบายอารมณ์..
....
พออาบน้ำกันเสร็จ ก็มานวดให้เธอก่อนครับ
เธอบอกคิดถึงครั้งแรกๆที่โดนนวดอยู่ดีๆแล้วโดนมุด
อยากโดนมุดอีก...เอ้า!ผมก็จัดให้สิครับ แผล่บ-แผล่บ
....
ผมก็นวดให้อย่างจริงจัง
แล้วก็มุดให้อย่างจริงจัง
แล้วก็นาบให้อย่างจริงจัง
อารมณ์เธอมาเต็มมากจริงๆครับวันนี้
มีสวนรับ สวนสู้ตลอด ป๊าบ! ป๊าบ! ป๊าบ! อูยยยย
จนในที่สุดเธอก็ฟินไปตามคำเรียกร้อง อ่าาาาา
หัวใจเต้นแรง..ในร่องนั้นก็ตอดรัดตุ๊บๆ...หมดแรง
....
พักนอนกอดกัน..จนเผลอหลับไป
ตื่นมาอีกทีเสียงโทรศัพท์ดังเตือนหมดเวลาห้อง
จากลากันด้วยความฟินเหมือนเดิมครับ
..
เธออยังใจดีให้ถ่ายรูปมาลงรีวิวเหมือนเดิมครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-17 05:10:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เธอมากับฝน..ฝนตกอีกแล้วครับ
ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ตกท้างวัน
กะให้เราแฉะกันทั้งวันรึยังไง(อิอิ)
แต่บรรยากาศแบบนี้น่านวดมากๆครับ
....
บรรยากาศดีๆแบบนี้
เธอคนนี้ชอบเปิดม่านดูวิวครับ
เธอเป็นคนไม่ชอบที่มืด..ชอบอะไรที่สว่างๆ
ให้เห็นกันทุกซอกทุกมุมทุกรูขุมขนไปเลย(ฮา)
นวดกันทีไรเธอก็ชอบเปิดม่านตลอดครับ
ไม่ได้เกรงใจตึกข้างๆเลยว่าเราจะนวดกันแซ่บแค่ไหน
....
ก่อนนวดให้เธอก็จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้ก่อนเลยครับ
เพราะตอนผมไปถึง เธอนุ่งผ้าเช็ดตัวรอไว้แล้ว
กะให้ปลดง่ายๆ(อิอิ)
...
พอมาตอนพักนวด ผมก็นวดให้อย่างตั้งใจเหมือนเดิมครับ
นวดน้ำมันสปา..เผลอๆจะนวดดีกว่าที่ร้านดังๆอีกนะ(นี่..มีชมตัวเอง)
...
นวดเสร็จก็จัดยกสองให้เธอต่อครับ
ชุดใหญ่ไฟกระพริบอีกเช่นเคย
จนเธอฟินไปรัวๆยกมือยอมแพ้
บอกให้ผมแตกตามมาเลย..อ่ะ!จัดให้ ผั่บๆๆๆ
อ่าาาาา...วันนี้น้ำผมเยอะมากครับ(เก็บมาหลายวัน)
...
จบศึก ท้องก็หิว เธอเลยสั่งFoodPandaมากินกันครับ
อิ่มหมีพลีมันแล้วก็เช็คเอ้าท์กลับ
ผมก็ไปส่งเธอที่คอนโดใกล้ๆครับ
พอดีเธอมาเปิดโรงแรมใกล้ๆ
แล้วเจอกันใหม่น๊าาาาาาา
....
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-18 02:41:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าหายไปเป็น3ปีเลยครับ
แต่ในที่สุดก็ได้กลับมาเจอกันอีกครั้ง
ด้วยอารมณ์และความหื่นล้วนๆ(อิอิ)
...
วันนี้คุณลูกค้านัดด่วนๆเลยครับ
ทักมาหาผมตอนเธอใกล้จะเลิกงาน
เลิกงานปุ้บก็รีบออกมานวดเลย
เราเลยนัดกันที่ไม่ไกลออฟฟิศเธอ
จะได้สะดวก และรวดเร็ว
....
เพราะไม่ได้เจอกันนาน..รึเธออารมณ์ค้างมาจากไหน
วันนี้อารมณ์เธอเลยมาเต็มมาก(ร้อนแรงผุดๆ)
งานนี้เตียงสะเทือน!!
ผมก็ซอยยับ เธอก็สู้ไม่ถอย
ยิ่งตอนเธอขึ้นโยกเองนี่..แม่จ้าว ยั่วๆบดๆ
....
นวดเสร็จก็แช่น้ำเล่นกันต่อครับ(แม้อ่างจะเล็ก)
เธอใจดีให้ถ่ายรูปมาลงรีวิวด้วยครับ
ใจดีไปอีก><
ขอบคุณมากนะคร้าบบบบ
....
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-18 02:45:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนค่ำมีนวดอีก1เคสครับ
คุณลูกค้ามาจากต่างจังหวัด
นัดนวดที่โรงแรมแห่งหนึ่งแถวรังสิต
...
คุณลูกค้าท่านนี้
กลายเป็นลูกค้าประจำกันไปแล้วครับ
พอเข้ามากรุงเทพทีไรก็จะนัดผมไปนวดทุกที
บอกว่าติดใจตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอเลย(ผมนี่ปลื้ม)
....
จริงๆเธอก็ไม่เน้นนวดครับ
เธอเน้นทำอย่างอื่นมากกว่า
เพราะเมื่อวานเธอบอกไปนวดไทยที่ร้านมาแล้ว
วันนี้เลยนวดแค่นิดหน่อย
แล้วจัดอีโรติกให้ยาวๆ แบบNonStopกันไป..ตับๆๆๆๆๆๆ
จนเธอฟินไปรัวๆ
...
ที่พิเศษคือวันนี้เธอขอถ่ายคลิปเอาไว้ดูด้วยครับ
บอกเวลาไม่ได้เข้ากรุงเทพจะได้ดูแก้คิดถึง
หูยยยย....ขนาดนั้นเลย
เลยถ่ายแบบโฟกัสเฉพาะจุดชัดๆให้เลยครับ
จังหวะลูกสูบเข้าๆออกๆ อูยยยยยย
...
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-18 02:50:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอบดึก(ดึกมาก)มีนวดคุณลูกค้าใหม่อีก1เคสครับ
คุณลูกค้าท่านนี้อยู่ต่างจังหวัด
ไม่ได้มีโอกาสเข้ากทม.ซักที
คุยกันมาเกือบจะ2ปีเพิ่งจะได้นวดกันครับ
...
วััััััััััััััััันนี้คุณลูกค้าก็ยังไม่มีธุระจะเข้ากทม.แหละ
แต่เธอตั้งใจขับรถเข้ามาหาผมเลย
โหยยย..เป็นปลื้มมากครับ
ผมเลยจัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้เลยครับ
ให้คุณลูกค้าคุ้มค่ากับที่ขับรถมาไกล
ไม่ฟินไม่ให้กลับ อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-19 09:03:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เธอแอดไลน์มาสอบถามไว้เป็นปี
เพิ่งจะตัดสินใจมานวดได้
และแล้วในที่สุดเราก็ได้เจอกันครับ
...
จริงๆเธอจะอยากได้แบบให้ไปเป็นเพื่อนกินเพื่อนดื่มกันก่อน
แล้วค่อยกลับมาค้างคืนกันไรงี้
ผมก็บอกว่าผมไม่ถนัด ต้องขออภัยมากๆครับ แหะๆ
พอดีไม่ค่อยถนัดดื่ม คออ่อน(แต่อย่างอื่นไม่อ่อนนะ)
เธอบอกงั้นไปนั่งดื่มคนเดียวก็ได้..ขอมอมตัวเองก่อนนิดนึง
ถ้าไม่เมาคงไม่กล้านวดว่างั้น
...
จริงๆเธออยู่ไกลผมมากเลยครับ
แต่เธอใจดี บอกว่าเดี๋ยวเธอมาหาผมเอง
ให้ผมหาร้านเหล้ากับโรงแรมให้ด้วย
เอาที่ใกล้ผมสะดวก ใจดีไปอีก ><
....
พอถึงเวลานัดหมายเราก็มาเจอกันที่โรงแรมครับ
ดึกเลยทีเดียว
เจอกันปุ๊บผมก็เข้ากอดก่อนเลย
เธอก็กอดตอบทันทีครับ คลุกวงในกันมัมส์ไปเลยครับ
นึกว่าจะได้จัดให้ก่อนอาบน้ำแล้ว....
แต่เธอนึกขึ้นได้ คงกลัวตัวเหม็น
เลยแยกย้ายไปอาบน้ำกันก่อนครับ
เธอขออาบเองก่อนครับ เพราะยังเขิน
....
พออาบน้ำเสร็จออกมาผมก็เข้าชาร์จเลยครับ
จัดชุดใหญ่ใส่ทุกอย่างให้ก่อนเลย
(รู้ละว่าเธออารมณ์กำลังมา อิอิ)
เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังสนั่นห้อง ตับๆๆๆ
...
จนจบไป1ยกเธอขอพักเบรกให้น้ำ
ผมก็มานวดน้ำมันผ่อนคลายให้เธอครับ
นวดไปจนเธอเคลิ้มๆเหมือนจะหลับ
ผมเลยจัดยกสองให้อีกครับ..เดี๋ยวเธอจะไม่คุ้ม(แฮ่)
...
จนเธอยกมือยอมแพ้ บอกว่าฟินไม่ไหวแล้ว
เป็นอันจบการนวดให้ในวันนี้ Finish
....
คุณลูกค้าเธอออกจะขี้เหงาหน่อยครับ
เลยเน้นกอดกันเยอะๆ
ก็มานอนพักเหนื่อยกอดกันอีกพักใหญ่ครับ
ตอนผมจะกลับเธอบอกขอกอดอีกสัก5นาทีนะ
ยินดีเลยคร้าบบบบบบ กอดกันกอดกัน ^ ^

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-19 09:25:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจอกัน3ครั้งแล้วครับสำหรับคุณลูกค้าใหม่ท่านนี้
ครั้งแรกเมื่อต้นเดือน
เธอมาแบบเขินๆนวดกันไปเบาๆ
ถือเป็นนัดกระชับมิตรก่อน
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-19 09:26:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจอกัน3ครั้งแล้วครับสำหรับคุณลูกค้าใหม่ท่านนี้
ครั้งแรกเมื่อต้นเดือน
เธอมาแบบเขินๆนวดกันไปเบาๆ
ถือเป็นนัดกระชับมิตรก่อน
พอครั้งที่3นี้เธอแบบจัดหนักจัดเต็มมาก
ปล่อยอารมณ์มาเต็มที่เลย
(หายเขินละเนอะเจอกันบ่อย อิอิ)
งานนี้นวดกันจนเตียงสะเทือนครับ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-19 09:28:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าบอกชอบจับอุปกรณ์การนวดของผมครับ
จับไม่จับเปล่า มีการเอาเข้าปากไปเช็คด้วย
เพื่อตรวจสอบความสมบูรณ์ของอุปกรณ์
เจ้าของอุปกรณ์อย่างผมก็เลยต้องร้องซี๊ดเลยครับ
เสียวน๊าาาา☺
พอเห็นว่าอุปกรณ์แข็งแรงสมบูรณ์ดีแล้ว
เธอถึงอนุญาตให้ผมใช้อุปกรณ์นวดได้ครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-19 11:12:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอบดึกๆมีนวดอีก1เคสครับ
เป็นคุณลูกค้าประจำนัดแบบด่วนๆ
จริงๆเธอทักมาแต่ตอนค่ำแล้วครับแต่พอดีผมติดเคส
เลยได้ขอเลื่อนเธอเป็นตอนดึกๆแทน
เธอก็ใจดีเลื่อนให้ครับ
ตอนแรกเธอบอกจะไม่มาละครับเพราะง่วงแล้ว
กว่าจะได้เจอกันก็เกือบเที่ยงคืนละ
....
เธอฝากผมซื้อเบียร์เข้าไปด้วย
พอไปถึงเลยได้จิบเบียร์คุยกันเบาๆก่อน
แต่โซฟามันเล็กเลยได้นั่งเบียดๆกันนิดนึง
เบียดไปเบียดมาหน้าผมเลยไปซุกที่ซอกคอเธอเลยครับ
เธอก็คอพับคออ่อนตามเลยทีเดียว
เห็นดังนั้นผมเลยขอตัวไปแปรงฟันให้ปากหอมสดชื่นแป้บนึง
แล้วออกมาจับเธอซุกไซ้ที่ตรงโซฟาเลยครับ
เล้าโลมซุกไซ้ตั้งแต่คาชุดจนค่อยๆถอดชุดเธอออกทีละชิ้น
แล้วมุดลงไปเบิร์นให้เธอดิ้น เสียงครางกระเส่า
เรียกว่าก้นเธอเด้งไม่ติดเบาะเลยครับ..จนเธอเสร็จไป1ที...
เธอบอก..ยังลิ้นดีเหมือนเดิม
....
จากนั้นก็ต่อด้วยใช้อาวุธคู่กายที่พกมา
จัดการใส่ถุงแล้วบรรจงเสียบเข้าไปต่อครับ
ตรงโซฟานั่นละ
จัดการซอยตรงนี้ให้เธออยู่นานเลยครับ
พลิกไปมากมายหลายท่า..
จากนั้นได้พาเธอไปทัวร์รอบห้อง(ห้องกว้างต้องใช้ให้คุ้ม)
จะโต๊ะวางทีวี โต๊ะกินข้าว หน้ากระจก ผมยกเธอไปทุกที่
แม้แต่ริมหน้าต่างเปิดม่านให้ดูวิว(อิอิ)
...แล้วสุดท้ายมาจบลงที่เตียงครับ
...
พาเธอไปอาบน้ำชำระร่างกายด้วยกันต่อ
ขัดๆถูๆ
แล้วมานวดผ่อนคลายให้เธอต่อที่เตียงครับ
ตั้งใจนวดเต็มที่จนเธอเคลิ้มจะหลับ
เลยกระซิบถามไปว่าอยากให้จัดต่อรึจะนอนดีครับ
..เธอตอบว่านอนครับ..(แสดงว่าง่วงจัดจริงๆ555)
...
วันต่อมาเธอไลน์มาบอกว่า....
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-20 10:51:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าเก่าทักมานัดแบบด่วนๆครับ
หลังจากที่ไม่ได้มาหลายเดือน
บอกว่า..(เมื่อย)มากกกกกกกก
ต้องการอะไรมาตำให้หาย..เมื่อย
...
วันนี้เธอบอกไม่รีบด้วยครับ
อยู่กันยาวๆเต็มเวลาไปเลย
เลยได้นวดน้ำมันสปาเน้นๆให้ก่อน
ให้เธอได้ผ่อนคลายสบายตัว
จากการที่ทำงานหนักเมื่อยล้ามา
...
แล้วค่อยจัดอีโรติกให้แบบครบสูตรต่อ
เธอชอบให้ซอยช้าๆสั้นๆแต่เน้นๆครับ
จะได้ค่อยๆซึบซับความเสียวซ่านเข้าไป
ให้ได้สัมผัสทุกอณูเนื้อ...จนเธอฟินไปรัวๆ
แล้วส่งสัญญานมาว่าให้ผมเสร็จตามมาด่วนๆ
เธอบอกชอบฟิลลิ่งตอนผู้ชายเสร็จ..อ่าาาาาาา
....
จากนั้นก็นอนเล่นคุยกันต่อจนหมดเวลาครับ
นานๆเธอจะชิลๆไม่รีบ
ปกติเห็นรีบมารีบกลับตลอด
วันนี้เลยมีเวลาถ่ายรูปเล่นกัน
และเธออนุญาตให้เอาลงรีวิวได้ครับ
ขอบคุณคร้าบบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-20 10:52:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าเก่าทักมานัดแบบด่วนๆครับ
หลังจากที่ไม่ได้มาหลายเดือน
บอกว่า..(เมื่อย)มากกกกกกกก
ต้องการอะไรมาตำให้หาย..เมื่อย
...
วันนี้เธอบอกไม่รีบด้วยครับ
อยู่กันยาวๆเต็มเวลาไปเลย
เลยได้นวดน้ำมันสปาเน้นๆให้ก่อน
ให้เธอได้ผ่อนคลายสบายตัว
จากการที่ทำงานหนักเมื่อยล้ามา
...
แล้วค่อยจัดอีโรติกให้แบบครบสูตรต่อ
เธอชอบให้ซอยช้าๆสั้นๆแต่เน้นๆครับ
จะได้ค่อยๆซึบซับความเสียวซ่านเข้าไป
ให้ได้สัมผัสทุกอณูเนื้อ...จนเธอฟินไปรัวๆ
แล้วส่งสัญญานมาว่าให้ผมเสร็จตามมาด่วนๆ
เธอบอกชอบฟิลลิ่งตอนผู้ชายเสร็จ..อ่าาาาาาา
....
จากนั้นก็นอนเล่นคุยกันต่อจนหมดเวลาครับ
นานๆเธอจะชิลๆไม่รีบ
ปกติเห็นรีบมารีบกลับตลอด
วันนี้เลยมีเวลาถ่ายรูปเล่นกัน
และเธออนุญาตให้เอาลงรีวิวได้ครับ
ขอบคุณคร้าบบบบบ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-21 13:43:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เธอคนนี้ยังคงมาแบบพีคในอารมณ์เหมือนเดิมฮะ
เห็นตัวเล็กๆหน้าใสๆ แต่บทรักสุดเร้าร้อนมาก
เร้าร้อนตั้งแต่ครั้งแรกที่เจอกันแล้วครับ
...
ครั้งนี้เธอก็ยังนัดเป็นช่วงบ่ายๆเหมือนเดิม
เพราะเธอสะดวกแต่เวลานี้ครับ
นัดผมทีไรก็เวลาบ่ายๆนี่แหละ
แต่ครั้งนี้กว่าจะได้เจอ
ก็คลาดกันหลายรอบมากครับ
เดี๋ยวผมติด เดี๋ยวเธอติด ไม่ได้เจอกันสักที
ในที่สุดเวลาก็..ได้กันซะที
.....
แต่..ครั้งนี้ก็เกิดมีเหตุอีกครับ
พอช่วงสายๆเธอบอกว่าเมนเพิ่งมาวันแรก
" เอาไงดี แต่อยากนวดนะ "
ไหนๆก็ตั้งใจเต็มที่จะมาเจอกันแล้ว
เลยได้นวดแบบผ่าไฟแดงละครับ
เธอก็เตรียมพร้อมเต็มที่มีแผ่นพลาสติกมารองกันเปื้อนด้วยละ
ยกนิ้วให้เลยยยยย
....
วันนี้ได้ห้องโทนสีชมพูน่ารักด้วยละ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-21 13:45:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณลูกค้าคู่รัก(สามี-ภรรยา)
บอกว่าอยู่กันมา8-9ปี
ชีวิตรักเริ่มจืดชืด
เลยคุยกันว่าอยากหาอะไรๆตื่นเต้น
มาสร้างสีสรรให้ชีวิตคู่ได้คึกคักอีกครั้ง
เลยตกลงกันนัดผมไปนวดให้ครับ
ลองมีบุคคลที่3เพิ่มเข้ามาในการทำกิจกรรม
น่าจะสร้างความตื่นเต้นแปลกใหม่ดี
แล้วทั้งคู่ก็ตื่นเต้นจริงๆครับ
ทำให้คึกคักขึ้นมาทันตาเห็นเลยทีเดียวเชียวแหละ
...
จริงๆเราเจอกันครั้งนี้เป็นครั้งที่2แล้วครับ
หลังจากเจอกันครั้งแรกไป
คุณสามีเล่าว่าจากนั้นเขาคึกคักมาก
จากที่ขี้เกียจทำการบ้าน..ตอนนี้ขยันทำสุดๆ(อิอิ)
ส่วนคุณภรรยานี่บอกว่าชอบมากครับ
ฟินไปไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ
จนหมดแรงตลอด
....
ตอนครั้งแรกเห็นบอกว่าอยากหาหมอหญิงมาร่วมด้วย
จะได้ยุติธรรมกับคุณสามี
แต่พอมาครั้งนี้คุณภรรยาบอกว่าไม่ยอมละ(555)
เกิดหวงคุณสามีขึ้นมาทันใด(ฮา)
....
วันนี้ทั้งคู่ใจดีให้รูปมาลงประกอบรีวิวด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-21 13:57:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องลูกค้าประจำนัดมาด่วนๆตอนค่ำๆครับ
บอกว่าคิดถึงมากกกกก ไม่ได้เจอกันนาน
นานแล้วเหรออออ..แค่2เดือนเองน๊าาา ^^
....
ปกติน้องจะเกรงใจผมเพราะชอบนัดไกลๆ
เพราะเธออยู่โซนนอกเมือง(มาก)
แต่คราวนี้โอกาสดีได้มาธุระในเมือง มาดริ้งกับเพื่อน
แถมอารมณ์กรึ่มๆเต็มที่เลือดมันสูบฉีด(อิอิ)
เลยถือโอกาสเปิดห้องพักแล้วรีบนัดผมเลย
...
พอผมไปถึงก็เข้าล็อคคอจูบกันเลยฮะ
แล้วน้องก็ควักน้องชายผมเอาไปกินกินอย่างเอร็ดอร่อย..อูยยย
ผมก็ไม่ยอมน้อยหน้ามุดลงไปกินหอยน้องเช่นกัน
เริ่มต้นกันด้วยความเร้าร้อนจนน้องแฉะมากมาย
ผมเลยจัดท่าด็อกกี้ให้น้องตั้งแต่ตรงนั้นเลยครับ
ตรงโซฟาหน้าทีวีนี่แหละ
ยกแรกนี่ด็อกกี้ล้วนๆครับ
จนน้องเสร็จไปรัวๆ
....ได้เวลาพักเบรกครับ
ผมก็ไปอาบน้ำแล้วออกมานวดน้ำมันผ่อนคลายให้น้อง
ปรากฎว่าน้องมีหลับ ฮ่าๆๆ(แสดงว่านวดดี)
...
ผมเลยจัดท่าเบสิกให้น้องไปอีก1ยกเล็กๆครับ
จนน้องหมดแรงฟินไปอีก..เป็นอันจบปฎิบัติการครั้งนี้
ก็มานอนห่มผ้ากอดกัน..แล้วน้องก็หลับเลยทันที(แสดงว่าหมดแรงจริงๆ)
...
พอครบเวลาผมก็ขอตัวกลับครับ
ปล่อยให้น้องได้พักผ่อนตามอัธยาศัยต่อไป
แล้วเจอกันใหม่น๊าาาาา
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-22 04:11:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มานวดคุณลูกค้ามือใหม่ครับ
เธอทักผมมาหลายอาทิตย์แล้ว
ทักมาแล้วบอกว่าขอทำใจก่อนคะ
ยังไม่กล้าพอ
...
จนวันนี้ฤกษ์งามยามดี
ตัดสินใจนัดผมมาแบบด่วนๆตอนเย็นๆ
แต่ก็ยังบอกว่าตื่นเต้นมาก
เธอขอแค่นวดเบาๆก่อน
ยังไม่เอาแบบเต็มคอร์ส
ผมก็ยินดีไม่มีปัญหาครับ
อยากได้แบบไหนบอกได้เลย
ไม่มีทำเกินกว่าที่ตกลงกันแน่นอนคร้าบบบ
...
เธอเป็นสาวไบค์เกอร์ครับ เลยไม่เขินที่จะซ้อนมอไซค์
เลยให้ผมแวะไปรับที่ป้ายรถเมล์ใกล้ๆที่ทำงานเธอ
(วันนี้ได้ซ้อนสาวเข้าโรงแรมครับ..อิอิ)
....
เป็นโรงแรมแถวจรัญสนิทวงศ์ครับ
ข้างนอกจะดูเก่าๆหน่อย(เธอบอกน่ากลัว)
แต่ในห้องเพิ่งปรับปรุงใหม่ สะอาดดูดีมาก
...
เธอบอกเป็นคนชอบนวดสปาครับ ไปนวดบ่อยๆ
ผมก็นวดให้อย่างเต็มที่ครับ
นวดน้ำมันรีดเส้นกันไป
จนไปจบที่ลิ้นกับนิ้วรัวๆ จนเธอเสร็จกระตุกไปหลายที
....
ปิดท้ายด้วยพาไปเธอไปแช่น้ำเล่นฟองนุ่มๆกันครับ
เธอชอบมากครับ บอกอยากได้ฟองเยอะๆแบบนี้มานาน
เลยให้ผมช่วยถ่ายรูปให้เพียบเลย บอกจะเอาไปลงเฟสอวด(อิอิ)
...
ก็แช่น้ำเล่นคุยกันอยู่นานครับจนหมดเวลาห้องเลย
ถึงได้กลับออกมา แล้วผมไปส่งเธอใกล้ๆที่ทำงาน
...
รูปนี้เธอเป็นคนเลือกให้มาลงรีวิวเองเลยครับ
ขอบคุณมากคร้าบบบบบ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-11-23 23:34:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เธอมาจากต่างจังหวัดครับ
เข้ามาสัมนาในกรุงเทพ
เลยถือโอกาสนัดผมมานวดถึงห้องพัก
เธอมาธุระทีไรก็จะนัดผมทุกครั้งเลยครับ
นี่เจอกันแทบจะไม่ซ้ำที่เลยครับ
เปลี่ยนโรงแรมตลอด
คราวนี้เป็นโรงแรมใหญ่แถวรัชดา
ก่อนผมไปถึงเธอไปฟิตเนสที่ห้องฟิตเนสโรงแรมรอ
ได้ข่าวว่าวิ่งไปร้อยกว่าโล(ผมก็เว่อร์ไปงั้นแหละ555)
....
ไปถึงเจอเธออยู่ในชุดฟิตเนสอยู่เลย
ผมเลยอาสาถอดชุดให้แล้วก็พาไปอาบน้ำ
แล้วลงแช่น้ำเล่นฟองนุ่มๆผ่อนคลายกล้ามเนื้อกันก่อนครับ
....
เสร็จสรรพออกมาก็จับปล้ำเลยครับ(อิอิ)
ได้คลายกล้ามเนื้อละ ไม่ต้องนวดละนะ
จัดอีโรติกให้เลย..ชุดใหญ่ไฟกระพริบ ๆๆๆ ๆๆ ๆ
จนเธอฟินไปรัวๆ..มีพาทัวร์รอบห้องด้วยแหละ(หุๆๆ)
พอจบกิจกรรมเพลียหลับกันไปทั้งคู่ครับ(แฮ่)
...
ผมรู้สึกตัวตื่นมาอีกทีก็ขอตัวกลับ
เธอจะได้พักผ่อนตามอัธยาศัยต่อไปครับ
แล้วเจอกันใหม่คร้าบบบบบ
..
เธอยังใจดีเป็นนางแบบกิติมศักดิ์ให้เหมือนเดิมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-5 06:42 , Processed in 0.058363 second(s), 15 queries .